Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
BÁN NHÀ MẶT PHỐ GIÁP NHẤT – KINH DOANH SẦM UẤT – VỈA HÈ RỘNG – Ô TÔ TRÁNH – 6 TẦNG – GIÁ 12.5 TỶ

• 12 tỷ 36m2 ~333.33 triệu/m2
  • Đường Giáp Nhất, Thanh Xuân, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ GIÁP NHẤT – KINH DOANH SẦM UẤT – VỈA HÈ RỘNG – Ô TÔ TRÁNH – 6 TẦNG – GIÁ 12.5 TỶ🔹 Vị trí: Mặt phố Giáp Nhất, Thanh Xuân – tuyến phố kinh doanh sầm...

Đường Giáp Nhất, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
Mặt Phố Kim Giang – Vỉa Hè Rộng – Ô Tô Đỗ Ngày Đêm – Kinh Doanh Đỉnh – 19.99 Tỷ

• 19.999 tỷ 75m2 ~266.65 triệu/m2
  • Đường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

🏡 BÁN NHÀ MẶT PHỐ KIM GIANG – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH – 2 MẶT THOÁNG – GIÁ CHỈ 19.99 TỶ 🚘 ✨ Thông tin chi tiết: • Diện tích: 75m² • Kết cấu: 4 tầng kiên cố •...

Đường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 phút trước
Nổi bật
MẶT PHỐ NGUYỄN HOÀNG – 77M2 – 8 TẦNG THANG MÁY – 2 MẶT Ô TÔ – VỈA HÈ RỘNG – NHỈNH 40 TỶ

• 44.8 tỷ 77m2 ~581.82 triệu/m2
  • Mặt phố, Đường Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

MẶT PHỐ NGUYỄN HOÀNG – 77M2 – 8 TẦNG THANG MÁY – 2 MẶT Ô TÔ – VỈA HÈ RỘNG – NHỈNH 40 TỶDiện tích: 77m2 – xây 8 tầng – thang máyMặt trước phố Nguyễn Hoàng – mặt sau...

Mặt phố, Đường Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 36 giây trước
Nổi bật
BÁN NHÀ PHỐ HOA LƯ – HAI BÀ TRƯNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – 76M2 – MT 5.7M NỞ HẬU – GIÁ GIẢM SỐC CHỈ 28.8 TỶ

Hot BÁN NHÀ PHỐ HOA LƯ – HAI BÀ TRƯNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – 76M2 – MT 5.7M NỞ HẬU – GIÁ GIẢM SỐC CHỈ 28.8 TỶ

  • 28.8 tỷ 76m2 ~378.95 triệu/m2
  • Mặt ngõ ô tô đỗ, Đường Hoa Lư, Hai Bà Trưng, Hà Nội

BÁN NHÀ PHÂN LÔ HOA LƯ – HAI BÀ TRƯNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – 76M2 – MT 5.7M NỞ HẬU – GIÁ GIẢM SỐC CHỈ 28.8 TỶVị trí trung tâm lõi quận Hai Bà Trưng, ngõ ô tô...

Mặt ngõ ô tô đỗ, Đường Hoa Lư, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
Nổi bật
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOA BẰNG – CẦU GIẤY | 38m² | 5 TẦNG | KINH DOANH ĐỈNH | GIÁ 15 TỶ

• 15 tỷ 38m2 ~394.74 triệu/m2
  • Mặt phố, Đường Hoa Bằng, Cầu Giấy, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOA BẰNG – CẦU GIẤY | 38m² | 5 TẦNG | KINH DOANH ĐỈNH | GIÁ 15TỶNhà mặt phố Hoa Bằng, trung tâm quận Cầu Giấy, vị trí đẹp – vỉa hè rộng – kinh doanh...

Mặt phố, Đường Hoa Bằng, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 phút trước
Nổi bật
BÁN NHÀ MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU – 66M² – 6 TẦNG THANG MÁY – 2 MẶT Ô TÔ – GIÁ 28.6 TỶ

• 28.6 tỷ 66m2 ~433.33 triệu/m2
  • Mặt phố, Đường Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, Hà Nội

BÁN NHÀ MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU – 66M² – 6 TẦNG THANG MÁY – 2 MẶT Ô TÔ – GIÁ 28.6 TỶNỘI DUNG NGẮN – ĐẬP THẲNG GIÁ TRỊ:Bán nhà liền kề mặt phố Hồ Tùng Mậu, vị trí...

Mặt phố, Đường Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
BIỆT THỰ SÂN VƯỜN NGỌC THỤY– LONG BIÊN 114m² – 5 tầng – Gara – Nhà đẹp lung linh - 23.X TỶ lh 0975124520

• 23 tỷ 114m2 ~201.75 triệu/m2
  • Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN NGỌC THỤY– LONG BIÊN 114m² – 5 tầng – Gara – Nhà đẹp lung linh - 23.X TỶ lh 0975124520 🏘️ MẶT PHỐ NGỌC THỤY – LONG BIÊN 114M² 5 TẦNG NHÀ ĐẸP SANG XỊN –...

Đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SIÊU HIẾM PHỐ LỤA VẠN PHÚC HÀ ĐỒNG –100m - Tòa nhà 8 tầng thang máy – Kinh doanh đỉnh – Giá chỉ 36 tỷ! lh 0975124520

• 36 tỷ 100m2 ~360.00 triệu/m2
  • Đường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

SIÊU HIẾM PHỐ LỤA VẠN PHÚC HÀ ĐỒNG –100m - Tòa nhà 8 tầng thang máy – Kinh doanh đỉnh – Giá chỉ 36 tỷ! lh 0975124520 🟨 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ LỤA - HÀ ĐÔNG 🏢 100M x 8...

Đường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tuần trước
CỰC HIẾM MỚI ĐẬP HỘP CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TÒA NHÀ CCMN PHỐ QUAN HOA QUẬN CẦU GIẤY220 m2 x 7 T THANG MÁY NHỈNH 30 TỶ Ô TÔ KD

• 30 tỷ 220m2 ~136.36 triệu/m2
  • Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

CỰC HIẾM MỚI ĐẬP HỘP CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TÒA NHÀ CCMN PHỐ QUAN HOA QUẬN CẦU GIẤY220 m2 x 7 T THANG MÁY NHỈNH 30 TỶ Ô TÔ KD + Chính chủ cần bán, Tòa nhà CCMN Phố Quan...

Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 59 giây trước
Nổi bật
BÁN KHÁCH SẠN 3 SAO MỚI TINH MẶT PHỐ HÀNG THIẾC – HOÀN KIẾM - PHỐ CỔ HÀ NỘI - GIÁ 220 TỶ

• 220 tỷ 156m2 ~1.41 tỷ/m2
  • Đường Hàng Thiếc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

🌟KHÁCH SẠN 3 SAO MỚI TINH MẶT PHỐ HÀNG THIẾC – HOÀN KIẾM - TRÁI TIM PHỐ CỔ HÀ NỘI💎 Viên ngọc quý giữa lòng phố cổ – Siêu phẩm đầu tư không có lần 2!🏢 8 tầng mới xây...

Đường Hàng Thiếc, Hoàn Kiếm, Hà Nội