Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tân Bình
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Nhà Đường Phạm Văn Hai Phường 3 Quận Tân Bình Cũ.

Nhà Đường Phạm Văn Hai Phường 3 Quận Tân Bình Cũ.

  • 7 tỷ 69m2 ~101.45 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM TRUNG TÂM TÂN BÌNH - GIÁP Q.3 Tài chính 7 tỷ. Nhà Đường Phạm Văn Hai Phường 3 Quận Tân Bình Cũ. + Diện tích 69m2 (3.8×18) nở hậu 4.7m , hẻm ba gác nhà cấp 4 xác...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Nhà Đường Bùi Thị Xuân Phường 3 Tân Bình Cũ.

Nhà Đường Bùi Thị Xuân Phường 3 Tân Bình Cũ.

  • 8.75 tỷ 42m2 ~208.33 triệu/m2
  • Đường Bùi Thị Xuân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

NHÀ NGAY TRƯỜNG SA LÊ VĂN SỸ PHẠM VĂN HAI, 42M2 (3.8/4x11) 4 TẦNG 5PN 4WC SÂN THƯỢNG, SỔ VUÔNG ĐẸP. Tài chính 8.75 tỷ. Nhà Đường Bùi Thị Xuân Phường 3 Tân Bình Cũ. + Nhà ngay tam giác...

Đường Bùi Thị Xuân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SÁT MẶT TIỀN TRƯỜNG SA – BÙI THỊ XUÂN ✨ TRUNG TÂM TÂN BÌNH – NHÀ 2 TẦNG – 20M² – CHỈ NHỈNH 2 TỶ ✨

SÁT MẶT TIỀN TRƯỜNG SA – BÙI THỊ XUÂN ✨ TRUNG TÂM TÂN BÌNH – NHÀ 2 TẦNG – 20M² – CHỈ NHỈNH 2 TỶ ✨

  • 2.85 tỷ 20m2 ~142.50 triệu/m2
  • Đường Bùi Thị Xuân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

🚗 SÁT MẶT TIỀN TRƯỜNG SA – BÙI THỊ XUÂN✨ TRUNG TÂM TÂN BÌNH – NHÀ 2 TẦNG – 20M² – CHỈ NHỈNH 2 TỶ ✨ 📐 Diện tích: 19m² (3.7 x 5.5)🏠 Kết cấu: 2 tầng – 1PN –...

Đường Bùi Thị Xuân, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán 2 căn liền kề HXH Phạm văn Hai, p3 Tân Bình (7,5*13) khu VIP

Bán 2 căn liền kề HXH Phạm văn Hai, p3 Tân Bình (7,5*13) khu VIP

  • 16 tỷ 98m2 ~163.27 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán 2 căn liền kề HXH Phạm Văn Hai, phường 3, quận Tân Bình (nay phường Tân Sơn Hòa) chợ Phạm Văn Hai-- DT: 7,5 x 13m, công nhận 98m², 2 căn vuông vức, phong thủy không lỗi.-- KC: 1...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà đường Đồng Xoài** phường 13 Tân Bình (5 x 9) 4 tầng nhỉnh 6 tỷ

**Bán nhà đường Đồng Xoài** phường 13 Tân Bình (5 x 9) 4 tầng nhỉnh 6 tỷ

  • 6.6 tỷ 43m2 ~153.49 triệu/m2
  • Đường Đồng Xòai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà đường Đồng Xoài, phường 13 quận Tân Bình, ngay khu Etown, Cộng Hòa... DT: 5,5 x 9m, công nhận 43 m² đủ, tổng DTSD 129m²... Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 3 PN, 3 Toilet, thiết...

Đường Đồng Xòai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc** phường 3, Tân Bình (4*12) nhỉnh 6 tỷ

**Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc** phường 3, Tân Bình (4*12) nhỉnh 6 tỷ

  • 6.6 tỷ 46m2 ~143.48 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Bậc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc, phường 3, Tân Bình, ngay chợ Phạm Văn Hai.... DT: 4m x 12m, CN đủ 46m², vuông vắn, không lỗi phong thủy.... Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC; thiết...

Đường Nguyễn Bậc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình (4x12) 2 tầng, 6,6 tỷ

**Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình (4x12) 2 tầng, 6,6 tỷ

  • 6.6 tỷ 46m2 ~143.48 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Phạm văn Hai, phường 3, quận Tân Bình, gần chợ Phạm Văn Hai.... Diện tích: 4 x 12m, công nhận 46m² - vuông vức, không lỗi phong thủy.... Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm Hoàng Hoa Thám** phường 13 Tân Bình (5x9) 2 lầu 6 tỷ

**Bán nhà hẻm Hoàng Hoa Thám** phường 13 Tân Bình (5x9) 2 lầu 6 tỷ

  • 6.6 tỷ 44m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Hoàng Hoa Thám, p13, Tân Bình, gần Etown Tân bình, chợ Hoàng hoa Thám... Diện tích: 5 x 9m, DTCN 44m², DTSD 129m².... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3PN, 3WC, thiết kế hiện đại,...

Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà HXH Trường Chinh** phường 13, Tân Bình; (5,5*13) hơn 7 tỷ

**Bán nhà HXH Trường Chinh** phường 13, Tân Bình; (5,5*13) hơn 7 tỷ

  • 7.8 tỷ 70m2 ~111.43 triệu/m2
  • Đường Trường Chinh, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm xe hơi Trường Chinh, phường 13, Tân Bình, sát ETown & Lotte Mart... Diện tích: 5,5 x 13m, nở hậu nhẹ; công nhận đủ 70m², phong thủy tốt, không lỗi quy hoạch.... Hiện trạng nhà cấp 4,...

Đường Trường Chinh, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm 27/44 Hoàng Hoa Thám* p13, Tân Bình (9*16) 3 tầng

**Bán nhà hẻm 27/44 Hoàng Hoa Thám* p13, Tân Bình (9*16) 3 tầng

  • 15 tỷ 150m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm 27/44 Hoàng Hoa Thám, phường 13 quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)... Diện tích: 9 x 16m, nở hậu nhẹ; công nhận 150m² đất - Diện tích sàn 269m²... Kết cấu: trệt 2 lầu, chuẩn...

Đường Hòang Hoa Thám, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm 42 Đồng Xoài** p13 , Tân Bình (5*9) 4 tầng chỉ 6,6 tỷ?

**Bán nhà hẻm 42 Đồng Xoài** p13 , Tân Bình (5*9) 4 tầng chỉ 6,6 tỷ?

  • 6.6 tỷ 43m2 ~153.49 triệu/m2
  • Đường Đồng Xòai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm 42 Đồng Xoài, Phường 13 (nay là phường Tân Bình) quận Tân Bình, ngay Etown.... DT: 5m x 9m, công nhận đủ 43m², tổng diện tích sàn 129m².(Thế đất vuông vức, phong thủy tốt, pháp lý chuẩn.)......

Đường Đồng Xòai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc** p3, Tân Bình (4,5x14) góc 2MT; 7 tỷ

**Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc** p3, Tân Bình (4,5x14) góc 2MT; 7 tỷ

  • 7 tỷ 50m2 ~140.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Bậc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc, phường 3, Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Hòa), góc 2MT chỉ 7 tỷ... DT: 4,5m x 14m, công nhận đủ 50m², tổng diện tích sàn gần 200m².... Kết cấu: 1 trệt, 3...

Đường Nguyễn Bậc, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai** phường 3 Tân Bình (4*12) chỉ hơn 6 tỷ

**Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai** phường 3 Tân Bình (4*12) chỉ hơn 6 tỷ

  • 6.6 tỷ 46m2 ~143.48 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai, phường 3, quận Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Hòa)... DT: 4 x 12m, công nhận 46m² đất. Thế đất vuông vức, pháp lý chuẩn chỉnh, k lỗi phong thủy.... Hiện trạng: trệt,...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hxh Trường Chinh** p13 quận Tân Bình (5,5x13) nhỉnh 7 tỷ?

**Bán nhà hxh Trường Chinh** p13 quận Tân Bình (5,5x13) nhỉnh 7 tỷ?

  • 7.8 tỷ 70m2 ~111.43 triệu/m2
  • Đường Trường Chinh, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hxh đường Trường Chinh, p13, Tân Bình (nay là phường Tân Bình) kế Etown & Lotte Mart... DT: 5,5m x 13m, nở hậu nhẹ; CN 70m² đất, k lỗi phong thủy, nở hậu tài lộc.... Hiện trạng nhà...

Đường Trường Chinh, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà HXH Cộng Hòa** p13; Tân Bình; (4,5x 25), 3 tầng hơn 13 tỷ

**Bán nhà HXH Cộng Hòa** p13; Tân Bình; (4,5x 25), 3 tầng hơn 13 tỷ

  • 13.5 tỷ 102m2 ~132.35 triệu/m2
  • Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hxh đường Cộng Hòa, p13, Tân Bình (nay là phường Tân Bình)... DT: 4,5m x 25m, DTCN 102m² đất, diện tích sàn 239m².(Thế đất vuông vức, phong thủy tốt, không lỗi lầm.)... Hiện trạng 3 tầng mái bê...

Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hxh Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình, 4x14m chỉ 9 tỷ

**Bán nhà hxh Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình, 4x14m chỉ 9 tỷ

  • 9 tỷ 55m2 ~163.64 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Hai, P3, Tân Bình; (nay là phường Tân Sơn Hòa) ngay chợ Phạm Văn Hai... DT: 4m x 14m, công nhận 55m² - DTSD 69m², vuông vức, không lỗi phong thủy.... Hiện trạng:...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hxh Văn Chung** phường 13 Tân Bình (4,5*25) nhỉnh 13 tỷ

**Bán nhà hxh Văn Chung** phường 13 Tân Bình (4,5*25) nhỉnh 13 tỷ

  • 13.5 tỷ 103m2 ~131.07 triệu/m2
  • Đường Đặng Văn Chung, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hxh đường Văn Chung, phường 13, quận Tân Bình (nay là phường Tân Bình)... DT: 4,5m x 25m; 103m² đất, DT sàn 239m². Vuông vắn, k lỗi lầm.... Hiện trạng 3 tầng, mái bê tông, 4PN; 4 toilet,...

Đường Đặng Văn Chung, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà HXH Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình (5*23,5) nở hậu đẹp

**Bán nhà HXH Phạm Văn Hai** phường 3, Tân Bình (5*23,5) nở hậu đẹp

  • 18.818 tỷ 135m2 ~139.39 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà biệt thự hxh Phạm Văn Hai, phường 3, quận Tân Bình (nay là p Tân Sơn Hòa)... DT: 5 x 23,5m (nở hậu 6m), 135m² đất - DTSD 300m². Nở hậu phong thủy tài lộc.... Kết cấu: 1...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà đường Phạm văn Hai** p3 quận Tân Bình; 4x25m nở hậu

**Bán nhà đường Phạm văn Hai** p3 quận Tân Bình; 4x25m nở hậu

  • 13 tỷ 132m2 ~98.48 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà đường Phạm văn Hai, phường 3 quận Tân Bình, (nay là phường Tân Sơn Hòa)... DT: 4 x 25m, nở hậu ~5m, 132m2 đất - DT sử dụng 259m2... Hiện trạng nhà 5 tầng mới , cứng cáp...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
**Bán nhà hẻm 6m Phạm văn Hai** p3, Tân Bình; 5*24m, nhà biệt thự

**Bán nhà hẻm 6m Phạm văn Hai** p3, Tân Bình; 5*24m, nhà biệt thự

  • 18.818 tỷ 138m2 ~136.36 triệu/m2
  • Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Bán nhà hẻm 6m Phạm Văn Hai, phường 3 quận Tân Bình (nay là p. Tân Sơn Hòa)... DT: 5m x 24m, nở hậu ~6m, công nhận 138m2 đất - DT sàn 300 m²... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu...

Đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, Hồ Chí Minh