• Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán đất Xa La 30m2, mặt ngõ rộng 3.5m, cách đường 3 ô tô tránh 20m

• 7.7 tỷ 30m2 ~256.67 triệu/m2
  • Đường Xa La, Hà Đông, Hà Nội

Vị trí: Tại Xa La, gần khu dịch vụ 1 Xa La, gần bệnh viện 103, kđt Xa LaMặt tiền rộng 5.6m, kinh doanh được, ô tô đậu cửa, ngõ nôngHướng Tây NamKhu vực gần trung tâm, các tiện ích...

Đường Xa La, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán đất BT Vị Trí đẹp nhất văn quán, gần hồ 240m mt10m 58 tỷ, đẳng cấp ở, KD

• 58 tỷ 249m2 ~232.93 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Khuyến, Hà Đông, Hà Nội

Mảnh đất Biệt thự còn xót lại tọa lac tại vị trí đẹp nhất, nhì Văn quán với DT240m mt 10m vuông vức, xây văn phòng, biệt thự quá đẳng cấp, KD đuổi khách không hết, gần hồ, Liên hệ...

Đường Nguyễn Khuyến, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Siêu mẫu Phùng Hưng Hà Đông 42m, 6 tầng, giá 9.3tỷ.Ô tô nhỏ đỗ cửa,15m ra ô tô tránh

• 9.3 tỷ 40m2 ~232.50 triệu/m2
  • Đường Yên Phúc, Hà Đông, Hà Nội

Nhà Đi bộ ra viện 103, vài phút ra K Tân Triều, Bưu điện Hà Đông, Bệnh viện Hà Đông, Metro Hà Đông, Đại học Kiến Trúc, Đại học Bưu chính viễn thông. Nhà 2 mặt thoáng, dân xây cẩn...

Đường Yên Phúc, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Bán đất liền kề dịch vụ yên nghĩa hà đông 50m2 hơn 8 tỷ

Bán đất liền kề dịch vụ yên nghĩa hà đông 50m2 hơn 8 tỷ

  • 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất liền kề dịch vụ yên nghĩa hà đông 50m2 hơn 8 tỷ *Mô tả: - Phân lô vỉa hè đẹp khu vực yên nghĩa, vị trí đẹp gần khu đô thị đô nghĩa, dương nội, khu vực ngày...

Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Bán đất dịch vụ khu D yên nghĩa hà đông 50m2 chỉ 8.8 tỷ

Bán đất dịch vụ khu D yên nghĩa hà đông 50m2 chỉ 8.8 tỷ

  • 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất dịch vụ khu D yên nghĩa hà đông 50m2 chỉ 8.8 tỷ *Mô tả: - Phân lô vỉa hè đẹp khu vực yên nghĩa, vị trí đẹp gần khu đô thị đô nghĩa, dương nội, khu vực ngày...

Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Bán đất giao phong quất lâm 95m2 sát bãi biển và flamingo hơn 1 tỷ

• 1 tỷ 95m2 ~10.53 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

*Mô tả: + Nằm Ngay trung tâm của Bãi Tắm 1 và 2 giá phù hợp nhất khu vực + Cách mặt biển chỉ 50- 100 mét + Cách Khu Nghỉ dưỡng Flamigo chỉ 50 mét + Cách Khu Nghỉ...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Chỉ hơn 1 tỷ bán đất ở lâu dài gần sát khu nghỉ dưỡng và công nghiệp sẵn sổ

• 1.2 tỷ 80m2 ~15.00 triệu/m2
  • Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

*Mô tả: Em bán đất đầu tư diện tích từ 80-100m2 vị trí ngay sát biển, 4 khu nghỉ dưỡng chuẩn bị khởi công và 4 khu công nghiệp chuẩn bị hởi công lên đến gần 2000ha: -Khu nghỉ dưỡng...

Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Lô đất ngay sát hàng loạt khu công nghiệp và nghỉ dưỡng giá từ hơn 1 tỷ

• 1 tỷ 90m2 ~11.11 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

* Diện tích 80–100m², nằm ngay sát biển, bao quanh là 8 đại dự án nghỉ dưỡng – công nghiệp đang được đẩy mạnh chuẩn bị khởi công, tổng quy mô lên đến gần 2.000 ha: * 4 KHU NGHỈ...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước

• 1 tỷ 95m2 ~10.53 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Bán đất liền kề dịch vụ yên nghĩa hà đông 50m2 hơn 8 tỷ

Bán đất liền kề dịch vụ yên nghĩa hà đông 50m2 hơn 8 tỷ

  • 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

Đường Yên Lộ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
BÁN ĐẤT TRUNG TÂM YÊN NGHĨA – OTO VÀO ĐẤT

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM YÊN NGHĨA – OTO VÀO ĐẤT

  • Thỏa thuận 74m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM YÊN NGHĨA – OTO VÀO ĐẤT Diện tích: 74,3m²Mặt tiền = hậu: 3m75– vuông vắn, không lỗi phong thủy, hướng Tây Nam Đường trước đất: Ô tô vào tận trong đấtPháp lý: Đã kiểm tra kỹ...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TỔ 16 YÊN NGHĨA

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TỔ 16 YÊN NGHĨA

  • Thỏa thuận 35m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TỔ 16 YÊN NGHĨA Vị trí đẹp: Tổ 16 Yên Nghĩa, oto đỗ cửa. 10m ra trục oto tránh vây quanh Diện tích: 35,9m² – Thông số vàng, vuông vắn. Xây tầng 2 phòng...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
BÁN ĐẤT TRUNG TÂM TỔ 11 – PHƯỜNG YÊN NGHĨA

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM TỔ 11 – PHƯỜNG YÊN NGHĨA

  • Thỏa thuận 50m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM TỔ 11 – PHƯỜNG YÊN NGHĨA Sẵn gpxd 5 tầng thang máy Vị trí đẹp – Tiện ích đủ – Cơ hội sinh lời cao Địa chỉ: Ngõ 65/87 phố Yên Lộ, cách trục chính ô...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
THỬA ĐẤT HOA HẬU YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG

THỬA ĐẤT HOA HẬU YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG

  • Thỏa thuận 49m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

THỬA ĐẤT HOA HẬU YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG địa chỉ tổ 15 YÊN NGHĨA -HÀ ĐÔNG diện tích 49,7m2 + mặt tiền = hậu 4m10 Vị trí: đẹp không lỗi phong thuỷ . Oto vào đất. Vị trí Kinh Doanh Đỉnh...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
chủ gửi bán lô đất 68,5m yên thành biên giang-hà đông-hà nội

• Thỏa thuận 68m2
  • Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

-chủ gửi bán lô đất 68,5m yên thành biên giang-hà đông-hà nội -cách ql6 chỉ 300m -đường thông ôtto qua lại thoải mái -giá chỉ nhỉnh hơn 6 tỷ xx ạ -liên hệ em Dũng kết nối lô đất đẹp...

Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Chính chủ gửi bán căn nhà cấp 4 (đã đổ trần bê tông và lợp thêm mái tôn lạnh bên trên) ở Phú Mỹ, Biên Giang, Hà Đông

• Thỏa thuận 46m2
  • Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

Chính chủ gửi bán căn nhà cấp 4 (đã đổ trần bê tông và lợp thêm mái tôn lạnh bên trên) ở Phú Mỹ, Biên Giang, Hà Đông diện tích 46m (thực tế sd 50m), mua để ở hoặc cho...

Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
AT24 – LÔ ĐẤU GIÁ AN THẮNG, BIÊN GIANG – CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐẸP

AT24 – LÔ ĐẤU GIÁ AN THẮNG, BIÊN GIANG – CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐẸP

  • Thỏa thuận 50m2
  • Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

AT24 – LÔ ĐẤU GIÁ AN THẮNG, BIÊN GIANG – CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐẸP Diện tích: 50,7m²Đường trước đất rộng, khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ Giá chỉ: 4.x tỷ (có thương lượng) Pháp lý rõ...

Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT TẠI YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT TẠI YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG

  • Thỏa thuận 52m2
  • Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT TẠI YÊN NGHĨA-HÀ ĐÔNG Diện tích: 52,4 m² Hiện trạng: có sẵn nhà cấp 4 Loại đất: đất dịch vụ Yên Nghĩa – Hà Đông Vị trí: Nằm trên trục chính kinh doanh Gần Quốc...

Đường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
SỞ HỮU NGAY Lô Đất Sổ Đỏ Chính Chủ phường Biên Giang, quận Hà Đông, tp Hà Nội cũ

• 3.15 tỷ 45m2 ~70.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY Lô Đất Sổ Đỏ Chính Chủ phường Biên Giang, quận Hà Đông, tp Hà Nội cũ nay là phường Chương Mỹ, Hà Nội. Đất vuông đẹp, diện tích: 45m2,(4*11), full thổ cư, Ngõ rộng, ô tô vào...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước

• 1 tỷ 90m2 ~11.11 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội