• Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN CHDV 7 tầng thang máy, 3 thoáng, tổng 22 phòng khép kín, KĐT Hinode Huyện Hoài Đức, Hà Nội

• 23.5 tỷ 98m2 ~239.80 triệu/m2
  • Hoài Đức, Hà Nội

Bán CHDV 7 tầng, thang máy xịn sò, nhà 3 thoáng, phân lô vỉa hè , oto tránh, gần đường Vành đai 3.5 , mặt sau đường 30m KĐT Hinode, Hoài Đức- Diện tích: 98m. Tổng 22 phòng khép kín-...

Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
BÁN NHÀ HOÀI ĐỨC Ô TÔ VÀO NHÀ NHÀ ĐẸPTHÔNG THOÁNG MỚI TINH ĐÓN TẾT CHỈ VIỆC SÁCH VA LI VỀ Ở GIÁ 6,4 TỶ

• 6.4 tỷ 30m2 ~213.33 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

- LÔ NHÀ MỚI 12 CĂN ĐỒNG GIÁ-Ô TÔ VÀO NHÀ-THUỘC KHU TẬP THỂ TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ DÂN TRÍ CAO HÀNG XÓM KHU ĐÔ THỊ NEWTACO-CẠNH LIỀN KỀ KĐT LIDECO-TRƯỚC NHÀ 2 Ô TÔ TRÁNH NHAU - 7 căn...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán đất tặng nhà C4 Di Trạch, ô tô 7 chỗ, giá 2.35 tỷ

Bán đất tặng nhà C4 Di Trạch, ô tô 7 chỗ, giá 2.35 tỷ

  • 2.35 tỷ 40m2 ~58.75 triệu/m2
  • Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

Bán đất tặng nhà C4 Di Trạch, ô tô 7 chỗ, giá 2.35 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà cấp 4 Cạnh ĐH Thành Đô, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. + Nhà cấp 4 ô tô 7 chỗ...

Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
CẮT LỖ SÂU – NHÀ MỚI 5 TẦNG CẠNH NHỔN – CHỈ 4.X TỶ!

CẮT LỖ SÂU – NHÀ MỚI 5 TẦNG CẠNH NHỔN – CHỈ 4.X TỶ!

  • 4.9 tỷ 35m2 ~140.00 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

💥 CẮT LỖ SÂU – NHÀ MỚI 5 TẦNG CẠNH NHỔN – CHỈ 4.X TỶ! 🏠 Diện tích 35m² x 5 tầng kiên cố🚗 Ô tô sát nhà – Ngõ thông, sạch, thoáng🛏️ 3 phòng ngủ – Nội thất đẹp,...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
CẮT LỖ NHÀ 4 TẦNG CẠNH KHU ĐÔ THỊ Royal park, GIÁ 2.4 TỶ

CẮT LỖ NHÀ 4 TẦNG CẠNH KHU ĐÔ THỊ Royal park, GIÁ 2.4 TỶ

  • 2.4 tỷ 30m2 ~80.00 triệu/m2
  • Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

CẮT LỖ NHÀ 4 TẦNG CẠNH KHU ĐÔ THỊ Royal park, GIÁ 2.4 TỶ + NỢ NGÂN HÀNG bán gấp nhà 30m2x5 tầng tại Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội + Nhà mới thiết kế hiện đại nội thất xin...

Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán gấp chung cư mini GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG Tại Lai Xá, Hoài Đức

Bán gấp chung cư mini GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG Tại Lai Xá, Hoài Đức

  • 2.4 tỷ 30m2 ~80.00 triệu/m2
  • Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp chung cư mini GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG Tại Lai Xá, Hoài Đức + Bán nhà dòng tiền tổng 20 phòng cho thầu lại hơn 70tr tháng, đầu đủ tiện nghi cao cấp gường, tủ, điều hòa, bếp từ,...

Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
LAI XÁ – NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, Ở NGAY – NHỈNH 4 TỶ

LAI XÁ – NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, Ở NGAY – NHỈNH 4 TỶ

  • 4.85 tỷ 35m2 ~138.57 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🌟 LAI XÁ – NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, Ở NGAY – NHỈNH 4 TỶ📍 Đối diện Đại học Thành Đô – gần chợ Lai Xá & QL32🚗 Ngõ nông, sổ đỏ vuông vắn🏡 Thiết kế 1 tầng 2 phòng cực...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán Nhà Dân – Vị Trí Vàng Gần KĐT Hinode, Vành Đai 3.5

Bán Nhà Dân – Vị Trí Vàng Gần KĐT Hinode, Vành Đai 3.5

  • 4.85 tỷ 36m2 ~134.72 triệu/m2
  • Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

🌟 Bán Nhà Dân – Vị Trí Vàng Gần KĐT Hinode, Vành Đai 3.5Nhà dân xây kiên cố, thiết kế hiện đại 36x4 tầngCạnh KĐT Hinode – khu vực sôi động, đầy đủ tiện ích.Chỉ 50m ra đường ô tô,...

Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Cạnh Nhổn Bán nhà mới 5 tầng 40m² - 7 ngủ–

Cạnh Nhổn Bán nhà mới 5 tầng 40m² - 7 ngủ–

  • 5.95 tỷ 40m2 ~148.75 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

💎 Bán nhà mới 5 tầng 40m² - 7 ngủ– Cạnh Nhổn🏡 7Phòng ngủ rộng rãi – Ngõ thông📍 Gần Hinode, Vành đai 3.5, ĐH Thành Đô, ĐH Công Nghiệp💰 Chỉ 5.x tỷ📞 Gọi ngay: Hữu Thảo – 0814 106...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
CƠ HỘI HIẾM – NHÀ 4 TẦNG LAI XÁ, HOÀI ĐỨC

CƠ HỘI HIẾM – NHÀ 4 TẦNG LAI XÁ, HOÀI ĐỨC

  • 4.85 tỷ 35m2 ~138.57 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

💥 CƠ HỘI HIẾM – NHÀ 4 TẦNG LAI XÁ, HOÀI ĐỨC📍 Vị trí trung tâm: đối diện ĐH Thành Đô, gần QL32, Vành đai 3.5📐 35m², sổ đỏ, ngõ nông, nhà mới ở ngay✨ Thiết kế 1 tầng 2...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
HIẾM – NHÀ MỚI 7 NGỦ CẠNH NHỔN

HIẾM – NHÀ MỚI 7 NGỦ CẠNH NHỔN

  • 5.95 tỷ 40m2 ~148.75 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🚨 HIẾM – NHÀ MỚI 7 NGỦ CẠNH NHỔN✅ 40m² x 5 tầng – Ngõ thông thoáng📍 Sát KĐT Hinode, Vành đai 3.5💰 Giá: 5.x tỷ☎️ LH ngay: 0814 106 666 – Hữu Thảo

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Nhà đẹp CẠNH Nhôn, 5 tâng 3 ngủ, ô tô nhỏ, giá 2.55 tỷ

Nhà đẹp CẠNH Nhôn, 5 tâng 3 ngủ, ô tô nhỏ, giá 2.55 tỷ

  • 2.58 tỷ 30m2 ~86.00 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Nhà đẹp CẠNH Nhôn, 5 tâng 3 ngủ, ô tô nhỏ, giá 2.55 tỷ + Cần bán gấp nhà mới 30x5 tầng cạnh Nhổn, Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội + Vị trí nhà gần ĐH Thành Đô, khu đô...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
CƠ HỘI HIẾM – NHÀ 4 TẦNG LAI XÁ, HOÀI ĐỨC

CƠ HỘI HIẾM – NHÀ 4 TẦNG LAI XÁ, HOÀI ĐỨC

  • 4.85 tỷ 35m2 ~138.57 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 ngày trước
NHÀ 5 TẦNG CẠNH NHỔN – NGÕ THÔNG, GẦN HINODE, VÀNH ĐAI 3.5

NHÀ 5 TẦNG CẠNH NHỔN – NGÕ THÔNG, GẦN HINODE, VÀNH ĐAI 3.5

  • 4.95 tỷ 33m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHÀ 5 TẦNG CẠNH NHỔN – NGÕ THÔNG, GẦN HINODE, VÀNH ĐAI 3.5📐 Diện tích đẹp – Thiết kế 3 phòng ngủ, nội thất xịnNhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu Gồm 3 phòng ngủ...

Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Cắt lỗ Mảnh đất 40m Cạnh Khu đô Thị HINODE, ô tô 7 chỗ, giá 2.35 tỷ

• 2.35 tỷ 40m2 ~58.75 triệu/m2
  • Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

Cắt lỗ Mảnh đất 40m Cạnh Khu đô Thị HINODE, ô tô 7 chỗ, giá 2.35 tỷ + Nợ bán gấp nhà cấp 4 Di Trạch Hoài Đức Hà Nội + Đường trước nhà 4.5m ô tô 7 chỗ đỗ...

Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
HIẾM – NHÀ DÂN XÂY KIM CHUNG – TẶNG FULL NỘI THẤT – CHỈ 4.X TỶ

• 4.95 tỷ 47m2 ~105.32 triệu/m2
  • Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 HIẾM – NHÀ DÂN XÂY KIM CHUNG – TẶNG FULL NỘI THẤT – CHỈ 4.X TỶ 🔥📐 Diện tích: 37m² – nhà dân tự xây chắc chắn🎁 Tặng lại nội thất, vào ở ngay🚗 Bãi gửi ô tô sát...

Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
HIẾM – NHÀ DÂN XÂY FULL ĐỒ, CẠNH KĐT HINODE

HIẾM – NHÀ DÂN XÂY FULL ĐỒ, CẠNH KĐT HINODE

  • 4.85 tỷ 36m2 ~134.72 triệu/m2
  • Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 HIẾM – NHÀ DÂN XÂY FULL ĐỒ, CẠNH KĐT HINODE 🔥✅ Cạnh KĐT Hinode – khu vực sôi động, đầy đủ tiện ích.Chỉ 50m ra đường ô tô, giao thông thuận tiện.💰 Giá chỉ 4.x tỷ📞 Hữu Thảo –...

Đường Đại Tự, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
42m2 NHÀ MỚI 5 TẦNG, LAI XÁ KIM CHUNG, LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG, ÔTÔ ĐỖ CỔNG, SỐ VUÔNG ĐẸP, 6.x TỶ

• 6.6 tỷ 42m2 ~157.14 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

+ Ngay cổng chào hoài đức, gần nhổn đh Công Nghiệp. Hàng xóm KĐT Kim Chung Di trạch, vài bước ra QL32, đường vành đai 3.5, wisteria + Nhà mới ở ngay, lô góc 3 mặt thoáng, Tổng 7PN phù...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán biệt thự mini Lai Xá, lô góc, ô tô giá chỉ 3.9 tỷ

Bán biệt thự mini Lai Xá, lô góc, ô tô giá chỉ 3.9 tỷ

  • 3.9 tỷ 40m2 ~97.50 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Bán biệt thự mini Lai Xá, lô góc, ô tô giá chỉ 3.9 tỷ Do chuyển công tác nên tôi cần bán gấp nhà 5 tầng 40m lô góc, ô tô đỗ cửa tại Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội....

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán gấp nhà 2 tầng Lai xá, ô tô, lô góc, giá 2.75 tỷ.

Bán gấp nhà 2 tầng Lai xá, ô tô, lô góc, giá 2.75 tỷ.

  • 2.75 tỷ 32m2 ~85.94 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà 2 tầng Lai xá, ô tô, lô góc, giá 2.75 tỷ + Nợ bán gấp nhà 32x2 tầng tự xây, lô góc,tại Lại Xá, Hoài Đức, Hà Nội + Đường trước nhà 3m thông từ tung ô...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội