Rất tiếc, không có tin đăng nào.

Hãy thay đổi tiêu chí để có thêm kết quả.

Có thể bạn quan tâm

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ MINI, PHỐ VỌNG, QUẬN HAI BÀ TRƯNG DIỆN TÍCH 42M, GIÁ CHỈ 1,4 TỶ

• 1.4 tỷ 42m2 ~33.33 triệu/m2
  • Đường Đại La, Hai Bà Trưng, Hà Nội

-Bán căn hộ chung cư mini, phố vọng, quận Hai Bà Trưng, diện tích 42m, 2 phòng ngủ, siêu rẻ.-sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.-Giá chỉ 1,4 tỷ ( có thương lượng).

Đường Đại La, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 19 phút trước
ND80: CHUNG CƯ CAO CẤP - TIME CITY PARK 12 HILL PREMIUM - 3PN - 2 WC - Đông TT - SLOT

• 8.35 tỷ 120m2 ~69.58 triệu/m2
  • Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

ND80:  Time City Park Hill 120m, tầng 30, 8.35 tỷ. 🌇CHUNG CƯ CAO CẤP - TIME CITY PARK HILL PREMIUM 🌆- 3PN - 2 WC. 1️⃣ Thông tin căn hộ: 📣 💒Diện tích: 120m2 (hiện tại chủ đập thông phòng...

Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 19 phút trước
CHÍNH CHỦ BÁN TẬP THỂ CÁN BỘ KTQD TRẦN ĐẠI NGHĨA 113M Ô TÔ ĐỖ CHÂN CẦU THANG LÔ GÓC

• 5.82 tỷ 113m2 ~51.50 triệu/m2
  • Đường Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

👉 Căn hộ 113m2, (tiện nghi hiện đại, phong cách châu Âu)👉Thiết kế 9 phòng gồm: 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng ăn, 1 sân vườn👉Ngõ rộng, ô tô gia đình đỗ chân cầu...

Đường Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 giờ trước
PENTHOUSE THĂNG LONG GARDEN – MINH KHAI – 250M² – SÂN VƯỜN RIÊNG – HÀNG HIẾM TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG

• 18.5 tỷ 250m2 ~74.00 triệu/m2
  • Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

💎💎💎 PENTHOUSE THĂNG LONG GARDEN – MINH KHAI – 250M² – SÂN VƯỜN RIÊNG – HÀNG HIẾM TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG 💎💎💎📍 Vị trí: Thăng Long Garden – mặt đường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, khu vực dân...

Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 giờ trước
CHUNG CƯ HẠNG SANG MINH KHAI – LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – VỊ TRÍ ĐỈNH HƠN TIMES CITY

• 16.5 tỷ 105m2 ~157.14 triệu/m2
  • Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

💎 CHUNG CƯ HẠNG SANG MINH KHAI – LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – VỊ TRÍ ĐỈNH HƠN TIMES CITY 💎🏙 Tòa Asahi – 201 Minh Khai, Hai Bà Trưng Tọa lạc ngay góc Minh Khai giao Kim Ngưu, vị...

Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 37 phút trước
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ MINH KHAI - HAI BÀ TRƯNG -NHÀ ĐẸP Ở NGAY

• 8.46 tỷ 113m2 ~74.87 triệu/m2
  • 124, Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

LÔ GÓC - CỰC CHILL 3 NGỦ RỘNG RÃI THOÁNG SÁNG, VIEW CẦU VĨNH TUY, TIMES CITY.+ Căn hộ CC thực sự đẹp . Chủ chỉnh chu sửa rất tâm huyết, an ninh, bảo vệ tốt.+ Vị trí căn hộ view tuyệt...

124, Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 9 giờ trước
NHÀ DÒNG TIỀN. MỚI ĐẸP CÁCH MẶT PHÔ MINH KHAI 250M, NGÕ THÔNG, THẲNG ĐẸP, 3 GÁC PHI ẦM ẦM, 10 PHÒNG KHÉP KÍN. FULL NỘI THẤT. LUÔN FULL KÍN PHÒNG THUÊ

• 12.5 tỷ 73m2 ~171.23 triệu/m2
  • Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

NHÀ DÒNG TIỀN. MỚI ĐẸP CÁCH MẶT PHÔ MINH KHAI 250M.+ NGÕ THÔNG, THẲNG ĐẸP, 3 GÁC PHI ẦM ẦM. + 10 PHÒNG KHÉP KÍN. FULL NỘI THẤT. LUÔN FULL KÍN PHÒNG THUÊ.+ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 650 TRIỆU 1/NĂM.KHÁCH MUA...

Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
BÁN CĂN HỘ CC 3 NGỦ - MINH KHAI - HAI BÀ TRƯNG

BÁN CĂN HỘ CC 3 NGỦ - MINH KHAI - HAI BÀ TRƯNG

  • 8.46 tỷ 63m2 ~134.29 triệu/m2
  • 49O, Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

P404C CC Lilama 124 Minh Khai Minh Khai 113 T4 8.46 Tỷ HaiLÔ GÓC - CỰC CHILL 3 NGỦ RỘNG RÃI THOÁNG SÁNG, VIEW CẦU VĨNH TUY<, TIMES CITY.CC Lilama Minh Khai - DT 113m2 x 3ngủ ,2VS - GIá...

49O, Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 6 giờ trước
BÁN CĂN HỘ TT 8/3 , KINH DOANH , Ô TÔ VÀO NHÀ

BÁN CĂN HỘ TT 8/3 , KINH DOANH , Ô TÔ VÀO NHÀ

  • 9.7 tỷ 120m2 ~80.83 triệu/m2
  • 100, Đường 8/3, Hai Bà Trưng, Hà Nội

 CĂN HỘ TT PHỐ 8/3 – Ô TÔ VÀO NHÀ , KINH DOANH , TIỆN ÍCH KHÔNG THIẾU GÌ Diện tích 120m. T1. Mặt tiền 9.7m. Giá 9.7 tỷ📍 Địa chỉ: Tầng 1, khu tập thể phố 8/3, Hai Bà Trưng,...

100, Đường 8/3, Hai Bà Trưng, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 giờ trước
CHUNG CƯ VIEW TIME CITY 1 CĂN DUY NHẤT 5,7TỶ PHỐ MINH KHAI

CHUNG CƯ VIEW TIME CITY 1 CĂN DUY NHẤT 5,7TỶ PHỐ MINH KHAI

  • 5.7 tỷ 70m2 ~81.43 triệu/m2
  • Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

-+: Căn hộ cận cao cấp view TIME CITY 1 căn duy nhất với 70m2 2 ngủ 2wc rất thích hợp cho các gia đình trẻ thích yên tĩnh sạch sẽ và không thiếu thứ gì ngay dưới tòa nhà.-+:...

Đường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội