Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHỐN - NHÀ MỚI 45M² × 5 TẦNG - 7 PHÒNG KHÉP KÍN

NHỐN - NHÀ MỚI 45M² × 5 TẦNG - 7 PHÒNG KHÉP KÍN

  • 6.9 tỷ 45m2 ~153.33 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

NHỐN - NHÀ MỚI 45M² × 5 TẦNG - 7 PHÒNG KHÉP KÍN Diện tích: 45m², xây mới 5 tầng • 7 phòng khép kín, vừa ở vừa cho thuê Ô tô đỗ cửa, xe tải sát nhà Gần Ga...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Cắt lỗ BÁN nhà 59m Di Trạch, Kinh doanh, vỉa hè, 2 xe tải, giá 6.48 tỷ

Cắt lỗ BÁN nhà 59m Di Trạch, Kinh doanh, vỉa hè, 2 xe tải, giá 6.48 tỷ

  • 6.48 tỷ 59m2 ~109.83 triệu/m2
  • Đường Văn Minh, Hoài Đức, Hà Nội

Cắt lỗ BÁN nhà 59m Di Trạch, Kinh doanh, vỉa hè, 2 xe tải, giá 6.48 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà 3 tầng đóng cọc tại Đường vĂN Minh, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội + Đương 2...

Đường Văn Minh, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà đẹp Vân Canh, view hồ, kinh doanh, ô tô, giá 3.5 tỷ

Nhà đẹp Vân Canh, view hồ, kinh doanh, ô tô, giá 3.5 tỷ

  • 3.5 tỷ 31m2 ~112.90 triệu/m2
  • Đường An Trai, Hoài Đức, Hà Nội

Nhà đẹp Vân Canh, view hồ, kinh doanh, ô tô, giá 3.5 tỷ =>> Bán gấp nhà mới đẹp vân Canh, Hoài Đức Hà Nội =>> NHÀ MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI TỔNG 3 PHÒNG NGỦ THOÁNG MÁT. =>> VỊ...

Đường An Trai, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN GẤP NHÀ MỚI LAI XÁ, Ô TÔ, LÔ GOC, NGÕ THÔNG, GIÁ 3.3 TỶ.

BÁN GẤP NHÀ MỚI LAI XÁ, Ô TÔ, LÔ GOC, NGÕ THÔNG, GIÁ 3.3 TỶ.

  • 3.3 tỷ 30m2 ~110.00 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

BÁN GẤP NHÀ MỚI LAI XÁ, Ô TÔ, LÔ GOC, NGÕ THÔNG, GIÁ 3.3 TỶ + Bán gấp nhà mới 30x5 tầng tại Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội + Nhà mới lô góc xây đơn lập, tổng 3 phòng...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn

Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn

  • 12.5 tỷ 70m2 ~178.57 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn🏢 Trục làng đông đúc, xe tải vào, KD sầm uất🛠 Dân xây chắc chắn, dễ cải tạo💰 12.x tỷ – Giá hợp lý cho vị trí hiếm📞 LH: Hữu Thảo...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 6 TẦNG CẠNH NHỔN – XE TẢI, KINH DOANH

NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 6 TẦNG CẠNH NHỔN – XE TẢI, KINH DOANH

  • 8.6 tỷ 40m2 ~215.00 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 6 TẦNG CẠNH NHỔN – XE TẢI, KINH DOANH📍 Vị trí cực đẹp – Cạnh hồ – Trung tâm khu vực NhổnDiện tích: 40m², nở hậu, mặt tiền đẹpNhà xây 6 tầng, thiết kế...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HIẾM – NHÀ MỚI LÔ GÓC CẠNH NHỔN

HIẾM – NHÀ MỚI LÔ GÓC CẠNH NHỔN

  • 7.4 tỷ 35m2 ~211.43 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🚨 HIẾM – NHÀ MỚI LÔ GÓC CẠNH NHỔN✅ Thang máy – Ô tô tránh – Ở ngay📍 Đối diện ĐH Thành Đô, gần Ga Nhổn, Hinode, Vành đai 3.5💰 Giá chỉ 7.x tỷ☎️ LH: 0814 106 666 – Hữu...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà Lai Xa, Hoài Đức,kinh doanh, xe tải, giá 4 tỷ

Bán gấp nhà Lai Xa, Hoài Đức,kinh doanh, xe tải, giá 4 tỷ

  • 4 tỷ 4m2 ~1.00 tỷ/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà Lai Xa, Hoài Đức,kinh doanh, xe tải, giá 4 tỷ + Có việc gđ cần bán gấp nhà 3 tầng mới xây Tai Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội. + Vị trí tuyệt đẹp nằm trên trục...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà mới Vân Canh, ô tô, kinh doanh, view hồ, giá 3.5 tỷ

Bán gấp nhà mới Vân Canh, ô tô, kinh doanh, view hồ, giá 3.5 tỷ

  • 3.5 tỷ 31m2 ~112.90 triệu/m2
  • Đường An Trai, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà mới Vân Canh, ô tô, kinh doanh, view hồ, giá 3.5 tỷ =>> Cần tiền bán gấp nhà mới 31X5 Tầng, Tại Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội =>> Nhà mới thiết kế hiện đại, nội thất...

Đường An Trai, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà Di Trạch, vỉa hè,KD, xe công đỗ cửa, 6.3 tỷ

Bán gấp nhà Di Trạch, vỉa hè,KD, xe công đỗ cửa, 6.3 tỷ

  • 6.48 tỷ 59m2 ~109.83 triệu/m2
  • Đường Văn Minh, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà Di Trạch, vỉa hè,KD, xe công đỗ cửa, 6.3 tỷ =>> Cần tiền bán gấp nhà 3 tầng diện tích 59m kinh doanh vỉa hè, xe tải, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội =>> Nhà dân xây...

Đường Văn Minh, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà mới DI Trạch xe tải, kinh doanh trục chính giá 6 tỷ

Nhà mới DI Trạch xe tải, kinh doanh trục chính giá 6 tỷ

  • 6.5 tỷ 35m2 ~185.71 triệu/m2
  • Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

Nhà mới DI Trạch xe tải, kinh doanh trục chính giá 6 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà mới 35x5 tầng tại Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. + Nhà mới trục làng, kinh doanh, xe tải chạy vù...

Đường Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà mới Cạnh NHỔN, Ô TÔ ĐỖ CỬA 4 NGỦ, GIÁ 6.X TỶ

Nhà mới Cạnh NHỔN, Ô TÔ ĐỖ CỬA 4 NGỦ, GIÁ 6.X TỶ

  • 6.65 tỷ 45m2 ~147.78 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Nhà mới Cạnh NHỔN, Ô TÔ ĐỖ CỬA 4 NGỦ, GIÁ 6.X TỶ+ Bán gấp nhà mới cạnh Nhổn 45x5 tầng cạnh Nhổn, Hn.+ Nhà mới ô tô đỗ cửa tổng 4 ngủ+ Pháp lý: sổ đỏ đẹp chờ giao...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG

NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG

  • 6.96 tỷ 37m2 ~188.11 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG 🔥📐 Diện tích: 37m² x 6 tầng🛏 Thiết kế: Tổng 6 phòng ngủ, công năng đầy đủ🚗 Đường rộng – xe tải...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG THOÁNG ĐẸP

NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG THOÁNG ĐẸP

  • 6.96 tỷ 37m2 ~188.11 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHÀ MỚI KIM CHUNG – 6 TẦNG – GARA XE TẢI ĐỖ CỬA – VIEW SÂN BÓNG THOÁNG ĐẸP📍 Kim Chung – Hoài Đức, khu vực phát triển mạnh, kết nối thuận tiện✅ Diện tích: 37m² x 6 tầng✅...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Nhà mới cạnh Nhổn – 45m², 5 tầng

Nhà mới cạnh Nhổn – 45m², 5 tầng

  • 6.65 tỷ 45m2 ~147.78 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🏡 Nhà mới cạnh Nhổn – 45m², 5 tầng🚗 Ô tô 7 chỗ đỗ cửa, 15m ra đường xe tải📍 Gần Vành đai 3.5, KĐT Hinode, Ga Nhổn💰 Giá chỉ nhỉnh 6.x tỷ📞 LH: Hữu Thảo – 0814 106 666...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà mới Vân Canh dân xây, ô tô ngõ thông, giá 5 tỷ.

Bán gấp nhà mới Vân Canh dân xây, ô tô ngõ thông, giá 5 tỷ.

  • 5 tỷ 50m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà mới Vân Canh dân xây, ô tô ngõ thông, giá 5 tỷ + Bán gấp nhà mới 50x5 tầng mặt tiền 4m tại Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội + Nhà mới ô tô đỗ cửa ngõ...

Đường Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà 2 tầng gần ĐH Công Nghiệp ô tô Đỗ Cổng , giá 2.15 tỷ

Bán gấp nhà 2 tầng gần ĐH Công Nghiệp ô tô Đỗ Cổng , giá 2.15 tỷ

  • 2.15 tỷ 48m2 ~44.79 triệu/m2
  • Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà 2 tầng gần ĐH Công Nghiệp ô tô Đỗ Cổng , giá 2.15 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà 2 tâng 48m DI Trạch Hoài Đức Hà Nội + Vị trí nhà tuyệt đẹp ô tô...

Đường Quốc lộ 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà 72M Gần ĐH Công Nghiệp, kinh doanh, xe tải, giá 6.69

Bán gấp nhà 72M Gần ĐH Công Nghiệp, kinh doanh, xe tải, giá 6.69

  • 6.69 tỷ 72m2 ~92.92 triệu/m2
  • Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà 72M Gần ĐH Công Nghiệp, kinh doanh, xe tải, giá 6.69 + Cần tiền bán gấp nhà 72x3 TẦNG, Gần ĐH Công Nghiệp, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. + Nhà 3 tầng lô góc chủ xây...

Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Chỉ 3.x tỷ có ngày nhà 40m KINH DOANH, XE TẢI, Ô TÔ VÀO TẠI LAI XÁ

Chỉ 3.x tỷ có ngày nhà 40m KINH DOANH, XE TẢI, Ô TÔ VÀO TẠI LAI XÁ

  • 4 tỷ 4m2 ~1.00 tỷ/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

Chỉ 3.x tỷ có ngày nhà 40m KINH DOANH, XE TẢI, Ô TÔ VÀO TẠI LAI XÁ + Cần tiền bán gấp nhà 40m 3 tầng tại trục chính Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội + Vị trí tuyệt đẹp...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
CẠNH GA NHỒN – NHÀ MỚI 5 TẦNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA - 7 PHÒNG KHÉP KÍN

CẠNH GA NHỒN – NHÀ MỚI 5 TẦNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA - 7 PHÒNG KHÉP KÍN

  • 6.9 tỷ 46m2 ~150.00 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

CẠNH GA NHỒN – NHÀ MỚI 5 TẦNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA - 7 PHÒNG KHÉP KÍN Diện tích: 46m² - xây 5 tầng chắc chẳn Đường trước nhà: Ô tô đỗ cửa, xe tải vào tận nơi Thiết...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội