• Đã xác thực
  • 19 giờ trước
Bán Nhà lô góc 3 mặt thoáng trước sau, ngõ thông các ngả, nhà có nhiều lối vào- Ngõ rộng thoáng, cạnh nhà văn hóa, nhà mới mùi sơn đang lấp phòng.

• 15 tỷ 58m2 ~258.62 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán Nhà lô góc 3 mặt thoáng trước sau, ngõ thông các ngả, nhà có nhiều lối vào- Ngõ rộng thoáng, cạnh nhà văn hóa, nhà mới mùi sơn đang lấp phòng. Cho thuê bên thứ 3 là 50 triệu/tháng. -...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 ngày trước
NHÀ MỚI, PHỐ TRẦN CUNG, NGHĨA ĐÔ, CẦU GIẤY: 37M X5T, MT 6M, GIÁ 9,5 TỶ

• 9.5 tỷ 37m2 ~256.76 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Ảnh thật+ Vị trí: Nhà mình nằm trong ngõ rộng, xe ba gác tránh, gần phố, Lô Góc, gần Bệnh Viện E, thuộc phường Nghĩa Đô, Cầu giấy, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ, trường học, Chợ, Bệnh...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
BÁN TOÀ CHDV TRẦN CUNG 81M2-7 TẦNG-2 MẶT TIỀN-20 PHÒNG KHÉP KÍN-PCCC ĐỦ-DÒNG TIỀN 130TR/THÁNG-SỔ ĐỎ

• 25.8 tỷ 81m2 ~318.52 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 2 MẶT TIỀN THOÁNG SÁNG SÁT VÁCH HOÀNG QUỐC VIỆT!Cần chuyển nhượng tòa căn hộ dịch vụ (CHDV) cực hiếm tại khu vực Trần Cung Cầu Giấy. Nhà xây mới, thiết kế tối ưu, đáp ứng...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
PHÂN LÔ TT CAHN - OTO ĐỖ CỬA - 2 MẶT THOÁNG - NGHĨA ĐÔ

PHÂN LÔ TT CAHN - OTO ĐỖ CỬA - 2 MẶT THOÁNG - NGHĨA ĐÔ

  • 7 tỷ /m2 30m2 ~210 tỷ
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

💥 HÀNG HIẾM 7 TỶ – CHỦ CỰC THIỆN CHÍ!📌 Nhà 5 tầng đẹp, kiên cố:• Tầng 1: Khách + bếp + WC• Tầng 2-4: Mỗi tầng 1 ngủ, WC khép kín• Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi🚗 Ngõ...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Bán nhà ngõ 79 Trần Cung, Cầu Giấy, 42m2, 6 tầng, ôtô 30m, ngõ thông, kinh doanh, 8.5 tỷ

• 8.5 tỷ 42m2 ~202.38 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Nhà bán nằm trong ngõ 79 phố Trần Cung, cách mặt phố khoảng 30m, ngõ thông sang phố Hoàng Quốc Việt, đường trước nhà rộng 5m, kinh doanh các loại hình, gần ngã tư Nguyễn Phong Sắc giao Hoàng Quốc...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Bán nhà 35m2 5tầng mặt tiền 3.8m 3.99 tỷ ngõ ôtô đầu phố Trần Cung Từ Liêm(2)

• 3.99 tỷ 35m2 ~114.00 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán nhà 35m2 5tầng mặt tiền 3.8m 3.99 tỷ ngõ ôtô đầu phố Trần Cung Từ Liêm NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 2 THOÁNG- GẦN PHỐ - KHU VỰC HIẾM NHÀ - SÂN TRƯỚC NHÀ 20 MÂM CỖ - Vị...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
Bán nhà 5tầng 35m2 mặt tiền 3.8m 3.99 tỷ ngõ ôtô đầu phố Trần Cung Từ Liêm(3)

• 3.99 tỷ 35m2 ~114.00 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán nhà 5tầng 35m2 mặt tiền 3.8m 3.99 tỷ ngõ ôtô đầu phố Trần Cung Từ Liêm NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 2 THOÁNG- GẦN PHỐ - KHU VỰC HIẾM NHÀ - SÂN TRƯỚC NHÀ 20 MÂM CỖ - Vị...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán gấp nhà 5T thuộc ngõ 75 Trần Cung, Cầu Giấy, DT: 33m2, nhỉnh 7tỷ, ngõ rộng gần oto, thuê ở. Starlake Tây Hồ Tây

• 7.35 tỷ 33m2 ~222.73 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Cần bán nhà ngõ 75 trung tâm Hoàng Quốc Việt - Trần Cung, quận Cầu Giấy. Diện tích: 33m2, 5 tầng, mặt tiền rộng. Kinh doanh, ở sướngVị trí quá đẹp ngõ rộng gần ô tô, ngõ thông tứ phía,...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN CCMN TRẦN CUNG 60M2X7 TẦNG, THANG MÁY, 15 PHÒNG, MẶT TIỀN 6M,70 TRIỆU/M, 15 TỶ

• 15 tỷ 60m2 ~250.00 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

BÁN CCMN TRẦN CUNG 60M2X7 TẦNG, THANG MÁY, 15 PHÒNG, MẶT TIỀN 6M,70 TRIỆU/M, 15 TỶ CHI TIẾT: - VỊ TRÍ ĐẸP, NGÕ THÔNG SANG KHU ĐÔ THỊ NAM CƯỜNG, NHÀ GẦN NGÃ TƯ HOÀNG QUỐC VIỆT, TRẦN CUNG, ĐI...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán căn hộ dịch vụ Trần Cung Cầu Giấy – 127m MT 6m – Sau Quy Hoạch Ra Đường 18m - DT 2.8 TỶ/NĂM LH 0975124520

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán căn hộ dịch vụ Trần Cung Cầu Giấy – 127m MT 6m – Sau Quy Hoạch Ra Đường 18m - DT 2.8 TỶ/NĂM LH 0975124520127m² MT 6m 35 phòng Doanh thu 230 triệu/tháng Giá 38 tỷ (TL)🏢 Tòa nhà...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà mới phố Trần Cung, Cầu Giấy, 56m2, 6 tầng, thang máy, ô tô gần, 2 thoáng, 10 tỷ

• 10 tỷ 56m2 ~178.57 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Nhà thật, ảnh thật, bán thật, 6 tầng, thang máy xịn xò, nhà mới hoàn toàn, đường trước nhà 3m, mặt tiền rộng 4.4m, cách bãi gửi xe ô tô khoảng 100m, cách khu đô thị Nam Cường chỉ 50m,...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Siêu Phẩm Giữ Tiền Cầu Giấy – 127m² – 35 Phòng – Doanh Thu 2,7 Tỷ/Năm – Giá 38 Tỷ lh 0975124520

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Siêu Phẩm Giữ Tiền Cầu Giấy – 127m² – 35 Phòng – Doanh Thu 2,7 Tỷ/Năm – Giá 38 Tỷ lh 0975124520 SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG, CẦU GIẤY 🔥127m² MT 6m 35 phòng...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Duy Nhất 1 Căn! Tòa Dòng Tiền 9 Tầng Thang Máy Trần Cung – 230tr/Tháng – Sau Quy Hoạch Ra Mặt Đường 18m

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

🔥 SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG, CẦU GIẤY 🔥 127m² MT 6m 35 phòng Doanh thu 230 triệu/tháng Giá 38 tỷ (TL) 🏢 Tòa nhà căn hộ dịch vụ 9 tầng thang máy, xây...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
hiếm căn hộ dịch vụ Cầu Giấy – 127m MT 6m – Sau Quy Hoạch Ra Đường 18m - DT 2.8 TỶ/NĂM LH 0975124520

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

hiếm căn hộ dịch vụ Cầu Giấy – 127m MT 6m – Sau Quy Hoạch Ra Đường 18m - DT 2.8 TỶ/NĂM LH 0975124520SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG – CẦU GIẤY127m² MT 6m 35...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
DUY NHẤT 1 CĂN DÒNG TIỀN Cầu Giấy – Tòa 9 Tầng Thang Máy Trần Cung – 35 Phòng – 230tr/Tháng - 38 TỶ - LH 0326 213 286

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

DUY NHẤT 1 CĂN DÒNG TIỀN Cầu Giấy – Tòa 9 Tầng Thang Máy Trần Cung – 35 Phòng – 230tr/Tháng - 38 TỶ - LH 0326 213 286SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG –...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Siêu Phẩm Dòng Tiền Trần Cung Cầu Giấy – 127m MT 6m – Sau Quy Hoạch Ra Đường 18m - DT 2.8 TỶ/NĂM LH 0975124520

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG – CẦU GIẤY127m² MT 6m 35 phòng Doanh thu 230 triệu/tháng Giá 38 tỷ (TL)🏢 Tòa nhà 9 tầng thang máy, xây dựng kiên cố, thiết kế chuyên căn...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Cực Hiếm Cầu Giấy – Tòa 9 Tầng Thang Máy Trần Cung – 35 Phòng – 230tr/Tháng - 38 TỶ - LH 0326 213 286

• 38 tỷ 128m2 ~296.88 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Cực Hiếm Cầu Giấy – Tòa 9 Tầng Thang Máy Trần Cung – 35 Phòng – 230tr/Tháng - 38 TỶ - LH 0326 213 286SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 9 TẦNG THANG MÁY – TRẦN CUNG – CẦU GIẤY127m² MT 6m...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Nhà Dòng mặt phố Trần cung 87m2 7 tầng mặt tiền 6,7 giá 27, 8tỷ Trần cung hà nội

• 27.8 tỷ /m2 87m2 ~2418.6 tỷ
  • 10, Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Nhà đẹp dòng tiền siêu hiếm phố Trần Cung 87 m2,7 tầng, mặt tiền 6.7giá 27.8 tỷ Bắc Từ Liêm Hà Nội SIÊU DÒNG TIỀN 23PKK FULL NỘI THẤT - DÒNG TIỀN 1.4 TỶ/ NĂM - MẶT NGÕ OTO KINH DOANH -...

10, Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán Nhà Trần Cung. Cầu Giấy. Ô Tô. Vỉa Hè. DT 52m2. MT 3.5m. 5 Tầng. Giá 19.6 Tỷ

• 19.6 tỷ 52m2 ~376.92 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán Nhà Trần Cung. Cầu Giấy. Ô Tô. Vỉa Hè. DT 52m2. MT 3.5m. 5 Tầng. Giá 19.6 Tỷ. Khu trung tâm gần trường học, chợ, trung tâm thương mại tiện ích xung quanh bạt ngàn. Vị trí đắc địa,...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
bán nhà tập thể viện E tầng 1 trần cung 50m 2,98 tỷ 10m ô tô tránh 2 mặt ngõ

• 2.98 tỷ 50m2 ~59.60 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

BÁN NHÀ TRẦN CUNG – CẦU GIẤY < 3 TỶ 10M RA Ô TÔ 2 MẶT NGÕ – Ở NGAY bán nhà tập thể tầng 1 Viện E – Trần Cung,nghĩa tân, Cầu Giấy, vị trí cực hiếm trong tầm...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội