Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Tin đăng khác trên Đường Mỹ Đình

  • Đã xác thực
  • 36 giây trước
Căn CCMN Mỹ Đình, 10m ra ô tô tránh, 60m2x5 tầng, DT 600tr/1 năm giá chỉ 6.95 tỷ

• 6.95 tỷ 60m2 ~115.83 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán gấp căn CCMN khu Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. Nhà xây mới 5 tầng gồm 10 phòng rộng full nội thất điều hòa, giường tủ, bếp, tủ lạnh, máy giặt…, tất cả đều là hàng cao cấp mới...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Bán Căn Hộ Dịch Vụ ( CCMN) tại Mỹ Đình, 6 tầng thang máy 9 phòng full đồ, sẵn dòng tiền.

• 8 tỷ 61m2 ~131.15 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán Căn Hộ Dịch Vụ ( CCMN) tại Mỹ Đình, 6 tầng thang máy 9 phòng full đồ, sẵn dòng tiền.Diện tích 61m2Mặt tiền rộng 4mXây 6 tầng mới có thang máy 450kg, với 9 phòng full đồ nội thất...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Bán nhà phố Thiên Hiền, Mỹ Đình, 2 mặt ngõ kinh doanh sầm uất 56m2x5T giá 11 tỷ

• 11 tỷ 56m2 ~196.43 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà phố Thiên Hiền, Mỹ Đình, 2 mặt ngõ kinh doanh sầm uất 56m2x5T giá 11 tỷKINH DOANH ĐỈNH CAO - SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH NHƯ PHỐ.- Vị...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
Bán nhà Mỹ đình 5 tầng dân xây-62m2-Ô tô đỗ cửa vào nhà- giá 9,9tỷ Sổ đỏ đẹp

• 9.9 tỷ 62m2 ~159.68 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Mỹ đình 5 tầng dân xây-62m2-Ô tô đỗ cửa vào nhà- giá 9,9tỷ Sổ đỏ đẹpVỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGÕ OTO VÀO, NHÀ NHÀ DÂN XÂY ĐẸP MÊ LY - NẮP ĐƯỢC THANG MÁY NỘI THẤT CAO CẤP...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 19 phút trước
BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN - Ô TÔ - NGÕ THÔNG-KINH DOANH-THANG MÁY-GẦN CÁC TRƯỜNG ĐH-BX MỸ ĐÌNH- PCCC- FULL NỘI THẤT

• 48.6 tỷ 124m2 ~391.94 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN - Ô TÔ - NGÕ THÔNG-KINH DOANH-THANG MÁY-GẦN CÁC TRƯỜNG ĐH-BX MỸ ĐÌNH- PCCC- FULL NỘI THẤT * Mô tả:+ Vị trí đỉnh gần trường Cao Đẳng Y, Đại Học Thương Mại, Trường Múa, Đại Học...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

  • 15.8 tỷ 128m2 ~123.44 triệu/m2
  • 75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - ĐẦU TƯ BẤT CHẤPDiện tích 128M 4 Tầng 4,5M Mặt Tiền Oto kinh doanh , giá cả cực hợp lý , buôn bán đỉnh , đầu tư Nhà mặt ngõ ,...

75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - THANG MÁY - GARA 3 ÔTÔ

SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - THANG MÁY - GARA 3 ÔTÔ

  • 14 tỷ 62m2 ~225.81 triệu/m2
  • 12, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - GARA 3 TÔ TÔ - LÔ GÓC - MẶT TIỀN KHỦNG - THANG MÁY - AN NINH ĐẢM BẢODiện tích 62M 5 Tầng Mặt Tiền 15MGiá chào bán 14,2 tỷ ( có thương lượng )Với...

12, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH SÁT NHÀ

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH SÁT NHÀ

  • 6.8 tỷ 30m2 ~226.67 triệu/m2
  • 22, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - THOÁNG SÁNG - 3 NGỦ - FULL TIỆN ÍCH - ĐỦ CÔNG NĂNG Diện tích 30M 5 Tầng Mặt Tiền 3,1MGiá chào 6.8 tỷ ( thương lượng )Vị trí nhà cực đẹp , nhà xây 2019...

22, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GIÁ TỐT - MỸ ĐÌNH 1 - TẦM TIỀN - TIỆN ÍCH

• 5.1 tỷ 50m2 ~102.00 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Mỹ Đình 1 Nam Từ Liêm Hà NộiCần bán gấpNgõ rộng , thoáng , ngõ 3 gác tránhNhà mới đang cho thuêDiện tích 50m 3 tầng Mặt tiền 4,2mNhà đẹp chỉ việc sách vali về ở , khu...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - DIỆN TÍCH RỘNG - VĂN PHÒNG - GIÁ ĐẦU TƯ

• 21.8 tỷ 95m2 ~229.47 triệu/m2
  • 3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CỰC GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NAM TỪ LIÊM - ÔTÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - DIỆN TÍCH RỘNG - MẶT TIỀN KHỦNG - KINH DOANH - VĂN PHÒNG Diện tích 95M 4 Tầng Mặt Tiền 6,2MVị trí đẹp...

3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội