Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Tây Hồ
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
70 - 100 m2
  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Bán nhà ngõ 209 đường An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ,DT: 81m2, Giá: 9,8 tỷ, ngõ rộng, gần ô tô, ở tốt, K/D. Hàng xóm Lotte

Bán nhà ngõ 209 đường An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ,DT: 81m2, Giá: 9,8 tỷ, ngõ rộng, gần ô tô, ở tốt, K/D. Hàng xóm Lotte

  • 9.8 tỷ 81m2 ~120.99 triệu/m2
  • Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà ngõ 209 đường An Dương Vương, dân xây khung cột bê tông vô cùng chắc chắn, cẩn thận từng chi tiết, DT: 81m2, mặt tiền : 10 m lý tưởng, sân để xe - kinh doanh - ở...

Đường An Dương Vương, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
“Siêu hiếm”, bán nhà Trích Sài, ô tô vào nhà, 7 tầng thang máy, chỉ 28 tỷ

“Siêu hiếm”, bán nhà Trích Sài, ô tô vào nhà, 7 tầng thang máy, chỉ 28 tỷ

  • 28 tỷ 72m2 ~388.89 triệu/m2
  • Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

Anh Quân – chủ doanh nghiệp thiết bị điện – gửi bán căn nhà tại khu Trích Sài, khu dân cư ven hồ Tây, không gian sống rất được ưa chuộng. Nhà ô tô vào nhà, đường rộng thoáng, di...

Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 tháng trước
Đất vị trí đẹp phố Lạc Long Quân 90m2 mặt tiền 9.3m sổ vuông giá 23.8 tỷ gần Hồ Tây

Đất vị trí đẹp phố Lạc Long Quân 90m2 mặt tiền 9.3m sổ vuông giá 23.8 tỷ gần Hồ Tây

  • 23.8 tỷ 90m2 ~264.44 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Bán mảnh đất vị trí đẹp đường Lạc Long Quân, quận Tây Hồ MẶT TIỀN RỘNG – SỔ VUÔNG – NGAY Ô TÔ – GẦN HỒ TÂY- Diện tích rộng 90m2- Mặt tiền rộng 9.3m- Vị trí quá đẹp để...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Duy nhất, bán nhà Lạc Long Quân, ô tô vào nhà, thang máy, chỉ 26 tỷ

Duy nhất, bán nhà Lạc Long Quân, ô tô vào nhà, thang máy, chỉ 26 tỷ

  • 26 tỷ 80m2 ~325.00 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Anh Hải – chủ doanh nghiệp dịch vụ cho thuê – gửi bán căn nhà tại khu Lạc Long Quân, khu dân cư ven hồ Tây, an sinh tốt. Nhà ô tô vào nhà, đường rộng thoáng, kết nối thuận...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Lạc Long Quân 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323

Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Lạc Long Quân 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323

  • 24 tỷ 88m2 ~272.73 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Lạc Long Quân 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323- Nhà nằm trên mặt ngõ thông ôtô nhỏ qua khi cần, nhà cách phố 20m, gần Hồ Tây mát mẻ,...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Thụy Khuê 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323

Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Thụy Khuê 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323

  • 24 tỷ 88m2 ~272.73 triệu/m2
  • Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà mặt ngõ ôtô kinh doanh phố Thụy Khuê 88m2 5tầng mặt tiền 4.7m 24 tỷ - 0934266323- Nhà nằm trên mặt ngõ thông ôtô nhỏ qua khi cần, nhà cách phố 20m, gần Hồ Tây mát mẻ, phù...

Đường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
CĂN HỘ VIEW ĐẸP - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH Căn Chung Cư Học Viện Quốc Phòng Khu đô thị mới Tây Hồ Tây

CĂN HỘ VIEW ĐẸP - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH Căn Chung Cư Học Viện Quốc Phòng Khu đô thị mới Tây Hồ Tây

  • 8.65 tỷ 94m2 ~92.02 triệu/m2
  • Tây Hồ, Hà Nội

CĂN HỘ VIEW ĐẸP - GIÁ TỐT CẦN BÁN NHANH Căn Chung Cư Học Viện Quốc Phòng Khu đô thị mới Tây Hồ TâyDiện tích : 94m2Giá bán thu về: 8 tỷ 650 triệu ( có thương lượng)- Kết cấu...

Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Hiếm, bán nhà Trích Sài, ô tô vào nhà, thang máy, chỉ 28 tỷ

Hiếm, bán nhà Trích Sài, ô tô vào nhà, thang máy, chỉ 28 tỷ

  • 28 tỷ 70m2 ~400.00 triệu/m2
  • Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

Anh Tuấn – chủ doanh nghiệp dịch vụ du lịch – gửi bán căn nhà tại khu Trích Sài, khu dân cư ven hồ Tây, không gian sống rất được ưa chuộng. Nhà ô tô vào nhà, đường rộng thoáng,...

Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
“Siêu hiếm”, bán nhà Trích Sài, ô tô, thang máy, 80m chỉ 24.5 tỷ

“Siêu hiếm”, bán nhà Trích Sài, ô tô, thang máy, 80m chỉ 24.5 tỷ

  • 24.5 tỷ 80m2 ~306.25 triệu/m2
  • Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

Anh Duy – chủ doanh nghiệp dịch vụ lưu trú – gửi bán căn nhà tại khu Võng Thị – Trích Sài, khu dân cư ven hồ Tây, an sinh tốt. Nhà ô tô qua cửa, đường thông thoáng, di...

Đường Trích Sài, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Cực hiếm, bán nhà Võng Thị, ô tô vào nhà, mặt tiền 6m, chỉ 33.5 tỷ

Cực hiếm, bán nhà Võng Thị, ô tô vào nhà, mặt tiền 6m, chỉ 33.5 tỷ

  • 33.5 tỷ 76m2 ~440.79 triệu/m2
  • Đường Võng Thị, Tây Hồ, Hà Nội

Chị Hạnh – chủ doanh nghiệp xuất nhập khẩu – gửi bán căn nhà tại phố Võng Thị, khu ven hồ Tây, dân trí cao Đường trước nhà rộng 6m, ô tô vào nhà thoải mái, kết nối nhanh Trích...

Đường Võng Thị, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Bán Nhà Mặt Ngõ 105 Xuân La.Khu Phân Lô Quân Đội -80m -4 Tầng -Giá 20 tỷ

Bán Nhà Mặt Ngõ 105 Xuân La.Khu Phân Lô Quân Đội -80m -4 Tầng -Giá 20 tỷ

  • Thỏa thuận 80m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán Nhà Mặt Ngõ 105 Xuân La.Khu Phân Lô Quân Đội -80m -4 Tầng -Giá 20 tỷ  Cách mặt phố xuân la chỉ vài chục bước chân. Ngõ to thẳng tắp. ở cực sướng. thoáng mát. Chủ nhà Quan chức nhà...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Gia Đình Tôi Cần Bán Căn Nhà Tại Công Viên Nước Hồ Tây 73m 6Tầng Mặt Tiền(Mt) 4.6m Giá Bán 18 Tỷ. Có Thương Lượng

Gia Đình Tôi Cần Bán Căn Nhà Tại Công Viên Nước Hồ Tây 73m 6Tầng Mặt Tiền(Mt) 4.6m Giá Bán 18 Tỷ. Có Thương Lượng

  • 18 tỷ 73m2 ~246.58 triệu/m2
  • 6, Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Gia Đình Tôi Cần Bán Căn Nhà Tại Công Viên Nước Hồ Tây 73m 6Tầng Mặt Tiền(Mt) 4.6m Giá Bán 18 Tỷ. Có Thương Lượng -Thiết kế 6 tầng thang máy : + Tầng 1 : Để xe, 1 Phòng khách...

6, Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
26.01.26.1 Bán căn hộ 3 ngủ 2 WC tại Lạc Long Quân, ngắm pháo hoa Hồ Tây, căn góc 2 mặt thoáng, nhà mới tinh chưa ở

26.01.26.1 Bán căn hộ 3 ngủ 2 WC tại Lạc Long Quân, ngắm pháo hoa Hồ Tây, căn góc 2 mặt thoáng, nhà mới tinh chưa ở

  • 8.8 tỷ 87m2 ~101.15 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

Cần bán căn hộ được nhà nước cấp tại ngõ 655 Lạc Long Quân cách Hồ Tây chỉ hơn 100m, view trực diện hồ Tây, căn hộ có 3 phòng ngủ diện tích 87m2, căn góc 2 mặt thoáng, nhà...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
TỨ LIÊN - ÔTÔ TRÁNH - LÔ GÓC - BIỆT THỰ - MT 10M - KINH DOANH, CHỈ 13 TỶ.

TỨ LIÊN - ÔTÔ TRÁNH - LÔ GÓC - BIỆT THỰ - MT 10M - KINH DOANH, CHỈ 13 TỶ.

  • 13 tỷ 75m2 ~173.33 triệu/m2
  • Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Tứ Liên – TT Tây Hồ, Biệt thự lô góc, ngõ trước nhà 2 oto tránh nhau, mặt tiền khủng 10m, kinh doanh đẳng cấp. Mô tả: + Ngõ 28 Tứ Liên, thông 310 Nghi Tàm, ô tô...

Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
XUÂN LA - PL VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - 20M RA PHỐ - 85M2 X 4T, MT 5M.

XUÂN LA - PL VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - 20M RA PHỐ - 85M2 X 4T, MT 5M.

  • 23.5 tỷ 85m2 ~276.47 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Bán nhà Xuân La - PL Tổng cục 2, oto tránh vỉa dè, kinh doanh, trục chính khu vực. 85m2 x mt 5m. + Vị trí nhà mình cực đẹp, 20m ra Phố, nối liền với nhiều tuyến đường giao...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
BÁN NHÀ TÂY HỒ - CÔNG VIÊN NƯỚC, THANG MÁY, OTO, APARTMENT, KD 80M2 X 6T, CHỈ 18 TỶ.

BÁN NHÀ TÂY HỒ - CÔNG VIÊN NƯỚC, THANG MÁY, OTO, APARTMENT, KD 80M2 X 6T, CHỈ 18 TỶ.

  • 18 tỷ 80m2 ~225.00 triệu/m2
  • Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

6 TẦNG THANG MÁY - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - KD APARTMENT & KD ONLINE _ VĂN PHÒNG - VIEW ĐỈNH Mô tả :- Nhà nằm cạnh Phố đi bộ Trịnh Công Sơn, đại dự án Lotte Mall Tây Hồ...

Đường Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÕ 105 XUÂN LA - GARA OTO - THANG MÁY – VỈA HÈ 70M2 X 7T, CHỈ 17.5 TỶ.

BÁN NHÀ PHÂN LÔ NGÕ 105 XUÂN LA - GARA OTO - THANG MÁY – VỈA HÈ 70M2 X 7T, CHỈ 17.5 TỶ.

  • 17 tỷ 70m2 ~242.86 triệu/m2
  • Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

+ Vị trí ngõ 105 Xuân La đẹp phân lô quân đội tổng cục 2 đường ô bàn cờ. Gần THCS Xuân La, khu Ngoại giao đoàn, Kosmo Tây Hồ tiện ích đủ thứ. Đường trước nhà 11m , 7m...

Đường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
Làng Trong Phố-Phố Trong Làng-TỨ LIÊN-TÂY HỒ-86m-5T-MT4.7m-9.2 tỷ

Làng Trong Phố-Phố Trong Làng-TỨ LIÊN-TÂY HỒ-86m-5T-MT4.7m-9.2 tỷ

  • 9.2 tỷ 86m2 ~106.98 triệu/m2
  • Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

Giá Tốt nhất quanh khu Vực TỨ LIÊN.+Nhà dân xây chắc chắn, nét từng chi tiết, xây năm 2019 chủ cực tâm huyết. Khách vác VALI về ở ngay. Tầng 1: Sân để xe tiểu cảnh , phòng khách , bếp...

Đường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
BÁN NHÀ TỨ LIÊN – 70M² – 5 TẦNG – MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 10 TỶ

BÁN NHÀ TỨ LIÊN – 70M² – 5 TẦNG – MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 10 TỶ

  • 10 tỷ 70m2 ~142.86 triệu/m2
  • Tây Hồ, Hà Nội

BÁN NHÀ TỨ LIÊN – 70M² – 5 TẦNG – MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ CHỈ 10 TỶ📍 Vị trí: Phố Tứ Liên, trung tâm quận Tây Hồ – khu vực hiếm nhà bán,...

Tây Hồ, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 5 tháng trước
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG TẦNG 1 – CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ SUNSHINE RIVERSIDE - TÂY HỒ, HÀ NỘI

SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG TẦNG 1 – CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ SUNSHINE RIVERSIDE - TÂY HỒ, HÀ NỘI

  • 95 triệu 80m2 ~1.19 triệu/m2
  • Đường 47, Tây Hồ, Hà Nội

SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG TẦNG 1 – CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ SUNSHINE RIVERSIDE - TÂY HỒ, HÀ NỘI * Địa chỉ: Tầng 1, căn shophuse A35, Chung cư Sunshine Riverside, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Hà Nội- Vị trí...

Đường 47, Tây Hồ, Hà Nội