• Đã xác thực
  • 1 ngày trước
TIN CỰC NÓNG! CÔ EM BÁN NHÀ TÂM HUYẾT VỀ QUÊ SỐNG -BÁN GẤP NHÀ ĐẸP LÊ TRỌNG TẤN – GẦN PHỐ, Ở LUÔN, GIÁ CHỈ 6.8 TỶ!

• 6.8 tỷ 36m2 ~188.89 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

🔥 TIN CỰC NÓNG! CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ ĐẸP LÊ TRỌNG TẤN – GẦN PHỐ, Ở LUÔN, GIÁ CHỈ 6.8 TỶ! 🔥📍 Lê Trọng Tấn, Hà Đông – 30/36m² x 5 tầng – Mặt tiền 4.1m – Cách...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
Bán đất tặng nhà ở Ba La, Hà Đông, Kinh doanh đỉnh, dòng tiền cao, DT 86m2x6 tầng, MT 6m, giá 21 tỷ.

• 21 tỷ 86m2 ~244.19 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất tặng nhà ở Ba La, Hà Đông, Kinh doanh đỉnh, dòng tiền cao, DT 86m2x6 tầng, MT 6m, giá 21 tỷ.- Vị trí đắc địa để kinh doanh, trước nhà là đường Quang Trung nối liền với các...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 phút trước
Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.

• 8.6 tỷ 50m2 ~172.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.- Vị trí giáp các đường Lê Trọng Tấn, đại Lộ Thăng Long, vành đai...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Bán đất MP Xa La - Hà Đông 120m2, mt 5.5m, vỉa hè, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 16 tỷ

• 16 tỷ 120m2 ~133.33 triệu/m2
  • Đường Xa La, Hà Đông, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất tuyến đường phố Xa La, cách phố Phùng Hưng gần 200m. - Diện tích 120m2, mặt tiền 5.5m. Hiện trạng nhà cấp 4 cũ. - Khách hàng mua về có thể kinh...

Đường Xa La, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 20 giờ trước
Đất phân lô đường rộng oto tránh,kinh doanh tại Quang Trung Hà Đông diện tích 50m mặt tiền 5m giá 5.2tỷ

• 5.2 tỷ 50m2 ~104.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất phân lô ô tô đỗ cửa tại Quang Trung Hà Đông.Diện tích 50m mặt tiền 5m giá 5.2tỷMảnh đất phân lô cực đẹp vị trí kinh doanh.Đường rộng ô tô đỗ cửa,vài bước chân ra đường Quang Trung,giao...

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán đất phân lô tại Vạn Phúc Hà Đông.Kinh doanh sầm uất,đường rộng.Diện tích 120m2,mặt tiền 7,5m.Sổ đỏ ,giá 7tỷ

• 7 tỷ 120m2 ~58.33 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất tại làng nghề Vạn Phúc Hà Đông Hanoi.Vị trí đắc địa kinh doanh đỉnh cao.Diện tích 120m2,mặt tiền 7,5m.Đường rộng,đang cho thuê bán cây cảnh 25tr/tháng.Giao thông thuận tiện,nằm ngay dãy sau trục đường Tố Hữu,thông các đường...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán đất thổ cư (đã có nhà 2 tầng cũ) tại ngõ phố Lê Hồng Phong Hà Đông.Diện tích 46m mặt tiền 4.5m giá 3.7tỷ

• 3.7 tỷ 46m2 ~80.43 triệu/m2
  • Đường Lê Hồng Phong, Hà Đông, Hà Nội

Nhà 2 tầng cũ nên chủ xác định bán đất tặng nhà.Hiện tại nhà đang cho thuê 7 triệu/thángNằm tại khu vực trung tâm quận Hà Đông,vài bước chân là ra phố Lê Hồng Phong,chợ Hà Đông.Gần các phố Tô...

Đường Lê Hồng Phong, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 34 phút trước
BÁN ĐẤT DÃY 9 – KTT CÔNG TY XD CẦU ĐƯỜNG ĐA SỸ – HÀ ĐÔNG

BÁN ĐẤT DÃY 9 – KTT CÔNG TY XD CẦU ĐƯỜNG ĐA SỸ – HÀ ĐÔNG

  • 12.5 tỷ 43m2 ~290.70 triệu/m2
  • Đường Đa Sỹ, Hà Đông, Hà Nội

📌 📍 Vị trí: Dãy 9, Khu tập thể Công ty Xây dựng Cầu Đường, Đa Sỹ – Hà Đông – Hà Nội📐 Diện tích: 43/67m²✨ Mô tả thửa đất:Đất vuông vắn, mặt tiền đẹpNgõ rộng, giao thông thuận tiệnKhu...

Đường Đa Sỹ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
BÁN GẤP MẢNH ĐẤT DIỆN TÍCH 200 MT 8M TẠI TRẦN PHÚ HÀ ĐÔNG

BÁN GẤP MẢNH ĐẤT DIỆN TÍCH 200 MT 8M TẠI TRẦN PHÚ HÀ ĐÔNG

  • 32 tỷ 200m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội

Bán gấp mảnh đất 200m mt 8m tại Trần Phú Hà Đông.Phù hợp xây toà nhà 7 tầng thang máy làm VP, Nhà Hàng.Vị trí đắc địc gần trường ĐH Xây Dựng, Học Viện BCVT, Bệnh viện Y Học cổ...

Đường Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LỤA 69M2 – HÀ ĐÔNG | GIÁ 14.1 TỶ

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LỤA 69M2 – HÀ ĐÔNG | GIÁ 14.1 TỶ

  • 14.1 tỷ 69m2 ~204.35 triệu/m2
  • Đường Lụa, Hà Đông, Hà Nội

📍 Vị trí: Đường Lụa 69, Hà Đông – khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng đồng bộ📐 Diện tích: 69m² (đất vuông vắn, đẹp)💰 Giá bán: 14.1 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)✨ Ưu điểm nổi...

Đường Lụa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán đất phố Xốm, Phú Lãm 52m2 lô góc 2 mặt thoáng vài bước lên ô tô giá nhỉnh 1 tỷ

• 1.85 tỷ 52m2 ~35.58 triệu/m2
  • Đường Quang Lãm, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất phố Xốm, Phú Lãm 52m lô góc 2 mặt thoáng vài bước lên ô tô giá nhỉnh 1 tỷ. + Vị trí đắc địa: Cách mặt phố Xốm chỉ gần 100m, thuộc Tổ 5, trung tâm phường Phú...

Đường Quang Lãm, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 20 giờ trước
Bán đất phố Xốm 30m gần trường học lô góc 2 thoáng ô tô vào đất kinh doanh đỉnh giá chỉ nhỉnh 2 tỷ

• 2.19 tỷ 30m2 ~73.00 triệu/m2
  • Đường Quang Lãm, Hà Đông, Hà Nội

Bán đất phố Xốm 30m gần trường học lô góc 2 thoáng ô tô vào đất kinh doanh đỉnh giá chỉ nhỉnh 2 tỷ. + Đất thuộc trục chính tổ 5 Quang Lãm, đi bộ ra Quốc lộ 21, gần...

Đường Quang Lãm, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
BÁN GẤP ĐẤT PHỐ LỤA , 2 THOÁNG VĨNH VIỄN, Ô TÔ VÀO NHÀ , KINH DOANH DÒNG TIỀN ĐỈNH CAO , GIÁ CHỈ 300TR/M ~18 TỶ

• 18 tỷ 60m2 ~300.00 triệu/m2
  • Đường Lụa, Hà Đông, Hà Nội

Đất nền tại Phố Lụa, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 60m2, mặt tiền 6.5m, ngõ rộng 6m, pháp lý đầy đủ. - Giá bán: 18 tỷ VND.- Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng...

Đường Lụa, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
BÁN MẢNH ĐẤT Ô TÔ ĐỖ CỬA 60M LÊ TRỌNG TẤN QUANG TRUNG GIÁ RẺ

• 3.9 tỷ 60m2 ~65.00 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Ô TÔ ĐỖ, Ô TÔ TRÁNH.SỔ VUÔNG ĐẸP GIAO DỊCH NGAY.🔥Ngõ nông, rộng, gần mặt phố lớn.🔥Thửa đất vuông vắn tiền hậu như nhau.🔥Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Gọi xem nhà miễn phí 0973 76 55 65- 0902 545 125

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán liền kề lô góc - Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông

Bán liền kề lô góc - Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông

  • 6.6 tỷ 36m2 ~183.33 triệu/m2
  • 29, MẬU LƯƠNG, Hà Đông, Hà Nội

Bán liền kề Hàng Bè - Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông Diện tích 36m ( từ tầng 2 là 42m) x 5 tầng, mặt tiền 5m Giá bán 6.6 tỷ LÔ GÓC - GARA Ô TÔ -...

29, MẬU LƯƠNG, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán mặt bằng phố Trần Hưng Đạo - Hà Đông Diện tích 207m x 4 tầng, 37 tỷ

• 37 tỷ 207m2 ~178.74 triệu/m2
  • 99, Trần Hưng Đạo, Hà Đông, Hà Nội

Bán mặt bằng phố Trần Hưng Đạo - Hà Đông Diện tích 207m x 4 tầng, mặt tiền 4.6m giâ 37 tỷ MẶT PHỐ CỔ - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – KINH DOANH MỌI...

99, Trần Hưng Đạo, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
SIÊU PHẨM LÔ GÓC KINH DOANH CỰC ĐỈNH VĂN PHÚ HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ TRỤC CHÍNH - ĐỐI DIỆN LACASTA VĂN PHÚ - THANG MÁY

• 24.5 tỷ 124m2 ~197.58 triệu/m2
  • Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

SIÊU PHẨM LÔ GÓC KINH DOANH CỰC ĐỈNH VĂN PHÚ HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ - TRỤC CHÍNH - ĐỐI DIỆN LACASTA VĂN PHÚ - THANG MÁY Liền kề KĐT Văn Phú - Hà Đông Diện tích 124m x 5...

Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN NHANH MẢNH ĐẤT TỔ 6 YÊN NGHĩA - HÀ ĐÔNG

BÁN NHANH MẢNH ĐẤT TỔ 6 YÊN NGHĩA - HÀ ĐÔNG

  • 8.55 tỷ 53m2 ~161.32 triệu/m2
  • 12, Đường Nghĩa Lộ, Hà Đông, Hà Nội

MẢNH ĐẤT NGHĨA LỘ - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG - SÁT KHU ĐÔ THỊ ĐÔ NGHĨA DT 53m2. MT 4m. Giá Nhỉnh 8 tỷ xíu LH : E Huyên. 0908285586.

12, Đường Nghĩa Lộ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
* "Sốc" đất vàng Biên Giang: Lô góc 104m² mặt tiền rộng, ô tô vào nhà, giá chỉ 7.8 tỷ!

• 75 triệu /m2 104m2 ~7.8 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

- Diện tích 6,4x16,25m lô góc, oto tải vào tận   nơi, tiện kinh doanh mọi thứ. - Gần trung tâm hành chính, cách bến xe Yên  Nghĩa 3km.- Gần trường ĐHTDTT, Chợ, trường cấp 1,2,3.- Có thể phân lô làm 3 lô xây...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
BÁN MẢNH ĐẤT DV - LK KHU YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG

BÁN MẢNH ĐẤT DV - LK KHU YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG

  • 13 tỷ 50m2 ~260.00 triệu/m2
  • 56, Đường Nguyễn Văn Trác, Hà Đông, Hà Nội

LK - DV YÊN NGHĨA- Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ -SÁT KHU ĐÔ THỊ ĐÔ NGHĨA - HÀ ĐÔNG . Đất DT 50m2. MT 4m. Giá 13 tỷ LH : E Huyền. 0908285586.

56, Đường Nguyễn Văn Trác, Hà Đông, Hà Nội