Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
70 - 100 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
70 - 100 m2
  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
GIẢM MẠNH 700 TRIỆU ĐỂ BÁN NHANH, GIÁ MỚI CÒN 9.2 TỶ. AN TÂM ĐẦU TƯ, AN CƯ VỮNG BỀN ! - LÔ GÓC 2 MTKD VÀNG ĐƯỜNG LƯƠNG

GIẢM MẠNH 700 TRIỆU ĐỂ BÁN NHANH, GIÁ MỚI CÒN 9.2 TỶ. AN TÂM ĐẦU TƯ, AN CƯ VỮNG BỀN ! - LÔ GÓC 2 MTKD VÀNG ĐƯỜNG LƯƠNG

  • 9.2 tỷ 90m2 ~102.22 triệu/m2
  • Đường Lương Minh Nguyệt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

- GIẢM MẠNH 700 TRIỆU ĐỂ BÁN NHANH, GIÁ MỚI CÒN 9.2 TỶ. AN TÂM ĐẦU TƯ, AN CƯ VỮNG BỀN !- LÔ GÓC 2 MTKD VÀNG ĐƯỜNG LƯƠNG MINH NGUYỆT, P. Tân Thới Hoà, Q Tân Phú - NGANG...

Đường Lương Minh Nguyệt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 3 TẦNG - ĐÔ ĐỐC LONG - HẺM XE HƠI - 60M2 - 4.1 x 14 - NỞ HẬU - CHỈ NHỈNH 5 TỶ

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 3 TẦNG - ĐÔ ĐỐC LONG - HẺM XE HƠI - 60M2 - 4.1 x 14 - NỞ HẬU - CHỈ NHỈNH 5 TỶ

  • 7 tỷ 78m2 ~89.74 triệu/m2
  • Đường Đô Đốc Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 3 TẦNG - ĐÔ ĐỐC LONG - HẺM XE HƠI - 60M2 - 4.1 x 14 - - NỞ HẬU - CHỈ NHỈNH 5 TỶ P2024-0012 - Kết cấu : 1 Trệt 2 lầu sân thượng...

Đường Đô Đốc Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
HÒA BÌNH - LŨY BÁN BÍCH - ĐƯỜNG 12M - 2 TẦNG -78M2 - 4x19 - CHỈ 7 TỶ

HÒA BÌNH - LŨY BÁN BÍCH - ĐƯỜNG 12M - 2 TẦNG -78M2 - 4x19 - CHỈ 7 TỶ

  • 7 tỷ 78m2 ~89.74 triệu/m2
  • Đường Hòa Bình, Tân Phú, Hồ Chí Minh

HÒA BÌNH - LŨY BÁN BÍCH - ĐƯỜNG 12M - 2 TẦNG -78M2 - 4x19 - CHỈ 7 TỶ P2024-010 🏠 Diện tích : 4 x 19🏠 Kết cấu : trệt lầu, 3PN 3WC ➡️ Vị trí : đường 12m,...

Đường Hòa Bình, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN TÂN PHÚ - XE HƠI NGỦ NHÀ - 82m2 - Ở NGAY - NHỈNH 7 TỶ

BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN TÂN PHÚ - XE HƠI NGỦ NHÀ - 82m2 - Ở NGAY - NHỈNH 7 TỶ

  • 7.9 tỷ 82m2 ~96.34 triệu/m2
  • Tân Phú, Hồ Chí Minh

Mã số: #107257📍 Vị trí : khu vip Nguyễn Sơn, hẻm thông thoáng, xe hơi ngủ nhà, khu dân trí cao, gần chợ P18, chợ đêm Phú Thọ Hòa, trường học các cấp – siêu thị – bệnh viện, kết...

Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà 3 tầng khu VIP Gò Dầu Tân Phú – HXH – Sát Tân Sơn Nhì – 82m2 - Nhỉnh 9 tỷ

Bán nhà 3 tầng khu VIP Gò Dầu Tân Phú – HXH – Sát Tân Sơn Nhì – 82m2 - Nhỉnh 9 tỷ

  • 9.4 tỷ 81m2 ~116.05 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

💥 Căn nhà hiếm có ngay trung tâm Tân Phú, khu Gò Dầu – Tân Sơn Nhì, nơi tập trung toàn nhà đẹp, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện. Hẻm xe hơi rộng rãi, chỉ vài bước ra mặt...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 17 giây trước
CHỈ 7.2 TỶ • NHÀ 80M² 3 TẦNG XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ NGAY NGUYỄN SƠN - TÂN PHÚ

CHỈ 7.2 TỶ • NHÀ 80M² 3 TẦNG XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ NGAY NGUYỄN SƠN - TÂN PHÚ

  • 7.2 tỷ 80m2 ~90.00 triệu/m2
  • Đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Cơ hội sở hữu nhà diện tích 80m², kết cấu 3 tầng, hẻm rộng xe hơi vào tận nhà, vị trí đẹp ngay đường Nguyễn Sơn, gần chợ F18, thuộc khu dân cư hiện hữu, an ninh và thuận tiện...

Đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
GÒ DẦU – NHÀ ĐẸP 80M² – HẺM XE HƠI 6M THÔNG – 3PN – Ở NGAY – GIÁ CHỈ 6.89 TỶ TL!

GÒ DẦU – NHÀ ĐẸP 80M² – HẺM XE HƠI 6M THÔNG – 3PN – Ở NGAY – GIÁ CHỈ 6.89 TỶ TL!

  • 6.89 tỷ 80m2 ~86.13 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

💥 Hẻm xe hơi 6m – thông thoáng – nhà sạch đẹp vào ở ngay! Căn nhà nằm trên tuyến Gò Dầu, khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, nhưng bên trong hẻm lại cực kỳ yên tĩnh và...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
CHDV 9PN – 5 tầng – ngang 7m, hẻm xe hơi Trịnh Đình Thảo – dòng tiền 40tr/tháng chỉ 9.3 tỷ!

CHDV 9PN – 5 tầng – ngang 7m, hẻm xe hơi Trịnh Đình Thảo – dòng tiền 40tr/tháng chỉ 9.3 tỷ!

  • 9.3 tỷ 80m2 ~116.25 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

💥 CHDV 9 PHÒNG - 5 TẦNG - NGANG KHỦNG 7M – KINH DOANH DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH TRUNG TÂM TÂN PHÚ – GIÁP TÂN BÌNH 💥Em gửi đến các cô chú, anh chị và các bạn căn nhà cực...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Nhà hẻm xe tải – Phú Thọ Hòa – 80m², sổ riêng, pháp lý sạch, giá tốt 7.5 tỷ TL

Nhà hẻm xe tải – Phú Thọ Hòa – 80m², sổ riêng, pháp lý sạch, giá tốt 7.5 tỷ TL

  • 7.5 tỷ 80m2 ~93.75 triệu/m2
  • Đường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏠 NHÀ HẺM XE HƠI TRÁNH – PHÚ THỌ HÒA – 80M² – GẦN CHỢ VẢI – GIÁ CHỈ 7.5 TỶ TLEm gửi đến cô chú, anh chị và các bạn căn nhà vị trí siêu thuận tiện ngay trung...

Đường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
CHDV 4 Tầng Hẻm Xe Tải Tân Kỳ Tân Quý – Gần AEON – 8P Full Nội Thất – 8 Tỷ TL

CHDV 4 Tầng Hẻm Xe Tải Tân Kỳ Tân Quý – Gần AEON – 8P Full Nội Thất – 8 Tỷ TL

  • 8 tỷ 80m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

💼 Nhà CHDV Hẻm Xe Tải Tân Kỳ Tân Quý – 4 Tầng BTCT – Gần AEON – Thu 250 Triệu/Năm📍 Vị trí đắc địa: Nằm trong hẻm xe tải thông thoáng đường Tân Kỳ Tân Quý, chỉ vài phút...

Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
NHÀ ĐẸP 70M² NGANG 7M – 4 TẦNG BTCT TÂN KỲ TÂN QUÝ – NỘI THẤT CAO CẤP, 8.5 TỶ TL

NHÀ ĐẸP 70M² NGANG 7M – 4 TẦNG BTCT TÂN KỲ TÂN QUÝ – NỘI THẤT CAO CẤP, 8.5 TỶ TL

  • 8.5 tỷ 70m2 ~121.43 triệu/m2
  • Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Một căn nhà khiến các cô chú, anh chị và các bạn bước vào là có cảm giác "mình thuộc về nơi này"…📍 Toạ lạc trên cung đường Tân Kỳ Tân Quý nhộn nhịp nhưng căn nhà lại giữ được...

Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
Bán Nhà HXH Tránh Bình Long – 72m² – 3 Tầng – 6PN Full Nội Thất – Giá 8.6 Tỷ TL

Bán Nhà HXH Tránh Bình Long – 72m² – 3 Tầng – 6PN Full Nội Thất – Giá 8.6 Tỷ TL

  • 8.6 tỷ 72m2 ~119.44 triệu/m2
  • Đường Bình Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏠 NHÀ ĐẸP HẺM XE TẢI TRÁNH – ĐƯỜNG BÌNH LONG – 3 TẦNG – 6 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 8.6 TỶ💎 Thông tin chi tiết:Diện tích: 72m² (4 x 18m), vuông vức, không lỗi phong thủyKết cấu: 1...

Đường Bình Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
HOT: Nhà HẺM 1/ Chế Lan Viên – Sân Vườn 98m² – Cách Mặt Tiền Vài Bước – Chỉ 6.35 Tỷ‼️

HOT: Nhà HẺM 1/ Chế Lan Viên – Sân Vườn 98m² – Cách Mặt Tiền Vài Bước – Chỉ 6.35 Tỷ‼️

  • 6.35 tỷ 98m2 ~64.80 triệu/m2
  • Đường Chế Lan Viên, Tân Phú, Hồ Chí Minh

📍 Vị trí cực thuận tiện:Nằm ngay hẻm 1/ Chế Lan Viên, chỉ cách mặt tiền vài căn nhà. Sát bên Co.op Mart Trường Chinh, kết nối nhanh ra Tân Bình – Tân Phú – Q.12, khu vực sầm uất...

