Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BIỆT PHỦ GIỮA THỦ ĐÔ-Ô TÔ ĐỖ CỬA-MẶT NGÕ KINH DOANH-TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN

• 7.1 tỷ 50m2 ~142.00 triệu/m2
  • 86, Đường Chùa Quỳnh, Hai Bà Trưng, Hà Nội

BIỆT PHỦ NHÀ VƯỜN SỪNG SỮNG GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ - MẶT NGÕ KINH DOANH - TRƯỚC NHÀ OTO ĐỖ CỬA -TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN.DT: 50m2 x 4tầng. MT: 5,5mGIÁ : 7,1 Tỷ (có...

86, Đường Chùa Quỳnh, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
NHÀ ĐẸP Ở LUÔN GARA Ô TÔ, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 30M RA PHỐ.

• 10.2 tỷ 50m2 ~204.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

- NHÀ ĐẸP Ở LUÔN GARA 2 Ô TÔ, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 30M RA PHỐ. - Vị trí nằm tại mặt ngõ rộng 5m, trước nhà 2 ô tô tránh, cách phố 30m, ngõ thông bãi gửi xe...

Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 phút trước
BÁN NHÀ LÔ GÓC LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH CHỈ 7 TỶ6.

• 7.6 tỷ 45m2 ~168.89 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN NHÀ LÔ GÓC LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH CHỈ 7 TỶ6. - Nhà lô góc Lạc Long Quân 45m, 5 tầng, mặt tiền 4,5m, giá 7 tỷ6. - Vị trí mặt ngõ rộng 5m, ngõ...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 32 phút trước
TRUNG TÂM BA ĐÌNH PHỐ ĐỘI CẤN, 7T THANG MÁY VỈA HÈ, KINH DOANH.

• 11.7 tỷ 45m2 ~260.00 triệu/m2
  • Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

TRUNG TÂM BA ĐÌNH PHỐ ĐỘI CẤN, 7T THANG MÁY VỈA HÈ, KINH DOANH. - Vị trí trung tâm quận Ba Đình, mặt ngõ phố Đội Cấn, Ba Đình, vỉa hè 5m, kinh doanh sầm uất, bãi gửi xe 20m....

Đường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 21 phút trước
SIÊU PHẨM VŨ NGỌC PHAN 18 PHÒNG CAO CẤP - DOANH THU KHỦNG - LÕI ĐỐNG ĐA - NGÕ BA GÁC PHÓNG THÔNG TỨ TUNG

• 14 tỷ 78m2 ~179.49 triệu/m2
  • Đường Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, Hà Nội

SIÊU PHẨM 18 PHÒNG CAO CẤP - DOANH THU KHỦNG - LÕI ĐỐNG ĐA - NGÕ BA GÁC PHÓNG THÔNG TỨ TUNG. GIÁ NHỈNH 14 TỶ + Nhà gần nhiều trường cao đẳng, đại học, tiện ích xung quanh. =>...

Đường Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
NHỈNH 5 TỶ NHÀ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - GẦN PHỐ - NHÀ MỚI Ở NGAY

NHỈNH 5 TỶ NHÀ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - GẦN PHỐ - NHÀ MỚI Ở NGAY

  • 5 tỷ 40m2 ~125.00 triệu/m2
  • Hoàng Mai, Hà Nội

🌹🌹🌹NHỈNH 5 TỶ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - NHÀ MỚI, KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI, GẦN PHỐ🌹🌹🌹Mô tả: 👉 Diện tích : 40M2x5T👉LH :0988797804 để xem nhà miễn phí+ Nhà mới, chủ đầu tư xây tâm huyết, nội thất xịn sò, thửa đất...

Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 phút trước
Nhà Cầu Giấy, Lô góc 3 thoáng, ô tô, 7T thang máy, 30m gần phố 0569766799

• 13 tỷ 55m2 ~236.36 triệu/m2
  • Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

- Nhà nằm tại Cầu Giấy, đường trước nhà rộng ngõ thông, nóng rộng thoáng, cách phố chỉ khoảng 30m. - Xây dựng 7 tầng, thang máy, thiết kế hiện đại nhà rất ấm cúng, thoáng 3 mặt, đi đâu...

Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Bán nhà Ngọc Thụy - 45m x 5 tầng - MT 4m- Ô tô 7 chỗ đỗ cửa- độc quyền

• 7 tỷ 45m2 ~155.56 triệu/m2
  • Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

+ Trung tâm phường Ngọc Thụy, ngõ rộng thoáng, gần trường học, công viên, hồ điều hòa, chợ trong bán kính 100m.+ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, kinh doanh đỉnh, full nội thất,...

Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 26 phút trước
Chỉ 7,5 tỷ, 40m, lô góc 3 thoáng, ôto tránh, mặt ngõ KD, tại Lạc Long Quân, Cầu Giấy.

• 7.5 tỷ 45m2 ~166.67 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Cầu Giấy, Hà Nội

Chỉ 7,5 tỷ, 40m, lô góc 3 thoáng, ôto tránh, mặt ngõ KD, tại Lạc Long Quân, Cầu Giấy.MẶT NGÕ KINH DOANH SẦM UẤT - Ô TÔ TRÁNH, DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - LÔ GÓC 3 THOÁNG - VÀI BƯỚC...

Đường Lạc Long Quân, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 21 giờ trước
NHÀ ĐẸP BÁN GẤP PHỐ NGHĨA TÂN CẦU GIẤY PHÂN LÔ GARA.

NHÀ ĐẸP BÁN GẤP PHỐ NGHĨA TÂN CẦU GIẤY PHÂN LÔ GARA.

  • 12 tỷ 50m2 ~240.00 triệu/m2
  • Đường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

- NHÀ ĐẸP BÁN GẤP PHỐ NGHĨA TÂN CẦU GIẤY PHÂN LÔ GARA - vị trí mặt ngõ ô tô, gara phố Nghĩa Tân 50m, 5 tầng, chỉ 12 tỷ. - Cách phố 50m, ngõ phân lô, nông, rộng, gần...

Đường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội