Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
50 - 70 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
50 - 70 m2
  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Nhà mới Cách Mạng Tháng Tám - QUẬN TÂN BÌNH - 5.5 x 8 m Vuông - 2 Tầng - 5.38 tỷ

Nhà mới Cách Mạng Tháng Tám - QUẬN TÂN BÌNH - 5.5 x 8 m Vuông - 2 Tầng - 5.38 tỷ

  • 5.38 tỷ 50m2 ~107.60 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà mới Cách Mạng Tháng Tám - QUẬN TÂN BÌNH - 5.5 x 8 m Vuông - 2 Tầng - 5.38 tỷ   ✨  ---  ----  ✨🏆 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇  :   5.5 x 8 m ( vuông vắn )  - Diện tích nhà : 50 m2  - Diện tích thực tế...

Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán nhà Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, 3.9 x 16.5m (64 m2), giá 6 tỷ

Bán nhà Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, 3.9 x 16.5m (64 m2), giá 6 tỷ

  • 6 tỷ 64m2 ~93.75 triệu/m2
  • Hẻm, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, 3.9 x 16.5m (64 m2), giá 6 tỷ💎 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇: 3.9 x 16.5 m ( vuông vức )  - Diện tích:    đất 64 m2🔺 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐂𝐀̂́𝐏 𝟒   - Nhà tiện xây sửa mới  - Chỉ 90...

Hẻm, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Bán nhà hẻm Bành Văn Trân, QUẬN TÂN BÌNH, gần Cách Mạng Tháng Tám, DT 56 m2, Giá 4.2 tỷ

Bán nhà hẻm Bành Văn Trân, QUẬN TÂN BÌNH, gần Cách Mạng Tháng Tám, DT 56 m2, Giá 4.2 tỷ

  • 4.2 tỷ 56m2 ~75.00 triệu/m2
  • Đường Bành Văn Trân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Bành Văn Trân, QUẬN TÂN BÌNH, gần Cách Mạng Tháng Tám, DT 56 m2, Giá 4.2 tỷ🔆 - 🔆 - 🔆 🔆🔸 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐓𝐢́𝐜𝐡 : 3.3 x 9.3 - Diện tích đất : 28.31 m2 - Diện...

Đường Bành Văn Trân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Nhà đẹp Cống Lở - QUẬN TÂN BÌNH – 4.55 tỷ - 3.2 x 11 m Vuông vức

Nhà đẹp Cống Lở - QUẬN TÂN BÌNH – 4.55 tỷ - 3.2 x 11 m Vuông vức

  • 4.55 tỷ 60m2 ~75.83 triệu/m2
  • Đường Cống Lở, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà đẹp hút hồn Cống Lở - QUẬN TÂN BÌNH – 4.55 tỷ - 3.2 x 11 m Vuông vứcⓂ️ 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇 :  3.2 x 11 (vuông vức)  - Diện tích đất :    31 m2  - Diện tích nhà :    60 m2🔰 2 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 : Nhà siêu...

Đường Cống Lở, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Nhà mới gần mặt tiền Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH - 3 x 14 m - 6.85 tỷ

Nhà mới gần mặt tiền Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH - 3 x 14 m - 6.85 tỷ

  • 6.85 tỷ 69m2 ~99.28 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà mới hẻm Ô tô sát mặt tiền Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH🔅---🔅-------🔅Ⓜ️ 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇   : 3 x 14 m ( Vuông vức )  - Diện tích nhà : 69 m2🔰 2 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 📍 𝐕Ị 𝐓𝐑Í :   - Hẻm Ô tô tránh, gần Mặt tiền Lê...

Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Bán nhà Hẻm Ô tô Nguyễn Thái Bình - Quận Tân Bình - Sổ vuông 3x10 m - 2 Tầng - 5 tỷ

Bán nhà Hẻm Ô tô Nguyễn Thái Bình - Quận Tân Bình - Sổ vuông 3x10 m - 2 Tầng - 5 tỷ

  • 5 tỷ 59m2 ~84.75 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thái Bình, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà Hẻm Ô tô Nguyễn Thái Bình - Quận Tân Bình - Sổ vuông 3x10 m - 2 Tầng - 5 tỷ💠𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇     :   3 x 10 m (thửa vuông)  - Diện tích Đất    :     30 m  - Diện tích nhà ở :     59 m2📍⭕️2...

Đường Nguyễn Thái Bình, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, Căn góc 3.8 x 9 m, Giá 5.8 tỷ

Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, Căn góc 3.8 x 9 m, Giá 5.8 tỷ

  • 5.8 tỷ 57m2 ~101.75 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Cách Mạng Tháng Tám, QUẬN TÂN BÌNH, Căn góc 3.8 x 9 m, Giá 5.8 tỷ🔸𝑫𝙞𝒆̣̂𝙣 𝙩𝒊́𝙘𝒉:   3.7 x 9 m🔸𝑲𝒆̂́𝒕 𝒄𝒂̂́𝒖: 4 Tầng + Sân thượng, Nở hậuCăn góc kinh doanh đỉnh3 Phòng ngủ +...

Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Nhà Quận Tân Bình , hẻm Xe hơi Lạc Long Quân , 3 Tầng- 7.5 tỷ

Nhà Quận Tân Bình , hẻm Xe hơi Lạc Long Quân , 3 Tầng- 7.5 tỷ

  • 7.5 tỷ 60m2 ~125.00 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà Quận Tân Bình , hẻm Xe hơi Lạc Long Quân , 3 Tầng- 7.5 tỷ🏆 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇 : 4.8 x 12.5 m ( Vuông vức )  - Diện tích: đất 60 m2 , nhà 180 m2🔰 3 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 nhà trống giao ngay💎 𝐕Ị...

Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
Nhà Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH – 3.3 x 9 m Vuông vức - 3 Tầng - 4.5 tỷ

Nhà Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH – 3.3 x 9 m Vuông vức - 3 Tầng - 4.5 tỷ

  • 4.5 tỷ 66m2 ~68.18 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà Lê Văn Sỹ - QUẬN TÂN BÌNH – 3.3 x 9 m Vuông vức - 3 Tầng - 4.5 tỷ🏩 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇    :  3.3 x 9.3 m ( Vuông vức )   - Diện tích đất  :  32 m2  - Diện tích nhà  :  66 m2📍 𝐕Ị 𝐓𝐑Í...

Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - Lô góc Lạc Long Quân - 3 tầng - Xe hơi ngủ nhà -Quận Tân Bình -8.95 tỷ

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - Lô góc Lạc Long Quân - 3 tầng - Xe hơi ngủ nhà -Quận Tân Bình -8.95 tỷ

  • 8.95 tỷ 58m2 ~154.31 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - Lô góc Lạc Long Quân - 3 tầng - Xe hơi ngủ nhà -Quận Tân Bình -8.95 tỷ🔸 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐓𝐢́𝐜𝐡 : 4.5 x 11 m  - Diện tích đất  :  35.42 m2  - Diện tích nhà  :  58.22 m2  🔹 𝐊𝐞̂́𝐭 𝐂𝐚̂́𝐮 : 3 tầng...

Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Nhà mới hẻm Xe hơi Lê Văn Sỹ - Quận Tân Bình - 2.8 x 14m (37 m2) - 5.9 tỷ

Nhà mới hẻm Xe hơi Lê Văn Sỹ - Quận Tân Bình - 2.8 x 14m (37 m2) - 5.9 tỷ

  • 5.9 tỷ 66m2 ~89.39 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

🚙𝐐 𝐓𝐀̂𝐍 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 - 5.9 𝐭𝐲̉ - 𝐋𝐞̂ 𝐕𝐚̆𝐧 𝐒𝐲̃Nhà mới - Hẻm Ô tô tránh nhau - Gần mặt tiềnⓂ️ 𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇  : 2.8 x 14 m - Diện tích đất 37 m2- Diện tích sử dụng 66 m2🔰 2 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 - Nhà đẹp Phường...

Đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán nhà Lô góc QUẬN TÂN BÌNH hẻm Cách Mạng Tháng Tám, DT 56 m2, Giá 5.8 tỷ

Bán nhà Lô góc QUẬN TÂN BÌNH hẻm Cách Mạng Tháng Tám, DT 56 m2, Giá 5.8 tỷ

  • 5.8 tỷ 56m2 ~103.57 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà Lô góc QUẬN TÂN BÌNH hẻm Cách Mạng Tháng Tám🔸𝑫𝙞𝒆̣̂𝙣 𝙩𝒊́𝙘𝒉: 3.7 x 9 m - Diện tích đất : 30 m2 - Diện tích sàn : 56.4 m2🔸𝑲𝒆̂́𝒕 𝒄𝒂̂́𝒖: 4 Tầng + Sân thượng - Lô góc +...

Đường Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 23 giờ trước
Bán nhà hẻm Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 4.6 x 13.9 m, Giá 7.1 tỷ

Bán nhà hẻm Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 4.6 x 13.9 m, Giá 7.1 tỷ

  • 7.1 tỷ 57m2 ~124.56 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 4.6 x 13.9 m,Giá 7.1 tỷ🔺 𝑫iện tích :   4.67 x 13.9 m    - Diện tích đất  57.8 m2   - Diện tích sàn  167.3 m2 🔺 𝑲ết cấu : Nở hậu tài lộc 4 Tầng Bê tông cốt thép 3 Ban công...

Đường Lạc Long Quân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 21 giờ trước
Bán nhà Lý Thường Kiệt - Phường 8 - QUẬN TÂN BÌNH - 4 tầng, Giá 8.2 tỷ

Bán nhà Lý Thường Kiệt - Phường 8 - QUẬN TÂN BÌNH - 4 tầng, Giá 8.2 tỷ

  • 8.2 tỷ 62m2 ~132.26 triệu/m2
  • Đường Lý Thường Kiệt, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Lý Thường Kiệt - Phường 8 - QUẬN TÂN BÌNH - 4 tầng, Giá 8.2 tỷ❇️ 𝑫𝙞𝒆̣̂𝙣 𝙩𝒊́𝙘𝒉:    3.9 X 16.3 m   - Diện tích đất     62.57 m2   - Diện tích sàn    92.91 m2❇️ 𝑲𝒆̂́𝒕 𝒄𝒂̂́𝒖: 4 tầng  4 Phòng ngủ Master +...

Đường Lý Thường Kiệt, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 phút trước
Nhà QUẬN TÂN BÌNH - Cách Mạng Tháng Tám - 3.5 x 13m (43 m2) - 5.2 tỷ

Nhà QUẬN TÂN BÌNH - Cách Mạng Tháng Tám - 3.5 x 13m (43 m2) - 5.2 tỷ

  • 5.2 tỷ 62m2 ~83.87 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Nhà QUẬN TÂN BÌNH - Cách Mạng Tháng Tám - 3.5 x 13m (43 m2) - 5.2 tỷ🔅🔅🔅🔅🏆𝐃𝐈Ệ𝐍 𝐓Í𝐂𝐇 :  3.5 x 13 m ( nở hậu )  - Diện tích: 43 m2 , nhà 62 m2🌈 𝐍𝐇𝐀̀ cấp 4 cũ, chính chủ 1...

Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
BÁN NHÀ TRẦN VĂN QUANG-QUẬN TÂN BÌNH -50M2 – CHỈ 4,1 TỶ (Thương lượng)

BÁN NHÀ TRẦN VĂN QUANG-QUẬN TÂN BÌNH -50M2 – CHỈ 4,1 TỶ (Thương lượng)

  • 4.1 tỷ 50m2 ~82.00 triệu/m2
  • Đường Trần Văn Quang, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Địa chỉ: Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, TP.HCM📐 Diện tích: 49m² (Ngang 3,2m – Nở hậu 3,3m, Dài 15m) – Công nhận đủ 100%🏠 Kết cấu: Trệt + Lầu + Lửng – 4 Phòng (Phòng khách, Bếp, 3PN,...

Đường Trần Văn Quang, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 24 giờ trước
Giá bán NHANH THÁNG 8, nhà 4 tầng BTCT, 4.2m NỞ HẬU - 60m2 CHỈ NHỈNH 8 TỶ - nhanh tay kẻo lỡ

Giá bán NHANH THÁNG 8, nhà 4 tầng BTCT, 4.2m NỞ HẬU - 60m2 CHỈ NHỈNH 8 TỶ - nhanh tay kẻo lỡ

  • 8.9 tỷ 60m2 ~148.33 triệu/m2
  • Đường Út Tịch, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Giá bán NHANH THÁNG 8, nhà 4 tầng BTCT, 4.2m NỞ HẬU - 60m2 CHỈ NHỈNH 8 TỶ - nhanh tay kẻo lỡ _ Bán nhà hẻm 68 Út Tịch, phường Tân Sơn Nhất (phường 4, Tân Bình cũ) _...

Đường Út Tịch, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
gần Nhà Thờ, 5m HXH , 4 tầng, Bành Văn Trân chỉ 7.5 tỷ

gần Nhà Thờ, 5m HXH , 4 tầng, Bành Văn Trân chỉ 7.5 tỷ

  • 7.5 tỷ 50m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Bành Văn Trân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

gần Nhà Thờ, 5m HXH , 4 tầng, Bành Văn Trân chỉ 7.5 tỷ . Chị bạn mua được nhà lớn gửi bán căn nhà khởi nghiệp. . Vị trí nhà gần nhà thờ, chợ, trường, hẻm thông tứ hướng...

Đường Bành Văn Trân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 24 giờ trước
HXH, 2 tầng mới ĐẸP, chỉ nhỉnh 5.6 tỷ, vali ở ngay

HXH, 2 tầng mới ĐẸP, chỉ nhỉnh 5.6 tỷ, vali ở ngay

  • 5.649 tỷ 55m2 ~102.71 triệu/m2
  • Tân Bình, Hồ Chí Minh

🔥🔥🔥 SIÊU PHẨM TÂN BÌNH – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – CHỈ 5.65 tỷ TL 💥💥💥📍 Địa chỉ: Phường Bảy Hiền📐 Diện tích: 5m x 11m – công nhận đủ, 0 lỗi phong thủy🏗️ Hiện trạng:• 1 trệt 1 lầu...

Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 7 phút trước
5m HXH , 4 tầng, gần Nhà Thờ, CMT8, giá tốt chỉ 7.5 tỷ

5m HXH , 4 tầng, gần Nhà Thờ, CMT8, giá tốt chỉ 7.5 tỷ

  • 7.5 tỷ 50m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

5m HXH , 4 tầng, gần Nhà Thờ, CMT8, chỉ 7.5 tỷ . Chị bạn mua được nhà lớn gửi bán căn nhà khởi nghiệp. . Vị trí nhà gần nhà thờ, chợ, trường, hẻm thông tứ hướng di chuyển...

Đường Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình, Hồ Chí Minh