Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
100 - 150 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
100 - 150 m2
  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA , GẦN OTO, GẦN PHỐ 105*3 M2 , MẶT TIỀN 5M .

BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA , GẦN OTO, GẦN PHỐ 105*3 M2 , MẶT TIỀN 5M .

  • 9 tỷ 105m2 ~85.71 triệu/m2
  • Đống Đa, Hà Nội

Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng cũ , tự xây ,diện tích 105m2 , mặt tiền 5mVị trí ; gần oto đậu 30m , ngõ trước nhà ba gác tránh xe máy , gần chợ , gần phố...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110M2*3 TẦNG - CHÀO 9T

TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110M2*3 TẦNG - CHÀO 9T

  • 9 tỷ 110m2 ~81.82 triệu/m2
  • Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

Mô tả:- Mảnh đất vàng, cực gần phố, ngõ rộng xe ba gác tránh xe máy . Kinh doanh đa dạng mặt hàng :tạp hoá ,mỹ phẩm , nail, mi, tóc ...- Vị trí cách mặt phố 30m , sau...

Đường Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 46 phút trước
MẢNH ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110m2 - 9tỉ

MẢNH ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - SÁT PHỐ - KINH DOANH ĐA DẠNG - 110m2 - 9tỉ

  • 9 tỷ 110m2 ~81.82 triệu/m2
  • Đường Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội

Mô tả:- Mảnh đất vàng, cực gần phố, ngõ rộng xe ba gác tránh xe máy . Kinh doanh đa dạng mặt hàng :tạp hoá ,mỹ phẩm , nail, mi, tóc ...- Vị trí cách mặt phố 30m , sau...

Đường Đê La Thành, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 phút trước
TUYỆT ĐẸP !! Bán chung cư Sông Hồng Park View 165 Thái Hà 126m 3PN Lô Góc tặng nội thất slot oto hơn 5 ty

TUYỆT ĐẸP !! Bán chung cư Sông Hồng Park View 165 Thái Hà 126m 3PN Lô Góc tặng nội thất slot oto hơn 5 ty

  • 5.65 tỷ 126m2 ~44.84 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Địa chỉ : 165 Thái Hà Đống Đa Dự án : Chung cư Sông Hồng Park ViewDiện tích : 126 m 3PN 2WC Loại hình căn hộ : chung cư cao cấp Vị trí : trung tâm quận Đống Đa,...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
HIẾM CHƯA ? Bán chung cư 165 Thái Hà Q. Đống Đa 100m 3PN hơn 4 ty slot oto tặng nội thất 0969040000

HIẾM CHƯA ? Bán chung cư 165 Thái Hà Q. Đống Đa 100m 3PN hơn 4 ty slot oto tặng nội thất 0969040000

  • 4.5 tỷ 100m2 ~45.00 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

Chung cư 165 Thái Hà quận Đống Đadiện tích 100m 3PN 2VS 3 NGỦ - CĂN GÓC - KHU VIP - TẶNG FULL NỘI THẤT - Vị trí đẹp nhất Q. Đống Đa, đầy đủ tiện ích, thiết kế hiện...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
THẬT 100% ! Bán chung cư 102 Thái Thịnh 115m 3PN giá 4.x ty Lô Góc thoáng tặng nội thất

THẬT 100% ! Bán chung cư 102 Thái Thịnh 115m 3PN giá 4.x ty Lô Góc thoáng tặng nội thất

  • 4 tỷ 115m2 ~34.78 triệu/m2
  • Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

ĐỊA CHỈ : Chung cư Hà Thành 102 Thái Thịnh Đống Đa Diện tích 115 m2 đang là căn 2 ngủ có thể sửa thành 3pn Nhà thoáng, Lô Góc đón gió đông nam ở rất lộc Sổ đỏ lâu...

Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
Bán Tập Thể Kim Liên – Lương Đình Của, Tầng 3 – C13, Ô Tô, DT: 100m – 3 Ngủ/Giá: 3.5 Tỷ

Bán Tập Thể Kim Liên – Lương Đình Của, Tầng 3 – C13, Ô Tô, DT: 100m – 3 Ngủ/Giá: 3.5 Tỷ

  • 3.5 tỷ 100m2 ~35.00 triệu/m2
  • Tập Thể Kim Liên, Tầng 3 – C13, Đường Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội

Nhà thuộc ngõ 101 C5 Phố Lương Đình Của, ngõ ô tô, thông sang Phố Phương Mai, Phố Đông Tác, gần Chợ, gần Trường Học, tiện ích đầy đủ. Nhà thuộc lô góc, tầng 3 thoáng mát với hai ban...

Tập Thể Kim Liên, Tầng 3 – C13, Đường Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà TT Kim Liên 120M² – LÔ GÓC 3 THOÁNG – 3PN – FULL ĐỒ GIẢM CÒN 4.8 TỶ

Nhà TT Kim Liên 120M² – LÔ GÓC 3 THOÁNG – 3PN – FULL ĐỒ GIẢM CÒN 4.8 TỶ

  • 4.8 tỷ 120m2 ~40.00 triệu/m2
  • Đường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

Nhà tập thể hiếm cực hiếm: lô góc 3 mặt thoáng, ban công chạy vòng quanh, view sân chơi vĩnh viễn. Nhà cách mặt phố Lương Đình Của chỉ 25m Duplex 2 tầng (tầng 4–5), ở ngay không cần sửa...

Đường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà Thịnh Quang Đống Đa 30m2 x 5T chỉ hơn 3 tỷ

Bán nhà Thịnh Quang Đống Đa 30m2 x 5T chỉ hơn 3 tỷ

  • 3.25 tỷ 130m2 ~25.00 triệu/m2
  • ngõ 175 đường Thịnh Quang Đống Đa Hà Nội, Đường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

- cần bán gấp căn nhà trong ngõ 175 đường Thịnh Quang Đống Đa Hà Nội - diện tích 30m2 mặt tiền 4m Mô tả: - Tầng 1: Phòng khách, wc, để xe. - Tầng 2: Bếp, phòng ăn, wc....

ngõ 175 đường Thịnh Quang Đống Đa Hà Nội, Đường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Chính chủ bán nhà tập thể công ty tư vấn xây dựng Thủy Lợi 100m

Chính chủ bán nhà tập thể công ty tư vấn xây dựng Thủy Lợi 100m

  • 4.45 tỷ 100m2 ~44.50 triệu/m2
  • Đường Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội

Chính chủ bán tập thể công ty tư vấn xây dựng Thủy Lợi 100mNhà mặt phố vị trí vô cùng đẹp, với 2 mặt thoáng, 3 ngủ, 2 vệ sinh full nội thất. Trung tâm quận Đống Đa, nằm ở...

Đường Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội