Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
150 - 200 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
150 - 200 m2

Thị trường mua bán nhà Hà Nội hiện nay vẫn đang hoạt động rất sôi nổi và được nhiều người đánh giá kênh đầu tư hấp dẫn, hứa hẹn khả năng sinh lời cao. Cùng tìm hiểu thêm thông tin về thị trường mua bán nhà phố Hà Nội, các loại hình nhà và khung giá bán nhà phố Hà Nội ngay trong bài viết dưới đây.

ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-1
Nhà phố Hà Nội được đánh giá là kênh đầu tư hấp dẫn, an toàn và hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội và các loại hình nhà phố Hà Nội phổ biến

Thị trường mua bán nhà Hà Nội (loại hình bất động sản thổ cư) hiện nay đang chia thành 3 phân khúc chính dựa theo vị trí của bất động sản là nhà mặt phố, nhà mặt ngõ ô tô tránh và có thể kinh doanh và nhà trong ngõ nhỏ.

  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố hay còn được gọi là nhà mặt tiền, nhà mặt đường, là những căn nhà tọa lạc ở vị trí đắc địa trên các trục đường, tuyến phố. Sở hữu lợi thế về vị trí, giao thông thuận tiện, những căn nhà mặt phố thường được sử dụng với mục đích để đầu tư kinh doanh hàng hóa dịch vụ, cho thuê nhà hoặc kinh doanh kết hợp với ở.
  • Bán nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ ô tô tránh và kinh doanh được là những ngôi nhà nằm tại các ngõ lớn, ngõ thông, làn đường rộng, ô tô tránh nhau và đặc biệt là có khả năng khai thác kinh doanh như buôn bán hàng hóa dịch vụ hay cho thuê mặt bằng.
  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ là những căn nhà nằm trong ngách hoặc ngõ nhỏ mà chiều rộng ngõ vừa đủ để xe ba gác hoặc ô tô có thể vào được, chỉ phù hợp với mục đích để ở.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-2
Nhà phố Hà Nội được phân loại dựa trên vị trí, bao gồm: nhà mặt phố, nhà mặt ngõ kinh doanh và nhà trong ngõ ngách

Khung giá bán nhà Hà Nội theo khảo sát mới nhất.

Tùy thuộc vào vị trí và khu vực quận mà bất động sản đó tọa lạc, khung giá bán nhà phố Hà Nội cũng sẽ có sự dao động. Dưới đây là khung giá bán nhà Hà Nội cập nhật mới nhất dựa theo vị trí bất động sản tại các quận trên địa bàn thành phố Hà Nội.

Khung giá bán nhà Hà Nội tại các quận

  • Giá bán nhà Hà Nội tại khu vực quận Hoàn Kiếm có mức giá từ 250 – 1,8 tỷ đồng/m2, cao gấp 2-3 lần so với các quận còn lại. Mức giá bán nhà tại khu vực phố cổ có thể sánh ngang với giá đất vàng ở Hồng Kông, Paris. Bởi Hoàn Kiếm là khu vực trung tâm thành phố, sở hữu vị trí đắc địa, mang đậm nét văn hóa Hà Nội, là khu phố du lịch, thu hút nhiều khách tham quan trong và ngoài nước nên việc buôn bán rất thuận lợi. Đồng thời, nguồn cung bán nhà phố Hà Nội ở phố cổ cũng rất hiếm, rất ít người sang nhượng.
  • Mức giá bán nhà Hà Nội tại các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ, Cầu Giấy có mức giá cao thứ hai, dao động khoảng từ 250-700 triệu đồng/m2. Lý giải về mức giá bán này, chuyên gia Nhaphonet.vn nhận định các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ là các quận thuộc khu vực trung tâm thành phố nên có mức giá cao hơn so với mặt bằng chung, chủ đứng sau Hoàn Kiếm. Quận Cầu Giấy là quận có tốc độ tăng trưởng kinh tế nhanh, là một trong những cực tăng trưởng mới của Hà Nội.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-4
Khung giá bán nhà Hà Nội dao động từ 250 – 1,8 tỷ tại các quận có mức giá chênh lệch đáng kể giữa các quận
  • Các quận Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hà Đông, Long Biên là các khu vực đang trên đà tăng trưởng và phát triển nên mức giá bán nhà Hà Nội tại khu vực này cũng tăng trưởng tương đối nhanh, dao động khoảng từ 120 – 500 triệu đồng/m2.

Khung giá bán nhà mặt phố Hà Nội

Nhà mặt phố Hà Nội là phân khúc bất động sản có mức giá cao nhất do có giá trị sử dụng và giá trị khai thác cao hơn. Nhìn chung, mức giá bán nhà mặt phố Hà Nội hiện nay dao động từ 500 – 1,8 tỷ đồng/m2 tùy theo khu vực quận.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Mặt phố VIP Nhà phố loại 2 Mặt phố loại 3
Hoàn Kiếm 1 – 1.8 tỷ/m2 650 – 1 tỷ/m2 500 – 650 triệu/m2
Đống Đa 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Cầu Giấy 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Ba Đình 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Tây Hồ 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Thanh Xuân 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m 300 – 400 triệu/m2
Hoàng Mai 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Long Biên 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2

Bán nhà Hà Nội với loại hình nhà mặt phố thì mặt tiền là yếu tố quan trọng nhất quyết định đến giá trị bất động sản. Ngoài ra, giá bán nhà mặt phố Hà Nội còn phụ thuộc vào đặc trưng từng tuyến đường (khả năng di chuyển, hiệu ứng kinh doanh,…), các tiện ích xung quanh, dân trí tại khu vực đó.

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ kinh doanh tốt

Tại nhiều tuyến đường trên địa bàn thành phố Hà Nội hiện nay có nhiều con ngõ to, ngõ thông, ô tô tránh nhau dễ dàng, đồng thời có hiệu ứng kinh doanh tốt, mức giá bán nhà Hà Nội tương đối cao, khoảng từ 300 – 550 triệu đồng/ m2.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Phố VIP Phố loại 2 Phố loại 3
Đống Đa 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Cầu Giấy 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Ba Đình 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Tây Hồ 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Thanh Xuân Trung bình 300 – 450 triệu/m2
Hoàng Mai Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Long Biên Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ

Với phân khúc nhà trong ngõ nhỏ, chỉ vừa xe ba gác hoặc ô tô đánh vào, mức giá bán nhà Hà Nội sẽ mềm hơn so với nhà mặt tại mặt ngõ lớn và mặt phố, dao động khoảng từ 250-300 triệu đồng/m2.

Quận Khung giá
Đống Đa Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Cầu Giấy Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Ba Đình Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Tây Hồ Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật
Thanh Xuân
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở giá trung bình 250 – 350 triệu/m2.
  • Ngõ xe bác kinh doanh nhỏ giá trung bình 180 – 250 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác chỉ ở: giá trung bình 120 – 170 triệu/m2
Hoàng Mai
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở: Trung bình 180 – 280 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác gần ô tô chỉ ở: Trung bình 120 – 150 triệu/m2
Long Biên
Hà Đông

Lưu ý: Giá bán nhà Hà Nội có thể biến động theo thời gian và ảnh hưởng theo các yếu tố giá trị khu vực tiện ích xung quanh đến dân trí của từng quận và từng con phố.

3 lý do mua bán nhà Hà Nội trở thành kênh đầu tư an toàn, hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội được giới đấu từ nhận định là kênh đầu tư hiệu quả, an toàn bởi có giá trị thương mại cao, tính thanh khoản và có khả năng giữ giá tốt.

Mua bán nhà Hà Nội có giá trị thương mại cao

Nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ to, ngõ rộng, vị trí đắc địa kèm yếu tố giao thông thuận tiện, thu hút lượng lớn khách hàng vãng lai và rất phù hợp kinh doanh đa loại hình từ cửa hàng, nhà hàng, quán ăn, spa, khách sạn, quán cafe, làm tòa nhà văn phòng công ty…

Mua bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ kinh doanh, bạn có thể sử dụng để cho thuê nguyên căn hoặc cho thuê 1-3 tầng đầu, kết hợp để ở các tầng trên. Mức giá cho thuê nhà mặt phố tại Hà Nội hiện nay dao động khoảng từ và nhà mặt ngõ mức giá dao động khoảng từ tùy khu vực và đặc trưng từng tuyến đường, con phố.

ban-nha-mat-pho-ha-noi-vị-tri-dac-dia-3
Mua bán nhà phố Hà Nội kinh doanh thuận lợi, cho thuê sinh lời cao

Mua bán nhà Hà Nội có thanh khoản tốt

Thị trường nhà phố Hà Nội được đánh giá là có tính thanh khoản tốt do cầu luôn lớn hơn cung.

  • Nguồn cung nhà phố Hà Nội ngày càng trở nên khan hiếm do quỹ đất nội đô ngày càng bị thu hẹp, do vậy hình thức mua bán nhà Hà Nội chủ yếu là sang nhượng.
  • Lượng cầu về nhà phố Hà Nội đặc biệt là phân khúc nhà mặt phố Hà Nội và nhà mặt ngõ kinh doanh vẫn duy trì ở mức cao, vì bất động sản nằm tại các vị trí đắc địa, kết hợp yếu tố kinh doanh tốt, tính thương mại cao luôn là phân khúc mà nhiều nhà đầu tư săn đón.
ban-nha-khu-vuc-ha-noi-5
Nhà phố Hà Nội thanh khoản tốt do cầu thị trường luôn lớn hơn cung

Khả năng giữ giá tốt khi mua bán nhà Hà Nội

Sở hữu nhà phố Hà Nội trong tay, nhà đầu tư sẽ hoàn toàn yên tâm về khả năng giữ giá bởi những lý do sau:

  • Nhà phố Hà Nội hiện nay vẫn được coi là kênh trú ẩn an toàn và hiệu quả nhất so với hình thức đầu tư chứng khoán. Đầu tư loại hình này sẽ phát huy tác dụng trong bối cảnh lạm phát tăng cao, đặc biệt là với những nhà đầu tư có dòng tiền lớn.
  • Giá trị nhà phố Hà Nội sẽ ngày càng tăng cao khi trong tương lai, tốc độ phát triển dân số và đô thị hóa tại khu vực đường, phố mà bất động sản đó tọa lạc ngày càng nhanh.

Trên đây là một số thông tin về thị trường mua bán nhà Hà Nội do sàn giao dịch Nhaphonet.vn tổng hợp và phân tích. Mong rằng qua bài viết trên sẽ giúp ích cho bạn trong việc lựa chọn được loại bất động sản phù hợp với nhu cầu và điều kiện tài chính. Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ hotline 1900.0357 để được hỗ trợ nhanh nhất.

  • Đã xác thực
  • 7 ngày trước
BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CẦU BƯOWU. 158M2 - 6 TẦNG. THANG MÁY. THÔNG SÀN.

BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CẦU BƯOWU. 158M2 - 6 TẦNG. THANG MÁY. THÔNG SÀN.

  • 49 tỷ 158m2 ~310.13 triệu/m2
  • Đường Cầu Bươu, Hà Đông, Hà Nội

🏢 BÁN TÒA NHÀ MẶT ĐƯỜNG CẦU BƯƠU – 6 TẦNG THANG MÁY – CẠNH VIỆN K TÂN TRIỀU – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG 💎📍 Vị trí: Mặt đường Cầu Bươu – Hà Đông, ngay cạnh cổng Bệnh viện K Tân...

Đường Cầu Bươu, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán nhà VIP mặt phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân Hà Nội lô góc. Mặt tiền 7m

Bán nhà VIP mặt phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân Hà Nội lô góc. Mặt tiền 7m

  • Thỏa thuận 150m2
  • 200, Đường Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội

Bán nhà VIP mặt phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân Hà Nội lô góc.Mặt tiền 7m ( lô góc 2 mặt tiền, mặt góc ô tô tránh) phố 4 làn xe vỉa hè 8m đối diên quần thể bảo tàng...

200, Đường Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 ngày trước
MỞ MẮT THẤY HỒ GƯƠM -VÀI BƯỚC RA HỒ - KINH DOANH ĐỈNH - NHÀ BẢO KHÁNH 150M, 4TẦNG, 120 TỶ

MỞ MẮT THẤY HỒ GƯƠM -VÀI BƯỚC RA HỒ - KINH DOANH ĐỈNH - NHÀ BẢO KHÁNH 150M, 4TẦNG, 120 TỶ

  • 120 tỷ 150m2 ~800.00 triệu/m2
  • Đường Bảo Khánh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

MỞ MẮT THẤY HỒ GƯƠM -VÀI BƯỚC RA HỒ - KINH DOANH ĐỈNH - NHÀ BẢO KHÁNH 150M, 4TẦNG, 120 TỶ Nhà 4 tầng mặt tiền rộng 5m, vìa hè 3m kinh doanh đỉnh, cách Hồ Gươm chỉ vài phút...

Đường Bảo Khánh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, mặt tiền 6,8m, 189m2 giá rẻ. Thích hợp kinh doanh mọi thứ.

Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, mặt tiền 6,8m, 189m2 giá rẻ. Thích hợp kinh doanh mọi thứ.

  • 70 tỷ 189m2 ~370.37 triệu/m2
  • Đường Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, mặt tiền 6,8m, 189m2 giá rẻ. Thích hợp kinh doanh mọi thứ. -Bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, diện tích lớn, mặt tiền rộng, thích hợp...

Đường Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 ngày trước
Bán 176m2 đất khu D Biệt Thự Vườn Đào, Tây Hồ mặt tiền 11m, 66 Tỷ

Bán 176m2 đất khu D Biệt Thự Vườn Đào, Tây Hồ mặt tiền 11m, 66 Tỷ

  • 66 tỷ 176m2 ~375.00 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

 Chính chủ gửi bán mảnh đất thuộc dự án Biệt Thự Vườn Đào, quận Tây Hồ.  Vị trí cực đẹp 1 dãy nhà ra mặt phố Lạc Long Quân, khu vực Vip, khách mua xây biệt thự đẳng cấp.  Diện...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
BÁN NHÀ PHỐ CỔ , 3 BƯỚC RA HỒ, DÒNG TIỀN SIÊU ĐỈNH, GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

BÁN NHÀ PHỐ CỔ , 3 BƯỚC RA HỒ, DÒNG TIỀN SIÊU ĐỈNH, GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  • 158 tỷ 170m2 ~929.41 triệu/m2
  • Đường Cửa Bắc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

𝐁𝐚́𝐧 𝐓𝐨𝐚̀ 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐊𝐡𝐚́𝐜𝐡 𝐒𝐚̣𝐧 𝟗 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠, 𝟏𝟕𝟎𝐦𝟐, 𝐌𝐓 𝟗𝐦 𝐃𝐨̀𝐧𝐠 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝟖𝟎𝟎𝐭𝐫/𝐭𝐡𝐚́𝐧𝐠, 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓𝐚̂𝐦 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝐇𝐨𝐚̀𝐧 𝐊𝐢𝐞̂́𝐦, 𝐂𝐨̛ 𝐇𝐨̣̂𝐢 Đ𝐚̂̀𝐮 𝐓𝐮̛ 𝐇𝐢𝐞̂́𝐦 𝐂𝐨́ - 𝟏𝟓𝐗 𝐓𝐲̉ Vị trí ngay trung tâm quận Hoàn Kiếm, gần Hồ Gươm. Kết nối...

Đường Cửa Bắc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Vị Trí đẹp Nguyễn Thái Học 9 Tầng Mặt Tiền 7M 173 Tỷ 1 Hầm GPXD PCCC Đủ

Vị Trí đẹp Nguyễn Thái Học 9 Tầng Mặt Tiền 7M 173 Tỷ 1 Hầm GPXD PCCC Đủ

  • 173 tỷ 160m2 ~1.08 tỷ/m2
  • Đường Nguyễn Thái Học, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Vị Trí đẹp Nguyễn Thái Học 9 Tầng Mặt Tiền 7M 173 Tỷ 1 Hầm GPXD PCCC ĐủTHÔNG SỐ VÀNG – THIẾT KẾ ĐỈNH CAOVị trí: Mặt phố Nguyễn Thái Học, vị trí đắc địa, vỉa hè thênh thang, giao...

Đường Nguyễn Thái Học, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ

Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ

  • 30 tỷ 160m2 ~187.50 triệu/m2
  • Đường Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội

Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ Cần bán toà căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, khu vực chuyên cho tây thuê được giá. Nhà mới...

Đường Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán đất Hoàng Cầu, 150m2, mặt tiền 7m, nở hậu, 41.5 tỷ, ô tô tránh to như phố

Bán đất Hoàng Cầu, 150m2, mặt tiền 7m, nở hậu, 41.5 tỷ, ô tô tránh to như phố

  • 41.5 tỷ 150m2 ~276.67 triệu/m2
  • Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

Bán đất Hoàng Cầu, 150m², mặt tiền 7m, nở hậu, 41.5 tỷ, ô tô tránh to như phố. – Vị trí: ngõ to như phố, mảnh đất hiếm, giá rẻ, đầu tư mua xây văn phòng, khách sạn, toà apartment….ai...

Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán nhà mặt phố Thái Hà, 170m2, 8 tầng, mặt tiền 6.5m, 69 tỷ, đoạn đầu phố giao Tây Sơn


Bán nhà mặt phố Thái Hà, 170m2, 8 tầng, mặt tiền 6.5m, 69 tỷ, đoạn đầu phố giao Tây Sơn


  • 69 tỷ 170m2 ~405.88 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Bán nhà mặt phố Thái Hà, 170m2, 8 tầng, mặt tiền 6.5m, 69 tỷ, đoạn đầu phố giao Tây Sơn
 Chủ có việc cần bán tòa văn phòng 170m2, phố Thái Hà, mặt tiền 6.5m, xây 8 tầng hiện đang...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán toà apartment phố Thuỵ Khuê - Tây Hồ 180m2, 8 tầng, ô tô, mặt tiền 10m, 33.5 tỷ

Bán toà apartment phố Thuỵ Khuê - Tây Hồ 180m2, 8 tầng, ô tô, mặt tiền 10m, 33.5 tỷ

  • 33.5 tỷ 180m2 ~186.11 triệu/m2
  • Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

Bán toà apartment phố Thuỵ Khuê - Tây Hồ 180m2, 8 tầng, ô tô, mặt tiền 10m, 33.5 tỷ, cách mặt phố 10m. Chủ cần bán toà dòng tiền phố Thuy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội. Tuyết đường giáp Hồ...

Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Khách Sạn Tôn Đức Thắng 10 Tầng Mặt Tiền 8M 101 Tỷ 25P Mặt Hồ View Hồ

Khách Sạn Tôn Đức Thắng 10 Tầng Mặt Tiền 8M 101 Tỷ 25P Mặt Hồ View Hồ

  • 101 tỷ 160m2 ~631.25 triệu/m2
  • Đường Tôn Đức Thắng, Đống Đa, Hà Nội

Khách Sạn Tôn Đức Thắng 10 Tầng Mặt Tiền 8M 101 Tỷ 25P Mặt Hồ View HồPHIÊN BẢN ĐĂNG BÀI: SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN – TÂM ĐIỂM HOÀN KIẾM/BA ĐÌNHTIỆN ÍCH KHÁCH SẠN/APARTMENT 10 TẦNG MẶT HỒ TÔN ĐỨC THẮNG...

Đường Tôn Đức Thắng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, CẦU GIẤY DT 192 M2, XÂY 7TẦNG, THANG MÁY ,88 TỶ ,NHÀ DÒNG TIỀN .

BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, CẦU GIẤY DT 192 M2, XÂY 7TẦNG, THANG MÁY ,88 TỶ ,NHÀ DÒNG TIỀN .

  • 88 tỷ 192m2 ~458.33 triệu/m2
  • Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

🏠   Bán Nhà Mặt phố Hoàng Quốc việt ,quận Cầu Giấy ,Nhà dòng tiền kinh doanh .📏  Diện tích : 192 m2 ,Xây 7 tầng kiên cố .Mặt tiền : 6,2m .Thang Máy chạy suốt.🏢  Tầng 1 Phòng khách ,Tầng 2-3-4-5-6-7, mỗi...

Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Giảm sốc 10 tỷ! Mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy 175m2, MT 8m, 92 tỷ

Giảm sốc 10 tỷ! Mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy 175m2, MT 8m, 92 tỷ

  • 92 tỷ 175m2 ~525.71 triệu/m2
  • Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, quận Cầu Giấy 175m2, 92 tỷVị trí cực đẹp đoạn đẹp nhất phố, kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, con phố đẹp và đẳng cấp nhất quận Cầu Giấy. Hiện trạng...

Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Mặt Phố Hoà Mã, Hai Bà Trưng 150m2, 11 Tầng, MT 7m, 88 Tỷ

Mặt Phố Hoà Mã, Hai Bà Trưng 150m2, 11 Tầng, MT 7m, 88 Tỷ

  • 88 tỷ 150m2 ~586.67 triệu/m2
  • Đường Hòa Mã, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng 11 tầng, đã hoàn công, mặt phố Hoà Mã, quận Hai Bà TrưngVị trí cực đẹp, trung tâm quận, toà nhà mới xây siêu đẹp phù hợp với các mô hình kinh doanh văn phòng,...

Đường Hòa Mã, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán Nhà Mặt Phố Bạch Mai - Mặt Tiền 13m - Nở hậu - Phù hợp xây toà - Giá Đầu Tư

Bán Nhà Mặt Phố Bạch Mai - Mặt Tiền 13m - Nở hậu - Phù hợp xây toà - Giá Đầu Tư

  • Thỏa thuận 192m2
  • Đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Bán Đất đã dọn dẹp sạch sẽ mặt Phố Bạch Mai - Gần Bách Kinh Xây - Vài phút lên phố cổMặt Phố VIP, Trung Tâm Quận, Tiện ích nhiềuPhù hợp xây toà CHDV, Toà Văn Phòng, Khách Sạn,....Thửa đất...

Đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
CẦN BÁN NHÀ MẶT PHỐ BÀ TRIỆU MẶT TIỀN RỘNG-KINH DOANH SẦM UẤT 165m 115 Tỷ DÒNG TIỀN TỐT

CẦN BÁN NHÀ MẶT PHỐ BÀ TRIỆU MẶT TIỀN RỘNG-KINH DOANH SẦM UẤT 165m 115 Tỷ DÒNG TIỀN TỐT

  • 115 tỷ 165m2 ~696.97 triệu/m2
  • Đường Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội

CẦN BÁN NHÀ MẶT PHỐ BÀ TRIỆU MẶT TIỀN RỘNG-KINH DOANH SẦM UẤT 165m 115 Tỷ DÒNG TIỀN TỐT - Nhà Vị trí đắc địa, mặt phố hot của Quận HBT, mặt tiền rộng thuận chiều ô tô đỗ, kinh...

Đường Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
BÁN NHÀ MT 8.5M PHỐ HUẾ - HAI BÀ TRƯNG - HÀ NỘI

BÁN NHÀ MT 8.5M PHỐ HUẾ - HAI BÀ TRƯNG - HÀ NỘI

  • 134.65 tỷ 155m2 ~868.71 triệu/m2
  • Đường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHỐ HUẾ - HAI BÀ TRƯNG - HÀ NỘI- Diện tích: 155M - MT: 8,13M (Thực tế lên đến 8,5m), nở hậu nhẹ.- Nhà cũ: 2 Thửa, 3 khối nhà từ 2- 4...

Đường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán nhà Phố Tô Ngọc Vân, Toà Apartment cho thuê 162m2, 9 tầng, Ô tô vào giá 91 tỷ

Bán nhà Phố Tô Ngọc Vân, Toà Apartment cho thuê 162m2, 9 tầng, Ô tô vào giá 91 tỷ

  • 91 tỷ 162m2 ~561.73 triệu/m2
  • Đường Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Phố Tô Ngọc Vân, Toà Apartment cho thuê 162m2, 9 tầng, Ô tô vào giá 91 tỷ- Toà nhà nằm sát mặt phố Tô Ngọc Vân, mặt ngõ rộng, Ô tô vào nhà. Từ nhà ra Hồ Tây...

Đường Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán nhà đất Phú Thượng, Tây Hồ giá rẻ 151m2, mặt tiền 11m chỉ 15.8 tỷ

Bán nhà đất Phú Thượng, Tây Hồ giá rẻ 151m2, mặt tiền 11m chỉ 15.8 tỷ

  • 15.8 tỷ 151m2 ~104.64 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà đất Phú Thượng, Tây Hồ giá rẻ 151m2, mặt tiền 11m chỉ 15.8 tỷ. Trước nhà rộng 2.2m, chưa đầy 20m ra đường ô tô tránh, dừng đỗ. 2 đầu ngõ thông 2 phố lớn Là An Dương Vương...

Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội