Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Nhà Bè
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Nhà Bè
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 2 phút trước
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TẠO – HIỆP PHƯỚC, NHÀ BÈ 1.500M² NGANG 20M NỞ HẬU 21M CHỈ 18.5 TỶ

CHÍNH CHỦ BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TẠO – HIỆP PHƯỚC, NHÀ BÈ 1.500M² NGANG 20M NỞ HẬU 21M CHỈ 18.5 TỶ

  • 20 tỷ 1500m2 ~13.33 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

🌟 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TẠO – HIỆP PHƯỚC, NHÀ BÈ 1.500M² NGANG 20M NỞ HẬU 21M CHỈ 18.5 TỶ 🌟 🏡 Diện tích: 1.500m²📐 Khuôn đất đẹp, ngang 20m, nở hậu 21m, dài 77m🚗...

Đường Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tuần trước
BÁN ĐẤT + NHÀ XƯỞNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT - NHÀ BÈ - TPHCM

BÁN ĐẤT + NHÀ XƯỞNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT - NHÀ BÈ - TPHCM

  • 220 tỷ 6125m2 ~35.92 triệu/m2
  • Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán 6.125m² đất + Nhà xưởng, mặt tiền đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Xuân, Nhà Bè, HỒ Chí Minh– Chiều ngang mặt tiền lên đến 55m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, xây dựng hoặc đầu tư.– Đã xây...

Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 tháng trước
CHỊ NHÂN BÁN NHÀ HẺM XE HƠI DƯƠNG CÁT LỢI, 4 TẦNG, 5X12M, TẶNG NỘI THẤ

CHỊ NHÂN BÁN NHÀ HẺM XE HƠI DƯƠNG CÁT LỢI, 4 TẦNG, 5X12M, TẶNG NỘI THẤ

  • 8.5 tỷ 60m2 ~141.67 triệu/m2
  • Đường Dương cát Lợi, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Nhà phố hẻm xe hơi đường Dương Cát Lợi:- Nhà có diện tích: ngang 5m, dài 12m- Có kết cấu: 4 tầng ( 1 trệt 2 lầu và sân thượng)- Gồm: 04 phòng ngủ, 05WC đầy đủ nội thất mới,...

Đường Dương cát Lợi, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
CAM KẾT GIÁ TRỊ THẬT; NINE SOUTH, DT 7X20M 10X20M, 12X25M GIÁ 15 TỶ ĐẾN 45 TỶ.

CAM KẾT GIÁ TRỊ THẬT; NINE SOUTH, DT 7X20M 10X20M, 12X25M GIÁ 15 TỶ ĐẾN 45 TỶ.

  • 15 tỷ 140m2 ~107.14 triệu/m2
  • Nhà Bè, Hồ Chí Minh

1/ MT đường số gần khu tiện ích. - DT: 7x20m (140m2). - Hướng: Đông Nam. - XD: Trệt, 2 lầu (TK 4 PN, 5 WC). - Pháp lý: Sổ hồng riêng (hỗ trợ bank 70%). Giá: 15 tỷ (nhà...

Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
RẺ NHẤT KHU – ĐẤT HXH HUỲNH TẤN PHÁT, – 4x20 – CHỈ 3.79 TỶ

RẺ NHẤT KHU – ĐẤT HXH HUỲNH TẤN PHÁT, – 4x20 – CHỈ 3.79 TỶ

  • 3.79 tỷ 80m2 ~47.38 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

RẺ NHẤT KHU – ĐẤT HXH HUỲNH TẤN PHÁT, THỊ TRẤN NHÀ BÈ – 4x20 – CHỈ 3.79 TỶ • 📐 4 x 20m (80m²) – vuông đẹp• 🚗 Hẻm xe hơi tới đất – xây dựng ngay• 🌟 Khu...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán Đất 4x18 hẻm Oto Hơn 3 Tỷ Chỉ Còn 1 Lô Duy Nhất

Bán Đất 4x18 hẻm Oto Hơn 3 Tỷ Chỉ Còn 1 Lô Duy Nhất

  • 3.95 tỷ 72m2 ~54.86 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm Oto CHỉ Hơn 3 tỷDiện tích : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1 trệt 2 lầu Sân Thượng )Vị trí : Ngay Khu Dân Cư Anh Tuấn RiversideSiêu tiện ích...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
NHÀ ĐẸΡ 4ΡN – TRUNG TÂM NΗÀ BÈ – ΧE ΗƠI TỚI CỬA

NHÀ ĐẸΡ 4ΡN – TRUNG TÂM NΗÀ BÈ – ΧE ΗƠI TỚI CỬA

  • 3.2 tỷ 60m2 ~53.33 triệu/m2
  • Đường 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

NΗÀ ĐẸΡ 4PN – TRUNG TÂM NHÀ BÈ – ΧE HƠI TỚI CỬA 🚗 Vị ᴛrí: Ηᴜỳпʜ Tấп PҺáᴛ, ƙʜu ᴠực ɠiáp raɴҺ Ɋuậп 7. Κết cấu: Tɾệt 2 lầᴜ + Sâɴ tҺượпg, 4 ᴘҺòɴg ɴgủ ɾộɴɠ ʀãi, 3WC. Ưu...

Đường 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán Đất VIP KHU ANH TUẤN RIVERSIDE 80m2 CHỉ 5 Tỷ 1

Bán Đất VIP KHU ANH TUẤN RIVERSIDE 80m2 CHỉ 5 Tỷ 1

  • 5.1 tỷ 80m2 ~63.75 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát diện tích to chỉ 50m2. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút di chuyểnDiện tích 5x16kết cấu : xây dựng tự do đượ 4 tầng 💰...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HÓT - GẤP BÁN ĐẤT 4 X 19 CHỈ 4 TỶ 8 ĐƯỜNG 8M

HÓT - GẤP BÁN ĐẤT 4 X 19 CHỈ 4 TỶ 8 ĐƯỜNG 8M

  • 4.8 tỷ 73m2 ~65.75 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

HÓT - GẤP BÁN ĐẤT 4 X 19 CHỈ 4 TỶ 8 ĐƯỜNG 8M Xây Dựng Tự DoKDC Điện nước âm Cạnh Công Viên 💰Giá cực tốt: Chỉ hơn 4 tỷ 800 – còn thương lượng Liên hệ: 0963096440 –...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
Kẹt tiền giảm sâu còn 4 TỶ - diện tích 5x20-KDC Anh Tuấn Riverside

Kẹt tiền giảm sâu còn 4 TỶ - diện tích 5x20-KDC Anh Tuấn Riverside

  • 4 tỷ 100m2 ~40.00 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

🔥🔥Kẹt tiền giảm sâu còn 4 TỶ Bán lô đất liền kề Khu Anh Tuấn Riverside📍 Hẻm 2581 Huỳnh Tấn Phát, vào 100m – đất bên trái📐 Diện tích: 5m x 21,2m 💰 Giá: 4 tỷ (thương lượng)📕 Sổ hồng...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Cần bán đất hẻm 8m ô tô quay đầu - KDC Sài Gòn Mới

Cần bán đất hẻm 8m ô tô quay đầu - KDC Sài Gòn Mới

  • 4.5 tỷ 60m2 ~75.00 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

💎 SIÊU PHẨM ĐẤT PHÂN LÔ HUỲNH TẤN PHÁT – TRUNG TÂM THỊ TRẤN NHÀ BÈ 💎62m² vuông đẹp – Giá chỉ 4.5 tỷ 📐 Diện tích: 4 x 15.5m, sổ hồng vuông vức, đất cao ráo – phong thủy...

Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
HIẾM !!! NHÀ BÈ: 9.000 M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ – NGANG 50M – GIÁ CỰC SỐC

HIẾM !!! NHÀ BÈ: 9.000 M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ – NGANG 50M – GIÁ CỰC SỐC

  • 45 tỷ 9000m2 ~5.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

HIẾM !!! NHÀ BÈ: 9.000 M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ – NGANG 50M – GIÁ CỰC SỐC Vị trí "Vàng" trên trục đường xương sống Nam Sài Gòn – Quỹ đất dự án siêu lớn – Giá rẻ nhất...

Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
Gấp [SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN

Gấp [SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN

  • 45 tỷ 9000m2 ~5.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

[SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN 📍 VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, TP.HCM. Kết nối: Trục...

Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
[SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN

[SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN

  • 45 tỷ 9000m2 ~5.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

[SIÊU QUỸ ĐẤT] 9.000M2 MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, NHÀ BÈ – CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN 📍 VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, TP.HCM. Kết nối: Trục...

Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 6 tháng trước
ĐẤT THỔ CƯ 9000M2 TẠI NHÀ BÈ, HỒ CHÍ MINH – CẦU NỐI ĐẾN CĂN NHÀ MƠ ƯỚC CỦA BẠN, GIÁ HỜI CHỈ 45 TỶ!

ĐẤT THỔ CƯ 9000M2 TẠI NHÀ BÈ, HỒ CHÍ MINH – CẦU NỐI ĐẾN CĂN NHÀ MƠ ƯỚC CỦA BẠN, GIÁ HỜI CHỈ 45 TỶ!

  • 45 tỷ 9000m2 ~5.00 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Vị trí tuyển dụng cực kỳ lý tưởng, nằm trong khu vực Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Bán đất ở, đất thổ cư với MẶT TIỀN đường Nguyễn Hữu Thọ.- Diện tích cực lớn lên đến 9000 m2, đây là...

Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh