Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Phú
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ngôi nhà Tân Phú – Hẻm xe con 6m Vào tại nhà – 52m², 2 Tầng, Gần Đầm Sen – Giá 6.19 Tỷ

ngôi nhà Tân Phú – Hẻm xe con 6m Vào tại nhà – 52m², 2 Tầng, Gần Đầm Sen – Giá 6.19 Tỷ

  • 6.19 tỷ 52m2 ~119.04 triệu/m2
  • Đường Tô Hiệu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

căn nhà BÁN – HẺM xe con trong tại nhà – ngay ĐẦM SEN, TÂN PHÚ 📍 địa điểm: GẦN ngã tư Tô Hiệu – Hòa Bình, Quận Tân Phú💰 Giá: 6.19 tỷ tin tức liên quan: Diện tích: 3.5...

Đường Tô Hiệu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà hẻm xe hơi Gò Dầu, Tân Phú. (77m²) 5.2x14m, gần chợ Tân Hương dòng tiền 8tr/tháng chỉ 6.4 tỷ.

Bán nhà hẻm xe hơi Gò Dầu, Tân Phú. (77m²) 5.2x14m, gần chợ Tân Hương dòng tiền 8tr/tháng chỉ 6.4 tỷ.

  • 6.4 tỷ 77m2 ~83.12 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm xe hơi Gò Dầu, Tân Phú. (77m²) 5.2x14m, gần chợ Tân Hương dòng tiền 8tr/tháng chỉ 6.4 tỷ. - 84tr/m², nhà cũ, 3 phòng, tiện sửa xây mới, gần chợ Tân Hương, Aeon Mall, kết nối nhanh...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN NHÀ GÒ DẦU SÁT MẶT TIỀN HXHLT 84M2 NGANG 5 4 TẦNG CHỈ 8.X

BÁN NHÀ GÒ DẦU SÁT MẶT TIỀN HXHLT 84M2 NGANG 5 4 TẦNG CHỈ 8.X

  • 8.3 tỷ 84m2 ~98.81 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Ngay khu cao tầng Gò Dầu, vị trí cực đẹp, chỉ vài bước ra mặt tiền, kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Lê Trọng Tấn, Trương Vĩnh Ký. Di chuyển 3 phút đến Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương,...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
GÒ DẦU – SÁT MẶT TIỀN – HXH LT – 84M2 NGANG 5 – 4 TẦNG MỚI – CHỈ 8.X TỶ

GÒ DẦU – SÁT MẶT TIỀN – HXH LT – 84M2 NGANG 5 – 4 TẦNG MỚI – CHỈ 8.X TỶ

  • 8.3 tỷ 84m2 ~98.81 triệu/m2
  • Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Ngay khu cao tầng Gò Dầu, vị trí cực đẹp, chỉ vài bước ra mặt tiền, kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Lê Trọng Tấn, Trương Vĩnh Ký. Di chuyển 3 phút đến Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương,...

Đường Gò Dầu, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HXH ĐÔ ĐỐC LONG, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, AEON– 46m² – 2 TẦNG– GIÁ 5.4 TỶ

HXH ĐÔ ĐỐC LONG, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, AEON– 46m² – 2 TẦNG– GIÁ 5.4 TỶ

  • Thỏa thuận 46m2
  • Đường Đô Đốc Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

🏡 HẺM XE HƠI ĐÔ ĐỐC LONG – 46m² – 2 TẦNG – GIÁ 5.4 TỶ – Ở NGAY TÂN PHÚ 🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố🛏 2 PN – 2 WC – ban công thoáng mát,...

Đường Đô Đốc Long, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
KHU NHÀ CAO CẤP – KHU BIỆT LẬP – XH ĐẬU NGÀY ĐÊM – NHÀ 80M 3 TẦNG NHỈNH 10

KHU NHÀ CAO CẤP – KHU BIỆT LẬP – XH ĐẬU NGÀY ĐÊM – NHÀ 80M 3 TẦNG NHỈNH 10

  • 10.8 tỷ 80m2 ~135.00 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Khu nhà cao cấp Trịnh Đình Trọng, khu biệt lập an ninh, dân trí cao, có bảo vệ, môi trường sống yên tĩnh, sạch sẽ, cực kỳ đáng sống. Diện tích: 4 x 20m – diện tích chuẩn, sổ vuông...

Đường Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN NHÀ TRỊNH ĐÌNH TRỌNG, KHU CAO CẤP, 3 TẦNG, 4X20M, XH ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM NHỈNH 10

BÁN NHÀ TRỊNH ĐÌNH TRỌNG, KHU CAO CẤP, 3 TẦNG, 4X20M, XH ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM NHỈNH 10

  • 10.8 tỷ 80m2 ~135.00 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Khu nhà cao cấp Trịnh Đình Trọng, khu biệt lập an ninh, dân trí cao, có bảo vệ, môi trường sống yên tĩnh, sạch sẽ, cực kỳ đáng sống. Diện tích: 4 x 20m – diện tích chuẩn, sổ vuông...

Đường Trịnh Đình Trọng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHÀ ĐẸP TÔ HIỆU TÂN PHÚ, 2MT LÔ GÓC 0 LG, NGANG 6.8M, 4 TẦNG, HƠN 8 TỶ

NHÀ ĐẸP TÔ HIỆU TÂN PHÚ, 2MT LÔ GÓC 0 LG, NGANG 6.8M, 4 TẦNG, HƠN 8 TỶ

  • 8.8 tỷ 70m2 ~125.71 triệu/m2
  • Đường Lý Thánh Tông, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Khu vip đường Tô Hiệu, trung tâm Tân Phú, dân trí cao, an ninh, xung quanh toàn nhà cao tầng, tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh ra Lũy Bán Bích, Hòa Bình, Đầm Sen. Diện tích: 6.8 x 11m...

Đường Lý Thánh Tông, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
KHU VIP TÔ HIỆU TÂN PHÚ, LÔ GÓC 2MT 0 LG, 4 TẦNG,4PN,70M NGANG 6.8M, CHỈ 8.X

KHU VIP TÔ HIỆU TÂN PHÚ, LÔ GÓC 2MT 0 LG, 4 TẦNG,4PN,70M NGANG 6.8M, CHỈ 8.X

  • 8.8 tỷ 70m2 ~125.71 triệu/m2
  • Đường Lý Thánh Tông, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Khu vip đường Tô Hiệu, trung tâm Tân Phú, dân trí cao, an ninh, xung quanh toàn nhà cao tầng, tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh ra Lũy Bán Bích, Hòa Bình, Đầm Sen. Diện tích: 6.8 x 11m...

Đường Lý Thánh Tông, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN NHÀ ĐÚC THẬT HẺM AN NINH – Tại Phường Tân Thành, quận Tân Phú– GIÁ 6,5 TỶ

BÁN NHÀ ĐÚC THẬT HẺM AN NINH – Tại Phường Tân Thành, quận Tân Phú– GIÁ 6,5 TỶ

  • 6.5 tỷ 40m2 ~162.50 triệu/m2
  • Đường Cách Mạng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

BÁN NHÀ ĐÚC THẬT HẺM AN NINH – Tại Phường Tân Thành, quận Tân Phú– GIÁ 6,5 TỶ - Địa chỉ: 95/40A Cách Mạng, phường Tân Thành, quận Tân Phú, TP.HCM- Diện tích: 40,7m².LH*O9O373OO37Kích thước: 4m x 9m, nở hậu...

Đường Cách Mạng, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán căn hộ Topaz 74m² nhà gọn gàng, sống thoải mái

Bán căn hộ Topaz 74m² nhà gọn gàng, sống thoải mái

  • 3.5 tỷ 74m2 ~47.30 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Cần bán căn hộ Topaz 74m², gia đình giữ gìn cẩn thận, để lại nội thất cơ bản. Căn hộ rộng rãi, thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên, sống rất dễ chịu. Khu căn hộ đầy đủ tiện ích:...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Gia đình cần bán căn hộ Carillon 2: 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.25 tỷ

Gia đình cần bán căn hộ Carillon 2: 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.25 tỷ

  • 4.2 tỷ 70m2 ~60.00 triệu/m2
  • Đường Lũy Bán Bích, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Vị trí: Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP. HCM. Diện tích: 70m² 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng mats. Giá bán: 4.25 tỷ (thương lượng chính chủ). Nội thất đầy đủ, chỉ...

Đường Lũy Bán Bích, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Chính chủ cần bán căn hộ Topaz 64m² thiết kế hợp lý, giá thương lượng

Chính chủ cần bán căn hộ Topaz 64m² thiết kế hợp lý, giá thương lượng

  • 3.15 tỷ 64m2 ~49.22 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Cần bán căn hộ Topaz 64m², thiết kế gọn gàng, thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên. Nhà giữ gìn kỹ, để lại nội thất cơ bản, vào ở ngay. Khu căn hộ đầy đủ tiện ích: Siêu thị, hồ...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Chính chủ bán căn hộ Topaz 69m² nhà rộng rãi, ở thoải mái, giá thương lượng

Chính chủ bán căn hộ Topaz 69m² nhà rộng rãi, ở thoải mái, giá thương lượng

  • 3.4 tỷ 69m2 ~49.28 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Gia đình cần chuyển nhượng căn hộ chung cư Topaz do chuẩn bị định cư nước ngoài, mong muốn bán trong thời gian sớm để thuận tiện sắp xếp kế hoạch cá nhân. + Căn hộ có diện tích 69m²,...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Gia đình cần bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.25 tỷ

Gia đình cần bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.25 tỷ

  • 4.25 tỷ 72m2 ~59.03 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Vị trí: Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP.HCM Diện tích: 70m² 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng matsGiá bán: 4.25 tỷ (thương lượng chính chủ). Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC

Bán gấp căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC

  • 4.25 tỷ 72m2 ~59.03 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Vị trí: Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP.HCM Diện tích: 70m² 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng matsGiá bán: 4.25tỷ (thương lượng chính chủ). Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp Căn hộ cao cấp Lotus Garden 3 phòng ngủ, hướng Đông Nam, khu dân trí cao Tân Phú

Bán gấp Căn hộ cao cấp Lotus Garden 3 phòng ngủ, hướng Đông Nam, khu dân trí cao Tân Phú

  • 4.33 tỷ 76m2 ~56.97 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Thông tin căn hộ. Diện tích: 76m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Ban công hướng Đông Nam, cực kỳ thoáng mát, đón gió tự nhiên. Nhà vuông vức, bố trí hợp lý, nội thất cơ bản,...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
CC Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.2 tỷ

CC Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 4.2 tỷ

  • 4.2 tỷ 72m2 ~58.33 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Vị trí: Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP.HCM Diện tích: 70m² 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng matsGiá bán: 4.2tỷ (thương lượng chính chủ). Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Chinh Chu Ban Căn hộ cao cấp Lotus Garden 3 phòng ngủ, hướng Đông Nam, khu dân trí cao Tân Phú

Chinh Chu Ban Căn hộ cao cấp Lotus Garden 3 phòng ngủ, hướng Đông Nam, khu dân trí cao Tân Phú

  • 4.35 tỷ 86m2 ~50.58 triệu/m2
  • Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Thông tin căn hộ. Diện tích: 76m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Ban công hướng Đông Nam, cực kỳ thoáng mát, đón gió tự nhiên. Nhà vuông vức, bố trí hợp lý, nội thất cơ bản,...

Đường Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN NHÀ PHỐ CHỢ VẢI PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ – 82M2 (4.1x20M) – 3 TẦNG BTCT – GIÁ 7.5 TỶ TL CHỦ

BÁN NHÀ PHỐ CHỢ VẢI PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ – 82M2 (4.1x20M) – 3 TẦNG BTCT – GIÁ 7.5 TỶ TL CHỦ

  • 7.5 tỷ 82m2 ~91.46 triệu/m2
  • Đường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

BÁN NHÀ PHỐ CHỢ VẢI PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ – 82M2 (4.1x20M) – 3 TẦNG BTCT – GIÁ 7.5 TỶ TL CHỦ✅ Vị trí: Đường Phú Thọ Hòa, trung tâm khu kinh doanh vải sợi sầm uất nhất Tân...

Đường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh