• Đã xác thực
  • 8 giờ trước
BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HOÀNG TĂNG BÍ. 310M2. VỈA HÈ, Ô TÔ TRÁNH, KINH DOANH. GIÁ 26.8 TỶ

• 26.8 tỷ 310m2 ~86.45 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🔥 SIÊU PHẨM MẢNH ĐẤT VÀNG HOÀNG TĂNG BÍ. DIỆN TÍCH RỘNG, PHÙ HỢP NHIỀU LOẠI HÌNH ĐẦU TƯ NHƯ: XÂY TOÀ VĂN PHÒNG, NHÀ HÀNG, KHÁCH SẠN...🔥Đất nằm ở Vị trí vô cùng Đắc địa, Trục Hoàng Tăng Bí,...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN ĐẤT THỤY PHƯƠNG, BẮC TỪ LIÊM, HN. GẦN HỌC VIỆN TÀI CHÍNH, ĐẠI HỌC MỎ, PHÙ HỢP ĐẦU TƯ, XÂY NHÀ DÒNG TIỀN... 176M2, MT 9,9M, GIÁ 11,5 TỶ...

• 11.5 tỷ 176m2 ~65.34 triệu/m2
  • Đường Sông Nhuệ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Mảnh đất duy nhất giá rẻ đầu tư tại Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, ngõ trước nhà SH quay đầu, hơn 30m ra ô tô... KV gần nhiều trường ĐH lớn, HV Tài Chính, Đại Học Mỏ... phù hợp...

Đường Sông Nhuệ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
HỒ TÙNG MẬU-BẮC TỪ LIÊM CẦN GIAO DỊCH

HỒ TÙNG MẬU-BẮC TỪ LIÊM CẦN GIAO DỊCH

  • 22.7 tỷ 89m2 ~255.06 triệu/m2
  • Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

HỒ TÙNG MẬU- BẮC TỪ LIÊM-CHỦ NHÀ CẦN GIAO DỊCH-DT:89m2 MT:4,5m-NHÀ CÓ THANG MÁY, Ô TÔ ĐỖ CỬA,ĐƯỜNG RỘNG THÔNG THOÁNG, NHIỀU TIỆN ÍCH XUNG QUANH, MỖI THỨ 1-2 BƯỚC LÀ TỚI- Chủ tặng full nội thất+ T1: Để xe,...

Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 phút trước
BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ GIÃN DÂN THỤY PHƯƠNG, Ô TÔ TRÁNH ĐỖ, ĐẤT ĐẸP, GIÁ ĐẦU TƯ... 86 M2, MT 7M, GIÁ NHỈNH 13 TỶ... LH: 0865882799.

• 13.5 tỷ 86m2 ~156.98 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ GIÃN DÂN THỤY PHƯƠNG, Ô TÔ TRÁNH ĐỖ, ĐẤT ĐẸP, GIÁ ĐẦU TƯ... 86 M2, MT 7M, GIÁ NHỈNH 13 TỶ... LH: 0865882799.+ Khu vực trung tâm, gần UBND phường, gần chợ, trường học, giao thông...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 phút trước
BÁN ĐẤT CỔ NHUẾ, NGÕ THÔNG, KINH DOANH, PHÙ HỢP XÂY Ở, XÂY NHÀ DÒNG TIỀN, KHU VỰC TRUNG TÂM, DÂN CƯ VĂN MINH ĐÔNG ĐÚC... DT 76M2, MT 5M, GIÁ CHÀO 12,5 TỶ

• 12.5 tỷ 76m2 ~164.47 triệu/m2
  • Đường Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ Vị trí đắc địa, mặt ngõ thông kinh doanh, dân cư đông đúc, phù hợp xây ở, xây nhà dòng tiền...+ Hiện trạng đất trống đẹp, sẵn xây dựng...+ Diện tích 76m2, mt 5m, sổ đỏ đẹp sẵn giao...

Đường Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 phút trước
Đất lô góc Liên Mạc, vuông vắn, đầu tư

Đất lô góc Liên Mạc, vuông vắn, đầu tư

  • 4 tỷ 36m2 ~111.11 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

MẢNH ĐẤT ĐẸP VUÔNG VẮN - LÔ GÓC - Ô TÔ NHỎ ĐỖ CỔNG - HAI THOÁNGLIÊM MẠC,Diện tích 36m ,hơn 4 tỷ

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
PHÚ DIỄN, ĐẤT, LÔ GÓC, Ô TÔ, KD 62M2, MT 6M, CHỈ 9.6 TỶ.

