• Đã xác thực
  • 11 giờ trước
BÁN ĐẤT 31M2 TẶNG GPXD, MT 4,6M,NGÕ Ô TÔ DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG GIÁ 5,25 TỶ

• 5.25 tỷ 31m2 ~169.35 triệu/m2
  • Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội

+ Đất có vị trí đắc địa nhất bậc nhất khu vực Dương Nội Hà Đông . Đường ô tô , mặt tiền rộng, xây ở sướng và kinh doanh.+ Chủ thiện chí bán ,tặng luôn giấy phép xây dựng ,vị trí...

Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 phút trước
Bán gấp mảnh đất Hà Đông giá siêu rẻ cơ hội hiếm cho nhà đầu tư chỉ 110 triệu/m2

• 110 triệu /m2 69m2 ~7.59 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

+ Đất có vị trí đắc địa nhất : Đường ô tô , mặt tiền rộng, ở sướng và kinh doanh.+ Chủ thiện chí bán vị trí vàng, sổ đẹp, kinh doanh, ở sướng. Xây nhà rất phù hợp với gia đình...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Lê Trọng Tấn, Hà Đông, siêu phẩm lô góc, mặt tiền rộng, bạt ngàn tiện ích, giao thông thuận lợi, phù hợp kinh doanh,

• 24 tỷ 85m2 ~282.35 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Lê Trọng Tấn , Hà Đông, siêu phẩm lô góc, mặt tiền rộng,NHÀ 5TẦNG MẶT TIỀN 5MÉT TẦNG 1,2 THÔNG SÀN T3,4,5 TỔNG 4P NGỦ RỘNG. 5 WC PHÂN LÔ VỈA HÈ RỘNG 5M KINH DOANH ĐỈNH- KHU ĐÔ THỊ...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 phút trước
đất vuông đẹp, giao thông thuận lợi, giáp với khu vực tiện ích, aeon, công viên thiên văn học.

• 11.5 tỷ 50m2 ~230.00 triệu/m2
  • Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

đất vuông đẹp, mặt tiền rộng 5m, giao thông thuận lợi, gần nhiều khu vực tiện ích, cách aen vài trăm mét, gần truòng quốc tế.

Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
đất vuông đẹp mặt đường rộng , , giáp aeon hà đông, công viên thiên văn hoc, và nhiều tiên ích khác.

• 11 tỷ /m2 50m2 ~550 tỷ
  • Đường La Dương, Hà Đông, Hà Nội

Đ ất đẹp, vuông như đồng bánh,chỉ là đất nên ko có nhiều mô tả.

Đường La Dương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
đất vuông đẹp, mặt tiền siêu rộng, giao thông thuận lợi. gần nhiều khu tiện ích.

• 11.5 tỷ /m2 50m2 ~575 tỷ
  • Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

mặt tiền rộng, đường rộng, phù hợp làm kinh doanh , nhà ở, kinh doanh tốt. chỉ là đất nên ko có nhiều để mô tả,

Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
khu đất dv lk dương nội hà đông

khu đất dv lk dương nội hà đông

  • 12.7 tỷ 50m2 ~254.00 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

KINH DOANH- Ô TÔ TRÁNH – PHÂN LÔ VỈA HÈ VỊ TRÍ: + Đường ô tô tránh vỉa hè, ngõ thông hình bàn cờ, dãy 1 sau đường Lê Trọng Tấn. gần đường Lê văn Lương kéo dài + Hạ...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán đất thổ cư ỷ la Dương nội hà đông53m2 C4 mặt tiền 4 ,11,5 tỷ

• 11.5 tỷ /m2 53m2 ~609.5 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

Mặt Phố Ỷ La - Dương Nội 💥💥 💪 Bán đất tặng nhà c4 đang cho thuê mở tiệm thuốc . 👉 Mặt phố ô tô tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất ngày đêm. 👉 Vị trí đẹp, hiếm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 75m,,5 ,5 16,5 tỷ

LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 75m,,5 ,5 16,5 tỷ

  • 16.5 tỷ /m2 75m2 ~1237.5 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 5T, MT5M, VỈA HÈ RỘNG, KINH DOANH CỰC ĐẸP, GIÁ NGONMô tả:- Vị trí ngay gần vườn hoa, đường trước nhà rộng, kinh doanh sầm uất, khu vực nhiều công ty văn phòng đang làm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 phút trước
Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.

• 8.6 tỷ 50m2 ~172.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.- Vị trí giáp các đường Lê Trọng Tấn, đại Lộ Thăng Long, vành đai...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Bán nhà phố Lê Trọng Tấn DT 51m2, Đất, MT 4.7m, Giá 11.1 tỷ Hà Đông Hà Nội

• 11.1 tỷ 51m2 ~217.65 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Bán nhà phố Lê Trọng Tấn DT 51m2, Đất, MT 4.7m, Giá 11.1 tỷ Hà Đông Hà Nội Mô tả: * Vị Trí: Đất Trung Tâm Dương Nội 50 m ra đường đôi Lê Trọng Tấn, giao thông thuận tiện, ô tô...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà Đông

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà Đông

  • 8.86 tỷ 37m2 ~239.46 triệu/m2
  • Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Dương Nội, Hà ĐôngLô Góc - Hai Mặt Thoáng - Ngõ Thông - Nở HậuDiện tích: 37m2 x 4 tầngGiá bán: 8.86 tỷ- Nhà đẹp nằm ngay vị trí...

Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán đất Dương Nội_Hà Đông_50m2_ô tô vào nhà_hơn 9 tỷ có thương lượng

• 9.5 tỷ 50m2 ~190.00 triệu/m2
  • Đường La Dương, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất Dương Nội_Hà Đông_50m2_ô tô vào nhà_hơn 9 tỷ có thương lượngGần aeonl mall Hà Đông, vị trí nằm ở đường ô tô tránh có thể làm kinh doanh, để ở hoặc cho thuê đều đượcNằm tại khu vực...

Đường La Dương, Hà Đông, Hà Nội