Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Long Biên
Mức giá
70 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Đất thổ cư - đất ở
Địa điểm
Long Biên
Mức giá
70 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả diện tích

Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 1 ngày trước
Xoay tiền vào lô đấu giá bán nhanh mảnh đất đẹp 65m tại Sóc Sơn

• 1.35 tỷ /m2 65m2 ~87.75 tỷ
  • Đường Kim Anh, Sóc Sơn, Hà Nội

Đang cần tiền lo việc gia đình cực gấp trong 3 ngày tới nên e bán rẻ lô 65m2 mặt tiền 5m tại sóc sơn. Đất sát chợ, sát trường học, dân cư đông đúc sầm uất. Chỉ cách khu...

Đường Kim Anh, Sóc Sơn, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 12 giờ trước
CHÀO BÁN KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP 3* - APARTMENT - ĐIỂM VIEW VỊ TRÍ ĐẮC ĐIA - KINH DOANH ĐẺ RA TRỨNG VÀNG ~300tr / tháng.

• 96 tỷ 155m2 ~619.35 triệu/m2
  • Cầu Giấy, Hà Nội

👉CHÀO BÁN KHÁCH SẠN ĐẲNG CẤP 3* - APARTMENT - ĐIỂM VIEW VỊ TRÍ ĐẮC ĐIA - KINH DOANH ĐẺ RA TRỨNG VÀNG ~300tr / tháng.💰💰 Tòa nhà tọa lạc phố Trần Thái Tông - Cầu Giấy Diện tích 155m...

Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
Lô đất vàng, siêu hiếm, căn 3 góc quyền lực, Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, 300tr/m, đường 24m, văn phòng, kinh doanh

• 90 tỷ 320m2 ~281.25 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội

- Vị trí vàng trong làng kinh doanh, kết nối toàn thành phố: Nằm ngay mặt đường Nguyễn Xiển trục vành đai 3 huyết mạch- 2 phút đến Nguyễn Trãi, 5 phút tới Royal City, 10 phút tới Cầu Giấy, Thanh...

Đường Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
BÁN ĐẤT MẶT PHỐ LẠC LONG QUÂN DIỆN TÍCH 200M2, MẶT TIỀN 10,5M, GIÁ CHÀO 96 TỶ (CTL).

• 93 tỷ 200m2 ~465.00 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

BÁN ĐẤT MẶT PHỐ LẠC LONG QUÂN DIỆN TÍCH 200M2, MẶT TIỀN 10,5M, GIÁ CHÀO 96 TỶ (CTL).MẶT PHỐ VIP - VIEW HỒ TÂY - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KINH DOANH - DIỆN TÍCH TO - MẶT TIỀN LỚN-...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 40 giây trước
Nổi bật
400M2 ĐẤT VÀNG NGAY QUẬN ỦY HOÀNG MAI GIÁ CHỈ HƠN 200TR/M

Hot 400M2 ĐẤT VÀNG NGAY QUẬN ỦY HOÀNG MAI GIÁ CHỈ HƠN 200TR/M

  • 225 triệu /m2 400m2 ~90 tỷ
  • Đường Bùi Huy Bích, Hoàng Mai, Hà Nội

400M2 ĐẤT VÀNG NGAY QUẬN ỦY HOÀNG MAI GIÁ CHỈ HƠN 200TR/M Diện tích KHỦNG 400m² – mặt tiền rộng 19M, cực đẹp Giá chỉ : ~ hơn 200 triệu/m² Vị trí đắc địa:* Nằm trong khu phân lô Quận...

Đường Bùi Huy Bích, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 giờ trước
MẢNH ĐẤT CỰC ĐỘC TẠI TT ĐỐNG ĐA 400m2 - OTO - KINH DOANH - NGÕ THÔNG

• 91.25 tỷ 400m2 ~228.13 triệu/m2
  • Đống Đa, Hà Nội

Bán mảnh đất hàng hiếm - hot trung tâm Đống Đa kính mời các NĐT thông tháiDiện tích sổ: Tổng 369m, thực tế 400mLô góc một mặt ngõ 1 mặt ngách, thông tứ tung, thích hợp xây vp, chung cư...

Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
Bán đất phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, 216m2, mặt tiền 8m, kinh doanh sầm uất, oto tránh, vỉa hè rộng. Đậu xe 24/7.

• 72 tỷ 216m2 ~333.33 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội

Bán đất phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy. Diện tích lớn, kinh doanh sầm uất. Mảnh đất giá trị lớn thích hợp kinh doanh mọi loại hính. Xây toà nhà văn phòng, khách sạn , nhà hàng,… thích hợp. -Mảnh...

Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
Bán đất phố Giáp Nhị Hoàng Mai 475.27m2 x MT 54.28m x 95 tỷ.kinh doanh.

• 95 tỷ 475.27m2 ~199.89 triệu/m2
  • Đường Giáp Nhị, Hoàng Mai, Hà Nội

Bán đất phố Giáp Nhị Hoàng Mai 475.27m2 x MT 54.28m x 95 tỷ.kinh doanh.Vị Trí. Kim Cương Đắc Địa nhất Trung Tâm Quận Hoàng Mai siêu phẩm đất vàng,có 102 do tư nhân sở hữu, mặt tiền cực hiếm,...

Đường Giáp Nhị, Hoàng Mai, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
Bán Đất Xuân Đỉnh, Lô Góc VIP, Dòng Tiền, Hiếm Bán, 328m2, 73.5 Tỷ.

• 73.5 tỷ 328m2 ~224.09 triệu/m2
  • Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

🏡🌇Lô Đất Biệt Thự Hiếm Bán, Lô Góc, Gần Ngoại Giao Đoàn, Hàng Xóm Vip. 👉Gần Đại sứ quán Hàn Quốc, hưởng trọn tiện ích khu Ngoại giao đoàn, Đi Hồ Tây, trung tâm thương mại Lotte chỉ 500m.  👉Vị trí...

Đường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 ngày trước
Bán đất Xuân La, Chính chủ, Lô góc 2 thoáng, Vỉa Hè, MT 35m , Hiếm bán, 328m2, 73.5 tỷ.

• 73.5 tỷ 328m2 ~224.09 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Lô đất biệt thự VIP hiếm bán, gần Ngoại Giao Đoàn, hàng xóm vip.Gần Đại sứ quán Hàn Quốc, hưởng trọn tiện ích khu Ngoại Giao Đoàn, đi Hồ Tây, trung tâm thương mại Lotte chỉ 500m.Vị trí siêu đẹp...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội