• Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Lê Trọng Tấn, Hà Đông, siêu phẩm lô góc, mặt tiền rộng, bạt ngàn tiện ích, giao thông thuận lợi, phù hợp kinh doanh,

• 24 tỷ 85m2 ~282.35 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Lê Trọng Tấn , Hà Đông, siêu phẩm lô góc, mặt tiền rộng,NHÀ 5TẦNG MẶT TIỀN 5MÉT TẦNG 1,2 THÔNG SÀN T3,4,5 TỔNG 4P NGỦ RỘNG. 5 WC PHÂN LÔ VỈA HÈ RỘNG 5M KINH DOANH ĐỈNH- KHU ĐÔ THỊ...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
đường rộng, giao thông thuận lợi, diện tích lớn, phù hợp kinh doanh , nhà ở ,

• 16.5 tỷ /m2 74m2 ~1221 tỷ
  • Đường Bắc Lãm, Hà Đông, Hà Nội

nhà cấp bốn. nên xác định bán đất tặng nhà,

Đường Bắc Lãm, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
đường oto tránh, gần him lam vạn phúc, an ninh tốt , nhiều tiện ích.

• 16 tỷ /m2 64m2 ~1024 tỷ
  • Đường Đại Mỗ, Hà Đông, Hà Nội

Vị trí đẹp. Ngay sát khu dịch vụ Him Lam Vạn phúc, ngõ ô tô tránh.Hiện trạng đất, khách mua về xây toà

Đường Đại Mỗ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
đất nở hậu, ko lỗi phong thuỷ, otto qua nhà.xung quanh nhiều tiện ích.

• 9.5 tỷ /m2 50.3m2 ~475 tỷ
  • Đường Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, Hà Nội

Oto qua nhaf.Vị trí đẹp-khách mua xây để CCMN vừa ở vừa cho thuê,hiệu quả kinh tế cao.Tiềm năng phát triển mạnh.💥Mảnh đất nở hậu,chuẩn phong thủy.💥Ngày sat vườn hoa Độc Lập,Đất sát lụa Vạn Phúc truyền thống ,thông thuong...

Đường Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT Phú Lãm Hà Đông,ô tô tránh, vỉa hè,kinh doanh đỉnh, 54m2 Giá rẻ

• 7.3 tỷ 54m2 ~135.19 triệu/m2
  • Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

- Mảnh đất vàng phân lô vuông vắn khu Man Bồi Gốc Găng ngay sát kề ngã tư Phú Lãm. Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần trường Đại Học Đại Nam, Trường PTTH Trần Hưng Đạo, Cao đẳng Thương...

Đường Ba La, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
đất vuông đẹp, khu vực nhiều tiện ích, giao thông thuận lợi,phù hợp làm nhà ở hoặc kinh doanh cho thuê văn phòng.

• 12.3 tỷ /m2 60m2 ~738 tỷ
  • Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

ĐẤT PHÂN LÔ - VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - KINH DOANH VĂN PHÒNG - TẶNG GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 7 TẦNG- Đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng khu vực phát triển, ngay sát KĐT Xala,...

Đường Mậu Lương, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
BÁN 215M2 ĐẤT Ô TÔ VÀO NHÀ LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG GIÁ 27,7 TỶ

BÁN 215M2 ĐẤT Ô TÔ VÀO NHÀ LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG GIÁ 27,7 TỶ

  • 27.7 tỷ 215m2 ~128.84 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

Mảnh đất ở vị trí đẹp trước nhà rộng thoáng diện tích 215m2 mặt tiền 10m cách mặt phố 40m.Khu vực an ninh tốt, an sinh đỉnh, giao thông thuận tiên, tiện ích ngập tràn rất gần tàu điện trên...

Đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 phút trước
đất vuông đẹp, giao thông thuận lợi, giáp với khu vực tiện ích, aeon, công viên thiên văn học.

• 11.5 tỷ 50m2 ~230.00 triệu/m2
  • Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

đất vuông đẹp, mặt tiền rộng 5m, giao thông thuận lợi, gần nhiều khu vực tiện ích, cách aen vài trăm mét, gần truòng quốc tế.

Đường An Phú, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Yên nghĩa Hà Đông Hà Nội -VỊ TRÍ ĐẸP -Nhà thiết kế 5 tầng như hình mẫu ,6ngủ . 4 vệ sinh, nội thất đầy đủ . -Sổ đỏ chính chủ ,

• 3.6 tỷ /m2 32m2 ~115.2 tỷ
  • 0 2345, Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

Yên Nghĩa 32 T5 4.4 3.6 tỷ Hà Đông Hà Nội-VỊ TRÍ ĐẸP NẰM CÁCH ĐƯỜNG QUANG TRUNG CHỈ VÀI CHĂM MÉT - NGÕ TO NHƯ PHỐ - TIỆN ÍCH VÔ VÀN.- Nằm trung tâm gần trường , chợ khu...

0 2345, Đường 1, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán đất thổ cư ỷ la Dương nội hà đông53m2 C4 mặt tiền 4 ,11,5 tỷ

• 11.5 tỷ /m2 53m2 ~609.5 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

Mặt Phố Ỷ La - Dương Nội 💥💥 💪 Bán đất tặng nhà c4 đang cho thuê mở tiệm thuốc . 👉 Mặt phố ô tô tránh, kinh doanh buôn bán sầm uất ngày đêm. 👉 Vị trí đẹp, hiếm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 75m,,5 ,5 16,5 tỷ

LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 75m,,5 ,5 16,5 tỷ

  • 16.5 tỷ /m2 75m2 ~1237.5 tỷ
  • Hà Đông, Hà Nội

LIỀN KỀ ĐÔ NGHĨA 100M2, 5T, MT5M, VỈA HÈ RỘNG, KINH DOANH CỰC ĐẸP, GIÁ NGONMô tả:- Vị trí ngay gần vườn hoa, đường trước nhà rộng, kinh doanh sầm uất, khu vực nhiều công ty văn phòng đang làm...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
Chủ cần tiền giảm chào nhờ bán gấp mấy lô đất dv kđt Yên Nghĩa, Hà Đông, dt 50m2, giá nhỉnh 11 tỷ

• 11 tỷ 50m2 ~220.00 triệu/m2
  • Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

 Dt 50m², mặt tiền 4- 5m. Giá thương lượng chính chủ.- Nằm giữa Vành Đai 4 và đê Yên Nghĩa, kđt Đô Nghĩa, cv Âm Nhạc. Bán kính 500m là trường đh Phenikaa, bv Nhi Hà Nội, bến xe Yên...

Đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
Bán Nhà Yên Bình - Hà Đông - vỉa hè - Ô tô tránh - Thang Máy - 80m2 - 5 tầng - Mt5m - 12.7 tỷ

• 12.7 tỷ 80m2 ~158.75 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán Nhà Yên Bình - Hà Đông - vỉa hè - Ô tô tránh - Thang Máy - 80m2 - 5 tầng - Mt5m - 12.7 tỷ 💥💥💥SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - THANG MÁY - VỈA HÈ SIÊU TO -...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
NỢ NẦN BÁN VỘI YÊN NGHĨA 54m 2.95tỷ LIÊN HỆ XEM TRỰC TIẾP

NỢ NẦN BÁN VỘI YÊN NGHĨA 54m 2.95tỷ LIÊN HỆ XEM TRỰC TIẾP

  • 2.95 tỷ 54m2 ~54.63 triệu/m2
  • Đường Nghĩa Bình, Hà Đông, Hà Nội

Có 2 lô y hệt cạnh nhau 54m, mặt tiền 4m. Ace thiện chí có thể lấy cả 2 lô. Trước cửa ô tô tránh, cách 20m ra đường xe tải tránh nhauKhu dân trí cao, an ninh tốt, dân tình...

