• Đã xác thực
  • 12 giây trước
Nổi bật
Phạm Văn Đồng - ô tô vào nhà - gần phố - Dt 35m x 5 tầng - mặt tiền 4m - giá 12 tỷ

Hot Phạm Văn Đồng - ô tô vào nhà - gần phố - Dt 35m x 5 tầng - mặt tiền 4m - giá 12 tỷ

  • 12 tỷ 35m2 ~342.86 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏡 Ô TÔ VÀO NHÀ – NHÀ ĐẸP PHẠM VĂN ĐỒNG – 5 TẦNG MỖI TẦNG 1 PHÒNG NGỦ – 100M RA MẶT PHỐ🏡 Thiết kế 5 tầng hiện đại, công năng tối ưu:* Tầng 1: Phòng khách + bếp*...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giây trước
Nổi bật
Bán Nhà Cổ Nhuế. Bắc Từ Liêm. DT 41m2. MT 4.5m. 5 Tầng. Giá 7.45 Tỷ.

• 7.45 tỷ 41m2 ~181.71 triệu/m2
  • Đường Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán Nhà Cổ Nhuế. Bắc Từ Liêm. DT 41m2. MT 4.5m. 5 Tầng. Giá 7.45 Tỷ. Khu trung tâm, gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, tiện ích xung quanh bạt ngàn. Vị trí đắc địa, nhà cách phố...

Đường Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
Phân lô Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, ô tô vào nhà, 62m2, MT 4.2m, 6 tầng đẹp giá chỉ 14 tỷ

• 14 tỷ 62m2 ~225.81 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Gia đình chúng tôi mới mua nhà mặt phố cần bán gấp căn nhà phân lô Ngoại Giao Đoàn, gần Đại sứ quán Hàn Quốc, Xuân Đỉnh. Tiện ích ngập tràn, các trường học quốc tế, trung tâm thương mại....

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
Phân lô ô tô tránh Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, 106m2x5T, MT 6m giá đầu tư chỉ 18 tỷ

• 18 tỷ 106m2 ~169.81 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Gia đình chúng tôi mới mua căn biệt thự cần bán lại căn nhà phân lô tại khu Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh.+ Nhà thuộc khu phân lô Quân Đội, sạch sẽ văn minh, hàng xóm thân thiện.+ Đường trước...

Đường Nguyễn Xuân Khoát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
Ngoại Giao Đoàn, CV Hòa Bình, 7 tầng Thang Máy, Gara ô tô, 51m2 MT 4m bán gấp chỉ 13 tỷ hơn

• 13 tỷ 51m2 ~254.90 triệu/m2
  • Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Gia đình chúng tôi cần bán gấp căn nhà 7 tầng thông sàn Thang Máy khu Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh.+ Diện tích sổ đỏ 51m2 MT rộng gần 4m, thửa đất vuông vắn không lỗi PT.+ Mặt tiền thoáng...

Đường Đỗ Nhuận, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 33 phút trước
Bán nhà Xuân Đỉnh, Nhà mới hiện đại, ô tô đỗ cửa 35m2x5T giá 4.5 tỷ

• 4.5 tỷ 35m2 ~128.57 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán nhà riêng chính chủ tại Xuân Đỉnh, BTL, nhà đẹp ở luôn, ô tô đỗ cửa, gần phố.- Nhà mặt ngõ tại Xuân Đỉnh, thông tứ tung sang Phạm Văn Đồng, Phố Đỗ Nhuận… Gần Công Viên Hòa...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
Bán nhà ngõ 136 Hồ Tùng Mậu, gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài 50m2x5T giá 8.9 tỷ

• 8 tỷ 50m2 ~160.00 triệu/m2
  • Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán gấp nhà riêng tại ngõ 136 Hồ Tùng Mậu, gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, phân lô Học Viện Tài Chính, ô tô tránh vỉa hè xe dừng đỗ, dân trí cao.- Nhà thuộc khu phân lô...

Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN NHÀ NGÕ PHỐ TRẦN CUNG,CỔ NHUẾ 1,BẮC TỪ LIÊM, 81M2, 5TẦNG, 17.7TỶ

• 17.7 tỷ 81m2 ~218.52 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏠  Bán Nhà Mặt Ngõ phố Trần Cung. Cổ Nhuế 1. Vài bước Ra đường To.📏  DT 81 m2. MT 5m. Xây 5 tầng. Nhà Đẹp. Ô vào nhà Luôn.💰 Tàng 1 Gara Ô tô Chứa được 3 xe. Tầng 2 phòng khách. Bếp....

Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Bán nhà đất tại Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, mặt ngõ ô tô giá rẻ 72m2 chỉ 5.6 tỷ

• 5 tỷ 72m2 ~69.44 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán mảnh đất chính chủ mặt ngõ thông ô tô tại Phạm Văn Đồng, gần ngay Công Viên Hòa Bình giá 77 triệu/m2 có tl.MẢNH ĐẤT ĐẦU TƯ XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ 7 TẦNG THANG MÁY HẾT Ý.+ Vị...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
Bán nhà Xuân Đỉnh, gần KĐT Ngoại Giao Đoàn, Mặt tiền đẹp, ô tô đỗ cửa 115m2 chỉ 10,x tỷ

• 10 tỷ 115m2 ~86.96 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà riêng tại Xuân Đỉnh gần KĐT Ngoại Giao Đoàn, Đại sứ Quán Hàn Quốc giá rẻ- Diện tích 115m2, mặt tiền rộng đẹp, ô tô đỗ cửa, nhà đẹp ở luôn chỉ hơn 10 tỷ có tl. Phù hợp...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 38 phút trước
BÁN NHÀ ĐẸP,VỊ TRÍ ĐẸP,MẶT NGÕ XUÂN ĐỈNH, NGÕ Ô TÔ, DT 57M2, 6 TẦNG, 23TỶ

• 23 tỷ 57m2 ~403.51 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏠   Bán Nhà Đẹp.Vị trí Đẹp Mặt Ngõ Xuân Đỉnh 57m2, 6 tầng, MT 6.7m ,Ô tô Đỗ cửa .📏  Dự án Mở Đường theo Chỉ giới Đỏ - Nhà sẽ ra Mặt đường . Ngõ Ô tô thông.💰  Từ tầng 2 trở...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 phút trước
Bán nhà Xuân Đỉnh, gần Công Viên Hoà Bình, BTL, ô tô rất gần 100m2, MT 6.2m giá 8.1 tỷ

• 8 tỷ 100m2 ~80.00 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

NHÀ ĐẤT XUÂN ĐỈNH GIÁ RẺ, MUA Ở, ĐẦU TƯ XÂY CCMN, CHIA LÔ, GIỮ TIỀNChỉ 8.1 tỷ có ngay căn nhà 4 tầng đẹp rộng 100m2, mặt tiền 6.2m ngay tại Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm.- Rất gần Công...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
BÁN NHÀ C4 , Ô TÔ ĐỖ CỬA, MẶT NGÕ XUÂN ĐỈNH, VỊ TRÍ ĐẸP, DT 55M2, 10 TỶ

• 10 tỷ 55m2 ~181.82 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏠   Bán Nhà Mặt Ngõ Xuân Đỉnh C4, có Gác Xép, DT 55m2, MT 4.5m .📏  Ô tô đỗ cửa nhà . Ngõ Ô tô Thông các ngõ Xung quanh .💰 Có nhà C4 đang cho Thuê , Khu vực Dân trí Cao...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 43 phút trước
BÁN NHÀ ĐẸP PHẠM VĂN ĐỒNG, 20M RA PHỐ, Ô TÔ TRÁNH, KINH DOANH 14 TỶ.

• 14 tỷ 72m2 ~194.44 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

💥 NHÀ ĐẸP KHÔNG CÓ ĐIỂM CHÊ - Ô TÔ TẢI TRÁNH - KINH DOANH - GARA 2 Ô TÔ - Ô CHỜ THANG MÁY 💥 - Diện tích rộng 72m2, mặt tiền gần 6m. Nhà chủ tự xây, kiên...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
Bán nhà ngõ 397 Phạm Văn Đồng, Nhà đẹp ở luôn, ô tô sát phố 41m2x5T nhỉnh 6 tỷ

• 6 tỷ 41m2 ~146.34 triệu/m2
  • Tây Hồ, Hà Nội, Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

 NHÀ XÂY MỚI - Ô TÔ TẢI ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ - GẦN CÔNG VIÊN HÒA BÌNH.  - Bán nhà ngõ 397 Phạm Văn Đồng, Nhà đẹp ở luôn, ô tô sát phố 41m2x5T nhỉnh 6...

Tây Hồ, Hà Nội, Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 33 phút trước
BÁN NHÀ MẶT NGÕ XUÂN ĐỈNH, PHẠM VĂN ĐỒNG,Ô TÔ ĐỖ CỬA, DT 60M2, 15TỶ

• 15 tỷ 60m2 ~250.00 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

. 🏠   Bán Nhà Mặt Ngõ Xuân Đỉnh ,Phạm Văn Đồng .2 tầng, DT 60m2, MT 4.5m ,.📏  Ô tô đỗ cửa nhà . Ngõ Ô tô Thông các ngõ Xung quanh. Ngõ Kinh Doanh.💰  Nhà đang cho Thuê , Khu vực Dân...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 33 phút trước
Bán nhà ngõ 401 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, 10m ô tô đỗ 55m2, 4 tầng, giá 5.9 tỷ

• 5.9 tỷ 55m2 ~107.27 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà ngõ 401 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, mặt nghách rộng 3m, 10m ra mặt ngõ 55m2, 4 tầng, giá 5.9 tỷ MUA Ở, ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN, CẢI TẠO CHO THUÊ, … ĐỀU ĐẸP- Nhà nằm trong ngõ 401...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 phút trước
Bán nhà đẹp ở luôn tại Xuân Đỉnh, Phân lô Ô tô tránh, vào nhà, 30m ra Công Viên Hòa Bình 45m2x6T nhỉnh 7 tỷ

• 7 tỷ 45m2 ~155.56 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

NHÀ ĐẸP Ở LUÔN – 6 TẦNG HIỆN ĐẠI - PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - 30M RA CÔNG VIÊN HOÀ BÌNH. - Nhà nằm trong ngõ to ô tô tránh kinh doanh, thông thẳng ra Công Viên Hòa Bình,...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
Bán nhà Phú Kiều, phân lô khu Liên Cơ Bắc Từ Liêm 52m2x5T nhỉnh 7 tỷ

• 7 tỷ 52m2 ~134.62 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Phú Kiều, phân lô khu Liên Cơ Bắc Từ Liêm 52m2x5T nhỉnh 7 tỷ- Khu trung tâm Quận Bắc Từ Liêm. Gần ngay trục đường 32. Giao thông thuận tiện. Ngõ rộng ô tô tránh dừng đỗ ngày...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 phút trước
Bán nhà đất Xuân Đỉnh, Gần Công Viên Hòa Bình, mặt ngõ ô tô, kinh doanh 62m2 giá 5.9 tỷ

• 5 tỷ 62m2 ~80.65 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán gấp mảnh đất Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm giá rẻ chỉ 95 triệu/m2.-         Mặt ngõ thông ô tô tứ tung, kinh doanh sầm uất, gần ngay Công viên Hòa Bình, KĐT Ngoại Giao Đoàn, Đại Sứ Quán Hàn Quốc…+...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội