Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
BÁN - NHÀ MỚI 5 TẦNG–HƠN 5 TỶ–SÁT TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG & gần Học viện Cảnh Sát –Diện tích 32m²–mặt tiền 4.2m Ngõ xe ba gác-Sổ Đỏ Chính Chủ

• 5 tỷ 30m2 ~166.67 triệu/m2
  • 10, Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏡 NHÀ MỚI 5 TẦNG – HƠN 5 TỶ – SÁT TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG & CÔNG VIÊN ÂU LẠC📍 Vị trí đẹp: gần Học viện Cảnh Sát – sát dự án Công viên Âu Lạc Sắp Khởi Công📐...

10, Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Chính chủ bán căn nhà 5 tầng 42m2 - mt 3,9m. Thỏa thận trực tiếp mua bán ko qua trung gian.

• 9.389 tỷ 35m2 ~268.26 triệu/m2
  • 10, Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Nhà mới 10m ra ngắm hồ tây👉 ngõ 3 gác thông👉 Nhà đẹp ở luôn👉 Gần Công viên nước - hồ tây- lote tây hồ✔ Ở + VP + kinh doanh online đều hợp✔ Khu dân trí cao, dễ thanh...

10, Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
NHÀ ĐẸP,30M RA ÔTÔ TRÁNH ,THÔNG SÀN ,KINH DOANH NHỎ,NỘI THẤT ĐẸP PHÚ LƯƠNG HÀ ĐÔNG 40M 6,8 TỶ

• 6.8 tỷ 40m2 ~170.00 triệu/m2
  • Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

NHÀ ĐẸP,30M RA ÔTÔ TRÁNH ,THÔNG SÀN ,KINH DOANH NHỎ,NỘI THẤT ĐẸP PHÚ LƯƠNG HÀ ĐÔNG 40M 6,8 TỶ Nhà đẹp , nội thất đầy đủ , chủ thiện chí bán. Khu vực dân cư đông đúc tiện ích xung...

Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
Bán gấp nhà một bước ra phố Dương Nội Hà Đông,kinh doanh và ở sướng, 45m2,ô tô tận nhà. Chỉ hơn 6 tỷ

• 6.15 tỷ 45m2 ~136.67 triệu/m2
  • Đường La Cả, Hà Đông, Hà Nội

+ Đất có vị trí đắc địa nhất : Một bước ra phố ô tô , mặt tiền rộng, ở sướng và kinh doanh.+ Chủ thiện chí bán vị trí vàng, sổ đẹp, kinh doanh, ở sướng. Xây nhà rất phù hợp...

Đường La Cả, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY,NGÕ Ô TÔ PHÚ LƯƠNG HÀ ĐÔNG, 39m2, 5 TẦNG. HƠN 5 TỶ

• 5.1 tỷ 31m2 ~164.52 triệu/m2
  • Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

+ Nhà có vị trí đắc địa nhất: Một bước ra phố ,cách đường ô tô, mặt tiền rộng, thiết kế ấn tượng, ở sướng và kinh doanh.+ Nhà Chủ xây tâm huyết,gia chủ hiện vẫn đang ở , vị trí...

Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
Hoa Hậu 3 thoáng ,vị trí đắc địa rẻ nhất Dương Nội Hà Đông, 30m2, 4 tầng. Chỉ hơn 4 tỷ

• 4.65 tỷ 30m2 ~155.00 triệu/m2
  • Đường Tiến Thành, Hà Đông, Hà Nội

Nhà có vị trí đắc địa nhất:    --- MÓNG RIÊNG - TƯỜNG XÂY RIÊNG ---- 3 THOÁNG VĨNH VIỄNHiếm căn nhà 30m2 một tầng thiết kế 2PN, 1 WC với 3 thoáng từ tầng 2 lên tầng , mặt tiền rộng, thiết kế...

Đường Tiến Thành, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
Siêu hiếm giá rẻ vị trí đắc địa ,ngõ ô tô Hữu Hưng Nam Từ Liêm, 30m2, 5 tầng. Chỉ hơn 5 tỷ

• 5.9 tỷ 30m2 ~196.67 triệu/m2
  • Đường Tiến Thành, Hà Đông, Hà Nội

Nhà có vị trí đắc địa nhất:      - MÓNG RIÊNG - TƯỜNG XÂY RIÊNG - ĐANG HOÀN THIỆN KHÁCH CÓ THỂ KIỂM TRA ----Hiếm căn nhà ngõ ô tô vào tận nhà, mặt tiền rộng, thiết kế ấn tượng, ở sướng - Duy...

Đường Tiến Thành, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Bán gấp nhà một bước Lê Trọng Tấn Hà Đông,kinh doanh và ở sướng, 45m2,ô tô tận nhà. Chỉ hơn 6 tỷ

• 6.13 tỷ 45m2 ~136.22 triệu/m2
  • Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội

+ Đất có vị trí đắc địa nhất : Một bước ra Đường ô tô , mặt tiền rộng, ở sướng và kinh doanh.+ Chủ thiện chí bán vị trí vàng, sổ đẹp, kinh doanh, ở sướng. Xây nhà rất phù hợp...

Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
BÁN GẤP SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN,Ở SƯỚNG,ĐẠI MỖ NAM TỪ LIÊM GIÁ NHỈNH HƠN 6 TỶ

• 6.5 tỷ 42m2 ~154.76 triệu/m2
  • Đường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

+ Nhà có vị trí vàng : MỚI KOONG GẦN PHỐ - DÂN CƯ VÀNG – DÂN TRÍ CAO - CÁCH NGÕ  Ô TÔ TẢI TRÁNH 50M - NGÕ THÔNG- SH QUAY ĐẦU THOẢI MÁI - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN...

Đường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán gấp rẻ nhất Phú Lương Hà Đông, Thông số vàng, 44m2, 4 tầng ngõ thông. Chỉ hơn 4 tỷ

• 4.8 tỷ 44m2 ~109.09 triệu/m2
  • Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

=============== Nhà có vị trí đắc địa nhất Phú Lương Hà Đông=========Mặt tiền rộng 2 thoáng thiết kế ấn tượng, ở sướng và kinh doanh ONLINE chất như nước cất, đúng thiên thời địa lợi nhân hòa :Hàng gia dụng...

Đường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội