Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Bình Tân
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Bình Tân
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CHỈ 8.85 TỶ . Bùi Tư Toàn, P.An Lạc, Bình Tân, HCM.

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CHỈ 8.85 TỶ . Bùi Tư Toàn, P.An Lạc, Bình Tân, HCM.

  • 8 tỷ 80m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Bùi Tư Toàn, Bình Tân, Hồ Chí Minh

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CHỈ 8.85 TỶ . Bùi Tư Toàn, P.An Lạc, Bình Tân, HCM. Diện tích : 5m x 15.22m ~ 80m2 đất Kết cấu : Trệt + 3 Lầu + Sân thượng 3PN, 3WC...

Đường Bùi Tư Toàn, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Nhà Mặt Tiền Tên Lửa – 92m² – 5 Tầng – Vị Trí Vàng Kinh Doanh Ngày Đêm – Giá Sốc Hơn 11 Tỷ! SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KHU TÊN LỬA – QUẬN BÌNH TÂN

Nhà Mặt Tiền Tên Lửa – 92m² – 5 Tầng – Vị Trí Vàng Kinh Doanh Ngày Đêm – Giá Sốc Hơn 11 Tỷ! SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KHU TÊN LỬA – QUẬN BÌNH TÂN

  • 11 tỷ 92m2 ~119.57 triệu/m2
  • Đường Tên Lửa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

🍁Nhà Mặt Tiền Tên Lửa – 92m² – 5 Tầng – Vị Trí Vàng Kinh Doanh Ngày Đêm – Giá Sốc Hơn 11 Tỷ!🔥 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KHU TÊN LỬA – QUẬN BÌNH TÂN 🔥🏡 Diện tích khủng 92m²...

Đường Tên Lửa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 12 phút trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Thuận Tiện Kinh Doanh - Khu Tên Lửa - Bình Tân - 80m² - 4 Tầng - Chỉ Nhỉnh 12 Đồng Nhà Một Đời Chủ Xây Tâm Huyết Cho Gia Đình

Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Thuận Tiện Kinh Doanh - Khu Tên Lửa - Bình Tân - 80m² - 4 Tầng - Chỉ Nhỉnh 12 Đồng Nhà Một Đời Chủ Xây Tâm Huyết Cho Gia Đình

  • 12 tỷ 80m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường 34, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Thuận Tiện Kinh Doanh - Khu Tên Lửa - Bình Tân - 80m² - 4 Tầng - Chỉ Nhỉnh 12 Đồng💥 Nhà Một Đời Chủ Xây Tâm Huyết Cho Gia Đình💥 Ngang - Dài Đủ...

Đường 34, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 24 giờ trước
Siêu Phẩm Căn Góc Hẻm 8m Thẳng 1 Trục - 67m² Nhà Cấp 4 - Tân Hòa Đông - Bình Tân - 7,5 Tỷ Vị Trí Rất Đẹp - Khu Vực Xây Dựng 5 Tầng Ngang 4,5m Dài 15m

Siêu Phẩm Căn Góc Hẻm 8m Thẳng 1 Trục - 67m² Nhà Cấp 4 - Tân Hòa Đông - Bình Tân - 7,5 Tỷ Vị Trí Rất Đẹp - Khu Vực Xây Dựng 5 Tầng Ngang 4,5m Dài 15m

  • 7.5 tỷ 67m2 ~111.94 triệu/m2
  • Đường Tân Hòa Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Siêu Phẩm Căn Góc Hẻm 8m Thẳng 1 Trục - 67m² Nhà Cấp 4 - Tân Hòa Đông - Bình Tân - 7,5 Tỷ🏡 Vị Trí Rất Đẹp - Khu Vực Xây Dựng 5 Tầng 🏡 Nhà Sổ Hồng Riêng -...

Đường Tân Hòa Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 23 giờ trước
Nhà Mới Ở Ngay Đường Gò Xoài - Quận Bình Tân - 48m² - 5 Tâng - Đường Xe Hơi 7 Chỗ Thông - Chỉ Hơn 6 tỷ - Chì Cách Đường Lê Văn Quới Tầm 100m

Nhà Mới Ở Ngay Đường Gò Xoài - Quận Bình Tân - 48m² - 5 Tâng - Đường Xe Hơi 7 Chỗ Thông - Chỉ Hơn 6 tỷ - Chì Cách Đường Lê Văn Quới Tầm 100m

  • 6 tỷ 48m2 ~125.00 triệu/m2
  • Đường Gò Xoài, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Nhà Mới Ở Ngay Đường Gò Xoài - Quận Bình Tân - 48m² - 5 Tâng - Đường Xe Hơi 7 Chỗ Thông - Chỉ Hơn 6 tỷ- Chỉ Cách Đường Lê Văn Quới Tầm 100m- Nhà Trệt - Lửng...

Đường Gò Xoài, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
Bán Nhà Quận Bình Tân- 60m² x 4 Tầng - 5PN - Ôtô Ngủ Trong Nhà - Nhà Mới Ở Ngay - Chì Hơn 5 Tỷ - Gặp Chính Chủ Sinh Lời Nhanh

Bán Nhà Quận Bình Tân- 60m² x 4 Tầng - 5PN - Ôtô Ngủ Trong Nhà - Nhà Mới Ở Ngay - Chì Hơn 5 Tỷ - Gặp Chính Chủ Sinh Lời Nhanh

  • 5 tỷ 60m2 ~83.33 triệu/m2
  • Bình Tân, Hồ Chí Minh

Bán Nhà Khu Phân Lô Đường Mã Lò - Quận Bình Tân - 60m² - 4 Tầng - Đường 6m Ôtô - Giá Chỉ Hơn 5 Tỏi- Nhà Chính Chủ Xây Mới 4 x 15 - Trệt - 3 lầu-...

Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Quận Bình Tân - 52m² - 3 Tầng - Không Lộ Giới - Hoàn Công Đủ - 5,9 tỷ - Nhà Mới Kinh Doanh Đủ Ngành Nghề - Sân Thượng - 4PN - 3WC

Bán Nhà Mặt Tiền Quận Bình Tân - 52m² - 3 Tầng - Không Lộ Giới - Hoàn Công Đủ - 5,9 tỷ - Nhà Mới Kinh Doanh Đủ Ngành Nghề - Sân Thượng - 4PN - 3WC

  • 5.9 tỷ 52m2 ~113.46 triệu/m2
  • Đường 14, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Bán Nhà Mặt Tiền Quận Bình Tân - 52m² - 3 Tầng - Không Lộ Giới - Hoàn Công Đủ - 5,9 tỷ- Nhà Mới Kinh Doanh Đủ Ngành Nghề - Sân Thượng - 4PN - 3WC - Nội Thất Xịn-...

Đường 14, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 19 phút trước
Siêu Phẩm 126m²(7 x 18) 2 Tầng - Đường Xe Hơi - An Dương Vương - Bình Tân - Giáp Q.6 - 10,5 Tỷ Nhà Đẹp Như Tranh Vẽ - Sân Vườn - Garage Xe - 3PN - 4WC

Siêu Phẩm 126m²(7 x 18) 2 Tầng - Đường Xe Hơi - An Dương Vương - Bình Tân - Giáp Q.6 - 10,5 Tỷ Nhà Đẹp Như Tranh Vẽ - Sân Vườn - Garage Xe - 3PN - 4WC

  • 10.5 tỷ 126m2 ~83.33 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Siêu Phẩm 126m²(7 x 18) 2 Tầng - Đường Xe Hơi - An Dương Vương - Bình Tân - Giáp Q.6 - 10,5 Tỷ💥 Nhà Đẹp Như Tranh Vẽ - Sân Vườn - Garage Xe - 3PN - 4WC -...

Đường An Dương Vương, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 24 phút trước
Nhà Gỗ Mặt Tiền Lê Trọng Tấn - Bình Tân - 300m²(6x50) - 3 tầng - Sân Nhà Đậu 6 Xe Ôtô 11,6 tỷ

Nhà Gỗ Mặt Tiền Lê Trọng Tấn - Bình Tân - 300m²(6x50) - 3 tầng - Sân Nhà Đậu 6 Xe Ôtô 11,6 tỷ

  • 11.6 tỷ 300m2 ~38.67 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 1, Bình Tân, Hồ Chí Minh

🌼 Nhà Gỗ Mặt Tiền Lê Trọng Tấn - Bình Tân - 300m²(6x50) - 3 tầng - Sân Nhà Đậu 6 Xe Ôtô🚚 11,6 tỷ 💰💢 Nhà 69 Cột Gỗ : Gỗ Hương - Căm Xe - Cà Chít....💥 4...

Đường Quốc Lộ 1, Bình Tân, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán Nhà Căn Góc Quận Bình Tân - 55m²(4,1 x 13,5) 5 Tầng - Đường Nhựa 7m - Chưa Đến 8 Tỷ Chiếm Chọn Ánh Nhìn Đầu Tiên Với 1 Từ Quá Đỉnh Trệt - Lửng - 3 lầu

Bán Nhà Căn Góc Quận Bình Tân - 55m²(4,1 x 13,5) 5 Tầng - Đường Nhựa 7m - Chưa Đến 8 Tỷ Chiếm Chọn Ánh Nhìn Đầu Tiên Với 1 Từ Quá Đỉnh Trệt - Lửng - 3 lầu

  • 8 tỷ 55m2 ~145.45 triệu/m2
  • Đường Mã Lò, Bình Tân, Hồ Chí Minh

Bán Nhà Căn Góc Quận Bình Tân - 55m²(4,1 x 13,5) 5 Tầng - Đường Nhựa 7m - Chưa Đến 8 Tỷ🍁 Chiếm Chọn Ánh Nhìn Đầu Tiên Với 1 Từ Quá Đỉnh 🍁 Trệt - Lửng - 3 lầu -...

Đường Mã Lò, Bình Tân, Hồ Chí Minh