Đường Chế Lan Viên, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
Nhà 4 tầng hẻm xe hơi Bình Long, 72m², 4PN, sân thượng trước sau, giá chỉ 7 tỷ TL

Nhà 4 tầng hẻm xe hơi Bình Long, 72m², 4PN, sân thượng trước sau, giá chỉ 7 tỷ TL

  • 7 tỷ 72m2 ~97.22 triệu/m2
  • Đường Bình Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Nhà đẹp mới, kết cấu 4 tầng kiên cố, hẻm xe hơi rộng rãi thuộc trục đường Bình Long – khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích, phù hợp để an cư lâu dài.💎 Thông tin chi tiết:Diện tích:...

Đường Bình Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Nhà 4 tầng mới tinh gần Aeon Tân Phú – 70m², ô tô ngủ trong nhà – Chỉ 6.9 tỷ TL

Nhà 4 tầng mới tinh gần Aeon Tân Phú – 70m², ô tô ngủ trong nhà – Chỉ 6.9 tỷ TL

  • 6.9 tỷ 70m2 ~98.57 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Một căn nhà hiếm có, mới tinh từng viên gạch, được chủ nhà xây để ở nên cực kỳ kiên cố và chỉn chu. 📍 Vị trí đẹp, ngay khu vực gần Aeon Mall Tân Phú, hẻm rộng, xe hơi...

Đường Lê Trọng Tấn, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Bán nhà Gò Dầu 87m², xe hơi ngủ trong nhà, sổ hồng riêng, chỉ 8.2 tỷ TL

Bán nhà Gò Dầu 87m², xe hơi ngủ trong nhà, sổ hồng riêng, chỉ 8.2 tỷ TL

  • 8.2 tỷ 87m2 ~94.25 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏡 Nhà đẹp, rộng rãi – nơi bình yên giữa lòng Tân PhúNằm sát mặt tiền Gò Dầu, căn nhà mang vẻ đẹp kết hợp giữa hiện đại và chút hoài cổ, với thiết kế 1 sàn thoáng đãng, tận...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Gò Dầu Tân Phú – 70m² – 5 tầng – 6PN – Hẻm xe tải tránh – Gần Aeon Mall – 9.8 tỷ TL

Gò Dầu Tân Phú – 70m² – 5 tầng – 6PN – Hẻm xe tải tránh – Gần Aeon Mall – 9.8 tỷ TL

  • 9.8 tỷ 70m2 ~140.00 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Các cô, chú, anh, chị và các bạn ơi, hôm nay em xin giới thiệu một căn nhà cực kỳ hiếm đang chờ đón chủ mới tại Gò Dầu, Tân Phú!💥 Thông tin chi tiết:Diện tích: 70m² vuông vức, cực...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
NHÀ ĐẸP TÂN HƯƠNG 80M² – HẺM 6M THÔNG – 1 TRỆT 1 LẦU – 3PN – CHỈ 6.98 TỶ

NHÀ ĐẸP TÂN HƯƠNG 80M² – HẺM 6M THÔNG – 1 TRỆT 1 LẦU – 3PN – CHỈ 6.98 TỶ

  • 6.98 tỷ 80m2 ~87.25 triệu/m2
  • Đường Tân Hương, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Căn nhà lý tưởng cho gia đình vừa an cư vừa kinh doanh nhỏ!Nằm trong hẻm xe hơi 6m rộng rãi, thông thoáng – vị trí cực đẹp trên trục đường Tân Hương, khu dân cư hiện hữu, dân trí...

Đường Tân Hương, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
Nhà đẹp Sơn Kỳ 70m² – Ngang 4.5m – Hẻm xe hơi sạch đẹp – Giá chỉ 6.2 tỷ TL

Nhà đẹp Sơn Kỳ 70m² – Ngang 4.5m – Hẻm xe hơi sạch đẹp – Giá chỉ 6.2 tỷ TL

  • 6.2 tỷ 70m2 ~88.57 triệu/m2
  • Đường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Các cô, chú, anh, chị và các bạn thân mến,Nếu đang tìm một căn nhà để ở lâu dài, ổn định, lại tiện đủ đường, sạch sẽ, dân trí cao, thì căn nhà này thật sự rất đáng để mình...

Đường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Nhà 4 tầng – Hẻm xe hơi tránh – Gần cầu Bưng – 75m² – 4PN – Chỉ 7.5 tỷ TL

Nhà 4 tầng – Hẻm xe hơi tránh – Gần cầu Bưng – 75m² – 4PN – Chỉ 7.5 tỷ TL

  • 7.5 tỷ 75m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Lê Trọng Tấn, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🌿 Nhà đẹp – Đường xe hơi tránh nhau thoải mái – Khu dân cư an ninh, yên tĩnh gần cầu BưngChào các cô, chú, anh, chị và các bạn,Nếu đang tìm một ngôi nhà yên bình, xe hơi vào...

Đường Lê Trọng Tấn, Tân Phú, Hồ Chí Minh