Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN

ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN

  • 51 tỷ 7530m2 ~6.77 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² 1 sẹc từ Quốc lộ 22 vào 170m – xã Tân Hiệp – Hóc Môn Tổng diện tích: 7.530m² – đất SKC Tương lai thành 3 mặt tiền – tiềm...

Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
BÁN GẤP ĐẤT (9x22) MẶT TIỀN SONG HÀNH, TÂN HIỆP, HÓC MÔN

BÁN GẤP ĐẤT (9x22) MẶT TIỀN SONG HÀNH, TÂN HIỆP, HÓC MÔN

  • 11 tỷ 211m2 ~52.13 triệu/m2
  • Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN GẤP ĐẤT (9x22) MẶT TIỀN SONG HÀNH, TÂN HIỆP, HÓC MÔN Diện tích: 9m x 22m – Công nhận 211m² thổ cư chuẩn đẹp. Vị trí đắc địa, nằm ngay mặt tiền đường Song Hành, quy hoạch khu dân...

Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
ĐẤT 3MT 1/ QL22, TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3!

ĐẤT 3MT 1/ QL22, TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3!

  • 28 tỷ 5000m2 ~5.60 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT 3 MẶT TIỀN 1/ QL22 – TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) – NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3! Vị trí chiến lược: Cách QL22 chỉ 1 sẹc – ngay Trường Lái Xe Hóc Môn Gần tuyến Vành Đai...

Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
ĐẤT 3MT 1/ QL22, TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3!

ĐẤT 3MT 1/ QL22, TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3!

  • 28 tỷ 5000m2 ~5.60 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT 3 MẶT TIỀN 1/ QL22 – TÂN HIỆP, HÓC MÔN (5.000m²) – NGAY TRƯỜNG LÁI & VÀNH ĐAI 3! Vị trí chiến lược: Cách QL22 chỉ 1 sẹc – ngay Trường Lái Xe Hóc Môn Gần tuyến Vành Đai...

Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN 7.530M² ĐẤT SXKD CÁCH QL22 170M - TÂN HIỆP, HÓC MÔN GIÁ HỜI 6,8TR/M²

BÁN 7.530M² ĐẤT SXKD CÁCH QL22 170M - TÂN HIỆP, HÓC MÔN GIÁ HỜI 6,8TR/M²

  • 51 tỷ 7530m2 ~6.77 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN 7.530M² ĐẤT SXKD – CÁCH QL22 CHỈ 170M - TÂN HIỆP, HÓC MÔN – GIÁ HỜI 6,8TR/M² Vị trí 1 sẹc từ Quốc lộ 22 vào chỉ 170m – kết nối giao thương cực thuận tiện. Tổng diện tích:...

Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
ĐẤT (33x100) FULL THỔ 2MT DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN

ĐẤT (33x100) FULL THỔ 2MT DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN

  • 90 tỷ 3300m2 ~27.27 triệu/m2
  • Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT KHỦNG 2 MẶT TIỀN – DƯƠNG CÔNG KHI, XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN – NGANG 33M, DT 3.300M² FULL TIỀM NĂNG DT: 33 x 100m (tổng 3.300m²) – đã có 2.498m² thổ cư. Lợi thế: 2 mặt tiền trước...

Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 31 phút trước
CCG ĐẤT TÂN HIỆP HÓC MÔN – SÁT CẠNH KHU BIỆT THỰ – GIÁ CHỈ 10TR/M²

CCG ĐẤT TÂN HIỆP HÓC MÔN – SÁT CẠNH KHU BIỆT THỰ – GIÁ CHỈ 10TR/M²

  • 18 tỷ 1800m2 ~10.00 triệu/m2
  • Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

CCG ĐẤT TÂN HIỆP HÓC MÔN – SÁT CẠNH KHU BIỆT THỰ – GIÁ CHỈ 10TR/M² Cần nhượng lại lô đất trồng cây vị trí cực đẹp cho khách mua xây nhà vườn hoặc làm kho xưởng: Tổng diện tích...

Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 54 phút trước
NGANG KHỦNG 12.6M – ĐẤT THỔ CƯ HXH ĐỖ VĂN DẬY 116M² – GIÁ CHỈ 4.2 TỶ

NGANG KHỦNG 12.6M – ĐẤT THỔ CƯ HXH ĐỖ VĂN DẬY 116M² – GIÁ CHỈ 4.2 TỶ

  • 4.2 tỷ 116m2 ~36.21 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

NGANG KHỦNG 12.6M – ĐẤT THỔ CƯ 116M² – GIÁ CHỈ 4.2 TỶ Lô đất hiếm bề ngang lớn – cực dễ thiết kế biệt thự mini, nhà vườn hoặc đầu tư chia lô Diện tích: 116m² (12.6m x 8.7m)...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 29 phút trước
ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN

ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN

  • 51 tỷ 7530m2 ~6.77 triệu/m2
  • Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT SKC 7.530m² – 1/ QL22 – GIÁ CHỈ 6,8TR/M² 1 sẹc từ Quốc lộ 22 vào 170m – xã Tân Hiệp – Hóc Môn Tổng diện tích: 7.530m² – đất SKC Tương lai thành 3 mặt tiền – tiềm...

Đường Quốc Lộ 22, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 32 phút trước
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP – NGANG 22M CỰC HIẾM

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP – NGANG 22M CỰC HIẾM

  • 28 tỷ 1014m2 ~27.61 triệu/m2
  • Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – NGANG 22M CỰC HIẾM LÔ GÓC ĐẸP – DIỆN TÍCH LỚN – TIỀM NĂNG KINH DOANH ĐỈNH Vị trí: MT Dương Công Khi, xã Tân Hiệp – Hóc Môn Lô góc...

Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
SỈ 3 LÔ (5.6x20) HÀNG F0 GIÁ TỐT ĐƯỜNG ÔTÔ 1/ TÂN HIỆP 10, HÓC MÔN

SỈ 3 LÔ (5.6x20) HÀNG F0 GIÁ TỐT ĐƯỜNG ÔTÔ 1/ TÂN HIỆP 10, HÓC MÔN

  • 2.55 tỷ 112m2 ~22.77 triệu/m2
  • Đường Tân Hiệp 10, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

CHỦ GỬI BÁN 3 LÔ (5.6x20) HÀNG F0 GIÁ TỐT – ĐƯỜNG ÔTÔ 1/ TÂN HIỆP 10, HÓC MÔN DT từng lô: (5,6x20) – Vuông vức, cực đẹp Đường ôtô 5m – khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn...

Đường Tân Hiệp 10, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 10 giờ trước
ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, CONTAINER 24/24

ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, CONTAINER 24/24

  • 37 tỷ 2100m2 ~17.62 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU LÔ ĐẤT (30x70) 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ CỰC SUNG, ĐƯỜNG CONTAINER 24/24 Vị trí vàng: Nằm ngay trục Đỗ Văn Dậy, khu dân cư hiện hữu – kinh doanh sầm uất –...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán đất 2 mặt tiền 30x70m giá 37 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

Bán đất 2 mặt tiền 30x70m giá 37 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

  • 37 tỷ 2100m2 ~17.62 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA ĐỖ VĂN DẬY – TÂN HIỆP, HÓC MÔN 🌟 📍 Vị trí đắc địa, mặt tiền cực đẹp – khu dân cư hiện hữu, đường xe container lưu thông 24/24, phù hợp...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

  • 55 tỷ 3560m2 ~15.45 triệu/m2
  • Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🌟 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP NGAY TRƯỜNG HỌC TÔ KÝ, HÓC MÔN 🌟 📍 Vị trí siêu tiềm năng, ngay khu dân cư hiện hữu, sát trường học – thuận tiện đầu tư xây dựng,...

Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán đất 2 mặt tiền 30x70m giá 37 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

Bán đất 2 mặt tiền 30x70m giá 37 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

  • 37 tỷ 2100m2 ~17.62 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA ĐỖ VĂN DẬY – TÂN HIỆP, HÓC MÔN 🌟 📍 Vị trí đắc địa, mặt tiền cực đẹp – khu dân cư hiện hữu, đường xe container lưu thông 24/24, phù hợp...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

  • 55 tỷ 3560m2 ~15.45 triệu/m2
  • Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🌟 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP NGAY TRƯỜNG HỌC TÔ KÝ, HÓC MÔN 🌟 📍 Vị trí siêu tiềm năng, ngay khu dân cư hiện hữu, sát trường học – thuận tiện đầu tư xây dựng,...

Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 15 giờ trước
Bán đất mặt tiền 35x90m giá 90 tỷ Đường Dương Công Khi

Bán đất mặt tiền 35x90m giá 90 tỷ Đường Dương Công Khi

  • 90 tỷ 3150m2 ~28.57 triệu/m2
  • Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG DƯƠNG CÔNG KHI – XÃ TÂN HIỆP, HÓC MÔN Diện tích: 35 x 90m – Nở hậu 40m Tổng diện tích: 3.450m² – Trong đó khoảng 2.400m² thổ cưMặt tiền đường lớn, vị trí đẹp,...

Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 18 giờ trước
Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

Bán đất 2 mặt tiền 55x60m giá 55 tỷ Đường Tô Tý

  • 55 tỷ 3560m2 ~15.45 triệu/m2
  • Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🌟 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP NGAY TRƯỜNG HỌC TÔ KÝ, HÓC MÔN 🌟 📍 Vị trí siêu tiềm năng, ngay khu dân cư hiện hữu, sát trường học – thuận tiện đầu tư xây dựng,...

Đường Tô Ký, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
ĐẤT 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, ĐƯỜNG CÔNG

ĐẤT 2MT ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ SUNG, ĐƯỜNG CÔNG

  • 37 tỷ 2100m2 ~17.62 triệu/m2
  • Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐỖ VĂN DẬY – TÂN HIỆP, HÓC MÔN – VỊ TRÍ CỰC SUNG, ĐƯỜNG CONTAINER 24/24 Vị trí vàng: Nằm ngay trục Đỗ Văn Dậy, khu dân cư hiện hữu – kinh doanh sầm...

Đường Đỗ Văn Dậy, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN GIÁ ĐẦU TƯ

ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN GIÁ ĐẦU TƯ

  • 90 tỷ 3500m2 ~25.71 triệu/m2
  • Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN 3.500M² ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN DT: 3.500m² (có 1.800m² thổ cư) – vị trí đắc địa ngay khu dân cư hiện hữu Thích hợp xây biệt thự, kho xưởng, bãi xe,...

Đường Dương Công Khi, Hóc Môn, Hồ Chí Minh