Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
300 - 350 m2
Loại nhà đất
Tất cả
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
300 - 350 m2
  • Đã xác thực
  • 9 phút trước
SIÊU ĐẦU TƯ CHIA LÔ - ÔTÔ - GIÁ LINH ĐỘNG

SIÊU ĐẦU TƯ CHIA LÔ - ÔTÔ - GIÁ LINH ĐỘNG

  • 38 tỷ 312m2 ~121.79 triệu/m2
  • 9, Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN NHÀ XUÂN LA - MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - LÔ GÓC PHÂN LÔ - GIÁ CHỐT LINH ĐỘNGDiện tích 312M 3 Tầng Mặt Tiền 21MMô tả: Nhà bán thuộc mặt chợ kinh doanh sầm uất...

9, Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA - Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?

BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA - Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?

  • 110 tỷ 300m2 ~366.67 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA - Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?Siêu phẩm biệt thự đẳng cấp dành riêng cho bình thượng lưu, thư giãn tại khu đô thị Ciputra Tây Hồ...

Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT PHỦ TÂY HỒ 300M2X4 SÁT KHÁCH SẠN THẮNG LỢI

CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT PHỦ TÂY HỒ 300M2X4 SÁT KHÁCH SẠN THẮNG LỢI

  • 120 tỷ 300m2 ~400.00 triệu/m2
  • Đường Từ Hoa, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN BIỆT PHỦ TÂY HỒ- VIEW HỒ- PHỐ KHÁCH SẠN 5*- HAI MẶT NGÕ OTO-XÂY BUILDING, APARTMENT, KS HẾT Ý- Nằm trên vị trí đẳng cấp khu Tây Hồ, gần ngay 2 khách sạn lớn 5* là InterContinental Hanoi Westlake...

Đường Từ Hoa, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ BIỆT THỰ S N VƯỜN Phố Đội Cấn, Ba Đình - 170m2 Mt:10m, ô tô đỗ sân

BÁN NHÀ BIỆT THỰ S N VƯỜN Phố Đội Cấn, Ba Đình - 170m2 Mt:10m, ô tô đỗ sân

  • 89 tỷ 300m2 ~296.67 triệu/m2
  • Đường Tây Hồ, Tây Hồ, Hà Nội

TÂY HỒ - TÒA CĂN HỘ - DÒNG TIỀN+ Thiết kế: 8 tầng-Tầng 1: Thiết kế 2 phòng đơn và nhà để xe.-Tầng 2 đên tâng 8: Môi tâng là 1 căn hộ gôm 4 phòng khép kin, phòng khách...

Đường Tây Hồ, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
ĐẤT KIM CƯƠNG ! BÁN NHÀ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG 316m x12T MT 8.5m hơn 100 ty Tây Hồ.

ĐẤT KIM CƯƠNG ! BÁN NHÀ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG 316m x12T MT 8.5m hơn 100 ty Tây Hồ.

  • 90 tỷ 316m2 ~284.81 triệu/m2
  • Đường Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội

  ĐẤT VÀNG TÂY HỒ XÓT LẠI - MẶT PHỐ XUÂN LA - MẶT TIỀN LỚN - LÔ GÓC - XÂY BUILDING CỰC ĐẸP - KINH DOANH TẤP NẬP   Mảnh đất nằm vị trí đẹp nhất phố, Mặt phố...

Đường Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA-Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?

BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA-Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?

  • 110 tỷ 300m2 ~366.67 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN BIỆT THỰ SIÊU VIP THE MELODY CIPUTRA - Lô góc 300m2 Căn Cuối Cùng, Ai Sẽ Là Chủ Nhân?Siêu phẩm biệt thự đẳng cấp dành riêng cho bình thượng lưu, thư giãn tại khu đô thị Ciputra Tây Hồ...

Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
TOÀ KHÁCH SẠN CĂN HỘ MẶT PHỐ VIP VIEW 2 HỒ - VỊ TRÍ TUYỆT ĐỈNH - ĐẲNG CẤP SỐ 1 HỒ TÂY

TOÀ KHÁCH SẠN CĂN HỘ MẶT PHỐ VIP VIEW 2 HỒ - VỊ TRÍ TUYỆT ĐỈNH - ĐẲNG CẤP SỐ 1 HỒ TÂY

  • Thỏa thuận 310m2
  • Đường Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội

TOÀ KHÁCH SẠN CĂN HỘ MẶT PHỐ VIP VIEW 2 HỒ - VỊ TRÍ TUYỆT ĐỈNH - ĐẲNG CẤP SỐ 1 HỒ TÂYToà nhà đang đi vào hoàn thiện , được xây dựng 8 tầng + 2 hầm . Thiết...

