• Đã xác thực
  • 4 tuần trước
BÁN ĐẤT KHU ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG – ĐỐI DIỆN TRƯỜNG THCS MẬU LƯƠNG - KINH DOANH ĐỈNH - CHỈ 14,5 TỶ

• 14.5 tỷ 50m2 ~290.00 triệu/m2
  • Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

BÁN ĐẤT KHU ĐẤU GIÁ KIẾN HƯNG – ĐỐI DIỆN TRƯỜNG THCS MẬU LƯƠNG - KINH DOANH ĐỈNH - CHỈ 14,5 TỶ- Vị trí: Khu đấu giá Kiến Hưng – trước THCS Mậu Lương- Diện tích: 50m² – MT 4.77m...

Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
SIÊU PHẨM ĐẤT DỊCH VỤ KHU 1 - ĐỒNG MAI – HÀ ĐÔNG,50M2 GIÁ 8 TỶ HÀ NỘI,

• 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

💥💥 SIÊU PHẨM ĐẤT DỊCH VỤ KHU 1 – ĐỒNG MAI – HÀ ĐÔNG,HÀ NỘI, 💥💥Vị trí trung tâm – Đường ô tô tránh – Giá cực hiếm! 📍 Vị trí: Khu đất dịch vụ Khu 1, Đồng Mai, Hà...

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
HIẾM ĐẤT DV BA LA, QUANG TRUNG,HẦ ĐÔNG,50M2 GIÁ NHỈNH 10 TỶ

HIẾM ĐẤT DV BA LA, QUANG TRUNG,HẦ ĐÔNG,50M2 GIÁ NHỈNH 10 TỶ

  • 10.8 tỷ 50m2 ~216.00 triệu/m2
  • Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

🎉 CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT DỊCH VỤ ĐẸP NHẤT BA LA – HÀ ĐÔNG 🎉🎉 Man Bồi - Gốc Găng Ba La 50 ĐẤT Hà Đông,Hà Nôi. Phân lô ô tô tránh, vỉa hè rộng 2 bên.📍Vị trí đẹp...

Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Cần bán đất Biên Giang 108.5m², giá 34.5tr/m²

Cần bán đất Biên Giang 108.5m², giá 34.5tr/m²

  • 34.5 triệu /m2 108.5m2 ~3.726 tỷ
  • Đường Cao Thắng, Hà Đông, Hà Nội

Chính chủ cần tiền gấp bán mảnh đất 👉đc tràng An tt chúc sơn chương Mỹ hà nội đường vào đối diện siêu thị lan chi chúc sơn cách ql6 500 m đường rộng xe tránh nhau thuận tiện nhiều...

Đường Cao Thắng, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông 60 ĐẤT, Mt: 3.8 m, giá: 6.3 tỷ

Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông 60 ĐẤT, Mt: 3.8 m, giá: 6.3 tỷ

  • 6.3 tỷ 60m2 ~105.00 triệu/m2
  • Đường Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông 60 ĐẤT, Mt: 3.8 m, giá: 6.3 tỷĐẤT VÀNG MỖ LAO- CCMM+ Vị trí trung tâm Hà Đông, ôtô đỗ gần, xung quanh đầy đủ tiện ích.+ Lô đất đã được dọn sạch mặt...

Đường Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà phố Lê Trọng Tấn DT 51m2, Đất, MT 4.7m, Giá 11.1 tỷ Hà Đông Hà Nội

• 11.1 tỷ 51m2 ~217.65 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Bán nhà phố Lê Trọng Tấn DT 51m2, Đất, MT 4.7m, Giá 11.1 tỷ Hà Đông Hà Nội Mô tả: * Vị Trí: Đất Trung Tâm Dương Nội 50 m ra đường đôi Lê Trọng Tấn, giao thông thuận tiện, ô tô...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
ĐẤT ĐẸP- GIÁ ƯU ĐÃI CHÍNH CHỦ BÁN NHANH ĐẤT TẶNG KÈM NHÀ 2 TẦNG mặt đường Thanh Bình , Hà Đông, HN

• 16 tỷ 40m2 ~400.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

ĐẤT ĐẸP- GIÁ ƯU ĐÃI CHÍNH CHỦ BÁN NHANH ĐẤT TẶNG KÈM NHÀ 2 TẦNG mặt đường Thanh Bình , Hà Đông, HNĐịa chỉ: Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội (Phường Hà Đông, Hà Nội...

Đường Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
KHU PHÂN LÔ - Ô TÔ VÀO NHÀ - Ô TÔ ĐỖ CỬA 24/24 - MẶT TIỀN RỘNG - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐỈNH GIÁ HƠP NHẤT KHU

• 11 tỷ 50m2 ~220.00 triệu/m2
  • Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

DV09-LK425 khu đất Dịch vụ Đào Đất,Hàng Bè, Kiến Hưng,Hà Đông, Hà Nội KHU PHÂN LÔ - Ô TÔ VÀO NHÀ - Ô TÔ ĐỖ CỬA 24/24 - MẶT TIỀN RỘNG - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐỈNH DV0-LK425...

Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước

• 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SIÊU PHẨM ĐẤT DỊCH VỤ ĐỒNG MAI – KHU 3NO39 LK9, HÀ ĐÔNG SIÊU PHẨM ĐẤT DỊCH VỤ ĐỒNG MAI – KHU 3 LK9, HÀ ĐÔNG

• 7 tỷ 50m2 ~140.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

SIÊU PHẨM ĐẤT DỊCH VỤ ĐỒNG MAI – KHU 3NO9 LK9, HÀ ĐÔNG 🌟 GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC – VỊ TRÍ VÀNG – TIỀM NĂNG SIÊU LỜ 📍 Vị trí: Lô đất DV Khu 3Cạnh Góc No 9 LK9,...

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước

• 7 tỷ 50m2 ~140.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
CHỈ VƠI 100TRIÊU/1 M2 CÓ NGAY LÔ ĐÂT 68M2TRUNG TAM QUẬN,HÀ ĐÔNG,HÀ NỘI,THOÁNG VINH VIÊNX,2 Ô TÔ TRÁNH NHAU

• 6.8 tỷ 68m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

🏆🏆 CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DỊCH VỤ ĐỒNG MAI – HÀ ĐÔNG,HÀ NỘI 🏆🏆 📍 Vị trí: Khu đất dịch vụ Đồng Mai, Hà Đông — khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đẹp, đường nhựa rộng rãi, vỉa...

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hà Đông, Hà Nội

• 17.227 tỷ 161m2 ~107.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hà Đông, Hà NộiDiện tích: 161m2 - MT 6.5mGiá bán: Nhỉnh 107tr/m2 - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ,...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
ĐẤT LÔ GÓC ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP An Thắng, Phường Chương Mỹ, Hà Nội

• 4.5 tỷ 42m2 ~107.14 triệu/m2
  • Đường An Thắng, Hà Đông, Hà Nội

ĐẤT LÔ GÓC ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP An Thắng, Phường Chương Mỹ, Hà NộiDiện tích: 41,8m2Giá bán: 4,5tỷ (có thương lượng)- Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường,...

Đường An Thắng, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông

• 5.2 tỷ 82m2 ~63.41 triệu/m2
  • Đường Phú Mỹ, Hà Đông, Hà Nội

HOT !!! SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, TPHNDiện tích: 82,7m2Giá bán: 5,2 tỷ- Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung...

Đường Phú Mỹ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại TDP Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, TPHN

• 5.2 tỷ 82m2 ~63.41 triệu/m2
  • Đường Phú Mỹ, Hà Đông, Hà Nội

Đường Phú Mỹ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà Đông

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà Đông

  • 8.86 tỷ 37m2 ~239.46 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà ĐôngLô Góc - Hai Mặt Thoáng - Ngõ Thông - Nở HậuDiện tích: 37m2 x 4 tầngGiá bán: 8.86 tỷ- Nhà đẹp nằm ngay vị trí...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHÚ LƯƠNG – HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHÚ LƯƠNG – HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI

  • 4.2 tỷ 41m2 ~102.44 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHÚ LƯƠNG – HÀ ĐÔNG – HÀ NỘI * Vị trí gần Quốc lộ 21, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc. - Diện tích: 40.7m²- Pháp lý: Đất vuông vắn, không...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà Đông

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà Đông

  • 12.86 tỷ 33m2 ~389.70 triệu/m2
  • Đường Văn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Văn Phúc, Hà ĐôngDiện tích: 33,5m2 mặt tiền 5mGiá bán: 12,86 tỷ- Nhà đẹp xây 6 tầng 1 tum nội thất xịn ,nhà xây ở dc 7 năm nhưng...

Đường Văn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Hoa hậu khu C Yên Nghĩa, không lỗi mà vị trí tiềm năng để giữ tiền

• Thỏa thuận 50m2
  • Đất Dịch vụ khu C, Hà Đông, Hà Nội

LÔ ĐẤT VỊ TRÍ KINH DOANH, XÂY NHÀ DÒNG TIỀN HAY Ở ĐỀU TUYỆT VỜI* Vi Trí kinh doanh Gần BV Nhi, View trường Phenikaa, giáp vành đai 4 tiện ích bạt ngàn...* Hướng Đông Tứ Trạch, nói không với...

Đất Dịch vụ khu C, Hà Đông, Hà Nội