• Đã xác thực
  • 5 ngày trước
ĐẤT MẶT ĐƯỜNG, PHẠM VĂN ĐỒNG, XUÂN ĐỈNH-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 95M, MT 4,3M, GIÁ 37,9 TỶ.

• 37.9 tỷ 95m2 ~398.95 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Vị Trí: Mảnh đất mặt đường Phạm Văn Đồng, thuộc Phường Xuân Đỉnh, Quận bắc Từ Liêm, Vỉa hè rộng,Kinh Doanh mọi loại hình, Giao thông kết nối Ngoại Giao Đoàn-Nguyễn Hoàng Tôn-Hoàng Quốc Việt…Quy hoạch ổn đinh.+ Hiện...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 ngày trước
ĐẤT, PHỐ THỤY PHƯƠNG, TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ:51M, MT 4,7M, GIÁ 8,7 TỶ

• 8.7 tỷ 51m2 ~170.59 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Vị Trí: Mảnh đất nằm trong ngõ rộng, Ô tô vào tận nơi, 10m ra đường lớn 2 ô tô tránh, View Hồ điều hòa, gần chợ Kẻ Vẽ, trường học các cấp, đại học Y Tế cộng đồng…+...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
MẢNH ĐẤT MẶT ĐƯỜNG,XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ:120M, MT 6M, GIÁ 38,5 TỶ.

• 38.5 tỷ 120m2 ~320.83 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất mặt đường Xuân Đỉnh, Kinh Doanh sầm uất mọi loại hình giao thông kết nối với Nguyễn Hoàng Tôn-Võ Chí Công-Phạm Văn Đồng…+ Hiện trạng: Nhà C4 đangcho thuê kinh doanh. Chủ mới mua...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
MẢNH ĐẤT, NGÕ 2 XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM:61M, MT 6M, GIÁ 9,8 TỶ.

• 9.8 tỷ 61m2 ~160.66 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất vuông đẹp nằm trong ngõ 2 Xuân Đỉnh, trước nhà xe ba gác tránh, gần phố, giáp ngoại Giao Đoàn, xung quanh rất nhiều tiện ích, giao thông thuận tiện…+ Hiện trạng: Nhà 2...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 33 phút trước
ĐẤT, NGÕ 401 XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM: 61M, MT 4,1M, GIÁ 11,3 TỶ.

• 11.3 tỷ 61m2 ~185.25 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất đẹp vuông vắn, ngõ thông, thẳng tắp, cách ô tô 15m, thoáng trước sau cách nhà hàng xóm 1m.+ Hiện trạng: Mảnh đất để không. Chủ mới mua về xây tòa chung cư mini...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
MẢNH ĐẤT MẶT PHỐ, TRẦN CUNG, CẦU GIẤY-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 76M, MT 4,5M, GIÁ 22,5 TỶ

• 22.5 tỷ 76m2 ~296.05 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật- Vị Trí: Mảnh đất mặt phố Trần Cung vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất mọi loại hình, khu vực không thiếu tiện ích, giao thông thuận tiện…- Hiện trạng: Mảnh đất để không vuông vắn. Chủ mới...

Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
ĐẤT, TÂN XUÂN XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-VỈA HÈ-PHÂN LÔ-Ô TÔ: 120M, MT 7M, GIÁ 27,9 TỶ.

• 27.9 tỷ 120m2 ~232.50 triệu/m2
  • Đường Tân Xuân, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh Thật- Vị Trí: Mảnh đất nằm trong khu phân lô bàn cờ đất giãn dân Tân Xuân, đường ô tô tránh, vỉa hè 2 bên, gần đường Phạm Văn Đồng, Chợ tân Xuân, Ciputra…- Hiện trạng: Nhà 2 tầng...

Đường Tân Xuân, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
MẢNH ĐẤT, NGOẠI GIAO ĐOÀN, XUÂN ĐỈNH, TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 230M, MT 8M, GIÁ 84,9 TỶ.

• 84.9 tỷ 230m2 ~369.13 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất vuông đẹp mặt ngõ thông phố Nguyễn Xuân khoát sang đường Xuân Đỉnh, ngõ 2 ô tô tránh, kinh doanh mọi loại hình, vài bước sang Đại sứ quán Hàn Quốc, khu Starlake,tiện chs...

Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
MẢNH ĐẤT, NGÕ 397, PHẠM VĂN ĐỒNG-VỈA HÈ-KD-Ô TÔ: 120M, MT 9M, GIÁ 53,9 TỶ.

• 53.9 tỷ 120m2 ~449.17 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất vuông đẹp mặt ngõ 397 Phạm Văn Đồng- Xuân Đỉnh- Bắc từ liêm, Ngõ to như phố vỉa hè rộng, 3 ô tô tránh, kinh doanh sầm uất mọi loại hình, giao thông thuận...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 giờ trước
MẢNH ĐẤT,XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 71M, MT 5,2M, GIÁ 22,5 TỶ

• 22.5 tỷ 71m2 ~316.90 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ảnh thật.+ Vị Trí; Mảnh đất mặt ngõ thông sang Nguyễn Hoàng Tôn, Kinh Doanh, Ô tô tránh, vào nhà, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ…+ Hiện trạng: Nhà Đất  để không. Chủ mới mua về xây 7...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
MẢNH ĐẤT,XUÂN ĐỈNH, BẮC TỪ LIÊM-KD-Ô TÔ: 71M, MT 5,2M, GIÁ 22,9 TỶ

• 22.9 tỷ 71m2 ~322.54 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 44 phút trước
Bán đất thượng cát 3 , xây ở học làm ccmn.

Bán đất thượng cát 3 , xây ở học làm ccmn.

  • 7.5 tỷ /m2 74m2 ~555 tỷ
  • 145,2,8, Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Liên Mạc DT 74m ĐẤT MT 4.6 mGiá 7.5 tỷ Bắc Từ Liêm Hà Nội. MẢNH ĐẤT ĐẸP ĐẠI CÁT 3 , LIÊN MẠC , KHU VỰC PHÁT TRIỂN TỪNG NGÀY . Mảnh đất đẹp ô tô đỗ cửa ,cách 1 km ra cầu...

145,2,8, Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Đất đẹp Thượng cát 3 mặt thoáng, cạnh nhà văn hóa, giá 3.68 tỷ

• 3.68 tỷ 35m2 ~105.14 triệu/m2
  • Đường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Đất đẹp Thượng cát 3 mặt thoáng, cạnh nhà văn hóa, giá 3.68 tỷ+ Bán mảnh đất 35m tại THượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội+ Đất đẹp lô góc 3 mặt thoáng, gần ô tô, hồ, nhà văn hóa,...

Đường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
HIẾM – ĐẤT VÂN TRÌ BẮC TỪ LIÊM

HIẾM – ĐẤT VÂN TRÌ BẮC TỪ LIÊM

  • 5.95 tỷ 50m2 ~119.00 triệu/m2
  • Đường Văn Trì, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🚀 HIẾM – ĐẤT VÂN TRÌ BẮC TỪ LIÊM🚗 Đường ô tô rộng 10m, 1 ngoặt ra trục chính xe tải🎯 Gần ĐH Công Nghiệp, Ga Nhổn, đường Văn Tiến Dũng🏗️ Phù hợp xây CCMini cho thuê💰 119 triệu/m²📞 LH:...

Đường Văn Trì, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
CĂT LỖ MẢNH ĐẤT ĐẸP TRÔI, LÔ GOC, Ô TÔ, GIÁ NHÌNH 1 TỶ

CĂT LỖ MẢNH ĐẤT ĐẸP TRÔI, LÔ GOC, Ô TÔ, GIÁ NHÌNH 1 TỶ

  • 8.6 tỷ 100m2 ~86.00 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

CĂT LỖ MẢNH ĐẤT ĐẸP TRÔI, LÔ GOC, Ô TÔ, GIÁ NHÌNH 1 TỶ + Bán gấp mảnh đất đẹp lô góc nở hậu ô tô vào tại ngã tư Trôi, Hoài Đức, Hà Nội + Đường trước nhà gần...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
CON DU HỌC BÁN NHANH - ĐẤT PHÚ MINH – MINH KHAI – BẮC TỪ LIÊM | 43,4m² | MT 3,9m | Ô TÔ VÀO TẬN ĐẤT | GIÁ NHỈNH 7 TỶ

• 7.3 tỷ 43.4m2 ~168.20 triệu/m2
  • Mặt ngõ ô tô, Đường Phú Minh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN ĐẤT PHÚ MINH – MINH KHAI – BẮC TỪ LIÊM | 43,4m² | MT 3,9m | Ô TÔ VÀO TẬN ĐẤT | GIÁ NHỈNH 7 TỶChính chủ bán mảnh đất đẹp 43,4m², mặt tiền 3,9m, thửa đất vuông vắn...

Mặt ngõ ô tô, Đường Phú Minh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Đất tặng nhà phố Vip quận Bắc Từ Liêm

Đất tặng nhà phố Vip quận Bắc Từ Liêm

  • 11 tỷ 111m2 ~99.10 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Mô tả: - Căn nhà lô góc 3 mặt thoáng có sân rộng . - Thiết kế nhà khung cột bê tông chắc chắn với 5 phòng ngủ rộng. Nhà xây lâu nhưng còn ở tốt mà không cần sang...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán đất đẹp Đại Cát, cạnh sân chơi, vành đai 3.5, giá 1.45 tỷ

• 1.45 tỷ 32m2 ~45.31 triệu/m2
  • Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán đất đẹp Đại Cát, cạnh sân chơi, vành đai 3.5, giá 1.45 tỷ + Cần tiền ban mảnh đất đẹp 32 cạnh sân chơi tại Châu Đài, Liên Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội + Đất đẹp pháp...

Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
Bán gấp đất đẹp Phú Diễn, 3 thoáng, xây CCMINI, GIÁ 3.8 TỶ.

Bán gấp đất đẹp Phú Diễn, 3 thoáng, xây CCMINI, GIÁ 3.8 TỶ.

  • 3.8 tỷ 54m2 ~70.37 triệu/m2
  • Đường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán gấp đất đẹp Phú Diễn, 3 thoáng, xây CCMINI, GIÁ 3.8 TỶ + Cần tiền bán gấp mảnh đất 54m Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội + Đất đẹp 3 thoáng phù hợp xây chung cư mini, xây...

Đường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán gấp đất cạnh ĐH Công Nghiệp, 100m, mặt 6.2m, kinh doanh xe tải, giá 8.6 tỷ

• 8.6 tỷ 100m2 ~86.00 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán gấp đất cạnh ĐH Công Nghiệp, 100m, mặt 6.2m, kinh doanh xe tải, giá 8.6 tỷ + Cần tiền bán gấp mảnh đất 100m, mặt tiền 6.2m, trục chính kinh doanh, xe tai cạnh ĐH Cộng Nghiệp, Bắc Từ...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội