Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Bắc Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Bắc Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
HIẾM.BÁNNHÀVĂNTIẾNDŨNG,QUẬNỦYBẮCTỪLIÊM,OTO,T.MÁY,40Mx6T.MT=5,5m,7.4ty

HIẾM.BÁNNHÀVĂNTIẾNDŨNG,QUẬNỦYBẮCTỪLIÊM,OTO,T.MÁY,40Mx6T.MT=5,5m,7.4ty

  • 7.4 tỷ 40m2 ~185.00 triệu/m2
  • Đường Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

HIẾM!BÁN NHÀ VĂN TIẾN DŨNG,QUẬN ỦY BẮC TỪ LIÊM,1 NHÀ RA OTO TRÁNH,THANG MÁY,40Mx6T.MT=5,5m,7.4ty- Vị trí ngõ thông tứ tung,gần Quận Ủy Bắc Từ Liêm,1 nhà ra oto tránh.- Khu vực dân cư đông,phát triển, sầm uất,kinh doanh đỉnh- Gần...

Đường Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán CCMINI Xuân Đỉnh, 55x5 tầng,9 phòng cho thuê, giá 6.5 tỷ

Bán CCMINI Xuân Đỉnh, 55x5 tầng,9 phòng cho thuê, giá 6.5 tỷ

  • 6.5 tỷ 55m2 ~118.18 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán CCMINI Xuân Đỉnh, 55x5 tầng,9 phòng cho thuê, giá 6.5 tỷ + Cần tiền bán gấp CCMINI 2 mặt 55x5 tầng tai Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội + Nhà đang cho thuê kin phòng doanh thu hơn...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
GẤP!LÔ GÓC,HÀM NGHI,2 MẶT TIỀN,OTO TRÁNH,NGÕ THÔNG,CẠNH VIN GARDENIA,DT 60Mx5T,MT=5.4M,nhỉnh 20ty

GẤP!LÔ GÓC,HÀM NGHI,2 MẶT TIỀN,OTO TRÁNH,NGÕ THÔNG,CẠNH VIN GARDENIA,DT 60Mx5T,MT=5.4M,nhỉnh 20ty

  • 20.9 tỷ 60m2 ~348.33 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

GẤP!LÔ GÓC,HÀM NGHI,2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG,OTO TRÁNH,NGÕ THÔNG,CẠNH VIN GARDENIA,DT 60Mx5T,MT=5.4M,nhỉnh 20ty- Nhà lô góc, oto tránh, ngõ thông, bất chấp, kinh doanh sầm uất., khách mua về làm Spa, Văn Phòng cực đẹp.- Thiết kế thông sàn 5 tầng,...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

  • 13.6 tỷ 71m2 ~191.55 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh + Cần tiền bán gấp chung cư mi ni 8 tầng thang máy, ô tô tránh tẠi Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Nhà...

Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
VIP VIP! Lô góc, Ôtô tránh, ngõ thông KD, 7 tầng thang máy, MT 5m nở hậu phố Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế

VIP VIP! Lô góc, Ôtô tránh, ngõ thông KD, 7 tầng thang máy, MT 5m nở hậu phố Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế

  • 16.89 tỷ 50m2 ~337.80 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

* Bán duy nhất một căn xây mới 7 tầng cực đẹp, ô tô tránh và đậu đỗ thoải mái, mặt ngõ thông kinh doanh bất chấp mọi loại hình, lô góc thoáng sáng tự nhiên tạo không gian sống...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Hiếm! Phân khúc 8 tỷ, 35m2x6T thang máy, vài bước ra ôtô, bãi xe sát nhà phố Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế

Hiếm! Phân khúc 8 tỷ, 35m2x6T thang máy, vài bước ra ôtô, bãi xe sát nhà phố Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế

  • 8.48 tỷ 35m2 ~242.29 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Anh/chị đang tìm kiếm một ngôi nhà mới tinh, hiện đại, vị trí thuận tiện tại trung tâm? Đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo không thể bỏ qua!- - - - - - - * THÔNG TIN CHI...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
CCMN VĂN TIẾN DŨNG Ô TÔ 7 CHỖ TRÁNH TRƯỚC MẶT - 65M2X7T-15PHÒNG, 12.5 TỶ

CCMN VĂN TIẾN DŨNG Ô TÔ 7 CHỖ TRÁNH TRƯỚC MẶT - 65M2X7T-15PHÒNG, 12.5 TỶ

  • 12.5 tỷ 65m2 ~192.31 triệu/m2
  • Đường Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

CCMN VĂN TIẾN DŨNG Ô TÔ 7 CHỖ TRÁNH TRƯỚC MẶT - 65M2X7T-15PHÒNG+2P CHỜ-T/MÁY- 70 TRIỆU/THÁNG,12.5 TỶ - VỊ TRÍ HOT, VIEW HỒ ĐIỀU HÒA - Ô TÔ 7 CHỖ TRÁNH DỪNG ĐỖ TRƯỚC MẶT - SẴN DÒNG TIỀN, VỚI...

Đường Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
Hàng Hót ĐẦU TƯ ✅Mảnh đất đẹp ngõ Ô TÔ còn xót lại tại Văn Hội - Đức Thắng, Bắc Từ Liêm DT 48m2 Giá 5.x tỷ

Hàng Hót ĐẦU TƯ ✅Mảnh đất đẹp ngõ Ô TÔ còn xót lại tại Văn Hội - Đức Thắng, Bắc Từ Liêm DT 48m2 Giá 5.x tỷ

  • Thỏa thuận 45m2
  • 99, Đường Văn Hội, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Hàng Hót 👉👉👉ĐẦU TƯ💰💰💰✅Mảnh đất đẹp còn xót lại tại Văn Hội - Đức Thắng, Bắc Từ LiêmDT 45m2 👉Giá 5.x tỷNgõ rộng 🚘Ô tô vào nhà- sát chợ - HV Tài ChínhPhù hợp xây CCMN dòng tiền hoặc vừa ở...

99, Đường Văn Hội, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 39 phút trước
CHỈ 6.5 TỶ CÓ CCMINI XUÂN ĐỈNH, 9 PHÒNG, DOANH THU HƠN 50 TRIỆU

CHỈ 6.5 TỶ CÓ CCMINI XUÂN ĐỈNH, 9 PHÒNG, DOANH THU HƠN 50 TRIỆU

  • 6.5 tỷ 55m2 ~118.18 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

CHỈ 6.5 TỶ CÓ CCMINI XUÂN ĐỈNH, 9 PHÒNG, DOANH THU HƠN 50 TRIỆU + Nợ ngân hàng bán gấp CCMNI, 55X5 Tầng tại Xuân Đinh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội + Nhà 5 tầng l2 mặt ngõ tổng 9...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
BÁN NHÀ BẮC TỪ LIÊM-MẶT NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ QUA NHÀ - SỔ NỞ HẬU.

BÁN NHÀ BẮC TỪ LIÊM-MẶT NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ QUA NHÀ - SỔ NỞ HẬU.

  • 12.2 tỷ 55m2 ~221.82 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

MẶT NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ QUA NHÀ - SỔ NỞ HẬU.- Vị trí ngõ thông lên Nguyễn Hoàng Tôn, cách phố 50m. Đường trước nhà ô tô qua, mặt ngõ kinh doanh.- Hiện trạng nhà 4...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà Xuân Đỉnh, 55X5 TẦNG, 9 phòng cho thuê trên 50 triệu, giá 6.5 tỷ

Bán nhà Xuân Đỉnh, 55X5 TẦNG, 9 phòng cho thuê trên 50 triệu, giá 6.5 tỷ

  • 6.5 tỷ 55m2 ~118.18 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà Xuân Đỉnh, 55X5 TẦNG, 9 phòng cho thuê trên 50 triệu, giá 6.5 tỷ + Bán gấp nhà 55xt tầng 2 mặt tại Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. + Nhà 5 tầng thiết kế đầy đủ...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
CĂN HỘ DỊCH VỤ 9 PHÒNG KHÉP KÍN, SỔ TRƯỚC SAU NHƯ MỘT, Ô TÔ ĐỖ CỬA - Ô CHỜ THANG MÁY - NGÕ THẲNG TẮP - 20M RA MẶT PHỐ TRẦN CUNG

CĂN HỘ DỊCH VỤ 9 PHÒNG KHÉP KÍN, SỔ TRƯỚC SAU NHƯ MỘT, Ô TÔ ĐỖ CỬA - Ô CHỜ THANG MÁY - NGÕ THẲNG TẮP - 20M RA MẶT PHỐ TRẦN CUNG

  • 16 tỷ 66m2 ~242.42 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

CĂN HỘ DỊCH VỤ 9 PHÒNG KHÉP KÍN, SỔ TRƯỚC SAU NHƯ MỘT, Ô TÔ ĐỖ CỬA - Ô CHỜ THANG MÁY - NGÕ THẲNG TẮP - 20M RA MẶT PHỐ TRẦN CUNG- Vị trí mặt ngõ thẳng tưng cách...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

  • 13.6 tỷ 71m2 ~191.55 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh + Cần tiền bán gấp chung cư mi ni 8 tầng thang máy, ô tô tránh tẠi Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Nhà...

Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
BÁN CCMN PHÚ DIỄN 66M2X7T,T/MÁY, 10M Ô TÔ,80 TRIỆU/THÁNG,17PKK,13.9 TỶ

BÁN CCMN PHÚ DIỄN 66M2X7T,T/MÁY, 10M Ô TÔ,80 TRIỆU/THÁNG,17PKK,13.9 TỶ

  • 13.9 tỷ 66m2 ~210.61 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN CCMN PHÚ DIỄN 66M2X7T,THANG MÁY, 10M Ô TÔ,80 TRIỆU/THÁNG,17PKK,13.9 TỶ CHI TIẾT: - HIẾM CÓ, CCMN GIÁ NHỈNH 200 TRIỆU, DÒNG TIỀN CAO, NGÕ ĐẸP KHU VỰC CHO THUÊ LÚC NÀO CŨNG FULL - THIẾT KẾ 7 TẦNG THANG...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - Ô TÔ ĐỖ CỬA. Nhà dân xây 4 tầng. DT = 65M Gias 15,8 ti2

LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - Ô TÔ ĐỖ CỬA. Nhà dân xây 4 tầng. DT = 65M Gias 15,8 ti2

  • 15.8 tỷ 65m2 ~243.08 triệu/m2
  • Đường 32, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🌹🌹🌹LÔ GÓC - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - Ô TÔ ĐỖ CỬA 🍁🍁🍁👉 Nhà có vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa, ngõ thông Phạm Văn Đồng, gần KĐT Ngoại Giao Đoàn, Tây Hồ Tây, CV Hoà Bình giao...

Đường 32, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
Siêu hiếm, bán nhà phố Xuân Đỉnh, nhà 5 tầng, lô góc, cách phố 150m có thang máy, full nội thất, giá 7.9 tỷ. LH 0973162827

Siêu hiếm, bán nhà phố Xuân Đỉnh, nhà 5 tầng, lô góc, cách phố 150m có thang máy, full nội thất, giá 7.9 tỷ. LH 0973162827

  • 7.9 tỷ 35m2 ~225.71 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

NHÀ MỚI TINH - THANG MÁY XỊN - LÔ GÓC CỰC HIẾM - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - THÔNG MINH VÀ TINH TẾ NHƯ KHÁCH SẠN 5 SAO- Thiết kế:Nhà thiết kế có thang máy, thông sàn, mỗi tầng 1...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 49 phút trước
BÁN NHÀ PHỐ PHÚ DIỄN - BẮC TỪ LIÊM - OTO ĐỖ CỰC GẦN- Ở HAY KINH DOANH ĐỀU PHÙ HỢP

BÁN NHÀ PHỐ PHÚ DIỄN - BẮC TỪ LIÊM - OTO ĐỖ CỰC GẦN- Ở HAY KINH DOANH ĐỀU PHÙ HỢP

  • 3.9 tỷ 35m2 ~111.43 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

- Ngõ thẳng tắp như thước kẻ của Bộ Giáo Dục , không hề có ngoặt.- Nhà cực thoáng và sáng, sau nhà có khe thoáng khoảng 50cm .phòng nào cũng có cửa sổ nên cực sáng và thoáng .-...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
NHÀ MỚI Liêm Mạc, ô tô đỗ cổng, 3 Pn, giá 2.4 tỷ

NHÀ MỚI Liêm Mạc, ô tô đỗ cổng, 3 Pn, giá 2.4 tỷ

  • 2.4 tỷ 35m2 ~68.57 triệu/m2
  • Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

NHÀ MỚI Liêm Mạc, ô tô đỗ cổng, 3 Pn, giá 2.4 tỷ + Cần bán gấp nhà mới 5 tầng ô tô nhỏ đỗ cổng tại Liên Mạc Bắc Từ Liêm, Hà Nội + Nhà mới thiết kế hiện...

Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán CCMN Phú Diễn 55M2X5T, thang máy, 50m ra mặt phố,2 thoáng giá chỉ 10.2 tỷ

Bán CCMN Phú Diễn 55M2X5T, thang máy, 50m ra mặt phố,2 thoáng giá chỉ 10.2 tỷ

  • 10.2 tỷ 55m2 ~185.45 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán CCMN Phú Diễn 55M2X5T, thang máy, 50m ra mặt phố,2 thoáng giá chỉ 10.2 tỷ ĐẶC ĐIỂM: + Vị trí cực kỳ đẹp, sát ĐH Tài Nguyên Và Môi Trường, 50m ra ô tô tránh, nên việc PCCC với...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
BÁN NHÀ CẦU DIỄN 62M2X5T,NGÕ Ô TÔ TRÁNH VÀO NHÀ, KINH DOANH SẦM UẤT, GIÁ 11.8 TỶ

BÁN NHÀ CẦU DIỄN 62M2X5T,NGÕ Ô TÔ TRÁNH VÀO NHÀ, KINH DOANH SẦM UẤT, GIÁ 11.8 TỶ

  • 11.8 tỷ 62m2 ~190.32 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN NHÀ CẦU DIỄN 62M2X4T,NGÕ Ô TÔ TRÁNH VÀO NHÀ, KINH DOANH SẦM UẤT, GIÁ 11.8 TỶ CHI TIẾT - NHÀ DÂN XÂY THIẾT KẾ VỪA Ở CHO GIA ĐÌNH - CÓ THỂ VỪA Ở VỪA KINH DOANH, HOẶC LÀM...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội