Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
150 - 200 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hà Nội
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
150 - 200 m2

Thị trường mua bán nhà Hà Nội hiện nay vẫn đang hoạt động rất sôi nổi và được nhiều người đánh giá kênh đầu tư hấp dẫn, hứa hẹn khả năng sinh lời cao. Cùng tìm hiểu thêm thông tin về thị trường mua bán nhà phố Hà Nội, các loại hình nhà và khung giá bán nhà phố Hà Nội ngay trong bài viết dưới đây.

ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-1
Nhà phố Hà Nội được đánh giá là kênh đầu tư hấp dẫn, an toàn và hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội và các loại hình nhà phố Hà Nội phổ biến

Thị trường mua bán nhà Hà Nội (loại hình bất động sản thổ cư) hiện nay đang chia thành 3 phân khúc chính dựa theo vị trí của bất động sản là nhà mặt phố, nhà mặt ngõ ô tô tránh và có thể kinh doanh và nhà trong ngõ nhỏ.

  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố hay còn được gọi là nhà mặt tiền, nhà mặt đường, là những căn nhà tọa lạc ở vị trí đắc địa trên các trục đường, tuyến phố. Sở hữu lợi thế về vị trí, giao thông thuận tiện, những căn nhà mặt phố thường được sử dụng với mục đích để đầu tư kinh doanh hàng hóa dịch vụ, cho thuê nhà hoặc kinh doanh kết hợp với ở.
  • Bán nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ ô tô tránh và kinh doanh được là những ngôi nhà nằm tại các ngõ lớn, ngõ thông, làn đường rộng, ô tô tránh nhau và đặc biệt là có khả năng khai thác kinh doanh như buôn bán hàng hóa dịch vụ hay cho thuê mặt bằng.
  • Bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ là những căn nhà nằm trong ngách hoặc ngõ nhỏ mà chiều rộng ngõ vừa đủ để xe ba gác hoặc ô tô có thể vào được, chỉ phù hợp với mục đích để ở.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-2
Nhà phố Hà Nội được phân loại dựa trên vị trí, bao gồm: nhà mặt phố, nhà mặt ngõ kinh doanh và nhà trong ngõ ngách

Khung giá bán nhà Hà Nội theo khảo sát mới nhất.

Tùy thuộc vào vị trí và khu vực quận mà bất động sản đó tọa lạc, khung giá bán nhà phố Hà Nội cũng sẽ có sự dao động. Dưới đây là khung giá bán nhà Hà Nội cập nhật mới nhất dựa theo vị trí bất động sản tại các quận trên địa bàn thành phố Hà Nội.

Khung giá bán nhà Hà Nội tại các quận

  • Giá bán nhà Hà Nội tại khu vực quận Hoàn Kiếm có mức giá từ 250 – 1,8 tỷ đồng/m2, cao gấp 2-3 lần so với các quận còn lại. Mức giá bán nhà tại khu vực phố cổ có thể sánh ngang với giá đất vàng ở Hồng Kông, Paris. Bởi Hoàn Kiếm là khu vực trung tâm thành phố, sở hữu vị trí đắc địa, mang đậm nét văn hóa Hà Nội, là khu phố du lịch, thu hút nhiều khách tham quan trong và ngoài nước nên việc buôn bán rất thuận lợi. Đồng thời, nguồn cung bán nhà phố Hà Nội ở phố cổ cũng rất hiếm, rất ít người sang nhượng.
  • Mức giá bán nhà Hà Nội tại các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ, Cầu Giấy có mức giá cao thứ hai, dao động khoảng từ 250-700 triệu đồng/m2. Lý giải về mức giá bán này, chuyên gia Nhaphonet.vn nhận định các quận Đống Đa, Ba Đình, Hai Bà Trưng, Tây Hồ là các quận thuộc khu vực trung tâm thành phố nên có mức giá cao hơn so với mặt bằng chung, chủ đứng sau Hoàn Kiếm. Quận Cầu Giấy là quận có tốc độ tăng trưởng kinh tế nhanh, là một trong những cực tăng trưởng mới của Hà Nội.
ban-nha-ha-noi-so-do-chinh-chu-4
Khung giá bán nhà Hà Nội dao động từ 250 – 1,8 tỷ tại các quận có mức giá chênh lệch đáng kể giữa các quận
  • Các quận Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hà Đông, Long Biên là các khu vực đang trên đà tăng trưởng và phát triển nên mức giá bán nhà Hà Nội tại khu vực này cũng tăng trưởng tương đối nhanh, dao động khoảng từ 120 – 500 triệu đồng/m2.

Khung giá bán nhà mặt phố Hà Nội

Nhà mặt phố Hà Nội là phân khúc bất động sản có mức giá cao nhất do có giá trị sử dụng và giá trị khai thác cao hơn. Nhìn chung, mức giá bán nhà mặt phố Hà Nội hiện nay dao động từ 500 – 1,8 tỷ đồng/m2 tùy theo khu vực quận.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Mặt phố VIP Nhà phố loại 2 Mặt phố loại 3
Hoàn Kiếm 1 – 1.8 tỷ/m2 650 – 1 tỷ/m2 500 – 650 triệu/m2
Đống Đa 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Cầu Giấy 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Ba Đình 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Tây Hồ 600 – 750 triệu/m2 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m2
Thanh Xuân 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/m 300 – 400 triệu/m2
Hoàng Mai 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Long Biên 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông 500 – 600 triệu/m2 400 – 500 triệu/1m2 300 – 400 triệu/m2

Bán nhà Hà Nội với loại hình nhà mặt phố thì mặt tiền là yếu tố quan trọng nhất quyết định đến giá trị bất động sản. Ngoài ra, giá bán nhà mặt phố Hà Nội còn phụ thuộc vào đặc trưng từng tuyến đường (khả năng di chuyển, hiệu ứng kinh doanh,…), các tiện ích xung quanh, dân trí tại khu vực đó.

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt ngõ kinh doanh tốt

Tại nhiều tuyến đường trên địa bàn thành phố Hà Nội hiện nay có nhiều con ngõ to, ngõ thông, ô tô tránh nhau dễ dàng, đồng thời có hiệu ứng kinh doanh tốt, mức giá bán nhà Hà Nội tương đối cao, khoảng từ 300 – 550 triệu đồng/ m2.

Quận Khung giá nhà theo vị trí
Phố VIP Phố loại 2 Phố loại 3
Đống Đa 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Cầu Giấy 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Ba Đình 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Tây Hồ 450 – 550 triệu/m2 350 – 450 triệu/m2 250 – 350 triệu/m2
Thanh Xuân Trung bình 300 – 450 triệu/m2
Hoàng Mai Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Long Biên Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hà Đông Trung bình từ 300 – 400 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật

Khung giá bán nhà Hà Nội phân khúc nhà trong ngõ nhỏ

Với phân khúc nhà trong ngõ nhỏ, chỉ vừa xe ba gác hoặc ô tô đánh vào, mức giá bán nhà Hà Nội sẽ mềm hơn so với nhà mặt tại mặt ngõ lớn và mặt phố, dao động khoảng từ 250-300 triệu đồng/m2.

Quận Khung giá
Đống Đa Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Cầu Giấy Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Ba Đình Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Tây Hồ Trung bình 250 – 300 triệu/m2
Hoàn Kiếm Đang cập nhật
Thanh Xuân
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở giá trung bình 250 – 350 triệu/m2.
  • Ngõ xe bác kinh doanh nhỏ giá trung bình 180 – 250 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác chỉ ở: giá trung bình 120 – 170 triệu/m2
Hoàng Mai
  • Ngõ ô tô vào nhà chỉ ở: Trung bình 180 – 280 triệu/m2.
  • Ngõ ba gác gần ô tô chỉ ở: Trung bình 120 – 150 triệu/m2
Long Biên
Hà Đông

Lưu ý: Giá bán nhà Hà Nội có thể biến động theo thời gian và ảnh hưởng theo các yếu tố giá trị khu vực tiện ích xung quanh đến dân trí của từng quận và từng con phố.

3 lý do mua bán nhà Hà Nội trở thành kênh đầu tư an toàn, hiệu quả

Mua bán nhà Hà Nội được giới đấu từ nhận định là kênh đầu tư hiệu quả, an toàn bởi có giá trị thương mại cao, tính thanh khoản và có khả năng giữ giá tốt.

Mua bán nhà Hà Nội có giá trị thương mại cao

Nhà phố Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ to, ngõ rộng, vị trí đắc địa kèm yếu tố giao thông thuận tiện, thu hút lượng lớn khách hàng vãng lai và rất phù hợp kinh doanh đa loại hình từ cửa hàng, nhà hàng, quán ăn, spa, khách sạn, quán cafe, làm tòa nhà văn phòng công ty…

Mua bán nhà Hà Nội phân khúc nhà mặt phố và nhà mặt ngõ kinh doanh, bạn có thể sử dụng để cho thuê nguyên căn hoặc cho thuê 1-3 tầng đầu, kết hợp để ở các tầng trên. Mức giá cho thuê nhà mặt phố tại Hà Nội hiện nay dao động khoảng từ và nhà mặt ngõ mức giá dao động khoảng từ tùy khu vực và đặc trưng từng tuyến đường, con phố.

ban-nha-mat-pho-ha-noi-vị-tri-dac-dia-3
Mua bán nhà phố Hà Nội kinh doanh thuận lợi, cho thuê sinh lời cao

Mua bán nhà Hà Nội có thanh khoản tốt

Thị trường nhà phố Hà Nội được đánh giá là có tính thanh khoản tốt do cầu luôn lớn hơn cung.

  • Nguồn cung nhà phố Hà Nội ngày càng trở nên khan hiếm do quỹ đất nội đô ngày càng bị thu hẹp, do vậy hình thức mua bán nhà Hà Nội chủ yếu là sang nhượng.
  • Lượng cầu về nhà phố Hà Nội đặc biệt là phân khúc nhà mặt phố Hà Nội và nhà mặt ngõ kinh doanh vẫn duy trì ở mức cao, vì bất động sản nằm tại các vị trí đắc địa, kết hợp yếu tố kinh doanh tốt, tính thương mại cao luôn là phân khúc mà nhiều nhà đầu tư săn đón.
ban-nha-khu-vuc-ha-noi-5
Nhà phố Hà Nội thanh khoản tốt do cầu thị trường luôn lớn hơn cung

Khả năng giữ giá tốt khi mua bán nhà Hà Nội

Sở hữu nhà phố Hà Nội trong tay, nhà đầu tư sẽ hoàn toàn yên tâm về khả năng giữ giá bởi những lý do sau:

  • Nhà phố Hà Nội hiện nay vẫn được coi là kênh trú ẩn an toàn và hiệu quả nhất so với hình thức đầu tư chứng khoán. Đầu tư loại hình này sẽ phát huy tác dụng trong bối cảnh lạm phát tăng cao, đặc biệt là với những nhà đầu tư có dòng tiền lớn.
  • Giá trị nhà phố Hà Nội sẽ ngày càng tăng cao khi trong tương lai, tốc độ phát triển dân số và đô thị hóa tại khu vực đường, phố mà bất động sản đó tọa lạc ngày càng nhanh.

Trên đây là một số thông tin về thị trường mua bán nhà Hà Nội do sàn giao dịch Nhaphonet.vn tổng hợp và phân tích. Mong rằng qua bài viết trên sẽ giúp ích cho bạn trong việc lựa chọn được loại bất động sản phù hợp với nhu cầu và điều kiện tài chính. Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ hotline 1900.0357 để được hỗ trợ nhanh nhất.

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
MẢNH ĐẤT VÀNG TRẦN KHÁT CHÂN - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - CHỈ 26 TỶ - CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ! - lh 0975124520

MẢNH ĐẤT VÀNG TRẦN KHÁT CHÂN - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - CHỈ 26 TỶ - CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ! - lh 0975124520

  • 26 tỷ 150m2 ~173.33 triệu/m2
  • Đường Đê Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

🌟 MẢNH ĐẤT VÀNG TRẦN KHÁT CHÂN - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - CHỈ 26 TỶ - CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ! - lh 0975124520 📍 Vị trí đắc địa trung tâm quận Hai Bà Trưng, ngay...

Đường Đê Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
MẶT PHỐ,TÔ HIỆU, CẦU GIẤY-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 60M X1T, MT 3,8M, GIÁ 25 TỶ.

MẶT PHỐ,TÔ HIỆU, CẦU GIẤY-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 60M X1T, MT 3,8M, GIÁ 25 TỶ.

  • 25 tỷ 160m2 ~156.25 triệu/m2
  • Đường Tô Hiệu, Cầu Giấy, Hà Nội

Ảnh thật+ Vị trí: Nhà mặt phố Tô Hiệu, Cầu giấy, kinh doanh sầm uất mọi loại hình, khu vực nhiều tòa nhà văn phòng, cạnh cạnh Công Viên Nghĩa tân, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ…+ Hiện...

Đường Tô Hiệu, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Cần bán lô đất mặt ngõ 268 Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, mặt đường 22m - DT150m

Cần bán lô đất mặt ngõ 268 Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, mặt đường 22m - DT150m

  • 24 tỷ 150m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

Cần bán lô đất mặt ngõ 268 Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, TP Hà Nội.- Diện tích 150m², mặt tiền 6m hậu 8m, lô góc.Vị trí mặt ngõ 268 - ngõ rộng như đường 22m, container tránh nhau thoải...

Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
GIA ĐÌNH CẦN TIỀN, CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT NẰM TRÊN PHỐ TRỊNH CÔNG SƠN, QUẬN TÂY HỒ.

GIA ĐÌNH CẦN TIỀN, CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT NẰM TRÊN PHỐ TRỊNH CÔNG SƠN, QUẬN TÂY HỒ.

  • 21 tỷ 168.3m2 ~124.78 triệu/m2
  • Đường Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, Hà Nội

-Tôi cần bán gấp mảnh đất nằm trong ngõ 71 Trịnh Công Sơn, chỉ cánh vài nhà ra phố. Ngõ thông sang 682 Lạc Long Quân. Tây Hồ, Hà Nội.- Trước gia đình cũng dự xây toà căn hộ cho...

Đường Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán đất mặt phố Âu Cơ - Quận Tây Hồ - thông sang Hồ Tây vị trí đẹp nhất phố.

Bán đất mặt phố Âu Cơ - Quận Tây Hồ - thông sang Hồ Tây vị trí đẹp nhất phố.

  • 24 tỷ 189m2 ~126.98 triệu/m2
  • Đường Âu Cơ, Tây Hồ, Hà Nội

+ Căn nhà nằm trên mặt phố Âu Cơ thông sang Hồ Tây, gần Phố Tô Ngọc Vân, Đặng Thai Mai. Xuân Diệu. + Khu vực Kinh Doanh đủ các loại hình dịch vụ cho người nước ngoài, vài phút...

Đường Âu Cơ, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán gấp căn biệt thự ngay mặt Hồ Tây 160m – mặt tiền 10m giá chưa đến 200 tr/m – Ô tô vào nhà

Bán gấp căn biệt thự ngay mặt Hồ Tây 160m – mặt tiền 10m giá chưa đến 200 tr/m – Ô tô vào nhà

  • 27 tỷ 160m2 ~168.75 triệu/m2
  • Đường Nhật Chiêu, Tây Hồ, Hà Nội

Chủ Nhà sang định cư nước ngoài cần bán gấp căn biệt thự ngay mặt Hồ Tây 160m – mặt tiền 10m giá chưa đến 200 tr/m – Ô tô vào nhà . Nhà nằm ngõ thẳng tắp trên phố...

Đường Nhật Chiêu, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán nhà Quang Trung, Hà Đông, mặt phố, kinh doanh cực đỉnh, S = 156m2, Mt 5,5m

Bán nhà Quang Trung, Hà Đông, mặt phố, kinh doanh cực đỉnh, S = 156m2, Mt 5,5m

  • 22 tỷ 156m2 ~141.03 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Vị trí đắc địa nhất Quận Hà Đông, vị trí đẹp cực hiếm, nằm tại ngã tư con đường sầm uất ngày đêm, buôn bán bất chấp mọi mặt hàng, gần KĐT Văn Phú, Lê Trọng Tấn, Tô Hiệu Ngô...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán nhà MP Hoàng Hoa Thám phố Cổ Hà Đông,150m2, 5 tầng, chỉ 22 tỷ, KD tấp nập ngày đêm

Bán nhà MP Hoàng Hoa Thám phố Cổ Hà Đông,150m2, 5 tầng, chỉ 22 tỷ, KD tấp nập ngày đêm

  • 22 tỷ 150m2 ~146.67 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Vị trí trung tâm phố cổ Hà Đông + Khu vực kinh doanh sầm uất, người qua lại tấp lập ngày đêm + Bao quanh là nhà hàng Vip , quán ăn, cafe, phố ẩm thực và là trung tâm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
CC bán nhà KĐT Văn Phú Hà Đông, 150 m2, Mt 28m, Đối diện 7 tòa CC Kinh doanh gì cũng được

CC bán nhà KĐT Văn Phú Hà Đông, 150 m2, Mt 28m, Đối diện 7 tòa CC Kinh doanh gì cũng được

  • 26 tỷ 150m2 ~173.33 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Chính Chủ gửi bán nhà ở khu Lacasta Văn Phú, Hà Đông, Đây là Vị trí trung tâm Hà Đông, Nhà phân lô, có vỉa hè rộng, đối diện 7 tòa chung cư, con phố nổi tiếng kinh doanh sầm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán nhà mặt phố trung tâm nhất HĐ , gần chợ - kinh doanh tấp nập 175m2 mt 9m 27tỷ

Bán nhà mặt phố trung tâm nhất HĐ , gần chợ - kinh doanh tấp nập 175m2 mt 9m 27tỷ

  • 27 tỷ 175m2 ~154.29 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán nhà mặt phố trung tâm nhất HĐ , gần chợ - kinh doanh tấp nập lô góc 3 mặt tiền 175m2 mt 9m 27tỷ - Vị trí: Nhà mặt phố Nhuệ Giang, tiếp giáp phố Tô Hiệu, Cầu Đen,...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 phút trước
Bán CCMN Văn Quán, Hà Đông 150m2x8T, 50phòng, lô góc kinh doanh 2 mặt thoáng giá 26 tỷ

Bán CCMN Văn Quán, Hà Đông 150m2x8T, 50phòng, lô góc kinh doanh 2 mặt thoáng giá 26 tỷ

  • 26 tỷ 150m2 ~173.33 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán CCMN Văn Quán, Hà Đông 150m2x8T, 50phòng, lô góc kinh doanh 2 mặt thoáng giá 26 tỷ ccmn cao cấp tại phố Yên Phúc, Văn Quán, Hà Đông với 50p đang cho thuê và 2 cửa hàng. Tiện ích;...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
BÁN NHÀ HÀ ĐÔNG THÁP ĐỒNG HỒ VĂN PHÚ 150M2, MT 30M KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM, 26 TỶ

BÁN NHÀ HÀ ĐÔNG THÁP ĐỒNG HỒ VĂN PHÚ 150M2, MT 30M KINH DOANH TẤP NẬP NGÀY ĐÊM, 26 TỶ

  • 26 tỷ 150m2 ~173.33 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

LÔ GÓC ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ NHƯ HÀM CÁ MẬP - ĐẸP KHÔNG TỲ VẾT, ĐỐI DIỆN 6 TÒA CC CAO CẤP VÀ THÁP ĐỒNG HỒ - RẺ NHẤT ĐẸP NHẤT Lô Góc, tiếp giáp nhiều mặt đường, vỉa hè...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán TÒA nhà Hà Đông, Mp Văn Phú gần 150m, Mặt tiền 10m chỉ 30 tỷ

Bán TÒA nhà Hà Đông, Mp Văn Phú gần 150m, Mặt tiền 10m chỉ 30 tỷ

  • 30 tỷ 150m2 ~200.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

NHÀ NẰM TRỤC CHÍNH VỊ TRÍ SIÊU KINH DOANH KHU ĐÔ THỊ VĂN PHÚ - LACASTA , 2 MĂT THOÁNG , NỘI THẤT THÔNG MINH SIÊU HIỆN ĐẠI Nằm ở vị trí siêu đẹp của KĐT Văn Phú, sát ngã...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 ngày trước
Bán Nhà Cầu Giấy 10 Tầng, lô góc, diện tích 175m2, doanh thu 250triệu/ tháng, phố Hồ Tùng Mậu, giá 30 Tỷ.

Bán Nhà Cầu Giấy 10 Tầng, lô góc, diện tích 175m2, doanh thu 250triệu/ tháng, phố Hồ Tùng Mậu, giá 30 Tỷ.

  • 30 tỷ 175m2 ~171.43 triệu/m2
  • Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán Nhà Cầu Giấy 10 Tầng, lô góc, diện tích 175m2, doanh thu 250triệu/ tháng, phố Hồ Tùng Mậu, giá 30 Tỷ. Nhà lô góc cự thoáng, cách mặt phố Hồ Tùng Mậu vài bước chân Nhà xây 10 tầng...

Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
Bán nhà Phân Lô Kim Mã – Ba Đình (Ngay Hồ Ngọc Khánh ) diện tích 170m

Bán nhà Phân Lô Kim Mã – Ba Đình (Ngay Hồ Ngọc Khánh ) diện tích 170m

  • 20.4 tỷ 170m2 ~120.00 triệu/m2
  • Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà Phân Lô Kim Mã – Ba Đình (Ngay Hồ Ngọc Khánh ) diện tích 170 m -4 tầng –Mt 8.8m SIÊU PHẨM PHÂN LÔ TRƯỚC NHÀ 3 Ô TÔ NHÀ ĐẸP NGỠ NGÀNG BIỆT THỰ NGAY PHỐ TIỆN...

Đường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
NHÀ KHÔNG CHỈ LÀ NƠI ĐỂ TRỞ VỀ Ở MÀ CÒN LÀ CHỐN BÌNH YÊN THƯ GIÃN .

NHÀ KHÔNG CHỈ LÀ NƠI ĐỂ TRỞ VỀ Ở MÀ CÒN LÀ CHỐN BÌNH YÊN THƯ GIÃN .

  • 22 tỷ 150m2 ~146.67 triệu/m2
  • Đường Vĩnh Phúc 2, Ba Đình, Hà Nội

Bán nhà Phố Vĩnh Phúc Ba Đình – Ô Tô 100m -5 tầng- MT 6m NHÀ KHÔNG CHỈ LÀ NƠI ĐỂ TRỞ VỀ Ở MÀ CÒN LÀ CHỐN BÌNH YÊN THƯ GIÃN . KHÔNG GIAN SỐNG NHƯ ĐI NGHỈ DƯỠNG...

Đường Vĩnh Phúc 2, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ

Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ

  • 30 tỷ 160m2 ~187.50 triệu/m2
  • Đường Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội

Siêu căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, 160m2, 8 tầng, mặt tiên 8m, 30 tỷ Cần bán toà căn hộ dòng tiền Tây Hồ, Đặng Thai Mai, khu vực chuyên cho tây thuê được giá. Nhà mới...

Đường Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Bán mảnh đất Cầu Giấy giá rẻ, Mặt ngõ ô tô, thông tứ tung, gần phố 189m2, MT 10m nhỉnh 29 tỷ

Bán mảnh đất Cầu Giấy giá rẻ, Mặt ngõ ô tô, thông tứ tung, gần phố 189m2, MT 10m nhỉnh 29 tỷ

  • 29 tỷ 189m2 ~153.44 triệu/m2
  • Cầu Giấy, Hà Nội

SIÊU TO - SIÊU ĐẸP - SIÊU RẺ - 30M RA TRỤC ĐƯỜNG THÀNH THÁI - 100M RA CẦU YÊN HOÀ - TƯƠNG LAI SÁNG NGỜI. - Cần bán mảnh đất mặt ngõ ô tô kinh doanh Đường Nguyễn Khang...

Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
BÁN NHÀ LÔ GÓC ĐƯỜNG XUÂN ĐỈNH 176M2, Ô TÔ TRÁNH ĐỖ THÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG

BÁN NHÀ LÔ GÓC ĐƯỜNG XUÂN ĐỈNH 176M2, Ô TÔ TRÁNH ĐỖ THÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG

  • 29 tỷ 176m2 ~164.77 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ LÔ GÓC ĐƯỜNG XUÂN ĐỈNH 176M2, Ô TÔ TRÁNH ĐỖ THÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG MẢNH ĐẤT VÀNG - LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ - Ô TÔ 16 CHỖ ĐỖ - HỢP CHIA LÔ - XÂY CCMN.Mô tả:- Vị...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
BIỆT THỰ - MẶT PHỐ BÁT KHỐI - LONG BIÊN DT: 170m2 3 Tầng 8.1m Mặt Tiền GIÁ: 21 Tỷ ( có thương lượng )

BIỆT THỰ - MẶT PHỐ BÁT KHỐI - LONG BIÊN DT: 170m2 3 Tầng 8.1m Mặt Tiền GIÁ: 21 Tỷ ( có thương lượng )

  • 21 tỷ 170m2 ~123.53 triệu/m2
  • Đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội

BIỆT THỰ - MẶT PHỐ BÁT KHỐI - LONG BIÊN 🔰 DT: 170m2 🔹 3 Tầng 🔹 8.1m Mặt Tiền 💰 GIÁ: 21 Tỷ ( có thương lượng )🏘️ MẶT PHỐ VỈA HÈ, 3 THOÁNG, KD VĂN PHÒNGỞ SƯỚNG HƠN BIỆT THỰ+...

Đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội