Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Quận 12
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Quận 12
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán Nhà 3 tầng, 4.5x15m HXH Thạnh Lộc gần ngay Ngã Tư Ga Quận 12 nhỉnh 5 Tỷ

Bán Nhà 3 tầng, 4.5x15m HXH Thạnh Lộc gần ngay Ngã Tư Ga Quận 12 nhỉnh 5 Tỷ

  • 5.49 tỷ 68m2 ~80.74 triệu/m2
  • Đường Thạnh Lộc 16, Quận 12, Hồ Chí Minh

Mua nhà mới cần Bán nhanh căn nhà tâm huyết 3 tầng, 4.5x15m, hẻm xe hơi Thạnh Lộc gần ngay Ngã Tư Ga, Quận 12 giá chỉ nhỉnh 5 Tỷ:- Vị trí: nhà bán đường Thạnh Lộc 16 (TL16), phường...

Đường Thạnh Lộc 16, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 54 phút trước
Bán nhanh nhà chính chủ HXH 8m đường TL19 gần Ngã Tư Ga, 54m2, 3 tầng, nhỉnh 5Tỷ

Bán nhanh nhà chính chủ HXH 8m đường TL19 gần Ngã Tư Ga, 54m2, 3 tầng, nhỉnh 5Tỷ

  • 5.4 tỷ 54m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Thạnh Lộc 19, Quận 12, Hồ Chí Minh

Bán nhanh nhà chính chủ hẻm 8m cực rộng đường TL19, 54m², 3 tầng gần Ngã Tư Ga, Phường Thạnh Lộc, Quận 12. 0939216611 Đức Thọ.- Diện tích: 4 x 13.5m vuông vức, không lộ giới quy hoạch, không lỗi...

Đường Thạnh Lộc 19, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
Bán GẤP nhà 2 tầng, 60m2 nhỉnh 3Tỷ, HXH gần Hãng Bia Heiniken Phường Hiệp Thành, Quận 12. Lh: Thọ

Bán GẤP nhà 2 tầng, 60m2 nhỉnh 3Tỷ, HXH gần Hãng Bia Heiniken Phường Hiệp Thành, Quận 12. Lh: Thọ

  • 3.19 tỷ 60m2 ~53.17 triệu/m2
  • Đường Hiệp Thành 45, Quận 12, Hồ Chí Minh

Bán GẤP nhà 2 tầng, 60m2 CHỈ nhỉnh 3Tỷ, HXH gần ngay Hãng Bia Heiniken Phường Hiệp Thành, Quận 12. Lh: 0939216611 Đức Thọ. - Diện tích: 4 x 15m. - Nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ, xe hơi ngủ...

Đường Hiệp Thành 45, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 9 phút trước
Nhà 2 tầng HXH thông khu toàn nhà lầu dân trí TX38, Quận 12, 4x16m, nhỉnh 4Tỷ

Nhà 2 tầng HXH thông khu toàn nhà lầu dân trí TX38, Quận 12, 4x16m, nhỉnh 4Tỷ

  • 4.2 tỷ 64m2 ~65.63 triệu/m2
  • Đường Thạnh Xuân 38, Quận 12, Hồ Chí Minh

Bán Nhà 2 tầng HXH thông khu toàn nhà lầu dân trí TX38, 4x16m, nhỉnh 4Tỷ:- Diện tích đẹp vuông vức: 4 x 16m, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu nhà 2 tầng đúc chắc chắn, sân đậu xe rộng...

Đường Thạnh Xuân 38, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
Bán Nhà 2 tầng nhỉnh 3Tỷ, hẻm xe hơi 8m đường TX21, gần khu Picity Thạnh Xuân

Bán Nhà 2 tầng nhỉnh 3Tỷ, hẻm xe hơi 8m đường TX21, gần khu Picity Thạnh Xuân

  • 4.35 tỷ 51m2 ~85.29 triệu/m2
  • Đường Thạnh Xuân 21, Quận 12, Hồ Chí Minh

Bán Nhà 2 tầng nhỉnh 3Tỷ, hẻm xe hơi 8m đường TX21, gần khu Picity Thạnh Xuân, Quận 12 - Gần Gò Vấp:- Diện tích: 51m2, ngang lớn 5m rộng rãi, không quy hoạch lộ giới.- Nhà 2 tầng, Gồm...

Đường Thạnh Xuân 21, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Nhà đẹp HXH TX33 gần UBND P.Thạnh Xuân cần bán nhanh 51m2, trệt 1 lửng 2 lầu, 4PN hơn 4Tỷ

Nhà đẹp HXH TX33 gần UBND P.Thạnh Xuân cần bán nhanh 51m2, trệt 1 lửng 2 lầu, 4PN hơn 4Tỷ

  • 4.65 tỷ 51m2 ~91.18 triệu/m2
  • Đường Thạnh Xuân 33, Quận 12, Hồ Chí Minh

Nhà đẹp HXH TX33 gần UBND P.Thạnh Xuân cần bán nhanh 51m2, trệt 1 lửng 2 lầu, 4PN hơn 4Tỷ:- Diện tích: 5 x 11m vuông vức.- Hiện trạng nhà rất mới, chắc chắn sẵn về ở ngay: 1 trệt...

Đường Thạnh Xuân 33, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
Bán nhanh Nhà 4 tầng HXH dân trí cao, an ninh TX33, Thạnh Xuân, 66m2, nhỉnh 5Tỷ

Bán nhanh Nhà 4 tầng HXH dân trí cao, an ninh TX33, Thạnh Xuân, 66m2, nhỉnh 5Tỷ

  • 5.25 tỷ 66m2 ~79.55 triệu/m2
  • Đường Thạnh Xuân 33, Quận 12, Hồ Chí Minh

Cần tiền bán nhanh Nhà 4 tầng HXH dân trí cao, an ninh TX33, Thạnh Xuân, 66m2, nhỉnh 5Tỷ:- Diện tích: 4 x 16.5m vuông vức, công nhận đủ.- Nhà hoàn công 1 trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng,...

Đường Thạnh Xuân 33, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 21 phút trước
Bán nhà cấp 3, DT đất (5m x 13,5m) đường D9, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú

Bán nhà cấp 3, DT đất (5m x 13,5m) đường D9, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú

  • 5.7 tỷ 67.75m2 ~84.13 triệu/m2
  • Đường D9, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏡 Nhà bán đường D9, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, TP HCMHiện trạng: Nhà cũ, trước đây cho thuê, phù hợp cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu gia chủ, Chủ nhà rất hợp tác và nhiệt bán.📌...

Đường D9, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
Bán Nhà đẹp 2 tầng, HXH 7m Thạnh Xuân tặng nội thất, 5.5x10m chỉ hơn 3Tỷ

Bán Nhà đẹp 2 tầng, HXH 7m Thạnh Xuân tặng nội thất, 5.5x10m chỉ hơn 3Tỷ

  • 3.75 tỷ 55m2 ~68.18 triệu/m2
  • Đường Thạnh Xuân 52, Quận 12, Hồ Chí Minh

Bán nhanh Nhà đẹp 2 tầng, HXH 7m Thạnh Xuân, tặng full nội thất cao cấp mới, 5.5x10m giá chỉ hơn 3Tỷ:- Diện tích: 5.5 x 10m vuông vức, khu phân lô không lộ giới.- Nhà hoàn công đầy đủ...

Đường Thạnh Xuân 52, Quận 12, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán nhà 4 tầng mới keng- HXH đổ cửa, đường Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú

Bán nhà 4 tầng mới keng- HXH đổ cửa, đường Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú

  • 7.4 tỷ 52m2 ~142.31 triệu/m2
  • Đường Thạch Lam, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Bán nhà 4 tầng mới keng- Hẻm xe hơi đổ cửa - Giá tốt nhất trong khu vực. Địa chỉ: đường Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Phù hợp an cư lâu dài, hoặc mở văn phòng Cty,...

Đường Thạch Lam, Tân Phú, Hồ Chí Minh