Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Hóc Môn
Mức giá
Dưới 10 tỉ
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán đất 7,23x26m giá 3,89 tỷ Đường 5m Đông Thạnh 4-2

Bán đất 7,23x26m giá 3,89 tỷ Đường 5m Đông Thạnh 4-2

  • 3.89 tỷ 188m2 ~20.69 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 4-2, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🔥 LÔ ĐẸP ĐÔNG THẠNH 4-2 – HẺM 5M THÔNG – NỞ HẬU TÀI LỘC🏡 DT: 7.23 x 26m – nở hậu 10m• CN: 196m² – thổ cư 94.7m²💰 Giá: 3.98 tỷ📜 Sổ hồng riêng – sang tên ngay🏗 Xây...

Đường Đông Thạnh 4-2, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Đất Đường Nhựa, Sát Dự Án Vin, Tân Thới Nhì, Hóc Môn, TP. HCM

Đất Đường Nhựa, Sát Dự Án Vin, Tân Thới Nhì, Hóc Môn, TP. HCM

  • 7.5 tỷ 108m2 ~69.44 triệu/m2
  • Đường 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Đất Đường Nhựa, Sát Dự Án Vin, Tân Thới Nhì, Hóc Môn, TP. HCM - Diện tích: 108m, Vị trí , nền đất siêu đẹp- Cách mặt tiền Dương Công Khí 50m. - Tiện ích đầy đủ: chợ, trường học,...

Đường 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán đất mặt tiền đường 5x36m giá 5,15 tỷ Đường Đông Thạnh 7

Bán đất mặt tiền đường 5x36m giá 5,15 tỷ Đường Đông Thạnh 7

  • 5.15 tỷ 180m2 ~28.61 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

🔥 SIÊU PHẨM F0 ĐÔNG THẠNH 7 – 5 PHÚT VỀ GÒ VẤPCơ hội đầu tư đón đầu quy hoạch đường 30m thông Quận 12. Vị trí VIP kinh doanh mọi ngành nghề!📍 Pháp lý: Dân cư hiện hữu, có...

Đường Đông Thạnh 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Còn 4 nền trong khu nhà phố đang xây dựng đồng bộ 126m ngang 5m, 4 tầng đường nhựa

Còn 4 nền trong khu nhà phố đang xây dựng đồng bộ 126m ngang 5m, 4 tầng đường nhựa

  • 3.75 tỷ 126m2 ~29.76 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

CHỈ CÒN 4 LÔ CUỐI – KHÔNG MUA HÔM NAY MAI HẾTĐất Đông Thạnh 7-3 – vị trí cực đẹpĐường nhựa 5m thông – xe hơi tận nơiDT 5x25.5m - ~126m² - thổ cư ~105m²Giá chỉ: 3.75 TỶ / nền...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Bán đất 5x24m giá 3,75 tỷ Đường 6m nhựa thông Đông Thạnh 7

Bán đất 5x24m giá 3,75 tỷ Đường 6m nhựa thông Đông Thạnh 7

  • 3.75 tỷ 120m2 ~31.25 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

💎 ĐẤT ĐẸP ĐÔNG THẠNH 7 – 120M² CHỈ 3,75 TỶ Diện tích hiếm: 5x24m (Vuông vức, xây nhà cực thoáng). Vị trí: Đường 6m thông, ô tô tránh nhau, dân cư sầm uất. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công...

Đường Đông Thạnh 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
SỈ 3 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÂN XUÂN 4 – SÁT SONG HÀNH – KINH DOANH ĐỈNH

SỈ 3 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÂN XUÂN 4 – SÁT SONG HÀNH – KINH DOANH ĐỈNH

  • 6.65 tỷ 122m2 ~54.51 triệu/m2
  • Đường Tân Xuân 4, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SỈ 3 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÂN XUÂN 4 – SÁT SONG HÀNH – KINH DOANH ĐỈNH Tân Xuân 4, Hóc Môn – mặt tiền kinh doanh sầm uất Đường nhựa 12m, chỉ 30m ra Song Hành – kết nối...

Đường Tân Xuân 4, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
LÔ GÓC (7.2x14) 2MT TRỤC SONG HÀNH, TT. HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 8 TỶ

LÔ GÓC (7.2x14) 2MT TRỤC SONG HÀNH, TT. HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 8 TỶ

  • 8 tỷ 89m2 ~89.89 triệu/m2
  • Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

LÔ GÓC (7.2x14) 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ VÀNG TRỤC SONG HÀNH, TT. HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 8 TỶ DT: 7,2m x 14m – Sổ hồng riêng, CN 89m² full thổ cư Vị trí đắc địa: lô góc...

Đường Song Hành, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
Đất (5x35) nở hậu đẹp. Vị trí 1/ Bùi Công Trừng, Hóc Môn hơn 20tr/1m² (Giáp Q12)

Đất (5x35) nở hậu đẹp. Vị trí 1/ Bùi Công Trừng, Hóc Môn hơn 20tr/1m² (Giáp Q12)

  • 4.68 tỷ 135m2 ~34.67 triệu/m2
  • Đường Bùi Công Trừng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

Đất (5x35) nở hậu đẹp. Vị trí 1/ Bùi Công Trừng, Hóc Môn hơn 20tr/1m² (Giáp Q12) DT: (5m x 35m), nở hậu 8.38m. Full thổ cư. Xây dựng hoàn công liền. Khu dân cư ko mồ mả. Sổ Hồng...

Đường Bùi Công Trừng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
2 LÔ F0 TÂN XUÂN – TẶNG DÃY TRỌ – MT ĐƯỜNG 7M THÔNG – GIÁ SỐC

2 LÔ F0 TÂN XUÂN – TẶNG DÃY TRỌ – MT ĐƯỜNG 7M THÔNG – GIÁ SỐC

  • 4.68 tỷ 825m2 ~5.67 triệu/m2
  • Đường Trung Mỹ, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

2 LÔ F0 TÂN XUÂN – TẶNG DÃY TRỌ – MT ĐƯỜNG 7M THÔNG – GIÁ SỐC Tân Xuân – Hóc Môn - Gần THPT Nguyễn Hữu Cầu – Chợ Trung Mỹ Tân Xuân – giáp Q12, qua Gò Vấp...

Đường Trung Mỹ, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
ĐẤT ĐẸP ĐẶNG CÔNG BỈNH – GẦN VINHOMES – XE TẢI TỚI ĐẤT

ĐẤT ĐẸP ĐẶNG CÔNG BỈNH – GẦN VINHOMES – XE TẢI TỚI ĐẤT

  • 8 tỷ 622m2 ~12.86 triệu/m2
  • Đường Đặng Công Bỉnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT ĐẸP ĐẶNG CÔNG BỈNH – GẦN VINHOMES – XE TẢI TỚI ĐẤT Vị trí vàng Xuân Thới Sơn – kết nối nhanh – sát khu Vinhomes, tiềm năng tăng giá mạnh Diện tích: 19m x 35m – tổng 622m²...

Đường Đặng Công Bỉnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 2 tháng trước
ĐẤT NHÀ VƯỜN HÓC MÔN GIÁ RẺ – 502m² CHỈ 2.25 TỶ Trung Đông – Thới Tam Thôn – HM

ĐẤT NHÀ VƯỜN HÓC MÔN GIÁ RẺ – 502m² CHỈ 2.25 TỶ Trung Đông – Thới Tam Thôn – HM

  • 2.25 tỷ 502m2 ~4.48 triệu/m2
  • Đường Trung Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT NHÀ VƯỜN HÓC MÔN GIÁ RẺ – 502m² CHỈ 2.25 TỶ Khu Trung Đông – Thới Tam Thôn – Hóc Môn Đường ô tô – đường nhựa vào tận đất. Quỹ đất lớn hiếm: 10.6 x 47m – 502m²...

Đường Trung Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI huyện Hóc Môn thành phố Hồ Chí Minh

ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI huyện Hóc Môn thành phố Hồ Chí Minh

  • 5.7 tỷ 168m2 ~33.93 triệu/m2
  • Đường Lê Văn Khương, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI huyện Hóc Môn thành phố Hồ Chí MinhĐịa chỉ: đường Lê Văn Khương, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh(Xã Đông Thạnh, TP...

Đường Lê Văn Khương, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
3 LÔ LIỀN KỀ MT XE TẢI – XUÂN THỚI THƯỢNG – NGANG 15M – CHỈ 5 TỶ

3 LÔ LIỀN KỀ MT XE TẢI – XUÂN THỚI THƯỢNG – NGANG 15M – CHỈ 5 TỶ

  • 5 tỷ 510m2 ~9.80 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Thượng 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

3 LÔ LIỀN KỀ MT XE TẢI – XUÂN THỚI THƯỢNG – NGANG 15M – CHỈ 5 TỶ Xuân Thới Thượng – Hóc Môn Mặt tiền đường xe tải – thuận tiện di chuyển, khai thác. Diện tích mỗi lô:...

Đường Xuân Thới Thượng 1, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN

  • 7.49 tỷ 156m2 ~48.01 triệu/m2
  • Đường Xuân Thới Thượng 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ TIỂU – XUÂN THỚI THƯỢNG 7 – HÓC MÔN Lô đất vị trí có 1-0-2 – NỞ HẬU TÀI LỘC – KINH DOANH MỌI NGÀNH NGHỀ. Cách Trần Văn Mười chỉ 50m – Gần...

Đường Xuân Thới Thượng 7, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ

8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ

  • 4.5 tỷ 100m2 ~45.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

8 LÔ MẶT TIỀN NHỰA – GIÁP Q12 – GẦN CHỢ GẤU & NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – TỪ NHỈNH 4 TỶ HÀNG MỚI VỪA RA SỔ – NHANH CHỌN LÔ ĐẸP! Khu nhà lầu – giáp Quận 12 Gần...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA

SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA

  • 4.5 tỷ 100m2 ~45.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

SIÊU PHẨM 8 LÔ VỪA RA SỔ MẶT TIỀN NHỰA KHU NHÀ LẦU GIÁP Q.12 NHANH CHỌN LỰA DT: 5mx20m=100m² thổ cư Khu đất gần ngay Chợ Gấu, nhà Thờ Tân Đông gần Lê Văn Khương Pháp lý: Sổ hồng...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ

  • 4.35 tỷ 99m2 ~43.94 triệu/m2
  • Đường Mỹ Hoà 3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – MỸ HÒA 3 – TRUNG CHÁNH – HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 4,35 TỶ Vị trí trung tâm, khu dân cư ở kín – Cách đường Song Hành chỉ 150m Mặt...

Đường Mỹ Hoà 3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
ĐẤT (4.2x34) MT NGUYỄN VĂN BỨA, XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN GIÁ 6 TỶ

ĐẤT (4.2x34) MT NGUYỄN VĂN BỨA, XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN GIÁ 6 TỶ

  • 6 tỷ 138m2 ~43.48 triệu/m2
  • Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT (4.2x34) MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN BỨA – XUÂN THỚI SƠN, HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 6 TỶ DT: 4.2m x 34m (CN 138m², trong đó có 98m² thổ cư) Khu dân cư hiện hữu – đông đúc, sầm...

Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2MT PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – 7 TỶ

BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2MT PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – 7 TỶ

  • 7 tỷ 221m2 ~31.67 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Thị Như, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

BÁN ĐẤT (8.68x25.5) 2 MẶT TIỀN ĐẸP – PHÙNG THỊ CHUYỆN, THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 7 TỶ Chính chủ cần bán gấp – vị trí cực đẹp, tiềm năng sinh lời cao! Mặt tiền Phùng Thị...

Đường Nguyễn Thị Như, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

  • Đã xác thực
  • 3 tháng trước
CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3, HÓC MÔN

CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3, HÓC MÔN

  • 5 tỷ 100m2 ~50.00 triệu/m2
  • Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

HÀNG NÓNG CHỦ GỬI 8 LÔ ĐẤT HÓC MÔN – MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3GẦN NHÀ THỜ TÂN ĐÔNG – CHỢ ĐÔNG THẠNH – CÁCH TÔ KÝ VÀI BƯỚCGIÁ CHỈ TỪ 4.4 – 5.5 TỶ (GẶP CHỦ TL)DT: 81.5 –...

Đường Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn, Hồ Chí Minh