Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
100 - 150 m2
  • Đã xác thực
  • 21 giờ trước
Phân lô Vip Nguyễn Chí Thanh, 7 chỗ vào nhà, ngay sát phố, 112m2x5 tầng, ô chờ TM 20 tỷ

Phân lô Vip Nguyễn Chí Thanh, 7 chỗ vào nhà, ngay sát phố, 112m2x5 tầng, ô chờ TM 20 tỷ

  • 19.5 tỷ 112m2 ~174.11 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

Gia đình mới mua nhà mặt phố cần bán gấp căn nhà tại phố Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa. Nhà thuộc khu phân lô cao cấp, ngõ rộng ô tô 7 chỗ vào nhà thoải mái. Từ nhà nhìn...

Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
Phân lô Hoàng Cầu, Trần Quang Diệu, ô tô tránh, vài bước ra phố, 101m2, MT 5m giá 20 tỷ

Phân lô Hoàng Cầu, Trần Quang Diệu, ô tô tránh, vài bước ra phố, 101m2, MT 5m giá 20 tỷ

  • 20 tỷ 101m2 ~198.02 triệu/m2
  • Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

Gia đình mới mua nhà mặt phố cần bán gấp căn biệt thự tại phố Hoàng Cầu, Trần Quang Diệu, Quận Đống Đa.Nhà thuộc khu phân lô cao cấp, ngõ thông rộng ô tô tránh, cách mặt phố chỉ 20mDiện...

Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 30 giây trước
⭐ BÁN TÒA DÒNG TIỀN LÁNG HẠ – ĐỐNG ĐA-23 PHÒNG – FULL NỘI THẤT – DOANH THU 150TR/THÁNG -CHỈ 38 TỶ

⭐ BÁN TÒA DÒNG TIỀN LÁNG HẠ – ĐỐNG ĐA-23 PHÒNG – FULL NỘI THẤT – DOANH THU 150TR/THÁNG -CHỈ 38 TỶ

  • 38 tỷ 136m2 ~279.41 triệu/m2
  • Đường Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

⭐ BÁN TÒA DÒNG TIỀN LÁNG HẠ – ĐỐNG ĐA-23 PHÒNG – FULL NỘI THẤT – DOANH THU 150TR/THÁNG -CHỈ 38 TỶ📍 Trung tâm Láng Hạ – Đống Đa, khu văn phòng – dân trí cao, luôn kín phòng.📐 DT...

Đường Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 35 phút trước
Ngõ THÁI HÀ Diện tích: 103m² Mặt tiền: 7.7m – cực rộng, dễ thiết kế tòa nhà Kết cấu: Nhà tập thể 3 tầng cũ (xác định bán đất)

Ngõ THÁI HÀ Diện tích: 103m² Mặt tiền: 7.7m – cực rộng, dễ thiết kế tòa nhà Kết cấu: Nhà tập thể 3 tầng cũ (xác định bán đất)

  • 42 tỷ 103m2 ~407.77 triệu/m2
  • Đống Đa, Hà Nội

NGÕ Ô TÔ TRÁNH – 2 MẶT NGÕ – LÔ ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING DÒNG TIỀN 🔥📍 Tọa lạc tại ngõ Thái Hà, trung tâm quận Đống Đa – khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất, ngõ thông ô...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán tòa CHDV Hào Nam Đống Đa 8 tầng thang máy– 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh 0975124520

Bán tòa CHDV Hào Nam Đống Đa 8 tầng thang máy– 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh 0975124520

  • 23.5 tỷ 112m2 ~209.82 triệu/m2
  • Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

Bán tòa CHDV Hào Nam Đống Đa 8 tầng thang máy– 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh 0975124520 SIÊU PHẨM HÀO NAM – 8 TẦNG THANG MÁY – 19 PHÒNG FULL DÒNG TIỀN 130...

Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ THÁI HÀ – Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ THÔNG KINH DOANH – 100M – MT 6.2M – GIÁ CHỈ 20 TỶ lh 0975124520

BÁN NHÀ PHÂN LÔ THÁI HÀ – Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ THÔNG KINH DOANH – 100M – MT 6.2M – GIÁ CHỈ 20 TỶ lh 0975124520

  • 20 tỷ 100m2 ~200.00 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ PHÂN LÔ THÁI HÀ – Ô TÔ ĐỖ CỬA – NGÕ THÔNG KINH DOANH – 100M – MT 6.2M – GIÁ CHỈ 20 TỶ 🔥🏡 Diện tích: 100m² – Nhà 2 tầng chắc chắn🚗 Mặt tiền rộng 6.2m,...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
Bán nhà mặt ngõ 131 Thái Hà - Quận Đống Đa 140m2, 8 tầng kinh doanh, giá chỉ 68 tỷ

Bán nhà mặt ngõ 131 Thái Hà - Quận Đống Đa 140m2, 8 tầng kinh doanh, giá chỉ 68 tỷ

  • 68 tỷ 140m2 ~485.71 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

- Gia chủ doanh nhân làm ăn phát đạt, chuyển sang biệt thự rộng rãi ở. Vô cùng thiện chí mua bán nhanh - Nhà bán mặt ngõ 131 Thái Hà - Quận Đống Đa. Mặt ngõ 2 oto tránh,...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
RẺ NHẤT KHU VỰC 25M RA Ô TÔ TRÁNH RA BÃI XE NHÀ ĐẸP

RẺ NHẤT KHU VỰC 25M RA Ô TÔ TRÁNH RA BÃI XE NHÀ ĐẸP

  • 14.8 tỷ 100m2 ~148.00 triệu/m2
  • 4, Đường Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, Hà Nội

RẺ NHẤT KHU VỰC 👉 25M RA Ô TÔ TRÁNH 👉 RA BÃI XE 👉 NHÀ ĐẸP 👉 DOANH THU 50TR/TH👉NGÕ THÔNG. DT 100M,x 4T MT 10M giá 14.8 tỷ✅ Khu vực trung tâm bao quanh là những con phố lớn...

4, Đường Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Chính chủ bán gấp Phân Lô Thái Hà, 100m, 19.9 Tỷ, ô tô tránh kinh doanh

Chính chủ bán gấp Phân Lô Thái Hà, 100m, 19.9 Tỷ, ô tô tránh kinh doanh

  • 19.9 tỷ 100m2 ~199.00 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Mặt ngõ Thái Hà, ô tô tránh kinh doanh, 94/100m², 19.9 tỷ. Cam kết thông tin chuẩn 100%.- Mặt ngõ Thái Hà kinh doanh sầm uất, 20 bước chân ra Mặt Phố.- Diện tích: 94m² sổ đỏ, 100m² thực tế...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 phút trước
THÁI HÀ - 8 TẦNG - THANG MÁY - MẶT TIỀN RỘNG - GẦN PHỐ - Ô TÔ - 120M² NHỈNH 44 TỈ

THÁI HÀ - 8 TẦNG - THANG MÁY - MẶT TIỀN RỘNG - GẦN PHỐ - Ô TÔ - 120M² NHỈNH 44 TỈ

  • 44 tỷ 120m2 ~366.67 triệu/m2
  • *****, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

THÁI HÀ - 8 TẦNG THANG MÁY - MẶT TIỀN RỘNG - GẦN PHỐ - Ô TÔ - 120M² NHỈNH 44 TỈ + Trung tâm Đống Đa, đầu tư, dòng tiền, khi vực Thái Hà, Tây Sơn, Láng Hạ, Hoàng Cầu......

*****, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 phút trước
Bán nhà Xã Đàn - Đống Đa, 125m x 3 Tầng, Ngõ thông các hướng, Có vườn rau, Chỉ 170tr/m

Bán nhà Xã Đàn - Đống Đa, 125m x 3 Tầng, Ngõ thông các hướng, Có vườn rau, Chỉ 170tr/m

  • 21.5 tỷ 125m2 ~172.00 triệu/m2
  • Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

Cần bán căn nhà nằm tại vùng lõi trung tâm của quận Đống Đa, tiếp giáp với Ba Đình - Hai Bà Trưng. Vị trí độc tôn, hiếm nhà có diện tích lớn như căn nhà này.- Chủ nhà người...

Đường Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SIÊU PHẨM ĐẤT PHÂN LÔ THÁI HÀ – NGÕ THÔNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – KINH DOANH SẦM UẤT – 100M – MT 6.2M – CHỈ 20 TỶ lh

SIÊU PHẨM ĐẤT PHÂN LÔ THÁI HÀ – NGÕ THÔNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – KINH DOANH SẦM UẤT – 100M – MT 6.2M – CHỈ 20 TỶ lh

  • 20 tỷ 100m2 ~200.00 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

SIÊU PHẨM ĐẤT PHÂN LÔ THÁI HÀ – NGÕ THÔNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – KINH DOANH SẦM UẤT – 100M – MT 6.2M – CHỈ 20 TỶ lh 0326.213.286 🏡 Diện tích: 100m² – Nhà 2 tầng (chủ...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà Hào Nam – Căn hộ dịch vụ 8 tầng thang máy – 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh

Bán nhà Hào Nam – Căn hộ dịch vụ 8 tầng thang máy – 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh

  • 23.5 tỷ 112m2 ~209.82 triệu/m2
  • Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

Bán nhà Hào Nam – Căn hộ dịch vụ 8 tầng thang máy – 19 phòng full khách – Dòng tiền 130tr/tháng chỉ 23.5 tỷ! lh 0975124520SIÊU PHẨM HÀO NAM – 8 TẦNG THANG MÁY – 19 PHÒNG FULL DÒNG...

Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 41 phút trước
Rẻ nhất quận đống đa 112m2 3 tầng mặt tiền 10m chỉ 12.9 tỷ lô góc,gần phố

Rẻ nhất quận đống đa 112m2 3 tầng mặt tiền 10m chỉ 12.9 tỷ lô góc,gần phố

  • 12.9 tỷ /m2 112m2 ~1444.8 tỷ
  • Đống Đa, Hà Nội

115tr/m2 Thịnh Quang, Rẻ Nhất Quận Đống Đa, diện tích 112m2 thực tế 129m2 3 tầng mặt tiền 10m2 giá chỉ 12.9tỷ- Ngõ Thông, vị trí đẹp, thông ra Tây Sơn-Nhà Lô góc, tiện ích đầy đủ, đi bộ ra...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
TÒA NHÀ VĂN PHÒNG THÁI HÀ-DT120m- 7 TẦNG THANG MÁY- MT5,5m-45 TỶ

TÒA NHÀ VĂN PHÒNG THÁI HÀ-DT120m- 7 TẦNG THANG MÁY- MT5,5m-45 TỶ

  • 45 tỷ 120m2 ~375.00 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

PHÙ HỢP LÀM VĂN PHÒNG, SHOWROOM, TRUNG TÂM ĐÀO TẠO, SPA CAO CẤP - GIÁ ĐẸP NHẤT PHÂN KHÚC.Nằm tại trung tâm Đống Đa, thuận tiện di chuyển các tuyến phố chính. Rẽ nhẹ ra Tây Sơn-Chùa Bộc-Hoàng Cầu,…-Khu vực...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110M2*3 TẦNG - CHÀO 9T

TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110M2*3 TẦNG - CHÀO 9T

  • 9 tỷ 110m2 ~81.82 triệu/m2
  • Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

Mô tả:- Mảnh đất vàng, cực gần phố, ngõ rộng xe ba gác tránh xe máy . Kinh doanh đa dạng mặt hàng :tạp hoá ,mỹ phẩm , nail, mi, tóc ...- Vị trí cách mặt phố 30m , sau...

Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
MẢNH ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110m2 - 9tỉ

MẢNH ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110m2 - 9tỉ

  • 9 tỷ 110m2 ~81.82 triệu/m2
  • Đường Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội

Mô tả:- Mảnh đất vàng, cực gần phố, ngõ rộng xe ba gác tránh xe máy . Kinh doanh đa dạng mặt hàng :tạp hoá ,mỹ phẩm , nail, mi, tóc ...- Vị trí cách mặt phố 30m , sau...

Đường Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA , GẦN OTO, GẦN PHỐ 105*3 M2 , MẶT TIỀN 5M .

BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA , GẦN OTO, GẦN PHỐ 105*3 M2 , MẶT TIỀN 5M .

  • 9 tỷ 105m2 ~85.71 triệu/m2
  • Đống Đa, Hà Nội

Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng cũ , tự xây ,diện tích 105m2 , mặt tiền 5mVị trí ; gần oto đậu 30m , ngõ trước nhà ba gác tránh xe máy , gần chợ , gần phố...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
SIÊU PHẨM - NHÀ ĐẸP - CÁCH PHỐ 10M - Ô TÔ ĐỖ CỬA - DIỆN TÍCH RỘNG - DÂN XÂY

SIÊU PHẨM - NHÀ ĐẸP - CÁCH PHỐ 10M - Ô TÔ ĐỖ CỬA - DIỆN TÍCH RỘNG - DÂN XÂY

  • 27.1 tỷ 128m2 ~211.72 triệu/m2
  • Đống Đa, Hà Nội

SIÊU PHẨM - NHÀ ĐẸP - CÁCH PHỐ 10M - Ô TÔ ĐỖ CỬA - DIỆN TÍCH RỘNG - DÂN XÂYMô Tả: - Vị trí: Nhà mình bán tọa lạc tại trung tâm Đống Đa, cách 1 nhà ra phố, nhà...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
Bán Tòa Văn Phòng Cao Cấp – Phố Thái Hà, Đống Đa – 117m² x 6 Tầng, MT 5.4m – Giá 46.5 Tỷ

Bán Tòa Văn Phòng Cao Cấp – Phố Thái Hà, Đống Đa – 117m² x 6 Tầng, MT 5.4m – Giá 46.5 Tỷ

  • 46.5 tỷ 117m2 ~397.44 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

- Vị trí đắc địa giữa trung tâm phố Thái Hà – ngõ thông, ô tô tránh, xe ba gác   chạy thoải mái. Khu vực kinh doanh sầm uất, dân trí cao, xung quanh toàn tòa    văn phòng, showroom và...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội