Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN

  • 7.49 tỷ 156m2 ~48.01 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Thượng 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN Lô đất vị trí có 1-0-2 – NỞ HẬU TÀI LỘC – KINH DOANH MỌI NGÀNH NGHỀ. Cách Trần Văn Mười chỉ 50m – Gần...

Đường Xuân Thới Thượng 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ

8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ

  • 4.5 tỷ 100m2 ~45.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ HÀNG MỚI VỪA RA SỔ – NHANH CHỌN LÔ ĐẸP! Khu nhà lầu – giáp Quận 12 Gần...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA

SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA

  • 4.5 tỷ 100m2 ~45.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA DT: 5mx20m=100m² thổ cư Khu đất gần ngay Chợ Gấu, nhà Thờ Tân Đông gần Lê Văn Khương Pháp lý: Sổ hồng...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THANH NIÊN – HÓC MÔN – 4.000M² CHỈ 10TR/M²

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THANH NIÊN – HÓC MÔN – 4.000M² CHỈ 10TR/M²

  • 40 tỷ 4000m2 ~10.00 triệu/m2
  • Đường Thanh Niên, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG THANH NIÊN – HÓC MÔN – 4.000M² GIÁ CHỈ 10TR/M² DT: 4.000m² (đã có 300m² thổ cư) – Đất rộng vuông vức, tiềm năng lớn Mặt tiền đường Thanh Niên – Giao thông thuận tiện,...

Đường Thanh Niên, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ

  • 4.35 tỷ 99m2 ~43.94 triệu/m2
  • Đường Mỹ Hoà 3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ Vị trí trung tâm, khu dân cư ở kín – Cách đường Song Hành chỉ 150m Mặt...

Đường Mỹ Hoà 3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TÂN THỚI NHÌ 1 – HÓC MÔN – DIỆN TÍCH KHỦNG 2300M² – CHỈ 22 TỶ

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TÂN THỚI NHÌ 1 – HÓC MÔN – DIỆN TÍCH KHỦNG 2300M² – CHỈ 22 TỶ

  • 22 tỷ 2300m2 ~9.57 triệu/m2
  • Đường Tân Thới Nhì 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TÂN THỚI NHÌ 1 – HÓC MÔN – DIỆN TÍCH KHỦNG 2300M² – CHỈ 22 TỶ THÍCH HỢP LÀM KHO XƯỞNG, BÃI XE – SỔ RIÊNG SANG TÊN NGAY! Vị trí: Mặt tiền đường Tân Thới...

Đường Tân Thới Nhì 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT (4.2x34) MT NGUYỄN VĂN BỨA, XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN GIÁ 6 TỶ

ĐẤT (4.2x34) MT NGUYỄN VĂN BỨA, XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN GIÁ 6 TỶ

  • 6 tỷ 138m2 ~43.48 triệu/m2
  • Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT (4.2x34) MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN BỨA – XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 6 TỶ DT: 4.2m x 34m (CN 138m², trong đó có 98m² thổ cư) Khu dân cư hiện hữu – đông đúc, sầm...

Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, CONTAINER 24/24

ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, CONTAINER 24/24

  • 37 tỷ 2100m2 ~17.62 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU LÔ ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ CỰC SUNG, ĐƯỜNG CONTAINER 24/24 Vị trí vàng: Nằm ngay trục Đỗ Văn Dậy, khu dân cư hiện hữu – kinh doanh sầm uất –...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

  • 27 tỷ 500m2 ~54.00 triệu/m2
  • Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🍍HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ 💥📍 Phan Văn Hớn – Hóc Môn - Sát Quận 12💎 Vị trí VIP – gần ngã 4 Bà Điểm – trục...

Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

  • 27 tỷ 500m2 ~54.00 triệu/m2
  • Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🍍HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ 💥📍 Phan Văn Hớn – Hóc Môn - Sát Quận 12💎 Vị trí VIP – gần ngã 4 Bà Điểm – trục...

Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ

  • 27 tỷ 500m2 ~54.00 triệu/m2
  • Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🍍HÀNG THƠM MT PHAN VĂN HỚN – NGAY NGÃ 4 BÀ ĐIỂM – (10x50) – CHỈ 27 TỶ 💥📍 Phan Văn Hớn – Hóc Môn - Sát Quận 12💎 Vị trí VIP – gần ngã 4 Bà Điểm – trục...

Đường Phan Văn Hớn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP (30X52) – GẦN CHỢ ĐẦU MỐI HÓC MÔN – 19,5 TỶ

ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP (30X52) – GẦN CHỢ ĐẦU MỐI HÓC MÔN – 19,5 TỶ

  • 19.5 tỷ 1560m2 ~12.50 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thị Sóc, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP – GẦN CHỢ ĐẦU MỐI HÓC MÔN – 19,5 TỶ DT khủng 30 x 52m ~ 1.560m² Tách 2 sổ – Quy hoạch khu dân cư Đường xe tải vào tận đất Vị trí vàng: gần...

Đường Nguyễn Thị Sóc, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
LÔ GÓC (13x30) 2MT ĐẸP HUỲNH THỊ NA (CÁCH MT 50M) GẦN HIỆP THÀNH, Q12 CHỈ 12.5 TỶ

LÔ GÓC (13x30) 2MT ĐẸP HUỲNH THỊ NA (CÁCH MT 50M) GẦN HIỆP THÀNH, Q12 CHỈ 12.5 TỶ

  • 12.5 tỷ 390m2 ~32.05 triệu/m2
  • Đường Huỳnh Thị Na, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

LÔ GÓC (13x30) 2MT CỰC ĐẸP – HUỲNH THỊ NA (CÁCH MẶT TIỀN 50M) – GẦN HIỆP THÀNH, Q12 – GIÁ CHỈ 12.5 TỶ Vị trí siêu hot: Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa lớn, chỉ 50m ra Huỳnh...

Đường Huỳnh Thị Na, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2MT PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – 7 TỶ

BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2MT PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – 7 TỶ

  • 7 tỷ 221m2 ~31.67 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thị Như, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2 MẶT TIỀN ĐẸP – PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 7 TỶ Chính chủ cần bán gấp – vị trí cực đẹp, tiềm năng sinh lời cao! Mặt tiền Phùng Thị...

Đường Nguyễn Thị Như, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT VIP (59x120) MẶT TIỀN XUÂN THỚI THƯỢNG 2 CHỈ HƠN 2 TRIỆU/M² – SHR

ĐẤT VIP (59x120) MẶT TIỀN XUÂN THỚI THƯỢNG 2 CHỈ HƠN 2 TRIỆU/M² – SHR

  • 14.25 tỷ 5742m2 ~2.48 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Thượng 2, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT VIP (59x120) MẶT TIỀN XUÂN THỚI THƯỢNG 2 – NGANG KHỦNG – CHỈ HƠN 2 TRIỆU/M² – SỔ HỒNG RIÊNG – CÔNG CHỨNG NGAY. Vị trí mặt tiền đường hiện hữu 6m – đang nâng cấp trải nhựa, tương...

Đường Xuân Thới Thượng 2, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN 2.700m2 ĐẤT MẶT TIỀN BẾN SÚC – CỦ CHI, GIÁ CHỈ 17.5 TỶ!

BÁN 2.700m2 ĐẤT MẶT TIỀN BẾN SÚC – CỦ CHI, GIÁ CHỈ 17.5 TỶ!

  • 17.5 tỷ 2700m2 ~6.48 triệu/m2
  • Đường Trịnh Thị Miếng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN BẾN SÚC – CỦ CHI, GIÁ CHỈ 17.5 TỶ! Diện tích khủng: 50m × 55m – tổng 2.700m²Thổ cư: 1.300m² – cực đẹp để làm kho xưởng, biệt thự sân vườn hoặc dự án mini farmstay...

Đường Trịnh Thị Miếng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3, HÓC MÔN

CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3, HÓC MÔN

  • 5 tỷ 100m2 ~50.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

HÀNG NÓNG CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3GẦN NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – CHỢ ĐÔNG THẠNH – CÁCH TÔ KÝ VÀI BƯỚCGIÁ CHỈ TỪ 4.4 – 5.5 TỶ (GẶP CHỦ TL)DT: 81.5 –...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT (11x30) MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ NUÔI, HÓC MÔN – ĐÃ TÁCH 2 SỔ – 13 TỶ

ĐẤT (11x30) MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ NUÔI, HÓC MÔN – ĐÃ TÁCH 2 SỔ – 13 TỶ

  • 13 tỷ 330m2 ~39.39 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thị Nuôi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT (11x30) MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ NUÔI – 11x30M – ĐÃ TÁCH 2 SỔ – 13 TỶ Mặt tiền Nguyễn Thị Nuôi – Tân Thới Nhì – Hóc Môn Ngay nút giao Lê Lợi – Nguyễn Thị Nuôi Gần Trường...

Đường Nguyễn Thị Nuôi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐÓN SÓNG VINHOMES HÓC MÔN – 4 LÔ MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH XUÂN THỚI SƠN 12

ĐÓN SÓNG VINHOMES HÓC MÔN – 4 LÔ MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH XUÂN THỚI SƠN 12

  • 4.15 tỷ 150m2 ~27.67 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Sơn 12, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐÓN SÓNG VINHOMES HÓC MÔN – 4 LÔ MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH XUÂN THỚI SƠN 12 Mặt tiền Xuân Thới Sơn 12 – trục đường vào dự án Vinhomes Hóc Môn Khu vực đang khởi công rầm rộ – tiềm...

Đường Xuân Thới Sơn 12, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT NGANG KHỦNG 20.5M – 187m² – CHỈ 6.5 TỶ, HIẾM TẠI THỚI TAM THÔN

ĐẤT NGANG KHỦNG 20.5M – 187m² – CHỈ 6.5 TỶ, HIẾM TẠI THỚI TAM THÔN

  • 6.5 tỷ 187m2 ~34.76 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Sơn 12, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT NGANG KHỦNG 20.5M – 187m² – CHỈ 6.5 TỶ, HIẾM TẠI THỚI TAM THÔN Hẻm 5m – Xã Thới Tam Thôn – Hóc Môn Gần sân banh Cây Sung – chợ Ngã Ba Bầu, khu dân cư đông đúc,...

Đường Xuân Thới Sơn 12, Hóc Môn, Hồ Chí Minh