Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Thanh Xuân
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
Loại nhà đất
Nhà mặt phố
Địa điểm
Thanh Xuân
Mức giá
Tất cả mức giá
Diện tích
Tất cả diện tích
  • Đã xác thực
  • 25 phút trước
BÁN NHÀ Ô TÔ VÀO NHÀ, KINH DOANH, VỈA HÈ. 102M, 4 TẦNG, MẶT TIỀN 5.6M, GIÁ 18.5 TỶ

BÁN NHÀ Ô TÔ VÀO NHÀ, KINH DOANH, VỈA HÈ. 102M, 4 TẦNG, MẶT TIỀN 5.6M, GIÁ 18.5 TỶ

  • 18 tỷ 102m2 ~176.47 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

Bán nhà chính chủ, Trung Tâm Thanh Xuân, ô tô vào nhà, kinh doanh đỉnh, vỉa hè rộng - Nhà diện tích 102m, 4tầng, mặt tiền 5.6m giá 18.5 tỷ   - Ngày đêm kinh doanh cực vip, vừa ở...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
CHỈ 6.X TỶ SỞ HỮU NHÀ NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN , 2 MẶT NGÕ THOÁNG Ô TÔ ĐỖ CỬA KINH DOANH ĐỈNH

CHỈ 6.X TỶ SỞ HỮU NHÀ NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN , 2 MẶT NGÕ THOÁNG Ô TÔ ĐỖ CỬA KINH DOANH ĐỈNH

  • 6.8 tỷ /m2 38m2 ~258.4 tỷ
  • Đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

 ✨ VỊ TRÍ VÀNG - 2 MẶT NGÕ - KINH DOANH TỐT - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO• Nhà sở hữu 2 mặt ngõ cực thoáng, trước sau đều có lối đi riêng. • Mặt trước ra phố Nguyễn Trãi,...

Đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN – 9 TẦNG CÓ HẦM – LÔ GÓC VŨ TÔNG PHAN, THANH XUÂN

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN – 9 TẦNG CÓ HẦM – LÔ GÓC VŨ TÔNG PHAN, THANH XUÂN

  • 38 tỷ 80m2 ~475.00 triệu/m2
  • Đường Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân, Hà Nội

DT:80/100m -9 tầng -MT:18m 📍 Vị trí đắc địa: Vũ Tông Phan – Thanh Xuân🚗 Ô tô tránh – có gara – lô góc thoáng sáng🏗️ Chủ xây dựng tâm huyết, thiết kế hiện đại: • 1 hầm + 8 tầng nổi •...

Đường Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
SIÊU PHẨM MẶT NGÕ Vương Thừa Vũ, thông khắp ngả.

SIÊU PHẨM MẶT NGÕ Vương Thừa Vũ, thông khắp ngả.

  • 31.5 tỷ 107m2 ~294.39 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

Vị trí đắc địa khu quân đội nhiều tướng tá sinh sống an cư tại đây. Đối diện là toà án binh nên nhà mình bán lúc nào cũng có chú cảnh vệ đứng gác , an ninh thì miễn...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 17 giờ trước
MẶT PHỐ TRUNG TÂM THÀNH XUÂN-NGÃ TƯ SỞ-THÔNG SỐ VÀNG-MẶT TIỀN TO-XÂY TOÀ BUILDING TUYỆT ĐẸP

MẶT PHỐ TRUNG TÂM THÀNH XUÂN-NGÃ TƯ SỞ-THÔNG SỐ VÀNG-MẶT TIỀN TO-XÂY TOÀ BUILDING TUYỆT ĐẸP

  • 50.8 tỷ 80m2 ~635.00 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

- Trục phố chính kết nối Lê Trọng Tấn,Vương Thừa Vũ,Nguyễn Viết Xuân,Tô Vĩnh Diện v.v...- Nhà 6 Tầng , vị trí đẹp nhất phố mặt tiền lớn thông tứ tung , mặt tiền rộng vuông đẹp nở hậu, đang cho...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
TÒA NHÀ BUILDING Trung Tâm Thanh Xuân. Tôn Thất Tùng & Chùa Bộc Phố Thuộc Phòng Không Không Quân An Sinh. Thiết kế thông sàn

TÒA NHÀ BUILDING Trung Tâm Thanh Xuân. Tôn Thất Tùng & Chùa Bộc Phố Thuộc Phòng Không Không Quân An Sinh. Thiết kế thông sàn

  • 59.8 tỷ 102m2 ~586.27 triệu/m2
  • Đường Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, Hà Nội

Trung Tâm Thanh Xuân. Tôn Thất Tùng & Chùa Bộc Phố Thuộc Phòng Không Không Quân An Sinh.Thiết kế thông sàn Trệt hầm + tầng lửng. + Các tầng còn lại thông sàn. Sổ đỏ đẹp sẵn sàng giao dịch 

Đường Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 phút trước
TUYỆT PHẨM TOÀ VP 9 TẦNG THANG MÁY- ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG PCCC - PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - NGÕ THÔNG - THOÁNG TRƯỚC SAU - DÒNG TIỀN KHỦNG

TUYỆT PHẨM TOÀ VP 9 TẦNG THANG MÁY- ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG PCCC - PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - NGÕ THÔNG - THOÁNG TRƯỚC SAU - DÒNG TIỀN KHỦNG

  • 45 tỷ 98m2 ~459.18 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

 Khu phân lô Quân Đội, an sinh kinh doanh đỉnh, trước nhà ô tô tránh, ô tô dừng dỗ trước nhà ngày đêm, ngõ thông, thoáng trước sau, trước nhà thoáng vĩnh viễn.+ Toà nhà 9 tầng, thang máy, thiết...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH - NGÕ THÔNG - LÔ GÓC - Ở KẾT HỢP LÀM VĂN PHÒNG - KHU DÂN TRÍ CAO

PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH - NGÕ THÔNG - LÔ GÓC - Ở KẾT HỢP LÀM VĂN PHÒNG - KHU DÂN TRÍ CAO

  • 34.9 tỷ 99m2 ~352.53 triệu/m2
  • Đường Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội

+ Nhà nằm ở vị trí trung tâm, dân trí cao, lô góc vô cùng sáng thoáng, ngõ phân lô ô tô tránh, chạy vòng quanh, thông sang ngõ 93 Hoàng Văn Thái. Nhà có thể kết hợp vừa ở...

Đường Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 7 giờ trước
MẶT PHỐ - KINH DOANH - MẶT TIỀN KHỦNG CẠNH ROYAL - GIÁ TỐT

MẶT PHỐ - KINH DOANH - MẶT TIỀN KHỦNG CẠNH ROYAL - GIÁ TỐT

  • 31 tỷ 57m2 ~543.86 triệu/m2
  • Đường Cự Lộc, Thanh Xuân, Hà Nội

+ Nhà view Royal City hưởng mọi tiện ích của khu đô thị cao cấp, có vỉa hè Vào mùa hè người qua lại, kinh doanh sầm uất. Thích hợp làm văn phòng công ty hoặc cửa hàng.+ Thiết kế:...

Đường Cự Lộc, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 21 phút trước
MẶT PHỐ RỘNG - Ô TÔ 2 CHIỀU - VỈA HÈ - VIEW THOÁNG VĨNH VIỄN - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP-MẶT TIỀN QUYỀN LỰC-XÂY BUILDING ĐẲNG CẤP

MẶT PHỐ RỘNG - Ô TÔ 2 CHIỀU - VỈA HÈ - VIEW THOÁNG VĨNH VIỄN - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP-MẶT TIỀN QUYỀN LỰC-XÂY BUILDING ĐẲNG CẤP

  • 74 tỷ 133m2 ~556.39 triệu/m2
  • Đường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

Nhà mình nằm trên mặt phố vị trí rộng đẹp, khu vực cho thuê cực kỳ đông khách, kinh doanh mọi loại hình. - Hiện trạng nhà C4 sẵn về xây BUILDING đẳng cấp, giá trị tăng mạnh.- 📕 Sổ đỏ...

Đường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
SIÊU PHẨM PHÂN LÔ- KINH DOANH- MỚI ĐẸP- THIẾT KẾ CHÂU ÂU- DÒNG TIỀN TỐT- KHÁCH SẠN- CĂN GÓC- SIÊU HIẾM

SIÊU PHẨM PHÂN LÔ- KINH DOANH- MỚI ĐẸP- THIẾT KẾ CHÂU ÂU- DÒNG TIỀN TỐT- KHÁCH SẠN- CĂN GÓC- SIÊU HIẾM

  • 32.5 tỷ 71m2 ~457.75 triệu/m2
  • Đường Phan Đình Giót, Thanh Xuân, Hà Nội

- 7 phòng thiết kế Luxury riêng biệt từng sàn - 2 căn duplex đẳng cấp- Doanh thu 80tr/ tháng - Vị trí trung tâm Thanh Xuân ngõ Ô tô , gần phố , tiện di chuyển các phố Lê Trọng Tấn,...

Đường Phan Đình Giót, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 50 phút trước
MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - SỔ VUÔNG NỞ HẬU NHẸ - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI Vị trí siêu đẹp, cách mặt phố Hoàng Văn Thái vài bước chân. Chủ nhà cán bộ.

MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - SỔ VUÔNG NỞ HẬU NHẸ - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI Vị trí siêu đẹp, cách mặt phố Hoàng Văn Thái vài bước chân. Chủ nhà cán bộ.

  • 26.5 tỷ 105m2 ~252.38 triệu/m2
  • Đường Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội

Sổ vuông đẹp nở hậu 20cm. Hàng xóm sát vách nhà số 12 đang xây 7 tầng thang máy.Trên đất là nhà 3 tầng cũ vẫn ở tốt vài chục năm nữaThiết kế: T1: Sân , gara ô tô, khách, bếp,...

Đường Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 1 phút trước
TOÀ BUILDING 8 TẦNG + 1 HẦM - NỞ HẬU - THANG MÁY SIÊU TỐC - ĐẸP NHẤT HỌ VƯƠNG DÒNG TIỀN TỐT, VỊ TRÍ VÍPHOA THƠM NGẤT NGÂY

TOÀ BUILDING 8 TẦNG + 1 HẦM - NỞ HẬU - THANG MÁY SIÊU TỐC - ĐẸP NHẤT HỌ VƯƠNG DÒNG TIỀN TỐT, VỊ TRÍ VÍPHOA THƠM NGẤT NGÂY

  • 65 tỷ 181m2 ~359.12 triệu/m2
  • Đường Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Hà Nội

- Toà nhà sừng sững giữa phố Vương Thừa Vũ. Đang cho thuê kinh doanh văn phòng công ty. Nhà ngay cạnh toà Techcombank. Cả phố kinh doanh buôn bán các thể loại hái ra tiền. - Vị trí khỏi phải...

Đường Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
SIÊU PHẨM MẶT HỒ CỰ LỘC – 3 MẶT THOÁNG – MT 10.25M – Ô TÔ TRÁNH – CHIA 2 CĂN CỰC ĐỈNH! HÀNG HIẾM – VỊ TRÍ KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2!

SIÊU PHẨM MẶT HỒ CỰ LỘC – 3 MẶT THOÁNG – MT 10.25M – Ô TÔ TRÁNH – CHIA 2 CĂN CỰC ĐỈNH! HÀNG HIẾM – VỊ TRÍ KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2!

  • 38 tỷ 100m2 ~380.00 triệu/m2
  • Đường Cự Lộc, Thanh Xuân, Hà Nội

Ngay mặt hồ, phong thủy vượng khí • 📐 Diện tích: 100m² • 🏗️ Kết cấu: 4 tầng, nhà khung cột chắc chắnTầng 1: Khách bếp garaTầng 2: 2 Phòng ngủ master 2 WCTầng 3: 2PN rộng 2 WC+ phòng thờTầng 4:...

Đường Cự Lộc, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
HIẾM - KĐT ĐỊNH CÔNG CHỦ NHÀ TIẾN SĨ XD- AN SINH CỰC ĐỈNH THOÁNG THÔNG THOÁNG TRƯỚC SAU - NHÀ ĐẸP - GARA Ô TÔ Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ 50M RA ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5.

HIẾM - KĐT ĐỊNH CÔNG CHỦ NHÀ TIẾN SĨ XD- AN SINH CỰC ĐỈNH THOÁNG THÔNG THOÁNG TRƯỚC SAU - NHÀ ĐẸP - GARA Ô TÔ Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ 50M RA ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5.

  • 47.5 tỷ 150m2 ~316.67 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

GIA CHỦ XÂY NHÀ NĂM 2000 HẾT TỔNG 6 TỶ ĐỒNG.TOÀN BỘ NỘI THẤT GỖ LIM NGHỆ AN CỰC KỲ CHẮC CHẮN.- Vị trí đep, giao thông đi lại thuận thuận lợi, tiện ích bạt ngàn.💥Thiết kế:TẦNG 1 : GARA KHÁCH...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 3 giờ trước
BIỆT THỰ SIÊU VIP LICOGI13 KINH DOANH GARA VĂN PHÒNG

BIỆT THỰ SIÊU VIP LICOGI13 KINH DOANH GARA VĂN PHÒNG

  • 52 tỷ 148m2 ~351.35 triệu/m2
  • Đường Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

Mô tả: Nhà Biệt thự 5 tầng trong khu nhà Licogi 13 đường Khuất Duy Tiến. Tầng 1: cửa hàng, garaTầng 2 3 : 4 phòng ngủ Tầng 4 phòng đa năngTầng 5 sân chơi trồng cây.Không có nội thất.Vị trí khu Licogi...

Đường Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
LÔ GÓC THANG MÁY - KINH DOANH VĂN PHÒNG - DỰ ÁN RUE DE CHAR ME PHỐ ĐI BỘ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TIỀM NĂNG CAO

LÔ GÓC THANG MÁY - KINH DOANH VĂN PHÒNG - DỰ ÁN RUE DE CHAR ME PHỐ ĐI BỘ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TIỀM NĂNG CAO

  • 42 tỷ 128m2 ~328.13 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

* Tầng 1: lễ tân , phòng họp, wc * Tầng2,3,4 : thông sàn , wc * Tầng 5 : Phòng ăn, bếp, Sân thượng phòng thờ* Nhà đang cho văn phòng thuê 55t/ tháng , lô góc , Thuộc du án...

Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 11 giờ trước
HIẾM CÓ SIÊU PHẨM BUILDING 9 TẦNG HOÀNH TRÁNG MẶT PHỐ THANH XUÂN THỬA ĐẤT ĐẸP LÔ GÓC VUÔNG VẮN NỞ HẬU - DÒNG TIỀN CAO

HIẾM CÓ SIÊU PHẨM BUILDING 9 TẦNG HOÀNH TRÁNG MẶT PHỐ THANH XUÂN THỬA ĐẤT ĐẸP LÔ GÓC VUÔNG VẮN NỞ HẬU - DÒNG TIỀN CAO

  • 63 tỷ 115m2 ~547.83 triệu/m2
  • Đường Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội

Sẵn toà mặt phố cao tầng mà chỉ nhỉnh 500 tr/ m2- Chủ thiện chí bánToà nhà có vị trí đắc địa tại quận Thanh Xuân phù hợp làm trụ sở , công ty, ngân hàng, thời trang kinh doanh...

Đường Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 14 phút trước
NGÕ TO HƠN MẶT PHỐ- VIEW HỒ- 3 Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH SẦM UẤT - CHO THUÊ VĂN PHÒNG HOẶC DẠY HỌC TUYỆT VỜI

NGÕ TO HƠN MẶT PHỐ- VIEW HỒ- 3 Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH SẦM UẤT - CHO THUÊ VĂN PHÒNG HOẶC DẠY HỌC TUYỆT VỜI

  • 42 tỷ 70m2 ~600.00 triệu/m2
  • Đường Khương Hạ, Thanh Xuân, Hà Nội

 Vị trí đẹp, siêu đẹp, ngõ thông sang Bùi Xương Trạch các kiểu, vỉa hè, ô tô tránh- dừng đỗ ngày đêm. 🍉 Tiện ích: đối diện Trường THPT Khương Đình, dân cư qua lại đông đúc, kinh doanh đỉnh.🍉 Thiết...

Đường Khương Hạ, Thanh Xuân, Hà Nội

  • Đã xác thực
  • 2 giờ trước
QUÁ ĐẲNG CẤP BIỆT THỰ TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ - SÂN VƯỜN - XUNG QUANH TOÀN QUAN CHỨC - Ô TÔ VÀO NHÀ ĐƯỢC 3 CHIẾC

QUÁ ĐẲNG CẤP BIỆT THỰ TỔNG CỤC CHÍNH TRỊ - SÂN VƯỜN - XUNG QUANH TOÀN QUAN CHỨC - Ô TÔ VÀO NHÀ ĐƯỢC 3 CHIẾC

  • 50 tỷ 193m2 ~259.07 triệu/m2
  • Thanh Xuân, Hà Nội

- Biệt thự của nguyên Bộ Trưởng nằm trong khu biệt thự của tổng cục chính trị - Thanh Xuân Nam, xung quanh toàn quan chức. Nhà cũ chủ xác định bán đất tặng nhà 3 tầng, sân vườn rộng...

Thanh Xuân, Hà Nội