Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 7 phút trước
Bán nhà ngõ 7 Hưng Phúc, quận Hoàng Mai 28m x 4 tầng. Giá chỉ 2.5 tỷ đồng.

• 2.5 tỷ 28m2 ~89.29 triệu/m2
  • Đường Hưng Phúc, Hoàng Mai, Hà Nội

Nội thất gỗ xịn sò Thiết kế phong cách mới

Đường Hưng Phúc, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
Bán nhà ngõ 88 Khuyến Lương quận Hoàng Mai 41mx 3 tầng, giá 3.1 tỷ đồng

• 3.1 tỷ 43m2 ~72.09 triệu/m2
  • Đường Khuyến Lương, Hoàng Mai, Hà Nội

Nhà rộng đẹp 3 tầng khung bê tông chắc chắn

Đường Khuyến Lương, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán nhà ngõ 90 Khuyến Lương quận Hoàng Mai 26mx 4 tầng, giá 1.8 tỷ đồng

• 1.8 tỷ 27m2 ~66.67 triệu/m2
  • Đường Khuyến Lương, Hoàng Mai, Hà Nội

Nhà nhỏ nhưng sổ đỏ riêng. Ô tô đỗ cửa ngày đêm

Đường Khuyến Lương, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán Nhà Ngõ 111/6 Cù Chính Lan – Trường Chinh, Ô Tô Đỗ, Ngõ Thông, DT: 49m/5 Tầng/5.9 Tỷ

• 5.9 tỷ 49m2 ~120.41 triệu/m2
  • Ngõ 111/6 Cù Chính Lan – Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội

Nhà nằm mặt ngõ 111 Cù Chính Lan, ô tô đỗ cửa, vài bước chân ra tới Đường Trường Chinh, ngõ to, thông sang các tuyến phố Hoàng Văn Thái, Lê Trọng Tấn, Tô Vĩnh Diện, có thể kinh doanh...

Ngõ 111/6 Cù Chính Lan – Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
Bán nhà ngõ 19 Kim Đồng, quận Hoàng Mai 45m x 5 tầng. Giá chỉ 9 tỷ. Ô tô tránh, vp đẹp

• 9 tỷ 43m2 ~209.30 triệu/m2
  • Đường Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngõ 19 kim đồng ô tô tránh Phố chuyên kinh doanh cafe.

Đường Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán nhà ngõ 168 Kim Giang, quận Hoàng Mai 33m x 4 tầng, giá đẹp 2.8 tỷ.

• 2.8 tỷ 32m2 ~87.50 triệu/m2
  • Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

Nhà phù hợp cho thuê Thiết kế đẹp, công năng tốt.

Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán nhà ngõ 312 Kim Giang, quận Hoàng Mai 36m x 4 tầng, giá 3.3 tỷ.

• 3.3 tỷ 36m2 ~91.67 triệu/m2
  • Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

Nhà xây vô cùng hợp lý Tận dụng hết mọi diện tích

Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà ngõ 634 Kim Giang, quận Hoàng Mai 36m x 4 tầng, giá 3 tỷ.

• 3 tỷ 36m2 ~83.33 triệu/m2
  • Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

Sổ đỏ phân lô Giao dịch ngay Bao sang tên cho khách

Đường Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
Bán nhà ngõ 3 Phúc Tân, Hoàn Kiếm 35m 4T , Giá 5 tỷ. Phố cổ, trung tâm.

• 5 tỷ 35m2 ~142.86 triệu/m2
  • Đường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Mô tả: + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. + Vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu thứ gì. + Nhà thiết kế 4 tầng với 3 phòng ngủ khép kín đẹp long lanh, 1 phòng thờ, 1...

Đường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
Bán nhà riêng đường Xuân Khôi, Cự Khối, Long Biên 3 tầng 112m mặt tiền 7m 9.5 tỷ.Ga ra ô tô tránh

• 9.5 tỷ 112m2 ~84.82 triệu/m2
  • Đường Tư Đình, Long Biên, Hà Nội

- Vị trí nhà đẹp, gần cầu Thanh Trì, cách chợ Bát Khối 300m, cách trường học các cấp vài trăm mét, cách siêu đô thị Vin Gia Lâm 2,5km, cách KĐT Ecopark 2kmKhông gian rộng rãi, dân cư đông đúc,...

Đường Tư Đình, Long Biên, Hà Nội