Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 12 giây trước
Nổi bật
Bán Nhà Tô Vĩnh Diện. Thanh Xuân. Lô Góc. Ô Tô. DT 54m2. MT 6m. 4 Tầng. Giá 18.4 Tỷ.

• 18.4 tỷ 54m2 ~340.74 triệu/m2
  • Đường Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội

Bán Nhà Tô Vĩnh Diện. Thanh Xuân. Lô Góc. Ô Tô. DT 54m2. MT 6m. 4 Tầng. Giá 18.4 Tỷ. Khu trung tâm, gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, tiện ích xung quanh bạt ngàn. Vị trí đắc...

Đường Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 giờ trước
PHẠM NGỌC THẠCH - NHÀ ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ - DÒNG TIỀN - 45M² NHỈNH 14 TỈ - Ô CHỜ THANG MÁY - FULL NỘI THẤT

• 14 tỷ 45m2 ~311.11 triệu/m2
  • **, Đường Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, Hà Nội

PHẠM NGỌC THẠCH - NHÀ ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ - DÒNG TIỀN - 45M² NHỈNH 14 TỈ - Ô CHỜ THANG MÁY - FULL NỘI THẤT + Vị trí đẹp, cực gần phố, ô tô đỗ...

**, Đường Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
ĐÀO TẤN - NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - GẦN PHỐ - NGÕ THÔNG RỘNG - DÒNG TIỀN - 55M² NHỈNH 14 TỈ

• 13 tỷ 55m2 ~236.36 triệu/m2
  • **, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

ĐÀO TẤN - NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - GẦN PHỐ - NGÕ THÔNG RỘNG - DÒNG TIỀN - 55M² NHỈNH 14 TỈ + Ngõ thông rộng, 30m ra phố, khu dân trí cao. Tiện ích ngập tràn + Nhà đẹp, có...

**, Đường Đào Tấn, Ba Đình, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
TỨ LIÊN - NHÀ SẴN Ở NGAY - GẦN Ô TÔ THOÁNG SÁNG - DÒNG TIỀN - 30M² NHỈNH 1 TỈ

• 1 tỷ 30m2 ~33.33 triệu/m2
  • **, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

TỨ LIÊN - NHÀ SẴN Ở NGAY - GẦN Ô TÔ THOÁNG SÁNG - DÒNG TIỀN - 30M² NHỈNH 1 TỈ + Nhà ở phía sau chợ hoa 236-238 Âu Cơ, gần làng quất Tứ Liên, cách 3m ra đường ô tô, ngõ...

**, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 51 phút trước
BÁN, NHÀ, TAM TRINH, SAU QUY HOẠCH NHÀ RA GẦN PHỐ, DIỆN TÍCH 34M

• 7.5 tỷ 34m2 ~220.59 triệu/m2
  • Đường Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội

🇻🇳 Nhà ngõ nông, 30m ra đường Tam Trinh. Sau quy hoạch nhà lại sát đường giá trị tăng gấp bội✅ Ngõ ba gác thông✅ Ib em 0357862389

Đường Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
KIM ĐỒNG - PHÂN LÔ - SIÊU PHẨM - 2 MẶT TIỀN - Ô TÔ TRÁNH - THANG MÁY - 50M² NHỈNH 22 TỈ

• 22 tỷ 50m2 ~440.00 triệu/m2
  • **, Đường Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội

KIM ĐỒNG - PHÂN LÔ - SIÊU PHẨM - 2 MẶT TIỀN - Ô TÔ TRÁNH - THANG MÁY - 50M² NHỈNH 22 TỈ + Nhà ở vị trí đẹp, 2 mặt ngõ. Đường vành đai 2,5 đang hoàn thiện, hầm...

**, Đường Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
HÀNG BỘT - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ NÔNG - GẦN Ô TÔ - ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN - 80M² NHỈNH 13 TỈ

• 13 tỷ 80m2 ~162.50 triệu/m2
  • **, Đường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

HÀNG BỘT - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ NÔNG - GẦN Ô TÔ - ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN - 80M² NHỈNH 13 TỈ + Ngõ nông thông rộng thoáng, gần ô tô. Khu vực dân trí cao. Gần các trường đại...

**, Đường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
BÁN NHÀ AN DƯƠNG VƯƠNG 58M2, 4 NGỦ Ô TÔ ĐỖ CỬA CHỈ 7 TỶ Ở NGAY VIEW CẦU NHẬT TÂN

• 7.15 tỷ 58m2 ~123.28 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN NHÀ AN DƯƠNG VƯƠNG 58M2, 4 NGỦ Ô TÔ ĐỖ CỬA CHỈ 7 TỶ Ở NGAY VIEW CẦU NHẬT TÂN + Vị trí: Nhà ngõ thông ô tô tải qua đỗ cổng cửa nhà đẹp như Biệt thự mi...

Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
Cần bán căn siêu vip giá hạt rẻ chủ cần bán gấp

Cần bán căn siêu vip giá hạt rẻ chủ cần bán gấp

  • 19.5 tỷ 80m2 ~243.75 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Diện tích: 66/80, 5 Tầng, Mặt tiền 4.5M Giá : 19.xxxx tỷ📣📣📣TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - NHÀ TRÊN MẶT NGÕ THÔNG - OTO ĐỖ CỬA - LÔ GÓC. 1 CĂN DUY NHẤT.⚜️Vị trí nhà quá đẹp, nhà trên mặt ngõ nông...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
PHẠM HỒNG THÁI - TRUNG TÂM PHỐ CỔ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - GẦN PHỐ - NỘI THẤT SANG XỊN - 40M² NHỈNH 9 TỈ

• 9 tỷ 40m2 ~225.00 triệu/m2
  • **, Đường Phạm Hồng Thái, Ba Đình, Hà Nội

PHẠM HỒNG THÁI - TRUNG TÂM PHỐ CỔ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - GẦN PHỐ - NỘI THẤT SANG XỊN - 40M² NHỈNH 9 TỈ - Vị trí cực đẹp trung tâm Ba Đình, phố cổ, đi bộ vài bước...

**, Đường Phạm Hồng Thái, Ba Đình, Hà Nội