• Đã xác thực
  • 25 phút trước
Bán mảnh đất vàng còn sót lại tại ngõ 68 Phú Diễn, Q Bắc Từ Liêm. DT 251m mặt tiền 6m. Giá 10 tỷ TL

• 10 tỷ 251m2 ~39.84 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán mảnh đất vàng còn sót lại ngõ 68 Phú Diễn, Bắc Từ Liêm.Diện tích 251m mặt tiền 6m.Vị trí mặt ngõ đường ô tô tránh, ngõ thông rộng thoáng.Sổ đỏ chính chủ.Pháp lý chuẩn chỉ.Giá chào bán 10 tỷ...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 phút trước
BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ PHẠM VĂN ĐỒNG, 20M RA PHỐ, Ô TÔ TRÁNH 113M2, MT 8M, GIÁ 11 TỶ CÓ LẺ.

• 11 tỷ 113m2 ~97.35 triệu/m2
  • bắc từ liêm, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ PHẠM VĂN ĐỒNG, 20M RA PHỐ, Ô TÔ TRÁNH 113M2, MT 8M, GIÁ 11 TỶ CÓ LẺ. - Diện tích to mặt tiền rộng. Phù hợp nhiều loại hình đầu tư. - Vị trí...

bắc từ liêm, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
MẢNH ĐẤT,HOÀNG TĂNG BÍ, ĐÔNG NGẠC, TỪ LIÊM-Ô TÔ-KD:60M, MT 5M, GIÁ 8,5 TỶ.

• 8.5 tỷ 60m2 ~141.67 triệu/m2
  • Đường Hoàng Tăng Bí, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật- Vị Trí: Mảnh đất nằm trên 2 mặt ngõ trước và sau đều thông, ô tô tránh, thoải mái chọn hướng. cách 100m là Bệnh viện Phạm ngọc Thach, Đại học Y tế Cộng Đồng, HV tài Chính,...

Đường Hoàng Tăng Bí, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
ĐẤT, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 44M, MT 5M, GIÁ 8,5 TỶ

ĐẤT, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 44M, MT 5M, GIÁ 8,5 TỶ

  • 8.000000005 tỷ 44m2 ~181.82 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật.+ Vị trí: Nằm trong ngõ nông, rộng, ô tô vào đất, vài bước ra Phạm Văn Đồng- Ngoại Giao Đoàn, CV Hòa Bình…+ Hiện Trạng:Mảnh đất để không, chủ mới mua về xây 4 tầng thang máy thì...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
MẢNH ĐẤT ĐẸP, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM: 95M, MT 4M, GIÁ 14,5 TỶ.

• 14.5 tỷ 95m2 ~152.63 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật.+ Vị trí: Nằm ngay đầu nghách thông Ngoại Giao Đoàn, ô tô nhỏ đỗ cửa, cách đường ô tô tránh 10m, xung quanh rất nhiều tiện ích.+ Hiện Trạng: Nhà C4 đang cho thuê. Chủ mới mua về...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 52 phút trước
ĐẤT MẶT NGÕ, XUÂN TẢO, BẮC TỪ LIÊM- GARA: 70M , MT 5,5M, GIÁ 7,99 TỶ.

• 7.99 tỷ 70m2 ~114.14 triệu/m2
  • 75, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán đất tặng nhà C4 mặt ngõ kinh doanh, mặt tiền lớn Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm. + Vị trí cực đẹp đầu tư chia lô 2 căn xây bán đẹp hoặc xây Chung cư Mini đỉnh. Ngõ rộng trước...

75, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
MẢNH ĐẤT ĐẸP, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-KD- Ô TÔ: 70M, MT 5M, GIÁ 15 TỶ.

• 15 tỷ 70m2 ~214.29 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật.+ Vị trí: Nằm trên mặt ngõ thông, 2 ô tô tránh, rất gần phố, xung quanh nhiều tiện ích…+ Hiện Trạng: Nhà C4 chủ để trồng Lan vui chơi. Chủ mới mua về xây 7 tầng thang máy...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
HIẾM ĐẤT, PHỐ ĐỖ NHUẬN, TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD- Ô TÔ: 115M, MT 8M, GIÁ 27,9 TỶ

• 27.9 tỷ 115m2 ~242.61 triệu/m2
  • Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật+ Vị Trí; mảnh đất nằm trong khu phân lô VIP phố Đỗ Nhuận, con phố rợp bóng cây mát mẻ, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ xung quanh nhà thoải mái, giao thông kết nối với Võ...

Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
ĐẤT, PHỐ ĐỖ NHUẬN, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM: 121M, MT 7,2M, GIÁ 22,9 TỶ.

• 22.9 tỷ 121m2 ~189.26 triệu/m2
  • Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật.+ Vị trí:Nằm trong khu Phân Lô phố đỗ nhuận xung quanh hàng xóm toàn biệt thự đẹp, vỉa hè rộng, đường to Ô tải tránh, tiện ích không thiếu, Bệnh Viện, Trường học Quốc Tế…+ Hiện trạng:4 Mảnh...

Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
ĐẤT, MẶT PHỐ, XUÂN TẢO, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD- GARA: 49M, MT 3,6M, GIÁ 12,5 TỶ.

• 12.5 tỷ 49m2 ~255.10 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Vị Trí: Mảnh đất mặt phố Xuân Đỉnh vỉa hè rộng, kinh doanh vô đối mọi thể loại, gần Ngoại Giao Đoàn, Võ Chí Công, giao thông thuận tiện…+ Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê+ Giá cực...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
ĐẤT, NGOẠI GIAO ĐOÀN, XUÂN TẢO, TỪ LIÊM:55M, MT 4,2M, GIÁ 8,5 TỶ

• 8.5 tỷ 55m2 ~154.55 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật+ Bán đất tặng nhà 4 tầng, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, trước nhà ô tô 5 chỗ đỗ, nhà cách đại sứ quán Hàn Quốc 50m, Xung quanh nhà rất nhiều bãi đỗ xe, giao thông thuận tiện…+...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 33 phút trước
ĐẤT, NGÕ 401 XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM: 61M, MT 4,1M, GIÁ 11,3 TỶ.

• 11.3 tỷ 61m2 ~185.25 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất đẹp vuông vắn, ngõ thông, thẳng tắp, cách ô tô 15m, thoáng trước sau cách nhà hàng xóm 1m.+ Hiện trạng: Mảnh đất để không. Chủ mới mua về xây tòa chung cư mini...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
ĐẤT,MẶT PHỐ, THỤY PHƯƠNG, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 145M, MT 6,1M, GIÁ 22,9 TỶ

• 22.9 tỷ 145m2 ~157.93 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật- Vị Trí: Mảnh đất mặt phố Thụy Phương vuông trước sau, vỉa hè rộng, kinh doanh mọi loại hình, giao thông kết nối với phố Kẻ Vẽ- Đông Ngạc- Cổ Nhuế...- Hiện trạng: Mảnh đất để không vuông...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
MẢNH ĐẤT, NGÕ 397, PHẠM VĂN ĐỒNG-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 120M, MT 9M, GIÁ 53,9 TỶ.

• 53.9 tỷ 120m2 ~449.17 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất vuông đẹp mặt ngõ 397 Phạm Văn Đồng- Xuân Đỉnh- Bắc từ liêm, Ngõ to như phố vỉa hè rộng, 3 ô tô tránh, kinh doanh sầm uất mọi loại hình, giao thông thuận...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
MẢNH ĐẤT, NGÕ 355 XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM: 35M, MT 3,5M, GIÁ 6,79 TỶ.

• 6.79 tỷ 35m2 ~194.00 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật- Vị Trí: Mảnh đất nằm trong ngõ 355 Xuân Đỉnh, thông sang Ngoại Giao Đoàn,rộng 2 ô tô tránh nhau, vỉa hè, kinh doanh sầm uất. Đất nhà mình trước nhà xe ba gác tránh, cách mặt ngõ...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
MẢNH ĐẤT, NGOẠI GIAO ĐOÀN, XUÂN ĐỈNH, TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 230M, MT 8M, GIÁ 84,9 TỶ.

• 84.9 tỷ 230m2 ~369.13 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất vuông đẹp mặt ngõ thông phố Nguyễn Xuân khoát sang đường Xuân Đỉnh, ngõ 2 ô tô tránh, kinh doanh mọi loại hình, vài bước sang Đại sứ quán Hàn Quốc, khu Starlake,tiện chs...

Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
MẢNH ĐẤT MẶT ĐƯỜNG,XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ:120M, MT 6M, GIÁ 38,5 TỶ.

• 38.5 tỷ 120m2 ~320.83 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất mặt đường Xuân Đỉnh, Kinh Doanh sầm uất mọi loại hình giao thông kết nối với Nguyễn Hoàng Tôn-Võ Chí Công-Phạm Văn Đồng…+ Hiện trạng: Nhà C4 đangcho thuê kinh doanh. Chủ mới mua...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
MẢNH ĐẤT, PHỐ THỤY PHƯƠNG, BẮC TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 70M, MT 5M, GIÁ 9,9 TỶ.

• 9.9 tỷ 70m2 ~141.43 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật+Vị trí :Mảnh đất mặt ngõ thông, Kinh Doanh, ô tô vào đất, gần Chợ, Trường học các cấp, giao thông thuận tiện…+ Hiện trạng: Mảnh đất để không. Chủ mới mua về xây tòa nhà 8 tầng Thang...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
ĐẤT,MẶT PHỐ LỘC, XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ:45M, MT 6M, GIÁ 17,5 TỶ

• 17.5 tỷ 45m2 ~388.89 triệu/m2
  • Đường Lộc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật+Vị trí:Mảnh đất mặt phố Lộc thuộc khu phân lô, Biệt Thự liền kề, gần Công Viên Hòa Bình, Kinh Doanh mọi loại hình, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện…+ Hiện trạng: Nhà C4 đang cho thuê...

Đường Lộc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
ĐẤT, PHỐ THỤY PHƯƠNG, TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ:51M, MT 4,7M, GIÁ 8,7 TỶ

• 8.7 tỷ 51m2 ~170.59 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Vị Trí: Mảnh đất nằm trong ngõ rộng, Ô tô vào tận nơi, 10m ra đường lớn 2 ô tô tránh, View Hồ điều hòa, gần chợ Kẻ Vẽ, trường học các cấp, đại học Y Tế cộng đồng…+...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội