Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
Nhà 4 tầng có thang máy, hxh 6m Phan Huy Ích, 60m², giá 7.8 tỷ, ở ngay hoặc làm văn phòng

Nhà 4 tầng có thang máy, hxh 6m Phan Huy Ích, 60m², giá 7.8 tỷ, ở ngay hoặc làm văn phòng

  • 7.8 tỷ 60m2 ~130.00 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

🔥 HẺM XE HƠI 6M – NHÀ 4 TẦNG CÓ THANG MÁY – PHAN HUY ÍCH – 60M² – GIÁ CHỈ 7.8 TỶ – Ở NGAY HOẶC MỞ VĂN PHÒNG🚗 NHÀ MỚI, THANG MÁY – Ở SANG – KINH DOANH...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 57 giây trước
✨ BÁN NHÀ HXH PHAN HUY ÍCH – P.15, TÂN BÌNH – 4.5x14.45m | 4PN | 4 TẦNG

✨ BÁN NHÀ HXH PHAN HUY ÍCH – P.15, TÂN BÌNH – 4.5x14.45m | 4PN | 4 TẦNG

  • 8.9 tỷ 62m2 ~143.55 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

📏 Diện tích: 48.2m² (SD: 62.32m²)🏢 Kết cấu: 4 tầng🛌 Tiện nghi:🔹 4 phòng ngủ, 3 WC🔹 Ban công rộng, 2 sân thượng trước sau🔹 Lô góc, thoáng mát, có thể làm thêm phòng📍 Vị trí:🔹 Hẻm nhựa 7m, xe...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Nhà hẻm Ô tô Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4 x 10 m Vuông vức (40 m2) – 7.35 tỷ

Nhà hẻm Ô tô Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4 x 10 m Vuông vức (40 m2) – 7.35 tỷ

  • 7.35 tỷ 160m2 ~45.94 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà hẻm Ô tô Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4 x 10 m Vuông vức - (40 m2) – 7.35 tỷ🔅🔅🔅🔅🏩 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇   :  4 x 10 m ( Vuông vức ) - Diện tích đất  :   40 m2 - Diện tích nhà  :   160...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 160 m2 – 7.35 tỷ

Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 160 m2 – 7.35 tỷ

  • 7.35 tỷ 160m2 ~45.94 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 160 m2 – 7.35 tỷ🔅----🔅🔅🏩 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇   :  4 x 10 m ( Vuông vức ) - Diện tích nhà  :   160 m2🔰4 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 : sân thượng + mái Bê tông cốt thép  - 3...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4x10 m Vuông vắn - 4 tầng – 7.27 tỷ

Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4x10 m Vuông vắn - 4 tầng – 7.27 tỷ

  • 7.27 tỷ 160m2 ~45.44 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà hẻm Xe hơi Phan Huy Ích – QUẬN TÂN BÌNH – 4x10 m Vuông vắn - 4 tầng – 7.27 tỷ🔅🔅🔅🔅🏩 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇   :  4 x 10 m ( Vuông vức ) - Diện tích: đất 40 m2 , nhà 160 m2🔰4 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 19 giờ trước
Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 11.5 tỷ.

Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 11.5 tỷ.

  • 11.5 tỷ 110m2 ~104.55 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 11.5 tỷ. * Ông bác ruột về hưu, cần đổi nhà lớn sang nhà nhỏ cho tiện tuổi già, muốn bán nhanh căn...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 19 giờ trước
Bán nhà 5 tầng HXT Phan Huy Ích P.15 ngang 7m 105m2 sát bên chợ Bảo Ngọc Tú chỉ 12.9 tỷ.

Bán nhà 5 tầng HXT Phan Huy Ích P.15 ngang 7m 105m2 sát bên chợ Bảo Ngọc Tú chỉ 12.9 tỷ.

  • 12.9 tỷ 105m2 ~122.86 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng HXT Phan Huy Ích P.15 ngang 7m 105m2 sát bên chợ Bảo Ngọc Tú chỉ 12.9 tỷ. * Chị chủ nhà dễ thương chuyển công tác gửi bán căn nhà tâm huyết vừa ở vừa kinh doanh,...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 50 phút trước
Nhà phố 4 lầu BTCT đẹp hẻm 118 Phan Huy Ích Tân Bình 90m2 ngang 5m gần chợ 11 tỷ 500

Nhà phố 4 lầu BTCT đẹp hẻm 118 Phan Huy Ích Tân Bình 90m2 ngang 5m gần chợ 11 tỷ 500

  • 11.5 tỷ 90m2 ~127.78 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà phố 4 lầu BTCT đẹp hẻm 118 Phan Huy Ích Tân Bình 90m2 ngang 5m gần chợ 11 tỷ 500 * Bán nhà 4 tầng kiên cố, hẻm 118 Phan Huy Ích, 1 sẹc thông, thẳng trục, vừa ở vừa...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 13.2 tỷ.

Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 13.2 tỷ.

  • 13.2 tỷ 110m2 ~120.00 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà 3 lầu hẻm 10m Phan Huy Ích ngang 5m 110m2 vài bước ra đường gần chợ 13.2 tỷ. * Ông bác ruột về hưu, cần đổi nhà lớn sang nhà nhỏ cho tiện tuổi già, muốn bán nhanh...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 19 giờ trước
Nhỉnh 13 tỷ có nhà 5 lầu đẹp HXT Phan Huy Ích 68m2 T.máy KM nội thất sát KCN Tân Bình

Nhỉnh 13 tỷ có nhà 5 lầu đẹp HXT Phan Huy Ích 68m2 T.máy KM nội thất sát KCN Tân Bình

  • 13.5 tỷ 68m2 ~198.53 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhỉnh 13 tỷ có nhà 5 lầu đẹp HXT Phan Huy Ích 68m2 T.máy KM nội thất sát KCN Tân Bình * Bán nhà 5 tầng tự thiết kế phong cách hiện đại, trang bị thang máy, gara đậu ô...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 9 phút trước
BÁN NHÀ ĐẸP, ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH, PHƯỜNG 12, GÒ VẤP – NHÀ RỘNG 76,5m², 1 TRỆT 3 LẦU, XE HƠI TRÁNH, SỔ HỒNG RIÊNG

BÁN NHÀ ĐẸP, ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH, PHƯỜNG 12, GÒ VẤP – NHÀ RỘNG 76,5m², 1 TRỆT 3 LẦU, XE HƠI TRÁNH, SỔ HỒNG RIÊNG

  • 9.9 tỷ 76.5m2 ~129.41 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Vị trí đắc địa  Kết nối thuận tiện: khu dân cư phát triển sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, an ninh cao. Di chuyển dễ dàng đến Quang Trung, Trường Chinh, Tân Sơn, sân bay Tân Sơn Nhất, và các...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
NHÀ GA T3 GẦN TRƯỜNG CHINH, EMART 2, HẺM XE HƠI, DT 50M2, 4 TẦNG + MÁI BTCT, GẤP BÁN

NHÀ GA T3 GẦN TRƯỜNG CHINH, EMART 2, HẺM XE HƠI, DT 50M2, 4 TẦNG + MÁI BTCT, GẤP BÁN

  • 7.5 tỷ 50m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

CHỦ GẤP BÁN HẠ CÀO 400 TRIỆU GIÁ MỚI CHỈ NHỈNH 7 TỶ - Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau và sàn mái BTCT.- Bao gồm 4 phòng ngủ khép kín, 5 wc, khách bếp.- Hẻm...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
CĂN HỘ TIỆN ÍCH - GIÁ TỐT – Cần Bán Nhanh căn chung cư Phúc Yên 2( 31 Phan Huy Ích)

CĂN HỘ TIỆN ÍCH - GIÁ TỐT – Cần Bán Nhanh căn chung cư Phúc Yên 2( 31 Phan Huy Ích)

  • 5.2 tỷ 104m2 ~50.00 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

CĂN HỘ TIỆN ÍCH - GIÁ TỐT – Chính Chủ Cần Bán Nhanh căn chung cư Phúc Yên 2(31 Phan Huy Ích, phường Tân Bình) : 3-VP01 (Tầng 3)Địa chỉ: đường Phan Huy ích phường Tân Bình thành phố HCMDiện...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
MẶT TIỀN HẺM 8M THÔNG TỨ TUNG PHAN HUY ÍCH P15 TÂN BÌNH 3 TẦNG DT 53 M2 GIÁ CHỈ NHỈNH 6 TỶ

MẶT TIỀN HẺM 8M THÔNG TỨ TUNG PHAN HUY ÍCH P15 TÂN BÌNH 3 TẦNG DT 53 M2 GIÁ CHỈ NHỈNH 6 TỶ

  • 6.5 tỷ 53m2 ~122.64 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ, 3 wc, phòng khách, bếp, mặt bằng kinh doanh dưới trệt. - Hẻm nhựa 8m như tiền đường có vỉa hè. - Ngay gần Emart 2, tiện ích...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
SANG CỌC QUÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN – PHAN HUY ÍCH, TÂN BÌNH , TPHCM

SANG CỌC QUÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN – PHAN HUY ÍCH, TÂN BÌNH , TPHCM

  • 75 triệu 80m2 ~937,500 nghìn VNĐ/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

SANG CỌC QUÁN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN – PHAN HUY ÍCH, TÂN BÌNH , TPHCM * Địa chỉ: Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP.HCM* Diện tích: 80m² – căn góc cực đẹp, 2 mặt tiền...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
(Tin thật 100%) Bán CHDV hẻm 12m lô góc 166m2 x 41P Phan Huy Ích - DT 150tr/th - Rẻ hơn 20% - HH MG

(Tin thật 100%) Bán CHDV hẻm 12m lô góc 166m2 x 41P Phan Huy Ích - DT 150tr/th - Rẻ hơn 20% - HH MG

  • 40 tỷ 166m2 ~240.96 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Siêu phẩm tòa CHDV độc nhất vô nhị lô góc 2 mặt tiền với hẻm trước nhà rộng 12m. Hàng dành cho dân đầu tư. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. Có HH cho ACE MG...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
(Tin thật 100%) Bán CHDV hẻm 12m lô góc 166m2 x 41P Phan Huy Ích - DT 150tr/th - Rẻ hơn 20% - HH MG

(Tin thật 100%) Bán CHDV hẻm 12m lô góc 166m2 x 41P Phan Huy Ích - DT 150tr/th - Rẻ hơn 20% - HH MG

  • 40 tỷ 166m2 ~240.96 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Siêu phẩm tòa CHDV độc nhất vô nhị lô góc 2 mặt tiền với hẻm trước nhà rộng 12m. Hàng dành cho dân đầu tư. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. Có HH cho ACE MG...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà HXT Phan Huy Ích 3 tầng 48m2 gần Emart Phan Huy Ích ô tô đỗ trước cửa nhỉnh 3tỷ

Bán nhà HXT Phan Huy Ích 3 tầng 48m2 gần Emart Phan Huy Ích ô tô đỗ trước cửa nhỉnh 3tỷ

  • 3 tỷ 48m2 ~62.50 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

*Cần bán gấp căn nhà hẻm xe tải đường Phan Huy Ích, thông tứ tung, xe ô tô đỗ trước cửa nhà, sát Emart Phan Huy Ích, bước ra khỏi cửa là tiện ích bao quanh không thiếu thứ gì....

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà 4x11m, 3 Tầng – Hẻm 8m Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình – Chỉ 5.5 tỷ

Bán nhà 4x11m, 3 Tầng – Hẻm 8m Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình – Chỉ 5.5 tỷ

  • 5.5 tỷ 44m2 ~125.00 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

📐 Diện tích: 4 x 11m🏗️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – tổng 3 tầng, 3 phòng ngủ tiện nghi🚗 Đường trước nhà 8m – xe hơi quay đầu thoải mái🌆 Vị trí cực đẹp, thông tứ tung –...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà 4x15m, 4 Tầng – Phan Huy Ích, Tân Bình – Hẻm 8m VIP – Chỉ 8 tỷ

Bán nhà 4x15m, 4 Tầng – Phan Huy Ích, Tân Bình – Hẻm 8m VIP – Chỉ 8 tỷ

  • 8 tỷ 60m2 ~133.33 triệu/m2
  • Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh

📍 Vị trí: Phan Huy Ích – P.15 – Q. Tân Bình📐 Diện tích: 4m x 15m – CN chuẩn🏗 Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng🚗 Đường 8m thông xe hơi, gần MT Phan Huy...

Đường Phan Huy Ích, Tân Bình, Hồ Chí Minh