Đường Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán nhà mặt phố Xuân La , Tây Hồ Diện tích 316m ( nhà C4), mt 8.5m Giá chào bán 125 tỷ. Lh 0989793003

Bán nhà mặt phố Xuân La , Tây Hồ Diện tích 316m ( nhà C4), mt 8.5m Giá chào bán 125 tỷ. Lh 0989793003

  • 125 tỷ 316m2 ~395.57 triệu/m2
  • 99, Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà mặt phố Xuân La , Tây HồDiện tích 316m ( nhà C4), mt 8.5mGiá chào bán 125 tỷMẶT PHỐ- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC- KINH DOANH SẦM UẤT Mô tả:- Nhà tọa lạc tại vị trí rất đẹp quận Tây...

99, Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
60Tỷ_300m2_MT 12m_ SIÊU HIẾM BIỆT THỰ ÂU CƠ, LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN, Ô TÔ TẢI TRÁNH, TRƯỚC MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, VỪA Ở VỪA KHAI THÁC DÒNG TIỀN CỰC ĐỈNH

60Tỷ_300m2_MT 12m_ SIÊU HIẾM BIỆT THỰ ÂU CƠ, LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN, Ô TÔ TẢI TRÁNH, TRƯỚC MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, VỪA Ở VỪA KHAI THÁC DÒNG TIỀN CỰC ĐỈNH

  • 60 tỷ 300m2 ~200.00 triệu/m2
  • Đường Âu Cơ, Tây Hồ, Hà Nội

SIÊU HIẾM BIỆT THỰ ÂU CƠ, LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN, Ô TÔ TẢI TRÁNH, TRƯỚC MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN, VỪA Ở VỪA KHAI THÁC DÒNG TIỀN CỰC ĐỈNH, AN SINH ĐÁNG SỐNGDT: 300m2_MT 12mGiá đầu tư: 60Tỷ (thương lượng) _Biệt...

Đường Âu Cơ, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
Mặt phố Thụy Khuê mới, lô góc, kinh doanh sầm uất, DT 345m2 mặt tiền 11m giá chỉ 126.8 tỷ

Mặt phố Thụy Khuê mới, lô góc, kinh doanh sầm uất, DT 345m2 mặt tiền 11m giá chỉ 126.8 tỷ

  • 126.8 tỷ 345m2 ~367.54 triệu/m2
  • Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

Gia đình tôi cần bán gấp căn nhà mặt phố Thụy Khuê mới, Tây Hồ. Vị trí đắc địa đoạn đẹp nhất phố, kinh doanh sầm uất ngày đêm.+ Nhà lô góc thoáng sáng, tương lai phát triển cực mạnh.+...

Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
TÂY HỒ – LÔ ĐẤT HIẾM 305m² – NGÕ THÔNG Ô TÔ – SẴN DÒNG TIỀN

TÂY HỒ – LÔ ĐẤT HIẾM 305m² – NGÕ THÔNG Ô TÔ – SẴN DÒNG TIỀN

  • 6.6 tỷ 305m2 ~21.64 triệu/m2
  • nghách 128, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

TÂY HỒ – LÔ ĐẤT HIẾM 305m² – NGÕ THÔNG Ô TÔ – SẴN DÒNG TIỀN Sản phẩm nằm trong khu vực dân cư ổn định, ngõ thông, ô tô di chuyển thuận tiện. Quỹ đất lớn tại Tây Hồ...

nghách 128, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
BÁN NHÀ XUÂN LA , Lô Góc 2 Thoáng, Ngõ Ô Tô Tránh, Mt 32m, 312m2, 46.8 Tỷ.

BÁN NHÀ XUÂN LA , Lô Góc 2 Thoáng, Ngõ Ô Tô Tránh, Mt 32m, 312m2, 46.8 Tỷ.

  • 46.8 tỷ 312m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Mô tả: Nhà MẶT NGÕ, chợ kinh doanh sầm uất. Cách phố Xuân La 300mGần Hồ Tây, Công viên Nước, KĐT Ciputra, TTTM Lotte Hồ Tây, Công viên Hoà Bình, Ngoại Giao Đoàn... Tiện ích bạt ngànNhà 3 tầng dạng...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
TỨ LIÊN – 305M² – MT 10.5M – KHO XƯỞNG ĐANG KHAI THÁC – 5.99 TỶ

TỨ LIÊN – 305M² – MT 10.5M – KHO XƯỞNG ĐANG KHAI THÁC – 5.99 TỶ

  • 5.9 tỷ 305m2 ~19.34 triệu/m2
  • Ngách 28, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

TỨ LIÊN – 305M² – MT 10.5M – KHO XƯỞNG ĐANG KHAI THÁC – 5.99 TỶ TÀI SẢN VẬN HÀNH THỰC – LÃI KÉP 20 NĂM Vị trí tại Tứ Liên, quận Tây Hồ – khu vực ven Sông Hồng...

Ngách 28, Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
Bán đất Xuân La, Chính chủ, Lô góc 2 thoáng, Vỉa Hè, MT 35m , Hiếm bán, 328m2, 73.5 tỷ.

Bán đất Xuân La, Chính chủ, Lô góc 2 thoáng, Vỉa Hè, MT 35m , Hiếm bán, 328m2, 73.5 tỷ.

  • 73.5 tỷ 328m2 ~224.09 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Lô đất biệt thự VIP hiếm bán, gần Ngoại Giao Đoàn, hàng xóm vip.Gần Đại sứ quán Hàn Quốc, hưởng trọn tiện ích khu Ngoại Giao Đoàn, đi Hồ Tây, trung tâm thương mại Lotte chỉ 500m.Vị trí siêu đẹp...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Bán đất ngõ 310 Nghi Tàm - Tây Hồ 305m2, mt 12m, mở đường giá trị tăng vọt, giá 47 tỷ

Bán đất ngõ 310 Nghi Tàm - Tây Hồ 305m2, mt 12m, mở đường giá trị tăng vọt, giá 47 tỷ

  • 47 tỷ 305m2 ~154.10 triệu/m2
  • Đường Nghi Tàm, Tây Hồ, Hà Nội

- Vị trí nhà mặt ngõ 310 Nghi Tàm, đường thông thoáng ,rộng rãi , kinh doanh sầm uấtMặt ngõ có dự án mở rộng đường ra 48m của cầu Tứ Liên sắp khởi công. Tương lai giá trị tăng...

Đường Nghi Tàm, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
**BÁN BIỆT THỰ- PHỐ ĐẶNG THAI MAI – TÂY HỒ - KINH DOANH - OTO TRÁNH LÔ GÓC – 315M² – MẶT TIỀN 15,5M – GẦN HỒ TÂY

**BÁN BIỆT THỰ- PHỐ ĐẶNG THAI MAI – TÂY HỒ - KINH DOANH - OTO TRÁNH LÔ GÓC – 315M² – MẶT TIỀN 15,5M – GẦN HỒ TÂY

  • 210 tỷ 315m2 ~666.67 triệu/m2
  • Tây Hồ, Hà Nội

**BÁN BIỆT THỰ- PHỐ ĐẶNG THAI MAI – TÂY HỒ - KINH DOANH - OTO TRÁNH LÔ GÓC – 315M² – MẶT TIỀN 15,5M – GẦN HỒ TÂY Thông tin tổng quan: • Diện tích đất: 315m² giá 210 tỷ • Mặt tiền: 15,5m –...

Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Bán Nhà mặt hồ Quảng Bá - Quận Tây Hồ 326m2, 4 tầng, nhà đẹp ở sướng, giá chỉ 150 tỷ

Bán Nhà mặt hồ Quảng Bá - Quận Tây Hồ 326m2, 4 tầng, nhà đẹp ở sướng, giá chỉ 150 tỷ

  • 150 tỷ 326m2 ~460.12 triệu/m2
  • Đường Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội

- Vị trí đắc địa, mặt ngõ 67 Tô Ngọc Vân, đối diện nhà là view vườn hoa, hồ Quảng Bá. Mặt phố thoáng sáng, vỉa hè rộng rãi, ở hay kinh doanh đều ok. - Diện tích 326m2, xây...

Đường Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán nhà 3 tầng ngõ 77 Xuân La Kinh doanh nhà trẻ VP diện tích 315m2, Giá 32 tỷ

Bán nhà 3 tầng ngõ 77 Xuân La Kinh doanh nhà trẻ VP diện tích 315m2, Giá 32 tỷ

  • 32 tỷ 315m2 ~101.59 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà 3 tầng ngõ 77 Xuân La KD nhà trẻ VP diện tích 315m2, Giá 32 tỷLÔ GÓC- BIỆT THỰ- SÂN VƯỜN- KINH DOANH- GIÁ RẺ - GẦN MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG - XUÂN LA+ Vị trí cách...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán đất tặng nhà cũ 4 tầng 13 phòng trọ, TÂY HỒ, XUÂN LA 330M2,MT12m, giá 23.2 tỷ

Bán đất tặng nhà cũ 4 tầng 13 phòng trọ, TÂY HỒ, XUÂN LA 330M2,MT12m, giá 23.2 tỷ

  • 23.2 tỷ 330m2 ~70.30 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán đất tặng nhà cũ 4 tầng 13 phòng trọ, TÂY HỒ, XUÂN LA 330M2,MT12m, giá 23.2 tỷ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4 TẦNG + 11 PHÒNG TRỌ- NGÕ 2 Ô TÔ TRÁNH- KINH DOANH CÁC THỂ LOẠI! Mô tả:...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán đất mặt Phố Xuân La KD 4 làn xe DT khủng 316m2 Giá 110 tỷ Tây Hồ

Bán đất mặt Phố Xuân La KD 4 làn xe DT khủng 316m2 Giá 110 tỷ Tây Hồ

  • 110 tỷ 316m2 ~348.10 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán đất mặt Phố Xuân La KD 4 làn xe DT khủng 316m2 Giá 110 tỷ Tây HồMẶT PHỐ- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC- KINH DOANH SẦM UẤTMô tả:- Nhà tọa lạc tại vị trí rất đẹp quận Tây Hồ giao...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội