Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2

Thị trường mua bán nhà Hà Nội hiện nay vẫn đang hoạt động rất sôi nổi và được nhiều người đánh giá kênh đầu tư hấp dẫn, hứa hẹn khả năng sinh lời cao. Cùng tìm hiểu thêm thông tin về thị trường mua bán nhà phố Hà Nội, các loại hình nhà và khung giá bán nhà phố Hà Nội ngay trong bài viết dưới đây.

ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-1
Nhà phố Hà Nội được đánh giá là kênh đầu tư hấp dẫn, an toàn và hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội và các loại hình nhà phố Hà Nội phổ biến

Thị trường mua bán nhà Hà Nội (loại hình bất động sản thổ cư) hiện nay đang chia thành 3 phân khúc chính dựa theo vị trí của bất động sản là nhà mặt phố, nhà mặt ngõ ô tô tránh và có thể kinh doanh và nhà trong ngõ nhỏ.

  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố hay còn được gọi là nhà mặt tiền, nhà mặt đường, là những căn nhà tọa lạc ở vị trí đắc địa trên các trục đường, tuyến phố. Sở hữu lợi thế về vị trí, giao thông thuận tiện, những căn nhà mặt phố thường được sử dụng với mục đích để đầu tư kinh doanh hàng hóa dịch vụ, cho thuê nhà hoặc kinh doanh kết hợp với ở.
  • Bán nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ ô tô tránh và kinh doanh được là những ngôi nhà nằm tại các ngõ lớn, ngõ thông, làn đường rộng, ô tô tránh nhau và đặc biệt là có khả năng khai thác kinh doanh như buôn bán hàng hóa dịch vụ hay cho thuê mặt bằng.
  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ là những căn nhà nằm trong ngách hoặc ngõ nhỏ mà chiều rộng ngõ vừa đủ để xe ba gác hoặc ô tô có thể vào được, chỉ phù hợp với mục đích để ở.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-2
Nhà phố Hà Nội được phân loại dựa trên vị trí, bao gồm: nhà mặt phố, nhà mặt ngõ kinh doanh và nhà trong ngõ ngách

Khung giá bán nhà Hà Nội theo khảo sát mới nhất.

Tùy thuộc vào vị trí và khu vực quận mà bất động sản đó tọa lạc, khung giá bán nhà phố Hà Nội cũng sẽ có sự dao động. Dưới đây là khung giá bán nhà Hà Nội cập nhật mới nhất dựa theo vị trí bất động sản tại các quận trên địa bàn thành phố Hà Nội.

Khung giá bán nhà Hà Nội tại các quận

  • Giá bán nhà Hà Nội tại khu vực quận Hoàn Kiếm có mức giá từ 250 – 1,8 tỷ đồng/m2, cao gấp 2-3 lần so với các quận còn lại. Mức giá bán nhà tại khu vực phố cổ có thể sánh ngang với giá đất vàng ở Hồng Kông, Paris. Bởi Hoàn Kiếm là khu vực trung tâm thành phố, sở hữu vị trí đắc địa, mang đậm nét văn hóa Hà Nội, là khu phố du lịch, thu hút nhiều khách tham quan trong và ngoài nước nên việc buôn bán rất thuận lợi. Đồng thời, nguồn cung bán nhà phố Hà Nội ở phố cổ cũng rất hiếm, rất ít người sang nhượng.
  • Mức giá bán nhà Hà Nội tại các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ, Cầu Giấy có mức giá cao thứ hai, dao động khoảng từ 250-700 triệu đồng/m2. Lý giải về mức giá bán này, chuyên gia Nhaphonet.vn nhận định các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ là các quận thuộc khu vực trung tâm thành phố nên có mức giá cao hơn so với mặt bằng chung, chủ đứng sau Hoàn Kiếm. Quận Cầu Giấy là quận có tốc độ tăng trưởng kinh tế nhanh, là một trong những cực tăng trưởng mới của Hà Nội.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-4
Khung giá bán nhà Hà Nội dao động từ 250 – 1,8 tỷ tại các quận có mức giá chênh lệch đáng kể giữa các quận
  • Các quận Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hà Đông, Long Biên là các khu vực đang trên đà tăng trưởng và phát triển nên mức giá bán nhà Hà Nội tại khu vực này cũng tăng trưởng tương đối nhanh, dao động khoảng từ 120 – 500 triệu đồng/m2.

Khung giá bán nhà mặt phố Hà Nội

Nhà mặt phố Hà Nội là phân khúc bất động sản có mức giá cao nhất do có giá trị sử dụng và giá trị khai thác cao hơn. Nhìn chung, mức giá bán nhà mặt phố Hà Nội hiện nay dao động từ 500 – 1,8 tỷ đồng/m2 tùy theo khu vực quận.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Mặt phố VIP Nhà phố loại 2 Mặt phố loại 3
Hoàn Kiếm 1 – 1.8 tỷ/m2 650 – 1 tỷ/m2 500 – 650 triệu/m2
Đống Đa 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Cầu Giấy 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Ba Đình 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Tây Hồ 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Thanh Xuân 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m 300 – 400 triệu/m2
Hoàng Mai 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Long Biên 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2

Bán nhà Hà Nội với loại hình nhà mặt phố thì mặt tiền là yếu tố quan trọng nhất quyết định đến giá trị bất động sản. Ngoài ra, giá bán nhà mặt phố Hà Nội còn phụ thuộc vào đặc trưng từng tuyến đường (khả năng di chuyển, hiệu ứng kinh doanh,…), các tiện ích xung quanh, dân trí tại khu vực đó.

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ kinh doanh tốt

Tại nhiều tuyến đường trên địa bàn thành phố Hà Nội hiện nay có nhiều con ngõ to, ngõ thông, ô tô tránh nhau dễ dàng, đồng thời có hiệu ứng kinh doanh tốt, mức giá bán nhà Hà Nội tương đối cao, khoảng từ 300 – 550 triệu đồng/ m2.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Phố VIP Phố loại 2 Phố loại 3
Đống Đa 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Cầu Giấy 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Ba Đình 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Tây Hồ 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Thanh Xuân Trung bình 300 – 450 triệu/m2
Hoàng Mai Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Long Biên Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ

Với phân khúc nhà trong ngõ nhỏ, chỉ vừa xe ba gác hoặc ô tô đánh vào, mức giá bán nhà Hà Nội sẽ mềm hơn so với nhà mặt tại mặt ngõ lớn và mặt phố, dao động khoảng từ 250-300 triệu đồng/m2.

Quận Khung giá
Đống Đa Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Cầu Giấy Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Ba Đình Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Tây Hồ Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật
Thanh Xuân
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở giá trung bình 250 – 350 triệu/m2.
  • Ngõ xe bác kinh doanh nhỏ giá trung bình 180 – 250 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác chỉ ở: giá trung bình 120 – 170 triệu/m2
Hoàng Mai
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở: Trung bình 180 – 280 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác gần ô tô chỉ ở: Trung bình 120 – 150 triệu/m2
Long Biên
Hà Đông

Lưu ý: Giá bán nhà Hà Nội có thể biến động theo thời gian và ảnh hưởng theo các yếu tố giá trị khu vực tiện ích xung quanh đến dân trí của từng quận và từng con phố.

3 lý do mua bán nhà Hà Nội trở thành kênh đầu tư an toàn, hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội được giới đấu từ nhận định là kênh đầu tư hiệu quả, an toàn bởi có giá trị thương mại cao, tính thanh khoản và có khả năng giữ giá tốt.

Mua bán nhà Hà Nội có giá trị thương mại cao

Nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ to, ngõ rộng, vị trí đắc địa kèm yếu tố giao thông thuận tiện, thu hút lượng lớn khách hàng vãng lai và rất phù hợp kinh doanh đa loại hình từ cửa hàng, nhà hàng, quán ăn, spa, khách sạn, quán cafe, làm tòa nhà văn phòng công ty…

Mua bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ kinh doanh, bạn có thể sử dụng để cho thuê nguyên căn hoặc cho thuê 1-3 tầng đầu, kết hợp để ở các tầng trên. Mức giá cho thuê nhà mặt phố tại Hà Nội hiện nay dao động khoảng từ và nhà mặt ngõ mức giá dao động khoảng từ tùy khu vực và đặc trưng từng tuyến đường, con phố.

ban-nha-mat-pho-ha-noi-vị-tri-dac-dia-3
Mua bán nhà phố Hà Nội kinh doanh thuận lợi, cho thuê sinh lời cao

Mua bán nhà Hà Nội có thanh khoản tốt

Thị trường nhà phố Hà Nội được đánh giá là có tính thanh khoản tốt do cầu luôn lớn hơn cung.

  • Nguồn cung nhà phố Hà Nội ngày càng trở nên khan hiếm do quỹ đất nội đô ngày càng bị thu hẹp, do vậy hình thức mua bán nhà Hà Nội chủ yếu là sang nhượng.
  • Lượng cầu về nhà phố Hà Nội đặc biệt là phân khúc nhà mặt phố Hà Nội và nhà mặt ngõ kinh doanh vẫn duy trì ở mức cao, vì bất động sản nằm tại các vị trí đắc địa, kết hợp yếu tố kinh doanh tốt, tính thương mại cao luôn là phân khúc mà nhiều nhà đầu tư săn đón.
ban-nha-khu-vuc-ha-noi-5
Nhà phố Hà Nội thanh khoản tốt do cầu thị trường luôn lớn hơn cung

Khả năng giữ giá tốt khi mua bán nhà Hà Nội

Sở hữu nhà phố Hà Nội trong tay, nhà đầu tư sẽ hoàn toàn yên tâm về khả năng giữ giá bởi những lý do sau:

  • Nhà phố Hà Nội hiện nay vẫn được coi là kênh trú ẩn an toàn và hiệu quả nhất so với hình thức đầu tư chứng khoán. Đầu tư loại hình này sẽ phát huy tác dụng trong bối cảnh lạm phát tăng cao, đặc biệt là với những nhà đầu tư có dòng tiền lớn.
  • Giá trị nhà phố Hà Nội sẽ ngày càng tăng cao khi trong tương lai, tốc độ phát triển dân số và đô thị hóa tại khu vực đường, phố mà bất động sản đó tọa lạc ngày càng nhanh.

Trên đây là một số thông tin về thị trường mua bán nhà Hà Nội do sàn giao dịch Nhaphonet.vn tổng hợp và phân tích. Mong rằng qua bài viết trên sẽ giúp ích cho bạn trong việc lựa chọn được loại bất động sản phù hợp với nhu cầu và điều kiện tài chính. Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ hotline 1900.0357 để được hỗ trợ nhanh nhất.

  • Đã xác thực
  • 10 phút trước
Bán nhà MP Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 75m2, 4 tầng, mt 5m, vỉa hè kd sầm uất, giá 27 tỷ.

Bán nhà MP Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 75m2, 4 tầng, mt 5m, vỉa hè kd sầm uất, giá 27 tỷ.

  • 27 tỷ 75m2 ~360.00 triệu/m2
  • Đường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, đẹp nhất tuyến phố Dịch Vọng Hậu, giao thông thuận tiện, đường thông thoáng, vỉa hè, oto dừng đỗ, kinh doanh sầm uất.   - Diện tích 75m2, 3 tầng 1 tum, mặt tiền 5m....

Đường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 phút trước
Bán nhà MP Mỹ Đình 75m2, 5 tầng thang máy, vỉa hè, kinh doanh sầm uất, giá 21 tỷ.

Bán nhà MP Mỹ Đình 75m2, 5 tầng thang máy, vỉa hè, kinh doanh sầm uất, giá 21 tỷ.

  • 21 tỷ 75m2 ~280.00 triệu/m2
  • Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp của mặt phố Mỹ Đình. Vỉa hè nhỏ, oto dừng đỗ, kinh doanh sầm uất - Diện tích 75m2, 5 tầng thang máy, mặt tiền 4.5m - Nhà xây dựng năm 2019, thiết...

Đường Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà MP Võ Văn Dũng - Quận Đống Đa 90m2, 8 tầng kinh doanh, giá chỉ 46 tỷ

Bán nhà MP Võ Văn Dũng - Quận Đống Đa 90m2, 8 tầng kinh doanh, giá chỉ 46 tỷ

  • 46 tỷ 90m2 ~511.11 triệu/m2
  • Đường Võ Văn Dũng, Đống Đa, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, phân lô mặt phố Võ Văn Dũng giáp đầu Hoàng Cầu. Vỉa hè thoáng sáng, đường rộng rãi, thuận tiện, kinh doanh đỉnh.- Diện tích 90m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Thiết kế...

Đường Võ Văn Dũng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán nhà MP Trương Công Giai - Cầu Giấy 70m2, giá 33 tỷ tl, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh

Bán nhà MP Trương Công Giai - Cầu Giấy 70m2, giá 33 tỷ tl, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh

  • 33 tỷ 70m2 ~471.43 triệu/m2
  • Đường Trương Công Giai, Cầu Giấy, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, giáp ra Cầu Giấy, đoạn đẹp nhất tuyến phố. Vỉa hè rộng rãi, oto dừng đỗ, kinh doanh sầm uất - Diện tích 70m2, mặt tiền 5.5m, hiện trạng nhà 1 tầng cho thuê kinh...

Đường Trương Công Giai, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 24 giờ trước
Bán nhà Trần Duy Hưng - Quận Cầu Giấy 80m2, 8 tầng kinh doanh, giá nhỉnh 30 tỷ

Bán nhà Trần Duy Hưng - Quận Cầu Giấy 80m2, 8 tầng kinh doanh, giá nhỉnh 30 tỷ

  • 30 tỷ 80m2 ~375.00 triệu/m2
  • Đường Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, giao thông di chuyển thuận lợi, kinh doanh, buôn bán sầm uất.- Diện tích 80m2, 8 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Thiết kế thông sàn, cầu thang máy và thang bộ ở cuối nhà.-...

Đường Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
70 M², 4 TẦNG, MT 4,2M, GIÁ 26.5 TỈ MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - DÒNG TIỀN - KINH DOANH - Ở SƯỚNG , THOÁNG TRƯỚC SAU

70 M², 4 TẦNG, MT 4,2M, GIÁ 26.5 TỈ MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - DÒNG TIỀN - KINH DOANH - Ở SƯỚNG , THOÁNG TRƯỚC SAU

  • 26.5 tỷ 70m2 ~378.57 triệu/m2
  • 4, Đường Hồng Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

70 M², 4 TẦNG, MT 4,2M, GIÁ 26.5 TỈ MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - DÒNG TIỀN - KINH DOANH - Ở SƯỚNG , THOÁNG TRƯỚC SAU+ Mặt phố Hồng Mai sầm uất và nhộn nhịp, gần Nhà hát...

4, Đường Hồng Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 phút trước
MẶT NGÕ OTO ĐỖ - KINH DOANH - BA ĐÌNH - WIEW HỒ , MẶT TIỀN TIÊU CHUẨN VIP, DÂN XÂY Ở SƯỚNG

MẶT NGÕ OTO ĐỖ - KINH DOANH - BA ĐÌNH - WIEW HỒ , MẶT TIỀN TIÊU CHUẨN VIP, DÂN XÂY Ở SƯỚNG

  • 15 tỷ 82m2 ~182.93 triệu/m2
  • 189.10, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

MẶT NGÕ OTO ĐỖ - KINH DOANH - BA ĐÌNH - WIEW HỒ , MẶT TIỀN TIÊU CHUẨN VIP, DÂN XÂY Ở SƯỚNG- DT 82M X 4T MT CỰC ĐẸP GIÁ 15 TỶVị trí : Nhà Thoáng mặt hồ , view đẹp mặt tiền...

189.10, Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 36 phút trước
Bán Nhà Phân Lô 83m giá 12.5 tỷ tại Phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân

Bán Nhà Phân Lô 83m giá 12.5 tỷ tại Phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân

  • 12.5 tỷ 83m2 ~150.60 triệu/m2
  • Ngõ 164, Đường Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Hà Nội

💥💥💥 SIÊU PHẨM KHU VIP, PHÂN LÔ, Ô TÔ ĐỖ CỔNG - CÁCH Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM, SÂN CHƠI 10M - NỞ HẬU - THOÁNG SÁNG.+ Vị trí siêu đẹp, ngõ 164 Vương Thừa Vũ ô tô tránh,...

Ngõ 164, Đường Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
HÓT HÍT VIU TÂY HỒ - NGÕ RỘNG THẲNG TẮP - Ô TÔ VÀO NHÀ - DÂN XÂY KIÊN CỐ - SỔ ĐỎ NÉT LUÔN -

HÓT HÍT VIU TÂY HỒ - NGÕ RỘNG THẲNG TẮP - Ô TÔ VÀO NHÀ - DÂN XÂY KIÊN CỐ - SỔ ĐỎ NÉT LUÔN -

  • 19.5 tỷ 75m2 ~260.00 triệu/m2
  • 102.10, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

HÓT HÍT VIU TÂY HỒ - NGÕ RỘNG THẲNG TẮP - Ô TÔ VÀO NHÀ - DÂN XÂY KIÊN CỐ - SỔ ĐỎ NÉT LUÔN -         DT 75M, X 4T, MT, 4.5M GIÁ 19.5 TỶ   🍀🍀 Nhà dân xây khung cột bê tông...

102.10, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 53 phút trước
BÁN NHÀ HUỲNH THÚC KHÁNG - MẶT NGÕ OTO - KINH DOANH SẦM UẤT - CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ - NHÀ 5 TẦNG XÂY KHUNG CỘT , giá 23.4 tỷ

BÁN NHÀ HUỲNH THÚC KHÁNG - MẶT NGÕ OTO - KINH DOANH SẦM UẤT - CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ - NHÀ 5 TẦNG XÂY KHUNG CỘT , giá 23.4 tỷ

  • 23.4 tỷ 70m2 ~334.29 triệu/m2
  • 5, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ HUỲNH THÚC KHÁNG - MẶT NGÕ OTO - KINH DOANH SẦM UẤT - CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ - NHÀ 5 TẦNG XÂY KHUNG CỘT  Dt 70m x 5t mt 4.5m giá 23.4 tỷ- Vị Trí: Nhà bán...

5, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Bán nhà mặt phố Hoàng Cầu, Đống Đa. 8T Thang Máy, Cho Thuê 80tr/th. DT 75m2. Giá 34,5 Tỷ

Bán nhà mặt phố Hoàng Cầu, Đống Đa. 8T Thang Máy, Cho Thuê 80tr/th. DT 75m2. Giá 34,5 Tỷ

  • 34.5 tỷ 75m2 ~460.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

Bán tòa nhà mặt phố Hoàng Cầu, quận Đống Đa. Vị trí lô góc nhỏ, nằm trên tuyến phố kinh doanh thời trang sầm uất. Căn nhà phù hợp để mua giữ tiền, cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng...

Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 19 giờ trước
NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ – Ô TÔ TRÁNH – VÕNG THỊ, TÂY HỒ - KIH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - GIÁ 34 TỶ

NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ – Ô TÔ TRÁNH – VÕNG THỊ, TÂY HỒ - KIH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - GIÁ 34 TỶ

  • 34 tỷ 74m2 ~459.46 triệu/m2
  • 16.8, Đường Võng Thị, Tây Hồ, Hà Nội

NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ – Ô TÔ TRÁNH – VÕNG THỊ, TÂY HỒ - KIH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - GIÁ 34 TỶDt 74m x 5t Mt 6.4m 📍 Vị trí: Võng Thị, phường Võng Thị, quận Tây Hồ, Hà Nội–...

16.8, Đường Võng Thị, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Nhà phân lô Trung Kính - Cầu Giấy, 78m, 3 mặt thoáng, 6 tầng, 4PN, Ngõ Nông, Gara Ô tô, 31.95 tỷ

Nhà phân lô Trung Kính - Cầu Giấy, 78m, 3 mặt thoáng, 6 tầng, 4PN, Ngõ Nông, Gara Ô tô, 31.95 tỷ

  • 31.95 tỷ 78m2 ~409.62 triệu/m2
  • Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán nhà phân lô phố Trung Kính, Cầu Giấy. Diện tích 78m, nở hậu. Nhà 3 mặt thoáng, ngõ rộng, ô tô vào tận nhà. Vị trí chỉ 20m ra mặt phố Trung Kính. Khu dân trí tốt, hạ tầng...

Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
Nhà 7 Tầng Thang Máy Thái Thịnh - Đống Đa, 71m², 8PN, Kinh Doanh / VP, Sổ Vuông, 32,8 Tỷ

Nhà 7 Tầng Thang Máy Thái Thịnh - Đống Đa, 71m², 8PN, Kinh Doanh / VP, Sổ Vuông, 32,8 Tỷ

  • 32.8 tỷ 71m2 ~461.97 triệu/m2
  • Đường Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội

Nhà 7 tầng thang máy tại Thái Thịnh, diện tích 71m², phù hợp ở, làm văn phòng hoặc khai thác dòng tiền. Khu phân lô, ngõ to như phố, ô tô tránh, vỉa hè rộng.Kết cấu:Tầng 1: Cửa hàng/ gara...

Đường Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
Bán nhà Đặng Tiến Đông - Đống Đa, 96m, Ô tô tránh, Gần hồ Hoàng Cầu, 3 Tầng, Giá 25,5 tỷ

Bán nhà Đặng Tiến Đông - Đống Đa, 96m, Ô tô tránh, Gần hồ Hoàng Cầu, 3 Tầng, Giá 25,5 tỷ

  • 25.5 tỷ 96m2 ~265.63 triệu/m2
  • Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

- Hiện trạng nhà xây 3 tầng, thiết kế 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng. Chủ mới có thể sửa lại để ở ngay hoặc đập đi xây mới theo nhu cầu. Phù hợp cả ở lâu...

Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
NHÀ ĐẸP MẶT PHỐ - LÝ NAM ĐẾ - HOÀN KIẾM - KINH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - MẶT TIỀN RỘNG - GIÁ 41 TỶ ,,

NHÀ ĐẸP MẶT PHỐ - LÝ NAM ĐẾ - HOÀN KIẾM - KINH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - MẶT TIỀN RỘNG - GIÁ 41 TỶ ,,

  • 41 tỷ 82m2 ~500.00 triệu/m2
  • 5, Đường Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, Hà Nội

NHÀ ĐẸP MẶT PHỐ - LÝ NAM ĐẾ - HOÀN KIẾM - KINH DOANH - DIỆN TÍCH LỚN - MẶT TIỀN RỘNG - GIÁ 41 TỶDt 82m x 4t mt 6.2mVị trí mặt phố Lý Nam Đế , vô cùng thuận...

5, Đường Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
CCMN 7 Tầng Thang Máy - 21 Phòng - DT 1.2 Tỷ/Năm - Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy - 27.2 Tỉ

CCMN 7 Tầng Thang Máy - 21 Phòng - DT 1.2 Tỷ/Năm - Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy - 27.2 Tỉ

  • 27.2 tỷ 92m2 ~295.65 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán tòa chung cư mini 7 tầng thang máy tại Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy. Diện tích 92m², mặt tiền 7,2m, nhà mới, đầy đủ PCCC và hồ sơ vận hành CCMN theo tiêu chuẩn mới.Thiết kế 21 phòng khép...

Đường Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Nhà 7 Tầng Thang Máy Hoàng Cầu - Đống Đa, 10PN, ô tô cửa, sổ đỏ 71m2 - Ở/Văn Phòng

Nhà 7 Tầng Thang Máy Hoàng Cầu - Đống Đa, 10PN, ô tô cửa, sổ đỏ 71m2 - Ở/Văn Phòng

  • 25.95 tỷ 71m2 ~365.49 triệu/m2
  • Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

Nhà mới, đã hoàn thiện full nội thất. Vị trí Hoàng Cầu – Đống Đa, khu phân lô, ngõ nông, ô tô vào tận cửa. Diện tích theo sổ 71m², sử dụng thực tế 82m².Nhà xây 7 tầng thang máy,...

Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Nhà Phân Lô Vỉa Hè 70m Trung Kính - Cầu Giấy, Mặt Tền 5m, 5 Tầng Tự Xây Kiên Cố, Ô tô Tránh, Sổ A4

Nhà Phân Lô Vỉa Hè 70m Trung Kính - Cầu Giấy, Mặt Tền 5m, 5 Tầng Tự Xây Kiên Cố, Ô tô Tránh, Sổ A4

  • 32.8 tỷ 70m2 ~468.57 triệu/m2
  • Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

Nhà mới, full nội thất tại phố Trung Kính, Cầu Giấy.Diện tích 70m², mặt tiền 5m. Kết cấu xây 5 tầng, gara để 2 ô tô, khung cột bê tông chắc chắn. Nhà do chủ tự xây, chú trọng chất...

Đường Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 phút trước
Giảm chào 200tr! Bán nhà Lê Thanh Nghị, 70m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, 25.4 tỷ, ô tô

Giảm chào 200tr! Bán nhà Lê Thanh Nghị, 70m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, 25.4 tỷ, ô tô

  • 25.4 tỷ 70m2 ~362.86 triệu/m2
  • Đường Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Trung tâm Hai Bà Trưng, cách 2 nhà ra mặt phố , ngõ rộng 5m, ô tô ra vào nhà thoải mái Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87 - Vị trí đắc địa: Lê Thanh Nghị...

Đường Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, Hà Nội