Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
BÁN NHÀ MỚI ĐẸP MỸ ĐÌNH - 2 THOÁNG - NGÕ 3 GÁC

BÁN NHÀ MỚI ĐẸP MỸ ĐÌNH - 2 THOÁNG - NGÕ 3 GÁC

  • 7.5 tỷ 66m2 ~113.64 triệu/m2
  • 17, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ ĐẸP MỸ ĐÌNH - Ở LUÔN - 2 THOÁNG - VÔ VÀN TIỆN ÍCH. Diện tích 66M Tầng 1 , Tầng 2 đua 72m 5 Tầng , Mặt tiền 4m Nhà thiết kết cực đẹp 5 tầng mới...

17, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GIÁ TỐT - MỸ ĐÌNH 1 - TẦM TIỀN - TIỆN ÍCH

• 5.1 tỷ 50m2 ~102.00 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Mỹ Đình 1 Nam Từ Liêm Hà NộiCần bán gấpNgõ rộng , thoáng , ngõ 3 gác tránhNhà mới đang cho thuêDiện tích 50m 3 tầng Mặt tiền 4,2mNhà đẹp chỉ việc sách vali về ở , khu...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN CCMN MỸ ĐÌNH - THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KV

BÁN CCMN MỸ ĐÌNH - THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KV

  • 8.7 tỷ 56m2 ~155.36 triệu/m2
  • 74, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN CCMN MỸ ĐÌNH - 6 TẦNG THANG MÁY - FULL ĐỒ - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC Diện tích 57M 6 Tầng 4M Mặt Tiền Giá 8,8 tỷ ( thương lượng )Khu vực cho thuê cực đông , hiệu xuất...

74, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NGÕ THÔNG - ÔTÔ - KINH DOANH NHẸ

BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NGÕ THÔNG - ÔTÔ - KINH DOANH NHẸ

  • 9 tỷ 54m2 ~166.67 triệu/m2
  • 6, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ DÂN XÂY MỸ ĐÌNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Ô TÔ - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - AN SINH ĐỈNH  Diện tích 52M 5 Tầng Mặt Tiền 4MGiá chào 9 tỷNhà có vị trí đắc địa ,...

6, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
BÁN NHANH CCMN MỸ ĐÌNH - ÔTÔ GẦN - MỚI ĐẸP - FULL ĐỒ

BÁN NHANH CCMN MỸ ĐÌNH - ÔTÔ GẦN - MỚI ĐẸP - FULL ĐỒ

  • 8.6 tỷ 52m2 ~165.38 triệu/m2
  • 76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CCMN MỸ ĐÌNH - GIÁ CỰC ĐẦU TƯ - 9 PHÒNG KHÉP KÍN - FULL ĐỒ - ÔTÔ 20MDiện tích 52M 5 Tầng Mặt Tiền 4MGiá chào bán 8,8 Tỷ ( có thương lượng ) Vị trí đẹp , gần...

76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
ĐẤT MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ KINH DOANH - GIÁ ĐẦU TƯ

ĐẤT MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ KINH DOANH - GIÁ ĐẦU TƯ

  • 10.5 tỷ 54m2 ~194.44 triệu/m2
  • 141, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN ĐẤT MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ KINH DOANH - MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ - ĐẦU TƯ Diện tích 54M C4 Mặt Tiền 4,3MGiá chào bán 10.5 tỷ Hiện trạng đang là nhà cấp 4 cho thuê Khu vực đông...

141, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - MẶT ĐƯỜNG ÔTÔ TRÁNH - KINH DOANH - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ

• 11.2 tỷ 52m2 ~215.38 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - MẶT ĐƯỜNG ÔTÔ KINH DOANH - VỪA Ở VỪA KINH DOANH CHO THUÊ - SAU TƯƠNG LAI THẶNG DƯ - ĐẦU TƯDiện tích 52M 5 Tầng Mặt Tiền 5,1MGiá chào bán 11,2 tỷ ( có...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - DÂN XÂY - NGÕ RỘNG THOÁNG - GIÁ ĐẸP

BÁN GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - DÂN XÂY - NGÕ RỘNG THOÁNG - GIÁ ĐẸP

  • 9.3 tỷ 50m2 ~186.00 triệu/m2
  • 76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - THOÁNG ĐẸP - DIỆN TÍCH RỘNG - DÂN XÂY KCBT - NGÕ THÔNG THOÁNG - LÊN TẦNG THOẢI MÁI - GIÁ TỐT Diện tích 50M 4 Tầng Mặt Tiền 3,7MGiá chào bán 9,3 tỷNhà nằm ở...

76, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Gấp!!! Bán tòa CCMN đường Mỹ Đình, 60m2x6T, thang máy, giá nhỉnh 10 tỷ. LH 0326403556

• 10.3 tỷ 60m2 ~171.67 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

TÒA CHUNG CƯ MINI 6 TẦNG THANG MÁY - TRANG BỊ ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT - ĐẦY ĐỦ PCCC - CÁC PHÒNG FULL KHÁCH THUÊ - DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGVị trí: Thuộc khu vực trung tâm Mỹ Đình, Nam Từ Liêm....

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội