• Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

  • 15.8 tỷ 128m2 ~123.44 triệu/m2
  • 75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - ĐẦU TƯ BẤT CHẤPDiện tích 128M 4 Tầng 4,5M Mặt Tiền Oto kinh doanh , giá cả cực hợp lý , buôn bán đỉnh , đầu tư Nhà mặt ngõ ,...

75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 21 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ - HIỆN ĐẠI

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ - HIỆN ĐẠI

  • 5 tỷ 34m2 ~147.06 triệu/m2
  • 76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ ĐẸP MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - NGÕ Ô TÔ - Ở LUÔN Diện tích 34M 5 Tầng 4M Mặt Tiền Thiết kế hiện đại , khung cột bê tông chắc chắn , đầy đủ công năng Vị...

76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 20 giờ trước
BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - MỚI ĐẸP Ở NGAY - FULL NỘI THẤT ĐẸP

BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - MỚI ĐẸP Ở NGAY - FULL NỘI THẤT ĐẸP

  • 4 tỷ 30m2 ~133.33 triệu/m2
  • 76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - NAM TỪ LIÊM - NHÀ MỚI ĐẸP DÂN XÂY - Ở NGAY - MẶT TIỀN RỘNG THOÁNG - TẶNG FULL NỘI THẤTDiện tích 30M 5 Tầng 4,3M Mặt Tiền Giá 4 tỷVị trí đi lại tiện...

76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - DIỆN TÍCH RỘNG - VĂN PHÒNG - GIÁ ĐẦU TƯ

• 21.8 tỷ 95m2 ~229.47 triệu/m2
  • 3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CỰC GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NAM TỪ LIÊM - ÔTÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - DIỆN TÍCH RỘNG - MẶT TIỀN KHỦNG - KINH DOANH - VĂN PHÒNG Diện tích 95M 4 Tầng Mặt Tiền 6,2MVị trí đẹp...

3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
CĂN HỘ CCMN MỸ ĐÌNH 1 - 12 PHÒNG FULL ĐỒ - TẦM TIỀN

CĂN HỘ CCMN MỸ ĐÌNH 1 - 12 PHÒNG FULL ĐỒ - TẦM TIỀN

  • 7.8 tỷ 42m2 ~185.71 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN MỸ ĐÌNH - 12 PHÒNG FULL NỘI THẤT - DOANH THU ỔN ĐỊNH Diện tích 42M , từ Tầng 2 47M Mặt Tiền 7M Thiết kế 7 Tầng Thang Máy Giá ~ 8 tỷ Chung cư mini mới toanh...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN CCMN MỸ ĐÌNH - THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KV

BÁN CCMN MỸ ĐÌNH - THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KV

  • 8.7 tỷ 56m2 ~155.36 triệu/m2
  • 74, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN CCMN MỸ ĐÌNH - 6 TẦNG THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC Diện tích 57M 6 Tầng 4M Mặt Tiền Giá 8,8 tỷ ( thương lượng )Khu vực cho thuê cực đông , hiệu xuất...

74, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - HIẾM - ÔTÔ KINH DOANH

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - HIẾM - ÔTÔ KINH DOANH

  • 6.2 tỷ 41m2 ~151.22 triệu/m2
  • 90, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - NGÕ THÔNG - ĐẸP Diện tích 41M 5 Tầng 3,6M Mặt Tiền Nhà ô tô vào nhà thoải mái , ngõ to thông khắp ngả , kinh doanh sầm uấtNhà mới xây được...

90, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NGÕ THÔNG - ÔTÔ - KINH DOANH NHẸ

BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NGÕ THÔNG - ÔTÔ - KINH DOANH NHẸ

  • 9 tỷ 54m2 ~166.67 triệu/m2
  • 6, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ DÂN XÂY MỸ ĐÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Ô TÔ - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - AN SINH ĐỈNH  Diện tích 52M 5 Tầng Mặt Tiền 4MGiá chào 9 tỷNhà có vị trí đắc địa ,...

6, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Gấp!!! Bán tòa CCMN đường Mỹ Đình, 60m2x6T, thang máy, giá nhỉnh 10 tỷ. LH 0326403556

• 10.3 tỷ 60m2 ~171.67 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

TÒA CHUNG CƯ MINI 6 TẦNG THANG MÁY - TRANG BỊ ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT - ĐẦY ĐỦ PCCC - CÁC PHÒNG FULL KHÁCH THUÊ - DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGVị trí: Thuộc khu vực trung tâm Mỹ Đình, Nam Từ Liêm....

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội