Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Cầu Giấy
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Cầu Giấy
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
DUY NHẤT, PHỐ TRẦN CUNG, CẦU GIẤY: 111/146M X3T, MT 12M, GIÁ 26 TỶ.

• 26 tỷ 146m2 ~178.08 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Ảnh thật+ Vị trí: Nằm trong ngõ 82 Trần Cung, ngõ rộng ô tô tránh. Trước nhà ô tô đỗ cổng, vài bước ra phố Trần Cung- Hoàng Quốc Việt, Dân trí cao, giao thông thuận tiện.+ Hiện Trang: Nhà...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tuần trước
BÁN TOÀ CHDV TRẦN CUNG 81M2-7 TẦNG-2 MẶT TIỀN-20 PHÒNG KHÉP KÍN-PCCC ĐỦ-DÒNG TIỀN 130TR/THÁNG-SỔ ĐỎ

• 25.8 tỷ 81m2 ~318.52 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 2 MẶT TIỀN THOÁNG SÁNG SÁT VÁCH HOÀNG QUỐC VIỆT!Cần chuyển nhượng tòa căn hộ dịch vụ (CHDV) cực hiếm tại khu vực Trần Cung Cầu Giấy. Nhà xây mới, thiết kế tối ưu, đáp ứng...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
BÁN TÒA NHÀ DÒNG TIỀN PHỐ TRẦN CUNG, CẦU GIẤY, 8 TẦNG, DỰ KIẾN 33PKK, 1.8TỶ/NĂM, 127M2, 30 TỶ.

• 30 tỷ 127m2 ~236.22 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán tòa nhà dòng tiền phố Trần Cung, Cầu Giấy, 8 tầng, dự kiến 33PKK, 1.8 tỷ/năm, 127M2, 30 tỷ.Nhà nằm ngay trung tâm quận Cầu Giấy, di chuyển tiện lợi sang quận Ba Đình, Bắc Từ Liêm, Nam Từ...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
BÁN NHÀ MP TRẦN CUNG 160M, MT 6.5M, 5 TẦNG THANG MÁY, KINH DOANH ĐỈNH, NHỈNH 30 TỶ

• 30 tỷ 160m2 ~187.50 triệu/m2
  • Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội

CẦN BÁN GẤP NHÀ MẶT PHỐ TRẦN CUNG QUẬN BẮC TỪ LIÊM HÀ NỘI. Diện tích 160m2, mặt tiền 6.5m, 5 tầng thang máy, KINH DOANH sầm uất ngày đêm. Vị trí cực đẹp, gần Bệnh viện E, Doanh trại...

Đường Trần Cung, Cầu Giấy, Hà Nội