PHÚ DIỄN, ĐẤT, LÔ GÓC, Ô TÔ, KD 62M2, MT 6M, CHỈ 9.6 TỶ.

  • 9 tỷ 62m2 ~145.16 triệu/m2
  • ngõ 8, Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

PHÚ DIỄN, ĐẤT, LÔ GÓC, Ô TÔ, KD 62M2, MT 6M, CHỈ 9.6 TỶ. MẶT TIỀN QUYỀN LỰC - THÔNG SỐ VÀNG - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI• Mô tả: - Thông số vàng với mặt tiền quyền lực 6m thênh...

ngõ 8, Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
TT Xuân Đỉnh, Mảnh Đất Duy Nhất Còn Xót Lại, Cách Phố Ô tô Tránh 50m, 90m2, Mt 5m, Chỉ 8.6 Tỷ.

• 8.6 tỷ 90m2 ~95.56 triệu/m2
  • ngõ 62, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

TT Xuân Đỉnh, Mảnh Đất Duy Nhất Còn Xót Lại, Cách Phố Ô tô Tránh 50m, 90m2, Mt 5m, Chỉ 8.6 Tỷ. ĐẤT ĐẸP MẶT NGÕ XUÂN ĐỈNH, VÔ ĐỐI TRONG PHÂN KHÚC, Ở HAY XÂY TOÀ CMMN CĂN HỘ...

ngõ 62, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
TT XUÂN ĐỈNH, ĐẤT ÁP MẶT PHỐ, AN SINH ĐỈNH CAO,61.6M2, MT 4M, CHỈ 8 TỶ.

• 8 tỷ 61m2 ~131.15 triệu/m2
  • Ngõ 187, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

TT XUÂN ĐỈNH, ĐẤT ÁP MẶT PHỐ, AN SINH ĐỈNH CAO,61.6M2, MT 4M, CHỈ 8 TỶ. HÀNG XÓM NGOẠI GIAO ĐOÀN, TIỆN ÍCH NHIỀU - AN SINH TỐT - SỔ ĐẸPGần THCS Xuân Đỉnh, gần chợ Xuân Đỉnh, sát khu...

Ngõ 187, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
Cần tiền bán cắt lỗ mảnh đất mặt đường Phúc Diễn 166m2, Kinh doanh tốt, giá chỉ hơn 100tr/m2

• 120 triệu 166m2 ~722,892 nghìn VNĐ/m2
  • Đường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Cần tiền chấp nhận bán cắt lỗ mảnh đất vuông vắn mặt đường Phúc Diễn – Bắc Từ Liêm – Thành phố Hà Nội- Diện tích 166m2, mặt tiền 4m, vỉa hè rộng 3m- Pháp lý sạch, không quy hoạch,...

Đường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
Bán Đất Thụy Phương, Bắc Từ Liêm , Lô Góc 2 Mặt Ngõ, Ô Tô Quay Đầu, 98m2, 10.5 Tỷ.

• 10.5 tỷ 98m2 ~107.14 triệu/m2
  • Đường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN MẢNH ĐẤT VÀNG THUỴ PHƯƠNG, LÔ GÓC 2 THOÁNG VĨNH VIỄN, XE TẢI 5 TẤN ĐỖ CỬA - TẶNG KÈM BẢN THIẾT KẾ CỰC CHÁY😱-Đất phong thuỷ tốt, mặt ngõ, oto 7 chỗ vào nhà. - Cách HV Tài...

Đường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Xuân Đỉnh, Mảnh Đất Vàng Trong Làng Đầu Tư, Ô Tô Tránh, Quay Đầu, KD Sầm Uất, 70m2, Mt 5m Chỉ 15 Tỷ.

• 15 tỷ 70m2 ~214.29 triệu/m2
  • ngõ 256, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Xuân Đỉnh, Mảnh Đất Vàng Trong Làng Đầu Tư, Ô Tô Tránh, Quay Đầu, KD Sầm Uất, 70m2, Mt 5m Chỉ 15 Tỷ. XUÂN ĐỈNH, MẢNH ĐẤT VÀNG TRONG LÀNG ĐẦU TƯ, Ô TÔ TRÁNH, QUAY ĐẦU, KD SẦM UẤT,...

ngõ 256, Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán Đất Xuân Đỉnh, Lô Góc VIP, Dòng Tiền, Hiếm Bán, 328m2, 73.5 Tỷ.

• 73.5 tỷ 328m2 ~224.09 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏡🌇Lô Đất Biệt Thự Hiếm Bán, Lô Góc, Gần Ngoại Giao Đoàn, Hàng Xóm Vip. 👉Gần Đại sứ quán Hàn Quốc, hưởng trọn tiện ích khu Ngoại giao đoàn, Đi Hồ Tây, trung tâm thương mại Lotte chỉ 500m.  👉Vị trí...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
ĐẤT XUÂN ĐỈNH, MT RỘNG, Ô TÔ TRÁNH, SÁT NGOẠI GIAO ĐOÀN, KINH DOANH

• 25 tỷ 137m2 ~182.48 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🔥🔥🔥MẢNH ĐẤT MẶT NGÕ XUÂN ĐỈNH THÔNG SANG PHỐ ĐỖ NHUẬN VÀ CÔNG VIÊN HÒA BÌNH, KĐT NGOẠI GIAO ĐOÀN, KĐT STARLAKE - KHÁCH XÂY CCMN, APARTMENT - NGÕ THÔNG Ô TÔ, XE TẢI 1,5T ĐI QUA - CÁCH CÔNG...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
Duy nhất, Cần bán gấp lô đất mặt phố Phạm Văn Đồng 500m2, MT 16m, chỉ 240tr/ m

• 120 tỷ 500m2 ~240.00 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

- Gia chủ cần bán gấp để giải quyết công việc, thiện chí bán. - Lô đất bán mặt phố Phạm Văn Đồng - Quận Bắc Từ Liêm. Vị trí gần trường đại học tài chính - ngân hàng -...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
MẢNH ĐẤT VÀNG CÒN SÓT LẠI TẠI XUÂN ĐỈNH, NGOẠI GIAO ĐOÀN

MẢNH ĐẤT VÀNG CÒN SÓT LẠI TẠI XUÂN ĐỈNH, NGOẠI GIAO ĐOÀN

  • 7.9 tỷ 60m2 ~131.67 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

HÀNG XÓM NGOẠI GIAO ĐOÀN - 40M RA PHỐ - TIỆN ÍCH NHIỀU - AN SINH ĐỈNHNgõ Xuân Đỉnh gần trường THCS Xuân Đỉnh, gần chợ Xuân Đỉnh, sát khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, rất gần hồ Tây, trục...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
BÁN ĐẤT KHU ĐÔNG XUÂN ĐỈNH ,LÔ GÓC ,2MẶT THOÁNG ,50M RA OTÔ,NGÕ THÔNG NGUYỄN HOÀNG TÔN 72M CHỈ 4 TỶ

• 4 tỷ 72m2 ~55.56 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

- Đất khu Đông làng nghề truyền thống Xuân Đỉnh dân trí cao , an ninh đảm bảo - Chủ đã xin giấy phép xây dựng 5 tầng tặng lại cho khách mua - Phù hợp để ở xây căn...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 phút trước
Bán nhà khu Xuân Đỉnh, mặt ngõ to như phố, kinh doanh sầm uất

• 15 tỷ 45m2 ~333.33 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

❌❌❌ VIP XUÂN ĐỈNH - MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH SẦM UẤT - QUY HOẠCH ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HUYÊN KÉO DÀI+ Vị trí đắc địa khi 1 bên là Ngoại Giao Đoàn, 1...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán siêu phẩm phân lô, ô tô tránh 2 thoáng trước sau, mt kinh doanh

• 18.5 tỷ 53m2 ~349.06 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

GIÁ ĐẦU TƯ - SIÊU PHẨM PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - KINH DOANH - VĂN PHÒNG - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU.Vị trí cực vip khu phân lô cán bộ ngoại giao đoàn, chủ nhà là...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 25 phút trước
Bán mảnh đất vàng còn sót lại tại ngõ 68 Phú Diễn, Q Bắc Từ Liêm. DT 251m mặt tiền 6m. Giá 10 tỷ TL

• 10 tỷ 251m2 ~39.84 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán mảnh đất vàng còn sót lại ngõ 68 Phú Diễn, Bắc Từ Liêm.Diện tích 251m mặt tiền 6m.Vị trí mặt ngõ đường ô tô tránh, ngõ thông rộng thoáng.Sổ đỏ chính chủ.Pháp lý chuẩn chỉ.Giá chào bán 10 tỷ...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội