Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Cầu Giấy
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
600 - 800 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Cầu Giấy
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
600 - 800 m2

Những năm trở lại đây thị trường mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy trở nên sôi động. Tham khảo bài viết dưới đây để có những thông tin hữu ích nếu bạn muốn đầu tư bất động sản Tô Hiệu.

Ban nha To Hieu
Bản đồ đường Tô Hiệu Cầu Giấy

Mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy và thông tin cơ bản

Tuyến phố Tô Hiệu thuộc địa phận phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Phố Tô Hiệu có độ dài khoảng hơn 1km, kéo dài từ đường Hoàng Quốc Việt cho cho đến ngã tư thông với đường Trần Quốc Hoàn. Nơi đây tiếp giáp với phường Dịch Vọng và phường Nghĩa Đô trong quận nên cư dân mua bán nhà mặt phố đường Dịch Vọng và cư dân mua Bán nhà mặt phố đường Nghĩa Đô thường xuyên lui tới nơi đây.

Mặt đường có độ rộng từ 16-20m, mật độ dân cư sinh sống nơi đây khá đông đúc như một số điểm như chung cư mini, các khu tập thể, trong ngõ,…Nổi tiếng với mệnh danh là “Thiên đường ẩm thực ăn uống” của thành phố Hà Nội.

Giá cả mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy

Theo sự tìm hiểu và tổng hợp từ Nhaphonet, việc đầu tư vào thị trường mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy sẽ mang lại nhiều lợi thế cho nhà đầu tư. Dưới đây sẽ là một số tổng hợp giá cả thị trường mua bán nhà Tô Hiệu bạn có thể tham khảo:

Phân khúc Nhà trong ngõ Nhà mặt phố
Giá 210 – 300 triệu/m2 270 – 450 triệu/m2
Ban nha To Hieu
Bán nhà mặt phố Tô Hiệu Cầu Giấy sầm uất

Có thể thấy tại thị trường mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy nói riêng và mua Bán nhà khu vực Cầu Giấy nói chung, mức giá và mức độ sôi nổi đều diễn ra ở khá cao.

Nếu quan tâm đến những đường xung quanh với nhiều tiện ích, giá tương đương thì tham khảo thị trường mua Bán nhà mặt phố đường Hoàng Sâm Cầu Giấy để có nhiều lựa chọn

Bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy – Phân khúc nhà trong ngõ

Giá nhà trong ngõ tại thị trường bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy đang dao động trong khoảng từ 175 đến 215 triệu/m2. Nơi đây phù hợp để bạn sinh sống lâu dài cùng gia đình hoặc kinh doanh các mặt hàng sinh hoạt quy mô nhỏ như tiệm tạp hoá, quán sửa chữa, siêu thị mini,…Ngoài ra, bạn cũng nên cân nhắc đầu tư và sửa sang căn nhà để cho thuê để ở theo tháng hoặc cho thuê mặt bằng kinh doanh.

Khi lựa chọn mua nhà trong ngõ, nhà đầu tư có thể yên tâm vì vãn sẽ được hưởng trọn vẹn những lợi thế về tiện ích của con phố này và các con phố lân cận.

Bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy – Phân khúc nhà mặt phố

Nơi đây giao với nhiều tuyến đường lớn, người dân di chuyển qua đây khá đông và lợi thế kinh doanh nổi bật nên lợi nhuận nhờ kinh doanh và tính thanh khoản khi mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy là rất cao. Bên canh đó, khi bạn mua bán nhà Tô Hiệu hoàn tất các thủ tục thì có thể cho thuê hoặc tự kinh doanh các loại hình dịch vụ mà bạn mong muốn với mức giá hợp lý.

Như những thị trường bán nhà mặt phố Hà Nội khác, giá nhà mặt phố có sự chênh lệch lớn với nhà trong ngõ. Tại thị trường bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy, giá nhà mặt phố có khởi điểm từ 270 triệu/m2, phù hợp để nhà đầu tư cho thuê làm tòa nhà văn phòng, spa, shop quần áo,…

Tiện ích xung quanh khi mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy

Bạn muốn đầu tư mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy mà không biết xung quanh đây ra sao. Thì bạn không cần lò tiện ích xung quanh đây vì nơi đây được đánh giá là một trong những khu vực tiện ích xã hội khá nổi bật.

  • Giao thông thuận tiện: Tuyến phố giao với đường như Nguyễn Phong Sắc, Trần Quốc Hoàn, Nghĩa Tân, Nghĩa Đô. Đây là một điều kiện tốt để bạn có thể thuận tiện di chuyển dễ dàng đến các điểm xung quanh thành phố. Thuận tiện hơn khi tuyến đường còn giao với trục đường Hoàng Quốc Việt dẫn ra 2 tuyến đường huyết mạch là Vành Đai 3, Vành Đai 2.
  • Dân trí khu vực: Họ hầu như là những người có trình độ , văn hóa, nên bạn yên tâm nơi đây là tuyến phố có lối sống văn minh, không tệ nạn.
  • Nhiều loại hình kinh doanh: Tuyến phố tuy không quá dài nhưng các loại hình kinh doanh khá là đa dạng. Nơi đây nổi danh là con phố ẩm thực, thiên đường ăn uống của thủ đô. Với hàng loạt các nhà hàng, quán ăn từ Á đến u từ cao cấp đến bình dân. Trên đường cũng có khá nhiều các quán cafe, quán nước với thiết kế trẻ trung, hiện đại, nhưng cũng có những chỗ thiết kế yên tĩnh, thoáng mát hợp để tụ tập, thư giãn cùng người thân và bạn bè. Mặt hàng thời trang nơi đây kinh doanh khá là phát triển trải dài trên khắp con phố.
  • Tuyến phố nơi tập trung những cơ sở giáo dục như là Trung học phổ thông Nghĩa Tân, trường tiểu học Nghĩa Tân, các trung tâm giáo dục, trên đường còn có khu công viên được xây dựng, xung quanh có những tiệm thuốc, siêu thị, chợ diễn ra sôi nổi đáp ứng đủ nhu cầu người dân xung quanh.

> Xem thêm: Tin đăng bán nhà mặt phố Trần Quốc Hoàn gần với đường Tô Hiệu, cũng là một con phố lớn của quận Cầu Giấy

Ban nha To Hieu
Bán nhà mặt phố Tô Hiệu Cầu Giấy

Một vài lưu ý khi mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy

Đầu tư mua bán nhà Tô Hiệu, các nhà đầu tư cần lưu ý một số những điều dưới đây mà Sàn bất động sản nhà phố nhaphonet.vn đã tổng hợp để giúp bạn tránh khỏi những trường hợp không may:

  • Về pháp lý: Giấy tờ pháp lý là một trong những bước quan trọng khi mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy cần phải kiểm tra kĩ xem có đủ sổ đỏ, sổ hồng chưa?, thời hạn sử dụng bao lâu? Có chung sổ không? Có khớp thông tin không?…Có đầy đủ giấy tờ pháp lý sẽ giúp bạn bảo vệ bạn trước những vi phạm của pháp luật.
  • Vấn đề tranh chấp: Kiểm tra vấn đề này sẽ giúp bạn tránh khỏi những phiền phức không mong muốn như tường chung, hàng rào, ngõ,… với người dân xung quanh.
  • Thông tin chủ nhà cũ: Biết về chủ cũ cũng là yếu tố giúp bạn xem có muốn xuống tiền mua nhà Tô Hiệu không. Muốn biết về chủ nhà bạn có thể hỏi người dân xung quanh để biết.

Trên đây là thông tin mua bán nhà Tô Hiệu Cầu Giấy mà chúng tôi mang đến cho người đọc có thể hiểu được thị trường nơi đây. Để biết thêm chi tiết về thị trường mua Bán nhà phố khu vực Cầu Giấy, Hãy truy cập vào trang web của chúng tôi

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
Bán đất tặng nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt - 640m2

Bán đất tặng nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt - 640m2

  • 258 tỷ 640m2 ~403.13 triệu/m2
  • Đường Hoàng Quốc Việt, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

- Thửa đất duy nhất còn sót lại của mặt phố Hoàng Quốc Việt. Mặt tiền cực kỳ lý tưởng 30m. - Vị trí hiếm có 1 mặt phố 3 mặt ngõ - xây gì cũng đẹp. - Hiện trạng...

Đường Hoàng Quốc Việt, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

  • 360 tỷ 630m2 ~571.43 triệu/m2
  • Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

🌹 ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP 🌹🏢 Tài sản: Đất mặt phố Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội🔹 Thông tin nổi bật• Diện...

Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

  • 360 tỷ 630m2 ~571.43 triệu/m2
  • Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

🌹 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TÂY SƠN – QUẬN ĐỐNG ĐA – GPXD 8 TẦNG 1 HẦM – TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP 🌹🏢 Tài sản: Đất mặt phố Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội🔹 Thông tin nổi bậtDiện tích:...

Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN 780M2 VĂN PHÒNG CÓ ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT HIỆN ĐẠI, THANG MÁY, MẶT PHỐ TRUNG KÍNH, YÊN HOÀ, CẦU GIẤY.

BÁN 780M2 VĂN PHÒNG CÓ ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT HIỆN ĐẠI, THANG MÁY, MẶT PHỐ TRUNG KÍNH, YÊN HOÀ, CẦU GIẤY.

  • 25 tỷ 780m2 ~32.05 triệu/m2
  • Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

Công ty phát triển mạnh cần diện tích lớn hơn, nhượng lại văn phòng tại mặt phố trung kính, Yên hoà, Cầu giấy. Diện tích 780m2, đầy đủ điều hoà daikin âm trần, thuận tiện thang máy, nhà vệ sinh...

Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán gấp nhà mặt đường Tông Đản, Hoàn Kiếm 750m2 mặt tiền 21m thang máy nhập khẩu hiện đại. Giá tốt nhất thị trường chỉ chỉ 700tr/m2.

Bán gấp nhà mặt đường Tông Đản, Hoàn Kiếm 750m2 mặt tiền 21m thang máy nhập khẩu hiện đại. Giá tốt nhất thị trường chỉ chỉ 700tr/m2.

  • 700 triệu /m2 750m2 ~525 tỷ
  • Đường Tông Đản, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Bán gấp nhà Mặt Phố Tông Đản Hoàn Kiếm 750m2 mặt tiền 21m thang máy nhập khẩu tốc độ và hiện đại nhất.VỊ TRÍ VIP – MẶT TIỀN RỘNG – 4 TẦNG THANG MÁY FULL DIỆN TÍCH – ĐANG CHO...

Đường Tông Đản, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
TOÀ KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP 10 TẦNG VỪA Ở VỪA KINH DOANH - LÔ GÓC - SIÊU HIẾM ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ VỚI 750m THỔ CƯ.

TOÀ KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP 10 TẦNG VỪA Ở VỪA KINH DOANH - LÔ GÓC - SIÊU HIẾM ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ VỚI 750m THỔ CƯ.

  • 990 tỷ 710m2 ~1.39 tỷ/m2
  • Đường Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

TOÀ KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP 10 TẦNG VỪA Ở VỪA KINH DOANH - LÔ GÓC - SIÊU HIẾM ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ VỚI 750m THỔ CƯ. 🚗🚗 🌹🌹VỚI VỊ TRÍ SIÊU VÍP CỰC HIẾM DÀNH CHO GIA CHỦ VỪA Ở...

Đường Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
MẶT PHỐ HAI BÀ TRƯNG - MẶT PHỐ BÀ TRIỆU - LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ - CÁCH BỜ HỒ 160m - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - SIÊU HIẾM DIỆN TÍCH 681M 11 TẦNG MẶT TIỀN 50M

MẶT PHỐ HAI BÀ TRƯNG - MẶT PHỐ BÀ TRIỆU - LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ - CÁCH BỜ HỒ 160m - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - SIÊU HIẾM DIỆN TÍCH 681M 11 TẦNG MẶT TIỀN 50M

  • 850 tỷ /m2 681m2 ~578850 tỷ
  • Hai Bà Trưng, Hà Nội

MẶT PHỐ HAI BÀ TRƯNG - MẶT PHỐ BÀ TRIỆU - LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ - CÁCH BỜ HỒ 160m - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - SIÊU HIẾM + Toà Building hiếm, cực đẹp. Lô góc mặt phố Hai...

Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
VỊ TRỊ KIM CƯƠNG TRUNG TÂM THỦ ĐÔ - SIÊU HIẾM 750 M MẶT TIỀN 21 M 650 TRIỆU.

VỊ TRỊ KIM CƯƠNG TRUNG TÂM THỦ ĐÔ - SIÊU HIẾM 750 M MẶT TIỀN 21 M 650 TRIỆU.

  • 650 tỷ /m2 750m2 ~487500 tỷ
  • Hà Nội

💎💎VỊ TRỊ KIM CƯƠNG TRUNG TÂM THỦ ĐÔ - SIÊU HIẾM 💎💎Biệt thự nhóm 3 thuộc dạng được phép đập đi xây dựng mới hoàn toàn.- Là tuyến phố được số VIP của Quân Hoàn Kiếm.- Vị trí đắc địa,...

Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán khách sạn 4 sao 600m Trung Tâm Hà Nội, 16 tầng MT: 16m và 70 phòng khách sạn tiện nghi

Bán khách sạn 4 sao 600m Trung Tâm Hà Nội, 16 tầng MT: 16m và 70 phòng khách sạn tiện nghi

  • 720 tỷ 600m2 ~1.20 tỷ/m2
  • Đường Hàng Chuối, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bán khách sạn 4 sao 600m Trung Tâm Hà Nội, 16 tầng MT: 16m và 70 phòng khách sạn tiện nghi THÔNG TIN CHI TIẾT TÀI SẢN-Diện tích đất: 600 m² – đất vuông vắn, phong thủy đẹp-Mặt tiền: 16m –...

Đường Hàng Chuối, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
BÁN ĐẤT TRÍCH SÀI - TÂY HỒ 750M2 FULL THỔ CƯ TẶNG GPXD 9 TẦNG 2 HẦM

BÁN ĐẤT TRÍCH SÀI - TÂY HỒ 750M2 FULL THỔ CƯ TẶNG GPXD 9 TẦNG 2 HẦM

  • 430 tỷ 757m2 ~568.03 triệu/m2
  • Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

Trích Sài - Tây Hồ : 750m2 full thổ cư. Giá 4xx tỷTặng miễn phí GPXD 9 tầng 2 hầm full diện tích.

Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội