Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Bắc Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Bắc Từ Liêm
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 3 ngày trước
BÁN GẤP CĂN HỘ CHO thuê, Cạnh Mỹ Đình, ô tô tránh, giá 13.6 tỷ

BÁN GẤP CĂN HỘ CHO thuê, Cạnh Mỹ Đình, ô tô tránh, giá 13.6 tỷ

  • 13.6 tỷ 71m2 ~191.55 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN GẤP CĂN HỘ CHO thuê, Cạnh Mỹ Đình, ô tô tránh, giá 13.6 tỷ + Cần cấn nhanh chung cư mini 8 tầng thang máy tại Phương Canh, Từ Liêm, sát Cao Đảng FPT. + Đường trước nhà 2...

Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh

  • 13.6 tỷ 71m2 ~191.55 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

BÁN GẤP CCMINI gà đẻ trứng VÀNG Cạnh Cao Đẳng FPT, ô tô tránh + Cần tiền bán gấp chung cư mi ni 8 tầng thang máy, ô tô tránh tẠi Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Nhà...

Đường An Dương Vương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
BÁN NHÀ 4 TẦNG – Ô TÔ TRÁNH – 3 MẶT THOÁNG– CẦU DIỄN, BẮC TỪ LIÊM

BÁN NHÀ 4 TẦNG – Ô TÔ TRÁNH – 3 MẶT THOÁNG– CẦU DIỄN, BẮC TỪ LIÊM

  • 11.5 tỷ 37m2 ~310.81 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Diện tích: 37m² x 4 tầng x -Giá:11,x tỷ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Vị trí: Ngõ phân lô Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội – cách phố chỉ 60m, ô tô đỗ cửa, chạy vòng quanh nhà.2...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 phút trước
BÁN NHÀ 5 TẦNG- PHỐ HỒ TÙNG MẬU - BẮC TỪ LIÊM 35m2 Giá 8,4 tỷ

BÁN NHÀ 5 TẦNG- PHỐ HỒ TÙNG MẬU - BẮC TỪ LIÊM 35m2 Giá 8,4 tỷ

  • 8.4 tỷ 35m2 ~240.00 triệu/m2
  • Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Diện tích 35m² |5 Tầng Mới Đẹp |Mặt Tiền 4.8m |Giá chỉ 8.4 TỷPháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, giao dịch ngayGiá bán: 8.4 TỷNgõ rộng, ba gác vào tận cửa, di chuyển thuận tiệnNhà xây mới đẹp,...

Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 phút trước
HỒ TÙNG MẬU, BẮC TỪ LIÊM- NHÀ MỚI 4 TẦNG Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH

HỒ TÙNG MẬU, BẮC TỪ LIÊM- NHÀ MỚI 4 TẦNG Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH

  • 12.6 tỷ 43m2 ~293.02 triệu/m2
  • Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

DT: 43m²MT: 3.6mGiá bán: 12.6 tỷ Trung tâm quận Bắc Từ LiêmTầng 1: Gara ô tô – Kinh doanh – Văn phòngTầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 phòng rộng + WCTầng 4: Phòng ăn, phòng thờ, sân phơi-Vị trí...

Đường Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
BÁN NHÀ 5 TẦNG – NGÕ NÔNG – 3 MẶT THOÁNG – PHẠM VĂN ĐỒNG, BẮC TỪ LIÊM

BÁN NHÀ 5 TẦNG – NGÕ NÔNG – 3 MẶT THOÁNG – PHẠM VĂN ĐỒNG, BẮC TỪ LIÊM

  • 9.8 tỷ 45m2 ~217.78 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Vị trí đắc địa:Nhà ngõ nông, gần phố, ô tô đỗ gần. Lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn, kết nối nhanh các tuyến đường lớn: Xuân Đỉnh, Tân Xuân, Đỗ Nhuận, Nguyễn Hoàng Tôn.Tiện ích xung quanh vượt trội:Gần...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
Bán nhà riêng 40m Tăng Thiết Giáp 5 Tầng Ô Tô Thang Máy Tặng Full Nội Thất Bắc Từ Liêm 0979130887

Bán nhà riêng 40m Tăng Thiết Giáp 5 Tầng Ô Tô Thang Máy Tặng Full Nội Thất Bắc Từ Liêm 0979130887

  • 6 tỷ 40m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Tăng Thiết Giáp, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

PHÂN LÔ - Ô TÔ - THANG MÁY - NGÕ THÔNG - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - FULL NỘI THẤT-Vị trí trung tâm quận Bắc Từ Liêm,bên cạnh là Trung tâm học viện cảnh sát, giáp đường Tây Thăng Long...

Đường Tăng Thiết Giáp, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
BÁN NHÀ 5 TẦNG MỚI – Ô TÔ VÀO NHÀ – GẦN TÂY HỒ TÂY – DIỆN TÍCH 39M² – SỔ ĐỎ VUÔNG ĐẸP

BÁN NHÀ 5 TẦNG MỚI – Ô TÔ VÀO NHÀ – GẦN TÂY HỒ TÂY – DIỆN TÍCH 39M² – SỔ ĐỎ VUÔNG ĐẸP

  • 7.2 tỷ 39m2 ~184.62 triệu/m2
  • Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Vị trí: Ngõ rộng, ô tô tránh cách nhà chỉ vài bước, xe vào tận cửa. Gần Quận ủy Bắc Từ Liêm, trục Tây Hồ Tây – khu vực phát triển mạnh, dân trí cao, an ninh tốt. Thông số:–...

Đường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
CẦU DIỄN-BẮC TỪ LIÊM NHÀ CÓ THANG MÁY CẦN GIAO DỊCH

CẦU DIỄN-BẮC TỪ LIÊM NHÀ CÓ THANG MÁY CẦN GIAO DỊCH

  • 7.5 tỷ 32m2 ~234.38 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

CẦU DIỄN -BẮC TỪ LIÊM CÓ BÁNNHÀ ĐẸP 6 TẦNG – CÓ THANG MÁY DT:32m2Ô tô cách nhà 10m – Ngõ thông – Full nội thất! Cách QL32 chỉ 500m, gần KCN Bắc Từ Liêm, ĐH Công nghiệp, CĐ FPT,...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
NHÀ PHÚC DIỄN- TỪ LIÊM NGÕ RỘNG ,5 TẦNG , GIÁ TỐT

NHÀ PHÚC DIỄN- TỪ LIÊM NGÕ RỘNG ,5 TẦNG , GIÁ TỐT

  • 7.3 tỷ 35m2 ~208.57 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

PHÚC DIỄN– TỪ LIÊM-DT:35m2 -5 Tầng- 7,3 TỷMặt ngõ ô tô, kinh doanh tốt, hiếm nhà bán.Vị trí đẹp, gần phố, gần chợ, tiện ích đầy đủ.Ô tô đỗ cửa, ngõ thông thoáng.Giao thông thuận tiện.Sổ chính chủ , chờ...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
TRUNG TÂM PHẠM VĂN ĐỒNG-NHÀ MỚI XÂY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA

TRUNG TÂM PHẠM VĂN ĐỒNG-NHÀ MỚI XÂY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA

  • 8.7 tỷ 31m2 ~280.65 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Vị trí: Ngõ thông, cách mặt phố chỉ 50m – gần chợ đầu mối, Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện khắp ngả. DT: 31m² – 6 tầng – MT 4m-Giá : 8.7 tỷ (có thương lượng) Sổ đỏ đẹp...

Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
MẶT NGÕ Ô TÔ – KINH DOANH ĐỈNH – GẦN PHỐ PHÚC DIỄN – HIẾM NHÀ BÁN

MẶT NGÕ Ô TÔ – KINH DOANH ĐỈNH – GẦN PHỐ PHÚC DIỄN – HIẾM NHÀ BÁN

  • 7.3 tỷ 35m2 ~208.57 triệu/m2
  • Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Phúc Diễn,Bắc Từ Liêm, Hà Nội Diện tích: 35m² Giá bán: 7,3 tỷ-Vị trí đắc địa: mặt ngõ ô tô vào, vài bước ra phố lớn-Ngõ kinh doanh, ô tô đỗ cửa – khu vực dân cư sầm uất-Gần chợ...

Đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán 80m - 3 Tầng. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm. Ô Tô Kinh Doanh

Bán 80m - 3 Tầng. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm. Ô Tô Kinh Doanh

  • 17 tỷ 80m2 ~212.50 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

* Bán 80m - 3 Tầng. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm. Ô Tô Kinh Doanh * SIÊU PHẨM PHÂN LÔ – ÔTÔ DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM – XÂY CCMN/VP CỰC ĐỈNH.* Vị trí vàng – Thanh khoản cao...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán 105m - 9 Tầng - 19m.Mặt Tiền.( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm

Bán 105m - 9 Tầng - 19m.Mặt Tiền.( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm

  • 32 tỷ 105m2 ~304.76 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

1. Bán 105m - 9 Tầng - 19m.Mặt Tiền.( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm **** Doanh Thu vừa ở vừa cho thuê 100tr/tháng. ***** NHÀ LÔ GÓC Ô TÔ TRÁNH - 9 TẦNG THANG MÁY - Doanh Thu 100...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán 120m - 7 Tầng - 9.5m.Mặt tiền.(Thụy Phương ) Từ Liêm

Bán 120m - 7 Tầng - 9.5m.Mặt tiền.(Thụy Phương ) Từ Liêm

  • 34 tỷ 120m2 ~283.33 triệu/m2
  • Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

1. Bán 120m - 7 Tầng - 9.5m.Mặt tiền.(Thụy Phương ) Từ Liêm* Cho thuê Doan Thu đạt 1.5 tỷ/năm.* TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ ĐẲNG CẤP - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN * 3 OTO TRÁNH NHAU...

Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
Bán 100m - 7 Tầng - 6.3m.Mặt Tiền. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm

Bán 100m - 7 Tầng - 6.3m.Mặt Tiền. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm

  • 27.3 tỷ 100m2 ~273.00 triệu/m2
  • Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

*Bán 100m - 7 Tầng - 6.3m.Mặt Tiền. ( Phú Diễn ) Bắc Từ Liêm* CCMN PHÚ DIỄN - 22 PHÒNG KHÉP KÍN – FULL NỘI THẤT -Ô TÔ VÀO NHÀ.* DÒNG TIỀN 1,2 Tỷ/ NĂM.+ Vị trí đẹp khu...

Đường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 phút trước
XUÂN LA 55M2 - 12 TỶ, Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ, KHU VIP AN NINH CAO

XUÂN LA 55M2 - 12 TỶ, Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ, KHU VIP AN NINH CAO

  • 12 tỷ /m2 55m2 ~660 tỷ
  • Xuân la, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Xuân La 55m2, 4 tầng, 5.5m mt, 12 tỷ KHU CẤP CHO CÁN BỘ - VIEW SÂN CHƠI DÂN TRÍ CAO - 50M RA VÕ CHÍ CÔNG + Khu này là khu cấp cho các cán bộ, dân trí cao....

Xuân la, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN - NHÀ MỚI 5 TẦNG–HƠN 5 TỶ–SÁT TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG & gần Học viện Cảnh Sát –Diện tích 32m²–mặt tiền 4.2m Ngõ xe ba gác-Sổ Đỏ Chính Chủ

BÁN - NHÀ MỚI 5 TẦNG–HƠN 5 TỶ–SÁT TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG & gần Học viện Cảnh Sát –Diện tích 32m²–mặt tiền 4.2m Ngõ xe ba gác-Sổ Đỏ Chính Chủ

  • 5 tỷ 30m2 ~166.67 triệu/m2
  • 10, Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏡 NHÀ MỚI 5 TẦNG – HƠN 5 TỶ – SÁT TRỤC ĐƯỜNG TÂY THĂNG LONG & CÔNG VIÊN ÂU LẠC📍 Vị trí đẹp: gần Học viện Cảnh Sát – sát dự án Công viên Âu Lạc Sắp Khởi Công📐...

10, Đường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 phút trước
Bán tòa nhà CHDV cạnh trường ĐH Công nghiệp Hà Nội ô tô thang máy doanh thu 56tr/t 7T 9.9 tỷ

Bán tòa nhà CHDV cạnh trường ĐH Công nghiệp Hà Nội ô tô thang máy doanh thu 56tr/t 7T 9.9 tỷ

  • 9.9 tỷ 55m2 ~180.00 triệu/m2
  • Bắc Từ Liêm, Hà Nội

+ BÁN TÒA NHÀ CHDV khu TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI, phường TÂY TỰU, Ô TÔ VÀO NHÀ, 7 TẦNG THANG MÁY 16 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ, DOANH THU 56 TRIỆU/THÁNG.+ KHU VỰC LUÔN KHÁT PHÒNG CHO...

Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
BÁN NHÀ MỚI XÂY – HÀNG XÓM HOÀNG QUỐC VIỆT – 45M2 x 5 TẦNG, Ô TÔ ĐỖ GẦN – GIÁ 10 TỶ

BÁN NHÀ MỚI XÂY – HÀNG XÓM HOÀNG QUỐC VIỆT – 45M2 x 5 TẦNG, Ô TÔ ĐỖ GẦN – GIÁ 10 TỶ

  • 8.3 tỷ 45m2 ~184.44 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

✨ Thông tin chi tiết:Vị trí: Gần Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy – trung tâm quận, gần nhiều trường đại học lớn, bệnh viện E, công viên Nghĩa Đô, giao thông thuận tiện kết nối Võ Chí Công – Phạm...

Đường Trần Cung, Bắc Từ Liêm, Hà Nội