Đường Nghĩa Bình, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 28 phút trước
PHÂN LÔ- ĐẤT- DV5 MỖ LAO- THANH BÌNH- 50,1M2- MT 4 M, NHỈNH 6 TỶ- VỈA HÈ 5M- 2 MẶT Ô TÔ

• 6.95 tỷ 51m2 ~136.27 triệu/m2
  • Đường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

BÁN ĐẤT DV5 MỖ LAO- HÀ ĐÔNG- 50,1M2- MẶT TIỀN 4M NHỈNH 6 TỶ- VỈA HÈ 5M- 2 MẶT Ô TÔ + MẢNH ĐẤT VÀNG- PHÂN LÔ- Ô TÔ TRÁNH- KINH DOANH ĐỈNH CAO- HIẾM NHÀ BÁN + GẦN CHỢ...

Đường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 phút trước
Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.

• 8.6 tỷ 50m2 ~172.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất KĐT dịch vụ phân lô, vỉa hè 3m, ô tô tránh - kinh doanh - sổ vuông - giá chỉ nhỉnh hơn 8 tỷ.- Vị trí giáp các đường Lê Trọng Tấn, đại Lộ Thăng Long, vành đai...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
Bán đất tặng nhà ở Ba La, Hà Đông, Kinh doanh đỉnh, dòng tiền cao, DT 86m2x6 tầng, MT 6m, giá 21 tỷ.

• 21 tỷ 86m2 ~244.19 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

Bán đất tặng nhà ở Ba La, Hà Đông, Kinh doanh đỉnh, dòng tiền cao, DT 86m2x6 tầng, MT 6m, giá 21 tỷ.- Vị trí đắc địa để kinh doanh, trước nhà là đường Quang Trung nối liền với các...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
SỐC GIÁ ĐẦU TUẦN – NHÀ MỖ LAO 5 TẦNG ĐẸP LONG LANH – FULL NỘI THẤT 5 SAO – CHỈ 100M RA PHỐ – 6.95 TỶ

• 6.95 tỷ 30m2 ~231.67 triệu/m2
  • Đường Ao Sen, Hà Đông, Hà Nội

🔥 SỐC GIÁ ĐẦU TUẦN – NHÀ MỖ LAO 5 TẦNG ĐẸP LONG LANH – FULL NỘI THẤT 5 SAO – CHỈ 100M RA PHỐ – 6.95 TỶ 💼💥🎯 Ở NGAY – KHÔNG PHẢI SỬA – SÁT CHỢ, GẦN TRƯỜNG...

Đường Ao Sen, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP – NHÀ MỖ LAO HÀ ĐÔNG 2 TẦNG – NGÕ TO NHƯ PHỐ – CHỈ 8.X TỶ – MUA LÀ HỜI!!, MẤY BƯỚC CHÂN RA TỚI PHỐ. SỐNG RẤT THOẢI MÁI, TRONG LÀNH

• 8.5 tỷ 50m2 ~170.00 triệu/m2
  • Hà Đông, Hà Nội

VỪA RA MẮT – CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ 2 TẦNG MỖ LAO – TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG – CHỈ 8.5 TỶ!🌟 Vị trí cực đỉnh – tiện ích bủa vây – chỉ việc xách vali về ở!📍 Toạ độ...

Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
CÓ NGAY NHÀ Ở CỰC SƯỚNG-TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG -100M RA PHỐ- 30m2 X 5T-ĐẦY ĐỦ ĐỒ - GIÁ 6.7X TỶ

• 6.95 tỷ 30m2 ~231.67 triệu/m2
  • ngõ 18, Đường Ao Sen, Hà Đông, Hà Nội

NHÀ ĐẸP, Ở NGAY - 100M RA MẶT PHỐ - GẦN CHỢ MỖ LAO - KHU VỰC FULL TIỆN TÍCH.* Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, vị trí đẹp, gần chợ Mỗ Lao, hàng xóm khu đất dịch vụ...

ngõ 18, Đường Ao Sen, Hà Đông, Hà Nội