Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
CHDV HXH CMT8 - 4,8*23 - NH: 6,2 - CN: 121m2 - KC: 5 tầng - HĐT: 105tr - Bán gấp giá 21 tỷ còn TL

CHDV HXH CMT8 - 4,8*23 - NH: 6,2 - CN: 121m2 - KC: 5 tầng - HĐT: 105tr - Bán gấp giá 21 tỷ còn TL

  • 21 tỷ 121m2 ~173.55 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, Hồ Chí Minh

Căn hộ mới hoàn thiện nội thất đầy đủ, PCCC và thang máy nay cần bán gấp để đi định cư nước ngoài.DT tài sản: 4,8m ngang và dài 23m, nhà không lỗi phong thuỷ mà còn nỡ hậu 6,2m...

Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
Tòa CHDV Phan Xích Long - 6.5*18 - 6 tầng - 100tr/th - 33 tỷ TL

Tòa CHDV Phan Xích Long - 6.5*18 - 6 tầng - 100tr/th - 33 tỷ TL

  • 33 tỷ 108m2 ~305.56 triệu/m2
  • Đường Đoàn Thị Điểm, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

Tòa CHDV Phan Xích Long - 6.5*18 - 6 tầng - 100tr/th - 33 tỷ TLGia chủ lớn tuổi nên chia tài sản thừa kế cho con, nay bán tòa nhà CHDV thu nhập ổn định mong tìm được khách...

Đường Đoàn Thị Điểm, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Khuông đất đẹp 8*15 - Trương Hán Siêu, Quận 1 - CN: 116m2 - Hạ Giá bán gấp 18 tỷ còn TL

Khuông đất đẹp 8*15 - Trương Hán Siêu, Quận 1 - CN: 116m2 - Hạ Giá bán gấp 18 tỷ còn TL

  • 18 tỷ 116m2 ~155.17 triệu/m2
  • Đường Trương Hán Siêu, Quận 1, Hồ Chí Minh

Cần xử lý công việc gia đình gấp nên nay gia chủ hạ giá bán tài sản vị trí hẻm Trương Hán Siêu - Nguyễn Huy Tự - Đinh Tiên Hoàng ngay chợ Dakao, Quận 1- Diện tích: ngang 8m,...

Đường Trương Hán Siêu, Quận 1, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
Nhà hẻm 1/ Tây Thạnh, 100m², 3PN thoáng mát, gần công viên, chỉ 6.2 tỷ – Không mua là tiếc!

Nhà hẻm 1/ Tây Thạnh, 100m², 3PN thoáng mát, gần công viên, chỉ 6.2 tỷ – Không mua là tiếc!

  • 6.2 tỷ 100m2 ~62.00 triệu/m2
  • Đường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Một căn nhà mang đầy đủ sự ấm cúng và tiện nghi, lý tưởng để các gia đình an cư lâu dài tại khu vực đáng sống nhất nhì Tân Phú – hẻm 1/ đường Tây Thạnh, chỉ cách mặt...

Đường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
HXH Âu Cơ – 4 tầng CHDV 12P – ngang 5.25m – 110m² – thu nhập ổn định – chỉ 12.5 tỷ TL

HXH Âu Cơ – 4 tầng CHDV 12P – ngang 5.25m – 110m² – thu nhập ổn định – chỉ 12.5 tỷ TL

  • 12.5 tỷ 110m2 ~113.64 triệu/m2
  • Đường Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🔶 HXH ÂU CƠ – 4 TẦNG – 110M² – 12 PHÒNG KINH DOANH – CHỈ 12.5 TỶ TL – NGANG KHỦNG 5.25M – CÁCH MT CHỈ VÀI BƯỚCCần bán căn nhà đang kinh doanh căn hộ dịch vụ thu...

Đường Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
HXH Chế Lan Viên, 105m2, 4.1x25.5, 3PN, dân cư an ninh, Chỉ 8 tỷ TL

HXH Chế Lan Viên, 105m2, 4.1x25.5, 3PN, dân cư an ninh, Chỉ 8 tỷ TL

  • 8 tỷ 105m2 ~76.19 triệu/m2
  • Đường Chế Lan Viên, Tân Phú, Hồ Chí Minh

💥 CƠ HỘI HIẾM CÓ! NHÀ 105M² HẺM XE HƠI CHẾ LAN VIÊN - CHỈ 8 TỶ 💥MÔ TẢ SẢN PHẨM:Vị trí: Nhà nằm trong hẻm xe hơi 5m trên đường Chế Lan Viên. Khu vực an ninh, dân trí...

Đường Chế Lan Viên, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
Hẻm 10m có vỉa hè Nguyễn Hữu Tiến 104m2, kinh doanh, ở, đầu tư tuyệt vời

Hẻm 10m có vỉa hè Nguyễn Hữu Tiến 104m2, kinh doanh, ở, đầu tư tuyệt vời

  • 12.8 tỷ 104m2 ~123.08 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🔑 BÁN NHÀ HIẾM 2 MẶT HẺM NHỰA 10M – XE TẢI TRÁNH – NGUYỄN HỮU TIẾN, TÂN PHÚ – 104M² – GIÁ CHỈ 12.8 TỶ TL📍 Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Hữu Tiến, trung tâm Tân Phú –...

Đường Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
Nhà đẹp 3 tầng Khuông Việt – 102m2 – 7PN – ngang 4.45m – chỉ 11.9 tỷ TL

Nhà đẹp 3 tầng Khuông Việt – 102m2 – 7PN – ngang 4.45m – chỉ 11.9 tỷ TL

  • 11.9 tỷ 102m2 ~116.67 triệu/m2
  • Đường Khuông Việt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏡 NHÀ ĐẸP 3 TẦNG KHUÔNG VIỆT – HẺM XE HƠI – 102M2 – 7PN – THU NHẬP TỪ PHÒNG TRỌ – GIÁ CHỈ 11.9 TỶ TL🌟 Mô tả chi tiết: 📍 Vị trí: Hẻm xe hơi đường Khuông Việt,...

Đường Khuông Việt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
Hẻm xe tải Nguyễn Sơn, 106m2, ngang 5.3m, 4PN, chỉ 12 tỷ TL, tiện ở + làm VP

Hẻm xe tải Nguyễn Sơn, 106m2, ngang 5.3m, 4PN, chỉ 12 tỷ TL, tiện ở + làm VP

  • 12 tỷ 106m2 ~113.21 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Sơn, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🚛 HẺM XE TẢI TRÁNH – 106M² – NGANG 5.3M – SÁT MẶT TIỀN NGUYỄN SƠN – CHỈ 12 TỶCác cô chú, anh chị và các bạn đang tìm một căn nhà hẻm lớn, gần mặt tiền, diện tích rộng...

Đường Nguyễn Sơn, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
Hẻm xe tải Vườn Lài, 125m2, 5.1x24.5, khu dân trí cao, tiện xây kho, CHDV, nhà ở, 13 tỷ TL

Hẻm xe tải Vườn Lài, 125m2, 5.1x24.5, khu dân trí cao, tiện xây kho, CHDV, nhà ở, 13 tỷ TL

  • 13 tỷ 125m2 ~104.00 triệu/m2
  • Đường Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🌈 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ – HẺM XE TẢI TRÁNH – ĐƯỜNG VƯỜN LÀI – P. PHÚ THỌ HÒA, Q. TÂN PHÚ – DIỆN TÍCH KHỦNG 125M² – GIÁ CHỈ 13 TỶ 🌈🔹 Thông tin chi tiết:Diện tích đất: 125...

Đường Vườn Lài, Tân Phú, Hồ Chí Minh