Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Hoài Đức
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2
  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
SỐC: CHẬM LÀ MẤT! “MỎ VÀNG” 90M² LAI XÁ – DÒNG TIỀN 1 TỶ/NĂM – GIÁ RẺ TỤT QUẦN!

• 10 tỷ 90m2 ~111.11 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Cơ hội đổi đời thật sự cho nhà đầu tư, lỡ là tiếc đứt ruột!📍 Số Lai Xá, Hoài Đức – trung tâm khu vực, cách Vành đai 3.5 chỉ 500m, Metro Nhổn 1km. Đất cao ráo, không ngập, tiện...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
CHÍNH CHỦ BÁN “CỖ MÁY IN TIỀN” – 80 TRIỆU/THÁNG, Ô TÔ ĐỖ CỬA

• 10 tỷ 70m2 ~142.86 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Bán nhà Hoài Đức. Diện tích 70m², xây 7 tầng có thang máy, gồm 14 căn dịch vụ full nội thất, PCCC chuẩn, vận hành an toàn. Dòng tiền ổn định gần 80 triệu/tháng, mua là khai thác ngay. Vị...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 giờ trước
BẮT ĐÁY “HOA HẬU” HINODE – ĐÓN SÓNG X3–X4 TÀI SẢN!

BẮT ĐÁY “HOA HẬU” HINODE – ĐÓN SÓNG X3–X4 TÀI SẢN!

  • 15 tỷ 95m2 ~157.89 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Chính chủ nhượng liền kề Hinode Royal Park Kim Chung – Di Trạch, Hoài Đức. Diện tích 95m², xây 4 tầng có thang máy, 4 phòng ngủ, nội thất sang trọng chuẩn châu Âu. Đường 16m, vỉa hè 5m, tầng...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
SIÊU PHẨM - PHỐ NHỔN - CCMN CAO CẤP - Ô TÔ TRÁNH - 7 TẦNG MỚI TINH - THANG MÁY NHẬP KHẤU - LUÔN FULL PHÒNG - DOANH THU GẦN 1 TỶ/NAM - TỔNG 17 PHÒNG KHÉP KÍN

• 18.5 tỷ 70m2 ~264.29 triệu/m2
  • Hoài Đức, Hà Nội

SIÊU PHẨM VÂN TRÌ - PHỐ NHỔN - CCMN CAO CẤP - TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH - 7 TẦNG MỚI TINH - THANG MÁY NHẬP KHẤU - KHU VỰC LUÔN FULL PHÒNG - DOANH THU GẦN 1 TỶ/NAM - TỔNG...

Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 ngày trước
NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5

NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5

  • 15.5 tỷ 80m2 ~193.75 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🏢 NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5Diện tích: 80 m²Quy mô: 6 tầng, nhà phân lô có vỉa hèĐường rộng: 2 xe tải tránh nhau thoải máiVị trí đẹp: Gần Nhổn – Vành đai 3.5, giao thông...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 ngày trước
Bán đất đấu giá Lai Xá đại học thành đô Hoài Đức 75m, mt 5 chỉ 11.8 tỷ.

• 11.8 tỷ 75m2 ~157.33 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

 + Chủ nhà cần tiền cho con du học nên bán lô đất tuyệt đẹp , hiếm phân lô đấu giá lai xá đại học thành đô, kinh doanh đa ngành nghề. Sát quốc lộ 32 và đường vành đai...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán đất đấu giá Lai Xá ĐH Thành Đô Hoài Đức 75m mt5 chỉ 11 tỷ.

• 11 tỷ 75m2 ~146.67 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

 + Chủ nhà cần vốn cho kinh doanh nên bán nhanh lô đất tuyệt đẹp đấu giá Lai Xá+ Vị trí tuyệt đẹp nằm giáp trường đại học Thành Đô đừng 22 m phân lô ô tô tải. khu vực...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán đất phân lô đấu giá khu CN Lai Xá Hoài Đức 75m mt= 5m chỉ 12 tỷ.

• 12 tỷ 75m2 ~160.00 triệu/m2
  • Hoài Đức, Hà Nội

 + Lô đất tọa lạc tạo vị trí rất tuyệt ngay cạnh đại hoạc Thành Đô phân lô hạ tầng đồng bộ, dân đã và đang lấp đầy tới 80%, cách quốc lộ 32 tí ti..kế trước là đường Vành...

Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Bán gấp nhà Vanh ĐAI 3.5, PHÂN LÔ, VỈA HÈ, THANG MÁY, GIÁ 16.5 TỶ

• 16.5 tỷ 75m2 ~220.00 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà Vanh ĐAI 3.5, PHÂN LÔ, VỈA HÈ, THANG MÁY, GIÁ 16.5 TỶ+ Cần bán gấp nhà mới 75x6 tầng cạnh vành đai 3.5, Hà nội+ Nhà phân lô, vỉa hè, ga ra ô tô, thang máy xin,...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 6 TẦNG – CẠNH NHỔN – THANG MÁY – VỈA HÈ RỘNG – 7 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 16.6 TỶ

• 16.6 tỷ 80m2 ~207.50 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🌟 SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 6 TẦNG – CẠNH NHỔN – THANG MÁY – VỈA HÈ RỘNG – 7 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 16.6 TỶ 🌟 🎯 Thông tin nổi bật về căn nhà:Vị trí: Ngay gần Nhổn, trung...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tuần trước
Cắt lỗ nhà 6 tầng Cạnh Nhổn, phân lô, vỉa hè thang máy, giá 16.5 tỷ

• 16.5 tỷ 80m2 ~206.25 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Cắt lỗ nhà 6 tầng Cạnh Nhổn, phân lô, vỉa hè thang máy, giá 16.5 tỷ+ Nợ bán gấp nhà 80x6 tầng Cạnh GA NHỔN, HN+ Nhà xây mới thang máy, phân lô vỉa hè gận Ga Nhổn, vành đai...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5 VỈA HÈ RỘNG – ĐƯỜNG 2 XE TẢI TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH

• 15.5 tỷ 80m2 ~193.75 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5 🔥VỈA HÈ RỘNG – ĐƯỜNG 2 XE TẢI TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH📐 Diện tích: 80m²🏠 Kết cấu: 6 tầng, nhà phân lô chuẩn🚧 Hạ tầng: vỉa hè, đường rộng...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Nhà hiếm cạnh Nhổn – Kinh doanh đỉnh

Nhà hiếm cạnh Nhổn – Kinh doanh đỉnh

  • 12.5 tỷ 70m2 ~178.57 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🏠 Nhà hiếm cạnh Nhổn – Kinh doanh đỉnh📍 Trục làng sầm uất, xe tải vào tận cửa🏢 3 tầng dân xây kiên cố💰 Giá: 12.x tỷ📞 LH: Hữu Thảo – 0814 106 666

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Cạnh Nhổn Nhà 6 tầng Phan Lô, vỉa hè, thang máy, giá 16.6 tỷ

• 16.6 tỷ 80m2 ~207.50 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Cạnh Nhổn Nhà 6 tầng Phan Lô, vỉa hè, thang máy, giá 16.6 tỷ+ Cần bán gấp nhà mới 80x6 tầng cạnh Nhồn, Hà Nội.+ Nhà xây mới phân lô vỉa hè, thang máy, ga ra ô tô cạnh Ga...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
Bán gấp nhà 72m trục chính Di Trạch, lô góc,kinh doanh, xe tải, giá 6.68 tỷ

• 6.68 tỷ 72m2 ~92.78 triệu/m2
  • Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà 72m trục chính Di Trạch, lô góc,kinh doanh, xe tải, giá 6.68 tỷ + Cần tiền bán gấp nhà 72x3 Tầng, Di Trạch, Hoài Đức Hà Nội. + Nhà chủ tự xây chắc chắn, lô góc trục...

Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Nhà mới Cạnh Nhổn phân lô, vỉa hè, thang máy, ga ra, giá 16.5 tỷ

• 16.5 tỷ 75m2 ~220.00 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

Nhà mới Cạnh Nhổn phân lô, vỉa hè, thang máy, ga ra, giá 16.5 tỷ+ Bán gấp nhà 75x6 tầng cạnh Nhổn, Hà Nội+ Nhà xây mới phân lô vỉa hè, ga ra ô tô, thang máy, tổng 7 ngủ...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
E LÀ CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DV ĐỒNG GIƯỜNG , HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI

E LÀ CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DV ĐỒNG GIƯỜNG , HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI

  • 13.18 tỷ 79m2 ~166.84 triệu/m2
  • Đại lộ Thăng Long, Hoài Đức, Hà Nội

E LÀ CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT DV ĐỒNG GIƯỜNG , HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI * Vị trí: Giáp Biệt thự Geleximco D – La Phù, Hoài Đức, HN (p. An Khánh mới) * Diện tích: 78,5m²- Mặt tiền: 4,16m +...

Đại lộ Thăng Long, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5

NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5

  • 15.5 tỷ 80m2 ~193.75 triệu/m2
  • Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 NHÀ PHÂN LÔ CẠNH NHỔN – VÀNH ĐAI 3.5📍 Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh📐 Diện tích: 80m²🏗️ Nhà 6 tầng, phân lô vỉa hè rộng🛣️ Đường trước nhà 2 xe tải tránh nhau, ô tô...

Đường Lai Xá, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn

Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn

  • 12.5 tỷ 70m2 ~178.57 triệu/m2
  • Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

🔥 Nhà 3 tầng – Vị trí vàng cạnh Nhổn🏢 Trục làng đông đúc, xe tải vào, KD sầm uất🛠 Dân xây chắc chắn, dễ cải tạo💰 12.x tỷ – Giá hợp lý cho vị trí hiếm📞 LH: Hữu Thảo...

Đường 32, Hoài Đức, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán gấp nhà 72M Gần ĐH Công Nghiệp, kinh doanh, xe tải, giá 6.69

• 6.69 tỷ 72m2 ~92.92 triệu/m2
  • Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội

Bán gấp nhà 72M Gần ĐH Công Nghiệp, kinh doanh, xe tải, giá 6.69 + Cần tiền bán gấp nhà 72x3 TẦNG, Gần ĐH Công Nghiệp, Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. + Nhà 3 tầng lô góc chủ xây...

Đường Thụy Ứng, Hoài Đức, Hà Nội