Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
HỘ KHẨU TÂY HỒ-NHÀ HOÀNG HOA THÁM ĐẸP Ở NGAY-VIEW HỒ TÂY-FULL NỘI THẤT – 7 TẦNG – GIÁ 9,8 TỶ

HỘ KHẨU TÂY HỒ-NHÀ HOÀNG HOA THÁM ĐẸP Ở NGAY-VIEW HỒ TÂY-FULL NỘI THẤT – 7 TẦNG – GIÁ 9,8 TỶ

  • 9.8 tỷ 42m2 ~233.33 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

💥💥💥HỘ KHẨU TÂY HỒ-NHÀ HOÀNG HOA THÁM ĐẸP Ở NGAY-VIEW HỒ TÂY-FULL NỘI THẤT – 7 TẦNG – GIÁ 9,8 TỶ💥💥💥 Diện tích 42/45m 7 tầngGiá 9,8 tỷMô tả : + Vị trí tốt, cách ô tô 30m, gần Hồ Tây, TTTM...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 596 HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG THANG MÁY

BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 596 HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG THANG MÁY

  • 9.85 tỷ 30m2 ~328.33 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

🏡 BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 596 HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG THANG MÁY💎 Nhà nhỏ xinh – tiện nghi đủ đầy – vị trí siêu thuận lợi!✨ Thông số vàng:• Diện tích sổ 30m² – sử dụng thực 36m²•...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
NHÀ 7 TẦNG – FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ – SÁT HỒ TÂY – GIÁ CHỈ 9.8 TỶ!

NHÀ 7 TẦNG – FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ – SÁT HỒ TÂY – GIÁ CHỈ 9.8 TỶ!

  • 9.8 tỷ 45m2 ~217.78 triệu/m2
  • ngõ 364, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

💎 NHÀ 7 TẦNG – FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ – SÁT HỒ TÂY – GIÁ CHỈ 9.8 TỶ! 📍 Phố Hoàng Hoa Thám – Tây Hồ – Hà Nội 📐 Diện tích 45m² | 7 tầng thang bộ đẹp...

ngõ 364, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán nhà Hoàng Hoa Thám lô góc- ngõ thông gần otô 56m 7.6tỷ

Bán nhà Hoàng Hoa Thám lô góc- ngõ thông gần otô 56m 7.6tỷ

  • 7.6 tỷ 56m2 ~135.71 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

+ Vị trí siêu đẹp siêu ngon trung tâm Quận Tây Hồ giáp gianh Quận Ba Đình nhà ngõ nông gần phố cách 20m ô tô tránh ngõ thông tứ tung các ngả nối liền nhiều tuyến phố đẹp, Thụy...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
Bán nhà Hoàng Hoa Thám lô góc- ngõ thông gần otô 56m 7.6tỷ

Bán nhà Hoàng Hoa Thám lô góc- ngõ thông gần otô 56m 7.6tỷ

  • 7.6 tỷ 56m2 ~135.71 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

+ Vị trí siêu đẹp siêu ngon trung tâm Quận Tây Hồ giáp gianh Quận Ba Đình nhà ngõ nông gần phố cách 20m ô tô tránh ngõ thông tứ tung các ngả nối liền nhiều tuyến phố đẹp, Thụy...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
SIÊU PHẨM TÂY HỒ - 10m OTO TRÁNH - LÔ GÓC 3 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐỈNH NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH LIÊN HỆ EM PHƯƠNG 0918538266

SIÊU PHẨM TÂY HỒ - 10m OTO TRÁNH - LÔ GÓC 3 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐỈNH NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH LIÊN HỆ EM PHƯƠNG 0918538266

  • 8.45 tỷ 30m2 ~281.67 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

SIÊU PHẨM TÂY HỒ – NGÕ THÔNG -10M OTO TRÁNH– GẦN PHỐ, GẦN HỒ TÂY– GIÁ CHỈ 8.45 TỶDiện tích: 30m² | Giá bán: 8.45 tỷ | Pháp lý: Sổ đỏ chính chủVị trí đỉnh cao : • Cách HỒ...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 13 giờ trước
NGƯỜI NHÀ CẦN BÁN, GẦN PHỐ GIÁ HIẾM, NHÀ 4 TẦNG HOÀNG HOA THÁM. DT48m2 GIÁ NHỈNH 5 TỶ,

NGƯỜI NHÀ CẦN BÁN, GẦN PHỐ GIÁ HIẾM, NHÀ 4 TẦNG HOÀNG HOA THÁM. DT48m2 GIÁ NHỈNH 5 TỶ,

  • 5.2 tỷ 48m2 ~108.33 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Chủ nhà là Bác mình, đang cần thanh khoản để chia cho 2 con ra ở riêng. Hiện trạng nhà 4 tầng, gồm 3 ngủ. Nhà chủ tự xây chắc chắn.Diện tích nhà 48m2 x 4 tầng, chiều ngang 7.5m.Vị...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
BÁN NHÀ LÔ GÓC Q TÂY HỒ- Ô TÔ VÀO NHÀ - KINH DOANH ĐỈNH, CÁCH MĂT PHỐ 10M.

BÁN NHÀ LÔ GÓC Q TÂY HỒ- Ô TÔ VÀO NHÀ - KINH DOANH ĐỈNH, CÁCH MĂT PHỐ 10M.

  • 6.4 tỷ 35m2 ~182.86 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

- Cần bán nhà nằm trên Ngõ Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội Thông Thuỵ Khuê, Bưởi.+Nhà Lô Góc nằm ở vị trí rất đẹp, vài bước ra phố, ngõ ô tô.Thích hợp để kinh doanh, Văn phòng...+ Nhà...

Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội, Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán nhà Hoàng Hoa Thám Tây Hồ, 30/35m 5 tầng 8.45 tỷ, lô góc - 3 thoáng - ngõ thông - gần ô tô. Liên hệ - 0978900664

Bán nhà Hoàng Hoa Thám Tây Hồ, 30/35m 5 tầng 8.45 tỷ, lô góc - 3 thoáng - ngõ thông - gần ô tô. Liên hệ - 0978900664

  • 8.45 tỷ 30m2 ~281.67 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Hoàng Hoa Thám Tây Hồ, 30/35m 5 tầng 8.45 tỷ, lô góc - 3 thoáng - ngõ thông - gần ô tô.Liên hệ - 0978900664

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, 38m 5 tầng 8.5 tỷ, nhà đẹp - ngõ thông - Ô Tô đỗ cạnh nhà. Liên hệ - 0978900664

Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, 38m 5 tầng 8.5 tỷ, nhà đẹp - ngõ thông - Ô Tô đỗ cạnh nhà. Liên hệ - 0978900664

  • 8.6 tỷ 38m2 ~226.32 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, 38m 5 tầng 8.5 tỷ, nhà đẹp - ngõ thông - Ô Tô đỗ cạnh nhà.Liên hệ - 0978900664

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Lô Góc 3 Mặt Thoáng – Phân Lô Hoàng Hoa Thám, Ba Đình – 35m² x 5T, Giá Tốt 8.45 Tỷ!

Lô Góc 3 Mặt Thoáng – Phân Lô Hoàng Hoa Thám, Ba Đình – 35m² x 5T, Giá Tốt 8.45 Tỷ!

  • 8.45 tỷ 35m2 ~241.43 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

🔥 Bán nhà phân lô Hoàng Hoa Thám – Ba Đình, 35m² x 5T, lô góc 3 mặt thoáng, ngõ thông – chỉ 8.45 tỷ! 📍 Vị trí cực đẹp Hoàng Hoa Thám – Ba Đình🏠 Diện tích 35m² x...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán nhà đẹp mặt ngõ ôtô phố Hoàng Hoa Thám 5tầng mặt tiền 3m 6.6 tỷ Tây Hồ

Bán nhà đẹp mặt ngõ ôtô phố Hoàng Hoa Thám 5tầng mặt tiền 3m 6.6 tỷ Tây Hồ

  • 6.6 tỷ 24m2 ~275.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà đẹp mặt ngõ ôtô phố Hoàng Hoa Thám 5tầng mặt tiền 3m 6.6 tỷ Tây Hồ NHÀ ĐẸP - DÂN XÂY - NGÕ THÔNG - 10M RA Ô TÔ - Ở SƯỚNG - PHÂN KHÚC - BAY NHANH....

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Xem ngay nhà mặt ngõ ôtô 5Tầng ~ 7 Tỷ Hoàng Hoa Thám P. Tây Hồ

Xem ngay nhà mặt ngõ ôtô 5Tầng ~ 7 Tỷ Hoàng Hoa Thám P. Tây Hồ

  • 7.2 tỷ 30m2 ~240.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Xem ngay nhà mặt ngõ ôtô 5Tầng ~ 7 Tỷ Hoàng Hoa Thám P. Tây Hồ NHÀ ĐẸP 5 TẦNG 3 NGỦ - TẶNG FULL NỘI THẤT - Ô TÔ LÙI TẬN CỬA - NGÕ THÔNG - 50M RA MẶT...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà 4tầng 1.8tỷ gần ôtô, rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 0934266313

Bán nhà 4tầng 1.8tỷ gần ôtô, rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 0934266313

  • 1.8 tỷ 18m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà 4tầng 1.8tỷ gần ôtô, rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 0934266313 NHÀ DÂN XÂY - NGÕ RỘNG - GẦN PHỐ - GIÁ RẺ Ngõ rộng gần ôtô phố Hoàng Hoa Thám . - nhà 4 tầng dân xây,...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà 5tầng 38m2 MT 4.2m nhỉnh 4ỷ ngõ thông P.Hoàng Hoa Thám Tây Hồ(2)

Bán nhà 5tầng 38m2 MT 4.2m nhỉnh 4ỷ ngõ thông P.Hoàng Hoa Thám Tây Hồ(2)

  • 4.65 tỷ 38m2 ~122.37 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà 5tầng 38m2 mặt tiền 4.2m nhỉnh 4ỷ mặt ngõ phố Hoàng Hoa Thám thông phố mới Đồng Cổ, Thụy Khuê Tây Hồ GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP - MẶT NGÕ - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ - NGÕ THÔNG...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 4tầng 1.8tỷ gần ôtô

Bán nhà rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 4tầng 1.8tỷ gần ôtô

  • 1.8 tỷ 18m2 ~100.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà rẻ đẹp phố Hoàng Hoa Thám 4tầng 1.8tỷ gần ôtô 0337628046 NHÀ DÂN XÂY - NGÕ RỘNG - GẦN PHỐ - GIÁ RẺ Ngõ rộng gần ôtô phố Hoàng Hoa Thám . - nhà 4 tầng dân xây,...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà đẹp phố Hoàng Hoa Thám 35m2 5tầng mặt tiền 3m 5.99 tỷ Tây Hồ

Bán nhà đẹp phố Hoàng Hoa Thám 35m2 5tầng mặt tiền 3m 5.99 tỷ Tây Hồ

  • 5.75 tỷ 35m2 ~164.29 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà đẹp phố Hoàng Hoa Thám 35m2 5tầng mặt tiền 3m 5.99 tỷ Tây Hồ TÂY HỒ - NGÕ NÔNG - 5 TẦNG ĐẸP T1: khách + wc + khu giặt T2: 1 ngủ + bếp + wc T3:...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Hoàng Hoa Thám – Bán nhà mặt ngõ ôtô 5Tầng 25m² MT 3.2m Giá chào 7.2 Tỷ Tây Hồ

Hoàng Hoa Thám – Bán nhà mặt ngõ ôtô 5Tầng 25m² MT 3.2m Giá chào 7.2 Tỷ Tây Hồ

  • 7.2 tỷ 25m2 ~288.00 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà đẹp mặt ngõ thông ôtô phố Hoàng Hoa Thám 20/25m2 5tầng mặt tiền 3.2m 7.2 Tỷ Tây Hồ - 0934266313 NHÀ ĐẸP 5 TẦNG 3 NGỦ - TẶNG FULL NỘI THẤT - Ô TÔ LÙI TẬN CỬA -...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ hơn 45m 7 tầng giá chỉ hơn 9 tỷ

Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ hơn 45m 7 tầng giá chỉ hơn 9 tỷ

  • 9.5 tỷ 45m2 ~211.11 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ hơn 45m 7 tầng giá chỉ hơn 9 tỷ- Hộ khẩu Tây Hồ, nhà đẹp ở ngay, tặng full nội thất- Thiết kế 7 tầng nội thất xịn sò:+ Tầng 1: Để...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
NHÀ ĐẸP HOÀNG HOA THÁM - GẦN PHỐ GẦN ÔTÔ - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - SỔ NỞ HẬU CHỈ 3.85 TỶ.

NHÀ ĐẸP HOÀNG HOA THÁM - GẦN PHỐ GẦN ÔTÔ - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - SỔ NỞ HẬU CHỈ 3.85 TỶ.

  • 3.85 tỷ 33m2 ~116.67 triệu/m2
  • Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội

Mô tả: + Vị trí trung tâm Tây Hồ, nhà mặt ngõ sát phố Hoàng Hoa TháM, quy hoạch cực đẹp.   + Khu vực tiện ích đủ đầy, giao thông thuận tiện, gần trường chợ tấp nập. Sân để...

Đường Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội