Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
Loại nhà đất
Nhà riêng
Địa điểm
Đống Đa
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
50 - 70 m2
  • Đã xác thực
  • 20 giờ trước
BÁN NHÀ - HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ

BÁN NHÀ - HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ

  • 15.5 tỷ 65m2 ~238.46 triệu/m2
  • 10, Đường Láng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ - HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ  +  Dt 65m x 4t mt 5m + Ngõ nông thông rộng thoáng, Hào Nam, Vũ Thạnh, Đi bộ chỉ 3 phút...

10, Đường Láng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 16 phút trước
Bán nhà Đường Láng Ngã Tư Sở Trung tâm Đống Đa Nhà đẹp 4 tầng, full nội thất, Chỉ 10,5 Tỷ

Bán nhà Đường Láng Ngã Tư Sở Trung tâm Đống Đa Nhà đẹp 4 tầng, full nội thất, Chỉ 10,5 Tỷ

  • 10.5 tỷ 58m2 ~181.03 triệu/m2
  • Đường Láng, Đống Đa, Hà Nội

- Cần bán nhà phố Đường Láng, vị trí vàng trung tâm quận Đống Đa, ngay khu vực Ngã Tư Sở cửa ngõ kết nối Thanh Xuân, Tây Sơn, Trường Chinh, Thái Hà, Chùa Bộc. Khu vực sầm uất, dân trí...

Đường Láng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 phút trước
BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH 15.6 TỶ

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH 15.6 TỶ

  • 15.6 tỷ 52m2 ~300.00 triệu/m2
  • 10, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANHDt 52m x 5t mt 4.2m giá 15.6 tỷ+ Vị trí nhà...

10, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 4 giờ trước
LƯƠNG ĐÌNH CỦA - ĐỐNG ĐA 8 TẦNG THANG MÁY - CẠNH HỒ - NGÕ ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - KINH DOANH - MẶT TIỀN RỘNG GIÁ 24.2 TỶ

LƯƠNG ĐÌNH CỦA - ĐỐNG ĐA 8 TẦNG THANG MÁY - CẠNH HỒ - NGÕ ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - KINH DOANH - MẶT TIỀN RỘNG GIÁ 24.2 TỶ

  • 24.2 tỷ 61m2 ~396.72 triệu/m2
  • 10, Đường Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội

LƯƠNG ĐÌNH CỦA - ĐỐNG ĐA 8 TẦNG THANG MÁY - CẠNH HỒ - NGÕ ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - KINH DOANH - MẶT TIỀN RỘNGGIÁ 24.2 TỶDt 61m x 8t mt 7m Vị trí đẹp, Gần Hồ, Không gian...

10, Đường Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
BÁN NHÀ HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỶ

BÁN NHÀ HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỶ

  • 15.5 tỷ 65m2 ~238.46 triệu/m2
  • Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ + Ngõ nông thông rộng thoáng, Hào Nam, Vũ Thạnh, La Thành. Khu dân cư đông đúc, kinh doanh dễ...

Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 41 phút trước
LÁNG HẠ MẶT PHỐ 15M - KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - GIÁ ĐẦU TƯ. Ở SƯỚNG

LÁNG HẠ MẶT PHỐ 15M - KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - GIÁ ĐẦU TƯ. Ở SƯỚNG

  • 15 tỷ 60m2 ~250.00 triệu/m2
  • 6, Đường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

LÁNG HẠ 🌷MẶT PHỐ 15M - KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - GIÁ ĐẦU TƯ. 🌷 Ở SƯỚNG   60M X 4T MT 4.5M GIÁ 15 TỶ+ ngay ngã tư Láng Hạ - Vành đai 2 ( Láng ) - Lê Văn...

6, Đường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 phút trước
BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH ,,

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH ,,

  • 14.6 tỷ 52m2 ~280.77 triệu/m2
  • 40.2, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH  Dt 52m x 5t mt 4.2m giá 14.6 tỷ+ Vị trí nhà...

40.2, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 38 phút trước
NHÀ ĐẸP THANG MÁY-VỪA Ở VỪA KINH DOANH-PHỐ VIP- THÁI HÀ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT GIÁ 20.9 TỶ ,,,,,

NHÀ ĐẸP THANG MÁY-VỪA Ở VỪA KINH DOANH-PHỐ VIP- THÁI HÀ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT GIÁ 20.9 TỶ ,,,,,

  • 20.9 tỷ 52m2 ~401.92 triệu/m2
  • 4, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

🏠 NHÀ ĐẸP THANG MÁY-VỪA Ở VỪA KINH DOANH-PHỐ VIP- THÁI HÀ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT GIÁ 20.9 TỶMô tả: DT 52M X6T MT 4.4MVị trí tuyệt đẹp, Ô tô đỗ cửa Cách mặt phố...

4, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 giờ trước
HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ ,,,

HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ ,,,

  • 15.4 tỷ 65m2 ~236.92 triệu/m2
  • 10, Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

HÀO NAM - MẶT TIỀN RỘNG - NGÕ THÔNG KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 65M² NHỈNH 15 TỈ+ Ngõ nông thông rộng thoáng, Hào Nam, Vũ Thạnh, La Thành. Khu dân cư đông đúc, kinh doanh dễ dàng. Hàng...

10, Đường Hào Nam, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 8 phút trước
NGUYỄN CHÍ THANH - NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KINH DOANH - DÒNG TIỀN ,,

NGUYỄN CHÍ THANH - NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KINH DOANH - DÒNG TIỀN ,,

  • 23.5 tỷ 55m2 ~427.27 triệu/m2
  • 40.2, Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

NGUYỄN CHÍ THANH - NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC 3 THOÁNG - KINH DOANH - DÒNG TIỀN - 55M² NHỈNH 23 TỈ   55m x 7t mt 8m   - Ngõ nông thông rộng thoáng, ô tô. Thông Nguyễn Chí Thanh, Huỳnh Thúc Kháng, Chùa...

40.2, Đường Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà dân xây Yên Lãng - Thái Thịnh, 60m, 4 Tầng, 4PN, Ngõ Ô tô Thông, Giá chỉ 19,4 Tỷ

Bán nhà dân xây Yên Lãng - Thái Thịnh, 60m, 4 Tầng, 4PN, Ngõ Ô tô Thông, Giá chỉ 19,4 Tỷ

  • 19.4 tỷ 60m2 ~323.33 triệu/m2
  • Đường Yên Lãng, Đống Đa, Hà Nội

- Chủ nhà gửi bán căn nhà đang ở thuộc khu vực phân lô bàn cờ, tự xây dựng chắc chắn với diện tích 60m2 (thực tế sử dụng hiện tại là 70m2) xây 4 tầng cực kỳ chắc chắn.-...

Đường Yên Lãng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
HIẾM - THÁI HÀ - GARA Ô TÔ - MẶT TIỀN KHỦNG - THÔNG TỨ TUNG - 2 MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU - KINH DOANH - GIÁ 19 TỶ ,,

HIẾM - THÁI HÀ - GARA Ô TÔ - MẶT TIỀN KHỦNG - THÔNG TỨ TUNG - 2 MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU - KINH DOANH - GIÁ 19 TỶ ,,

  • 19 tỷ 64m2 ~296.88 triệu/m2
  • 4, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

HIẾM - THÁI HÀ - GARA Ô TÔ - MẶT TIỀN KHỦNG - THÔNG TỨ TUNG - 2 MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU - KINH DOANH - GIÁ 19 TỶ  DT 64M X 5T MT 6.6M Vị trí đẹp, quá hiếm Mặt tiền...

4, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 10 phút trước
BÁN NHÀ HOÀNG CẦU - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ - GARA Ô TÔ - NHÀ ĐẸP - GIÁ 16.8 TỶ

BÁN NHÀ HOÀNG CẦU - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ - GARA Ô TÔ - NHÀ ĐẸP - GIÁ 16.8 TỶ

  • 16.8 tỷ 50m2 ~336.00 triệu/m2
  • 10, Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ HOÀNG CẦU - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ 🚘🚘🚘 - GARA Ô TÔ - NHÀ ĐẸP - GIÁ 16.8 TỶMô tả:,+ Vị trí cực đẹp trung tâm, dân trí văn minh, 3p ra Hồ, tiện ích đủ...

10, Đường Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
Bán nhà Tây Sơn - Đống Đa 63m², 5 tầng, thang máy, sổ đỏ, trung tâm quận

Bán nhà Tây Sơn - Đống Đa 63m², 5 tầng, thang máy, sổ đỏ, trung tâm quận

  • 16.9 tỷ 63m2 ~268.25 triệu/m2
  • Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

Sản phẩm hiếm trong trung tâm Đống Đa: nhà dân xây chắc chắn tại phố Tây Sơn, diện tích 63m², 5 tầng, 8 phòng ngủ, sân để xe rộng, thang máy xịn.Vị trí vài chục mét ra phố, ngõ rộng,...

Đường Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 53 phút trước
+BÁN NHÀ CHÙA BỘC , 2 THOÁNG TRƯỚC SAU- KHU VIP ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG TÔN THẤT TÙNG - MẶT TIỀN RỘNG - DIỆN TÍCH LỚN GIÁ CHỈ 12.7 TỶ

+BÁN NHÀ CHÙA BỘC , 2 THOÁNG TRƯỚC SAU- KHU VIP ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG TÔN THẤT TÙNG - MẶT TIỀN RỘNG - DIỆN TÍCH LỚN GIÁ CHỈ 12.7 TỶ

  • 12.7 tỷ 50m2 ~254.00 triệu/m2
  • 40.2, Đường Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội

+BÁN NHÀ CHÙA BỘC , 2 THOÁNG TRƯỚC SAU- KHU VIP ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG TÔN THẤT TÙNG - MẶT TIỀN RỘNG - DIỆN TÍCH LỚN GIÁ CHỈ 12.7 TỶ + 50M X 5T MT 4.5M + Vị trí trung tâm thuộc khu Vip quận...

40.2, Đường Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 53 phút trước
BÁN NHÀ - ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT - 2 Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - MẶT TIỀN ĐẸP - GIÁ 14.9 TỶ- CÓ THƯƠNG LƯỢNG

BÁN NHÀ - ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT - 2 Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - MẶT TIỀN ĐẸP - GIÁ 14.9 TỶ- CÓ THƯƠNG LƯỢNG

  • 14.9 tỷ 50m2 ~298.00 triệu/m2
  • 4, Đường Pháo Đài Láng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ - ĐỐNG ĐA - DÂN XÂY KHUNG CỘT - 2 Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - MẶT TIỀN ĐẸP - GIÁ 14.9 TỶ-  CÓ THƯƠNG LƯỢNG  +  Dt 50m x 4t mt 5m + Nhà nằm ở vị trí đẹp đi lại...

4, Đường Pháo Đài Láng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 22 phút trước
BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH

  • 14.6 tỷ 52m2 ~280.77 triệu/m2
  • 6, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

BÁN NHÀ - HUỲNH THÚC KHÁNG - VIP ĐỐNG ĐA - PHÂN LÔ CÁN BỘ - 2 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KINH DOANH  Dt 52m x 5t mt 4.2m giá 14.6 tỷ+ Vị trí nhà...

6, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 53 phút trước
THÁI HÀ - TRUNG LIỆT - NGÕ ĐẸP - NHÀ Ở LUÔN! KHUNG CỘT BÊ TÔNG - NỘI THẤT SANG SỊN -GIÁ 12.7 TỶ,,

THÁI HÀ - TRUNG LIỆT - NGÕ ĐẸP - NHÀ Ở LUÔN! KHUNG CỘT BÊ TÔNG - NỘI THẤT SANG SỊN -GIÁ 12.7 TỶ,,

  • 12.7 tỷ 50m2 ~254.00 triệu/m2
  • 10, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

THÁI HÀ - TRUNG LIỆT - NGÕ ĐẸP - NHÀ Ở LUÔN! KHUNG CỘT BÊ TÔNG - NỘI THẤT SANG SỊN -GIÁ 12.7 TỶ+ Vị trí trung tâm, từ phố 1 rẽ là tới nhà, từ nhà ra phố rất...

10, Đường Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
3 MẶT THOÁNG - SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA - ĐẶNG TIẾN ĐÔNG - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - 10M RA Ô TÔ - TRÁNH SỔ ĐỎ HOA HẬU,,

3 MẶT THOÁNG - SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA - ĐẶNG TIẾN ĐÔNG - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - 10M RA Ô TÔ - TRÁNH SỔ ĐỎ HOA HẬU,,

  • 16.2 tỷ 50m2 ~324.00 triệu/m2
  • 10, Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

3 MẶT THOÁNG - SIÊU PHẨM ĐỐNG ĐA - ĐẶNG TIẾN ĐÔNG - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - 10M RA Ô TÔ - TRÁNH SỔ ĐỎ HOA HẬUDt 50m x 5T Mt 5m giá 16.2 tỷ💫Mô tả:💫Vị trí cực đẹp ,...

10, Đường Đặng Tiến Đông, Đống Đa, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 23 giờ trước
4 ĐỐNG ĐA - TRƯỜNG CHINH - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NHÀ MỚI - NỘI THẤT SỊN XÒ -GIÁ 14.9 TỶ

4 ĐỐNG ĐA - TRƯỜNG CHINH - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NHÀ MỚI - NỘI THẤT SỊN XÒ -GIÁ 14.9 TỶ

  • 14.9 tỷ 50m2 ~298.00 triệu/m2
  • 5, Đường Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội

ĐỐNG ĐA - TRƯỜNG CHINH - NGÕ THÔNG KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NHÀ MỚI - NỘI THẤT SỊN XÒ - GIÁ 14.9 TỶDt 50m x 5t mt 4.2m giá 14.9 tỷMô tả:Ngõ thông kinh doanh ô...

5, Đường Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội