Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Dưới 30m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Nam Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Dưới 30m2

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Tin đăng khác trên Đường Mỹ Đình

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
Bán nhà Mỹ đình 5 tầng dân xây-62m2-Ô tô đỗ cửa vào nhà- giá 9,9tỷ Sổ đỏ đẹp

• 9.9 tỷ 62m2 ~159.68 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Mỹ đình 5 tầng dân xây-62m2-Ô tô đỗ cửa vào nhà- giá 9,9tỷ Sổ đỏ đẹpVỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGÕ OTO VÀO, NHÀ NHÀ DÂN XÂY ĐẸP MÊ LY - NẮP ĐƯỢC THANG MÁY NỘI THẤT CAO CẤP...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 19 phút trước
BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN - Ô TÔ - NGÕ THÔNG-KINH DOANH-THANG MÁY-GẦN CÁC TRƯỜNG ĐH-BX MỸ ĐÌNH- PCCC- FULL NỘI THẤT

• 48.6 tỷ 124m2 ~391.94 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN - Ô TÔ - NGÕ THÔNG-KINH DOANH-THANG MÁY-GẦN CÁC TRƯỜNG ĐH-BX MỸ ĐÌNH- PCCC- FULL NỘI THẤT * Mô tả:+ Vị trí đỉnh gần trường Cao Đẳng Y, Đại Học Thương Mại, Trường Múa, Đại Học...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ - KINH DOANH ĐỈNH

  • 15.8 tỷ 128m2 ~123.44 triệu/m2
  • 75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - ĐẦU TƯ BẤT CHẤPDiện tích 128M 4 Tầng 4,5M Mặt Tiền Oto kinh doanh , giá cả cực hợp lý , buôn bán đỉnh , đầu tư Nhà mặt ngõ ,...

75, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - THANG MÁY - GARA 3 ÔTÔ

SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - THANG MÁY - GARA 3 ÔTÔ

  • 14 tỷ 62m2 ~225.81 triệu/m2
  • 12, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH - GARA 3 TÔ TÔ - LÔ GÓC - MẶT TIỀN KHỦNG - THANG MÁY - AN NINH ĐẢM BẢODiện tích 62M 5 Tầng Mặt Tiền 15MGiá chào bán 14,2 tỷ ( có thương lượng )Với...

12, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH SÁT NHÀ

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH SÁT NHÀ

  • 6.8 tỷ 30m2 ~226.67 triệu/m2
  • 22, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - THOÁNG SÁNG - 3 NGỦ - FULL TIỆN ÍCH - ĐỦ CÔNG NĂNG Diện tích 30M 5 Tầng Mặt Tiền 3,1MGiá chào 6.8 tỷ ( thương lượng )Vị trí nhà cực đẹp , nhà xây 2019...

22, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GIÁ TỐT - MỸ ĐÌNH 1 - TẦM TIỀN - TIỆN ÍCH

• 5.1 tỷ 50m2 ~102.00 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Mỹ Đình 1 Nam Từ Liêm Hà NộiCần bán gấpNgõ rộng , thoáng , ngõ 3 gác tránhNhà mới đang cho thuêDiện tích 50m 3 tầng Mặt tiền 4,2mNhà đẹp chỉ việc sách vali về ở , khu...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
NHÀ MỸ ĐÌNH - ÔTÔ KINH DOANH - DIỆN TÍCH RỘNG - VĂN PHÒNG - GIÁ ĐẦU TƯ

• 21.8 tỷ 95m2 ~229.47 triệu/m2
  • 3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CỰC GẤP NHÀ MỸ ĐÌNH - NAM TỪ LIÊM - ÔTÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - DIỆN TÍCH RỘNG - MẶT TIỀN KHỦNG - KINH DOANH - VĂN PHÒNG Diện tích 95M 4 Tầng Mặt Tiền 6,2MVị trí đẹp...

3, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
CĂN HỘ CCMN MỸ ĐÌNH 1 - 12 PHÒNG FULL ĐỒ - TẦM TIỀN

CĂN HỘ CCMN MỸ ĐÌNH 1 - 12 PHÒNG FULL ĐỒ - TẦM TIỀN

  • 7.8 tỷ 42m2 ~185.71 triệu/m2
  • 95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CĂN HỘ DÒNG TIỀN MỸ ĐÌNH - 12 PHÒNG FULL NỘI THẤT - DOANH THU ỔN ĐỊNH Diện tích 42M , từ Tầng 2 47M Mặt Tiền 7M Thiết kế 7 Tầng Thang Máy Giá ~ 8 tỷ Chung cư mini mới toanh...

95, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ - XÂY ĐẦU TƯ - Ở CỰC THOÁNG

MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - ÔTÔ - XÂY ĐẦU TƯ - Ở CỰC THOÁNG

  • 22.5 tỷ 99m2 ~227.27 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC - MẶT TIỀN RỘNG - Ô TÔ VÀO NHÀ - XÂY CCMN / VĂN PHÒNG Diện tích 99M 4 Tầng Mặt Tiền 9,1MGiá chào bán 22,5 tỷKhu vực đông dân cư, nhu cầu thuê...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - VỈA HÈ - THANG MÁY - ÔTÔ TRÁNH - KINH DOANH - VĂN PHÒNG

• 21 tỷ 65m2 ~323.08 triệu/m2
  • 5, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH - VĂN PHÒNG - THANG MÁY - OTO KINH DOANH - VỈA HÈ - DỪNG ĐỖ - VĂN PHÒNG Diện tích 65M 7 Tầng 4,5M Mặt Tiền Giá chào 21,5 tỷ ( có thương lượng )Mô tả: Vị trí...

5, Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội